หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 52 ของ 250 แรกแรก ... 242505152535462102152 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 511 ถึง 520 ของ 2497

โพส
    33

ค่าปกติ

ได้รับแล้วครับ ครบถ้วนสกรีนสวยเหมือนเดิม เด๋วไปเช็คแผ่นก่อนนะ

โพส
    4

ค่าปกติ

สั่งซื้อหนัง
    คอนเสิร์ต : GREEN CONCERT # 13 SEVEN DIVOS 2 แผ่น
    Inception : จิตพิฆาตโลก (บรรยายไทย)
    Red 2010 โซน 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Grown Ups : ขาใหญ่วัยกลับ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    โดราเอม่อน สงครามเงือกใต้สมุทร (พากย์ไทยโรงเสียงก้อง)
    Predators (2010) : มหากาฬพรีเดเตอร์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Detective Dee โซน 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Knight and Day : โคตรคนพยัคฆ์ร้ายกับหวานใจมหาประลัย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Legend is Born : Ip Man 3 โซน 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Salt โซน 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Shanghai โซน 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Expendables โซน 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Joneses โซน 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Extraordinary Adventures of Adele Blanc-Sec โซน 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    22 Bullets : 22 นัด ยมบาลล้างยมบาล (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Last Airbender : มหาศึก 4 ธาตุ จอมราชันย์ (บรรยายไทย)
    Macgruber โซน 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

โพส
    2

ค่าปกติ

มีเรื่อง hayenas ไหมค่ะ จะได้สั่งพร้อมกับอีกหลายเรื่อง

โพส
    1

ค่าปกติ

ได้รับของเรียบร้อยครับ..วันแรกซัดไป 5 เรื่อง คุณภาพคุ้มเกินราคาจริงๆ โดยเฉพาะพวกต้นฉบับ blu ray อยากให้ทำแบบ ไม่ย่อมั่งก้อน่าจะดี อิๆๆ ไม่รู้ทำได้เปล่า....แต่ส่ง dragon มาให้ผมเกินแผ่นึงนะั เพราะซ้ำกัน แต่ขาดไปแผ่นนึงครับ ไว้เคลมรวมเที่ยวหน้าเลยครับ..เยี่ยม two thumbs UP เลย

โพส
    8

ค่าปกติ

หนังโซน 1 เป็นยังงัยคะ

โพส
    8

ค่าปกติ

จะสั่งหนังประมาณ 70 แผ่น แถมกี่แผ่นคะ

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by realyou แสดงโพส
    มีเรื่อง hayenas ไหมค่ะ จะได้สั่งพร้อมกับอีกหลายเรื่อง
    มีครับ

Quote Originally Posted by plediaw แสดงโพส
    หนังโซน 1 เป็นยังงัยคะ
    ***MASTER ZONE 1 ***

เป็นมาสเตอร์จากเมืองนอกครับ ไม่ใช่หนังซูม จะออกแผ่นเร็วกว่าลิขสิทร์ zone 3 ในบ้านเราเยอะครับ zone 1 จะยังไม่ผ่านการตรวจ

ยังไม่ตัด ยังไม่เซ็น ครับ ภาพจะชัดตามปกติเพราะเป็นมาสเตอร์จากนอกส่วนใหญ่จัดว่าชัดกว่าของ Zone 3 ด้วยซ้ำ

ระบบเสียงดี เพียงแต่ว่าเสียงพากย์ไทย จะธรรมดา ยังสู้เสียงพากย์ของลิขสิทร์ zone 3 ยังไม่ได้ครับ zone 1 บางเรื่อง ก็จะเสียงพากย์ไทย ก้องแต่ไม่มาก

สำหรับหนัง zone 1 แนะนำให้ดูแบบ เสียง ซาวด์แทร็ค + บรรยายไทย จะดีที่สุดครับ ดูได้ไม่มีปัญหาครับ ภาพชัด ระบบเสียงดี

เ้สียงพากย์แบบซาวด์แทร็คดี คำบรรยายไทยดี ครับผม

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by plediaw แสดงโพส
    จะสั่งหนังประมาณ 70 แผ่น แถมกี่แผ่นคะ
    แถม 7 แผ่น ครับ

โพส
    8

ค่าปกติ

ได้รับหนังแล้วนะคะ จริงๆได้ตั้งแต่เมื่อวาน แต่พอดียุ่งๆก้เลยเพอ่งได้มาแจ้งข่าว

สีสันสดใสสวยงามเหมือนเดิม คุณภาพดีเยี่ยมไม่เปลี่ยนเลยคะ
    จะดีกว่านี้ถ้าไม่มีชื่อเรื่องภาษาไทย อิอิ --- ไม่ชอบชื่อแปลเลยคะมันตลกอะไม่ชอบๆ 555

แล้วจะมาสั่งใหม่นะคะขอรวบรวมก่อน

โพส
    20

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วครับ รายละเอียดใน PM

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส