หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 489 ของ 706 แรกแรก ... 389439479487488489490491499539589 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 4,881 ถึง 4,890 ของ 7060

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    16

ค่าปกติ

รายการครับ
    *แผ่นขาวพร้อมสกรีนชื่อเรื่องบนแผ่น แผ่นละ 18 บาท 10 แถม แถม 2 +ปก เรื่องละ 1 ปก ส่งแบบพัสดุธรรมดา *
    True Blood Season 7 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 3 แผ่นจบ
    The Walking Dead Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซอมบี้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    The Walking Dead Seson 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซอมบี้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    The Walking Dead season 3 / ล่าสยองทัพผีดิบ ปี 3 ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) มาสเตอร์ 5 แผ่นจบ
    24 Live Another Day ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
    True Detective Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 3 แผ่นจบ
    Amachan อามะจัง เด็กน้อยนักดำน้ำ ซีรี่ส์ญีปุ่น ภาพ HDTV โมเสียงไทย 13 แผ่นจบ (156 ตอนจบ)
    ขอบคุณครับ

โพส
    7

ค่าปกติ

ช่วยแจ้งราคาด้วยครับ พร้อมการชำระเงิน

แผ่นสกรีน แผ่นละ 25 บาท 10 แถม 2 แผ่น เฉลี่ยแผ่นละ 20 บาทเองค่ะ ถูกสุดๆ
    ส่งทั่วไป ลงทะเบียน+พัสดุ : กี่แผ่นก็ 40 บาท

Sofia The First: Ready To Be A Princess /โซเฟียที่หนึ่ง: เตรียมพร้อมเป็นเจ้าหญิง (พากย์ไทย+ซับไทย)
    My Little Pony: Friendship Is Magic Vol. 6 /มายลิตเติ้ลโพนี่ มหัศจรรย์แห่งมิตรภาพ Vol. 6 พากย์ไทย+ซับไทย
    My Little Pony: Friendship Is Magic Vol. 5 /มายลิตเติ้ลโพนี่ มหัศจรรย์แห่งมิตรภาพ Vol. 5
    My Little Pony: Friendship Is Magic Vol. 4 /มายลิตเติ้ลโพนี่ มหัศจรรย์แห่งมิตรภาพ Vol. 4
    My Little Pony: Friendship Is Magic Vol. 3 /มายลิตเติ้ลโพนี่ มหัศจรรย์แห่งมิตรภาพ Vol. 3 (พากย์ไทย+ซับไทย)
    My Little Pony : Friendship Is Magic Vol.2 / มายลิตเติ้ลโพนี่ มหัศจรรย์แห่งมิตรภาพ Vol.2 (พากย์ไทย+ซับไทย)
    The Amazing Spider-Man 2 / ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน 2 ผงาดจอมอสุรกายสายฟ้า (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Transcendence /คอมพ์สมองคนพิฆาตโลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Frozen / ผจญภัยแดนคำสาปราชินีหิมะ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Godzilla (2014)/ ก็อตซิลล่า (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Captain America 2 : The Winter Soldier / กัปตัน อเมริกา มัจจุราชอหังการ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Need for Speed (2014) / ซิ่งเต็มสปีดแค้น (พากย์ไทย+ซับไทย)

ขอบคุณครับ
    khunmetee

Quote Originally Posted by แม่ค้าคนดีจ้า แสดงโพส
    ทางร้านของดจำหน่ายและนำชื่อหนังจำนวนหนึ่งออกจากหน้าร้าน ตามประกาศข้างล่างนี้นะคะ
    http://upic.me/show/47461070

หนังบางเรื่องไม่มีลิขสิทธิ์ และไม่มีวางจำหน่ายในประเทศไทย ดังนั้นจึงมีคนกลุ่มนึงเรียกว่า "คนโม"
    คนโมจะนำหนังที่ไม่มีบรรยายไทย มาทำการแปลภาษาใส่บรรยายไทยออกมาเป็นผลงานให้เราได้ชมกัน
    เรียกว่า "หนังโม" ซึ่งถ้าไม่มีคนกลุ่มนี้ เราอาจจะไม่มีโอกาสที่จะได้ดูหนังดี ๆ กันเลยก็เป็นได้ครับ

ท่านสามารถสนับสนุนคนโมตัวจริง เพื่อเป็นกำลังใจในการผลิตผลงานใหม่ ๆ ให้ได้ชมกัน ดังลิงค์ต่อไปนี้ครับ
    หนังฝรั่ง : bumbumzz | apichat | oscar-r | 4 REAL | วุ้นแปลภาษา | stargate
    หนังเอเชีย : z2picture | pinatsu | PP&K | QUlCK>>DVD | bloody.rose | inuyasha.seven | dvdman99 | banana_boat | watashiwa | JDorama DVD | mascot | banana_boat | boombim
    อื่น ๆ : K+oH

ร้านแม่ค้าคนดียินดีต้อนรับจ้า ยินดีให้บริการซีรี่ส์หลายประเทศ ราคาประหยัด ทางร้านใช้แผ่น dvd คุณภาพดี

***โปรโมชั่นพิเศษสุดๆ***

แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท 10 แถม 2 เฉลี่ยแผ่นละ 12 บาทเองค่ะ ถูกสุดๆ
    แผ่นขาวพร้อมพิมพ์ชื่อเรื่องบนแผ่น แผ่นละ 18 บาท 10 แถม 2 เฉลี่ยแผ่นละ 15 บาทเองค่ะ ถูกสุดๆ
    แผ่นสกรีน แผ่นละ 25 บาท 10 แถม 2 แผ่น เฉลี่ยแผ่นละ 20 บาทเองค่ะ ถูกสุดๆ
    สำหรับหนัง movie (1-2 แผ่น) แผ่นสกรีนหร้อมปก แผ่นละ 26 บาทเท่านั้น**
    สำหรับหนังซีรี่ส์ (เริ่มตั้งแต่ 3 แผ่นจบขึ้นไปเท่านั้นค่ะ) แผ่นสกรีนพร้อมปกและกล่อง (Boxset กล่องใส import แผ่นไม่ทับซ้อนกัน) แผ่นละ 29 บาทเท่านั้นค่ะ

option เสริม
    ปกใบละ 10 บาท (กระดาษ glossy อย่างดี)
    กล่องสำหรับ 1-2 แผ่นเป็นกล่อง import ใสปิ๊งกล่องละ 12 บาท
    **มีจำหน่ายกล่อง import ขนาด 4 6 8 10 12 แผ่นด้วยค่ะ สอบถามราคาได้ค่ะ**

วิธีการคิดตามนี้จ้า

ยอดสั่ง 10 แผ่น ได้แถม 2 แผ่น = 12 แผ่น
    ยอดสั่ง 20 แผ่น แถม 4 = 24 แผ่น
    ยอดสั่ง 30 แผ่น แถม 6 = 36 แผ่น
    ยอดสั่ง 40 แผ่น แถม 8 = 48 แผ่น
    ยอดสั่ง 50 แผ่น แถม 10 = 60 แผ่น
    ยอดสั่ง 60 แผ่น แถม 12 = 72 แผ่น
    ยอดสั่ง 70 แผ่น แถม 14 = 84 แผ่น
    ยอดสั่ง 80 แผ่น แถม 16 = 96 แผ่น
    ยอดสั่ง 90 แผ่น แถม 18 = 108 แผ่น
    ยอดสั่ง 100 แผ่น แถม 20 แผ่น = 120 แผ่น

*** ยอดสั่งจะนำมาคิดเงินค่ะ ส่วนแผ่นแถม แถมเพิ่มกันไปเลยค่ะ ในออเดอร์สามารถหักลดแผ่นแถมได้เลยค่ะ ในกรณีหลังจากหักแผ่นแถมแล้วเศษไม่ถึง 10 แผ่น
    เช่น สั่งมา 68 แผ่น จะคิดราคาที่ 50 +8 แผ่น และแถมอีก 10 แผ่น = 68 แผ่น ส่วนที่เหลืออีก 8 แผ่นจะไม่ได้แถมแล้วนะคะ **

อัตราค่าจัดส่ง **แม่ค้าแถมเยอะและขายถูกค่ะ ขอคิดราคาตามนี้นะคะ**
    ** ส่งทั่วไป ลงทะเบียน+พัสดุ : กี่แผ่นก็ 40 บาท และสำหรับแบบ boxset 50 บาท
    ** ส่งด่วนพิเศษ ems : 1-10 แผ่น คิดราคา 50 บาท
    ** ส่งด่วนพิเศษ ems : 11-20 แผ่น คิดราคา 60 บาท
    ** ส่งด่วนพิเศษ ems : 21-30 แผ่น คิดราคา 70 บาท
    ** ส่งด่วนพิเศษ ems : 31-40 แผ่น คิดราคา 80 บาท
    ** ส่งด่วนพิเศษ ems : 41-60 แผ่น คิดราคา 90 บาท
    ** ส่งด่วนพิเศษ ems : สำหรับ 60 แผ่นขึ้นไป คิด 110 บาท

****กรณีเลือกส่งแบบลงทะเบียน ถ้า นน เกิน 2 กก จำเป็นต้องส่งแบบพัสดุแทนนะคะ เป็นตามกฏของไปรษณีย์ไทยค่ะ****

**รูปแบบสินค้า**
    +++ใช้แผ่น dvd คุณภาพดีเกรด A
    +++ใส่ซองผ้าสีกันรอย แม่ค้าระมัดระวังเรื่องแผ่นมากๆ ค่ะ จะพยามไม่ให้แผ่นเป็นรอยจ้า
    +++เวลาส่งห่อกันกระแทกอย่างดีจ้า
    +++ไรท์ที่ความเร็ว 4X ช้าๆ ได้คุณภาพ
    +++รายการที่เป็น d2d จะระบุไว้ข้างท้ายชื่อหนัง สังเกตุจำนวนแผ่นจะเยอะ ถ้าไม่มีระบุแสดงว่าเป็น v2d นะคะ

(ทางร้านใช้สกรีนงามๆ และ ปกสวยๆ ของคุณ Acker, allloveseries, yumiko, mymocover นะคะ ต้องขอขอบพระคุณทุกท่านมา ณ โอกาสนี้ด้วยค่ะ )

@@@ต้องการหารายการไหน หาไม่เจอ ให้เลื่อนไปกลางๆ หน้า แล้วกด Ctrl F พิมพ์ชื่อหนัง หรือ key word ชื่อหนัง แล้ว enter เลยจ้า หรือคลิกไปตาม link ได้เลยค่ะ@@@

**การสั่งซื้อ** copy รายการที่ต้องการสั่งจากทางหน้ากระทู้เท่านั้นค่ะ ส่ง pm หรือโพสหน้ากระทู้ หรือส่ง email มาตามที่แจ้งด้านบนเท่านั้นค่ะ
    ขอความกรุณาอย่านำรายการหนังจากร้านอื่นส่งมาสั่งนะคะ รายการเยอะมากค่ะ แม่ค้าจำได้ไม่หมด และหากเอารายการร้านอื่นมาจำนวนแผ่นและการคิดเงินก็จะผิด และออเดอร์ก็จะส่งช้าด้วย เนื่องจากหาแผ่นที่จะไร้ทให้ไม่เจอค่ะ
    แม่ค้าจะรีบตอบกลับโดยไวที่สุดนะคะ

**ไม่สะดวกสั่งทาง pm ติดต่อทาง email ที่นี่เท่านั้นค่า เช็คทุกวัน mkkondee@hotmail.com**

ระยะเวลาจัดส่งภายใน 2-5 วันนับจากวันที่ได้รับการแจ้งโอน+ให้ข้อมูลครบถ้วน

รายชื่อแจ้งจัดส่งรายวัน คลิกที่นี่เลยค่ะ

การเคลมแผ่น
    ++แม่ค้าขายถูกน่ะค่ะ ขออนุญาตจัดส่งให้กับออเดอร์ถัดไปเท่านั้นทุกกรณี โดยไม่ต้องส่งแผ่นคืนค่ะ
    ++แจ้งอาการ+ช่วงเวลาที่เกิดปัญหา พร้อมกับรายละเอียดออเดอร์ที่สั่ง เพื่อจะได้ตรวจสอบได้ค่ะ
    ++ก่อนแจ้งเคลมกรุณาเปิดกับเครื่องเล่นตัวอื่น หรือเปิดกับคอมตรวจสอบก่อนนะคะ เพราะในกรณีที่คอมเปิดแล้วไม่มีปัญหาเหมือนเครื่องเล่น แสดงว่าปัญหาไม่ได้อยู่ที่แผ่นนะคะ
    +++บางรายการที่ระบุอัดจากทีวี หรือแปลงจากวีดีโอ ทำความเข้าใจก่อนนะคะ เพราะอาจจะมีตอนและเสียงไม่ครบ มีกระตุก ภาพซ้อน หรือปัญหาอื่นๆ มากกว่านี้ รับจุดเหล่านี้ได้แล้วค่อยสั่งนะจ๊ะ เพราะถ้าแผ่นมีอาการดังกล่าวที่แจ้งมา งดเคลมค่ะ
    +++ภาพกระตุกเพียงเล็กน้อย ซับหายบางช่วง เสียงขาด ตอนขาด อันเหตุมาจากต้นฉบับ งดเคลมค่ะ

***ในกรณีลูกค้าแจ้งที่อยู่ผิดพลาด หรือไม่มีคนอยู่บ้านรับของ อันนี้แม่ค้าไม่รับจัดส่งให้ใหม่นะคะ หากเป็นความผิดพลาดจากแม่ค้าเอง รับผิดชอบส่งให้ใหม่จ้า**

รายการซีรี่ส์ update ใหม่ๆ เลือกดูหน้าแรกได้เลยค่ะ คลิกเข้าตามหมวดหมู่ หรือสอบถามมาได้ค่ะ

เลือกเข้าดูรายการตามแต่ละหมวดคลิกเลยค่ะ

***รายการซีรี่ส์เกาหลี***

***รายการซีรี่ส์ญี่ปุ่น***

***รายการซีรี่ส์จีน/ไต้หวัน***

***รายการซีรี่ส์ฝรั่ง***

***รายการการ์ตูน***

***รายการละครไทย***

***รายการต่างๆ เกมส์โชว์ และอื่นๆ ***

***รายการ Movie แผ่นเดียวจบ update ใหม่ๆ กดเลย

***รายการแผ่นต่อมีออกเรื่อยๆ ซีรี่ส์ การ์ตูน ละคร ซิทคอม ดูทางนี้เลยจร้า เฉพาะโซนนี้ โปรโมชั่น แผ่นขาว แผ่นละ 10 บาทเท่านั้น เวลาสั่งให้แยกรายการโซนนี้ไว้ต่างหากนะคะ***

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

โพส
    20

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    แบบ แผ่นสกรีน แผ่นละ 25 บาท 10 แถม 2 แผ่น เฉลี่ยแผ่นละ 20 บาทเองค่ะ ถูกสุดๆ

Divergent /ไดเวอร์เจนท์ คนแยกโลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
    The Amazing Spider-Man 2 / ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน 2 ผงาดจอมอสุรกายสายฟ้า (พากย์ไทย+ซับไทย)
    The Amazing Spider-Man / ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Captain America 2 : The Winter Soldier / กัปตัน อเมริกา มัจจุราชอหังการ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Transcendence /คอมพ์สมองคนพิฆาตโลก (พากย์ไทย+ซับไทย
    Lunch Box, The (aka Dabba) /เมนูต้องมนต์รัก (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Lie to me Season 1 // บริษัทรับจ้างจับผิด ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 3 แผ่น
    Lie To Me Season 2 ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 11 แผ่นจบ
    Lie to me season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    Criminal Minds Season 8 ซีรีส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 5 แผ่น

โพส
    47

ค่าปกติ

สั่ง หนังค่ะ เอาแบบสกรีนแผ่นเต็มวงทั้งหมด
    1. Watashi ga Renai Dekinai Riyuu ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
    2. Umi no Ue no Shinryoujo (Clinic on the sea) ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
    3. Kaseifu wa Mita SP แม่บ้านเห็นนะจ๊ะ ซับไทย 1 แผ่น
    4. Teen Wolf Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย by GD_Series 6 แผ่น++พักครึ่งแรก
    5. ชะตารักฟ้าลิขิต (Ring Ring Bell) ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 8 แผ่นจบ
    6. Yamikin Ushijima-kun ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
    7. (3 แผ่น) โปรแกรมออกกำลังกาย ชุด Focus T25 (รวม 3 เฟส ALPHA, BETA, GAMMA)มาดูแลสุขภาพ และมีหุ่นดีกันค่ะ
    8. Legal High Season 2 ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
    9. Akumu-chan ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
    10. King of High School ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 5 แผ่นจบ
    11. Marriage Without Dating ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
    12. จอมจักรพรรดิ์เฉียนหลง (กู่เทียนเล่อ) 2 แผ่น
    13. God's Gift - 14 Days ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
    14. Boku no Ita Jikan ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
    15. Drunken to Love You ซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย 4 แผ่นจบ
    16. Kagi no kakatta heya SP (2014) ซับไทย 1 แผ่นจบ
    17. Miss Korea ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
    ส่งแบบพัสดุธรรมดา ขอบคุณค่ะ

โพส
    17

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ

สำหรับหนังซีรี่ส์ (เริ่มตั้งแต่ 3 แผ่นจบขึ้นไปเท่านั้นค่ะ) แผ่นสกรีนพร้อมปกและกล่อง
    (Boxset กล่องใส import แผ่นไม่ทับซ้อนกัน) แผ่นละ 29 บาทเท่านั้นค่ะ

1.Miss Pilot ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ >> มีแบบไม่ลดบิทไหมค่ะ
    2.Rich Man Poor Woman ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย RU INDY D2D 6 แผ่นจบ

โพส
    12

ค่าปกติ

แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท 10 แถม 2 เฉลี่ยแผ่นละ 12 บาทเองค่ะ ถูกสุดๆ
    ส่งแบบลงทะเบียน
    1. How To Train Dragon Warrior / ศึกอภินิหารมังกรผู้พิชิต (พากย์ไทย)
    2. Thomas and Friends Movie King of the Railway (พากย์ไทย+ซับไทย)
    3. Suzune: Genesis/นักล่าสาวพันธุ์เลื้อยสยิว: ภาคต้น (พากย์ไทย+ซับไทย)
    4. Jack Ryan: Shadow Recruit / แจ็ค ไรอัน: สายลับไร้เงา พากย์ไทย+ซับไทย
    5. (CN)Monkey King, The /ไซอิ๋ว ตอน กำเนิดราชาวานร พากย์ไทย + ซับไทย
    6. Thomas And Friends Vol.82 : No Snow For Thomas พากย์ไทย + ซับไทย
    7. Man Of Tai Chi /คนแกร่งสังเวียนเดือด พากย์ไทย + ซับไทย
    8. 47 Ronin /47 โรนิน มหาศึกซามูไร พากย์ไทย + ซับไทย
    9. (TH)Fud-Jung-To /ฟัด จัง โตะ
    10. The Hobbit 2 : The Desolation of Smaug / เดอะฮอบบิท ดินแดนเปลี่ยวร้างของสม็อค พากย์ไทย + ซับไทย
    11. The Hobbit 1: An Unexpected Journey / เดอะฮอบบิท การผจญภัยสุดคาดคิด พากย์ไทย + ซับไทย
    12. Hunger Games, The: Catching Fire / เกมล่าเกม 2 แคชชิ่งไฟเออร์ พากย์ไทย + ซับไทย
    13. Hunger Games, The /เกมล่าเกม 1 พากย์ไทย + ซับไทย
    14. Frozen / ผจญภัยแดนคำสาปราชินีหิมะ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    15. (CH)Ice Man / ล่าทะลุศตวรรษ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    16. The Amazing Spider-Man 2 / ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน 2 ผงาดจอมอสุรกายสายฟ้า (พากย์ไทย+ซับไทย)
    17. The Amazing Spider-Man / ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน (พากย์ไทย + ซับไทย)
    18. Captain America 2 : The Winter Soldier / กัปตัน อเมริกา มัจจุราชอหังการ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    19. Captain America : The First Avenger / อเวนเจอร์ที่ 1 (พากย์ไทย + ซับไทย)
    20. Divergent /ไดเวอร์เจนท์ คนแยกโลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
    21. Iron Man 3 / มหาประลัย คนเกราะเหล็ก 3 (พากย์ไทย+ซับไทย )
    22. Iron Man 2 / มหาประลัย คนเกราะเหล็ก 2 (พากย์ไทย+ซับไทย )
    23. Iron Man 1 / มหาประลัย คนเกราะเหล็ก 1 (พากย์ไทย+ซับไทย )
    24. Rurouni Kenchin /รูโรนิ เคนชิน พากย์ไทย+ซับไทย มาสเตอร์
    25. Fast and Furious 6 / เร็ว แรงทะลุนรก 6 พากย์ไทย+ซับไทย มาสเตอร์
    26. World War Z / มหาวิบัติสงคราม Z (พากย์ไทย + ซับไทย)
    27. Pacific Rim (2013) : แปซิฟิค ริม สงครามอสูรเหล็ก (พากย์ไทย + ซับไทย)
    28. Conjuring, The / คนเรียกผี (พากย์ไทย + ซับไทย)
    29. Byzantium / ล่า แวมไพร์ อมตะ (พากย์ไทย + ซับไทย
    30. I, Frankenstein / สงครามล้างพันธุ์อมตะ (พากย์ไทย + ซับไทย)
    31. Thomas and Friends Movie King of the Railway (พากย์ไทย+ซับไทย)
    32. 300 ภาค 2 Rise of an Empire มหาศึกกำเนิดอาณาจักร (พากย์ไทย+ซับไทย)
    33. Robocop(2014)/โรโบคอป พากย์ไทย + ซับไทย
    34. (CN)Monkey King, The /ไซอิ๋ว ตอน กำเนิดราชาวานร พากย์ไทย + ซับไทย
    35,36. (2แผ่น)CONCERT : บันทึกการแสดงสด อัสนี - วสันต์ : ร่ำไร คอนเสิร์ต

โพส
    2

ค่าปกติ

แจ้งโอนครับ Mail ไปแจ้งแล้วแต่ไม่แน่ใจว่าแม่ค้าจะได้รับไหม ไม่รู้ช่วงนี้เป็นไงผมสั่งของต้อง mail ไป2คร้ังแทบทุกร้านก็รบกวนทางนี้อีกนะครับ
    โอนที่ ธนาคารกรุงเทพ
    วันที่ 17/09/57
    เวลา 09:58:00
    ยอด 300 บาท

ชื่อ มลตรี พุทธา รายการที่สั่งซื้อครับ
    It’s Okay, That’s Love ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
    Her Legend ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
    The Heirs ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 5 แผ่นจบ
    I Need Romance 3 ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ

ไม่สกรีน+ส่งแบบEms ครับ ที่อยู่จัดส่งตามMail ที่แจ้งไปครับ รบกวนเท่านี้ก่อนขอบคุณครับ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

ค่าปกติ

แจ้งกลับทางเมลแล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

Quote Originally Posted by oda482 แสดงโพส
    แจ้งโอนครับ Mail ไปแจ้งแล้วแต่ไม่แน่ใจว่าแม่ค้าจะได้รับไหม ไม่รู้ช่วงนี้เป็นไงผมสั่งของต้อง mail ไป2คร้ังแทบทุกร้านก็รบกวนทางนี้อีกนะครับ
    โอนที่ ธนาคารกรุงเทพ
    วันที่ 17/09/57
    เวลา 09:58:00
    ยอด 300 บาท

ชื่อ มลตรี พุทธา รายการที่สั่งซื้อครับ
    It’s Okay, That’s Love ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
    Her Legend ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
    The Heirs ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 5 แผ่นจบ
    I Need Romance 3 ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ

ไม่สกรีน+ส่งแบบEms ครับ ที่อยู่จัดส่งตามMail ที่แจ้งไปครับ รบกวนเท่านี้ก่อนขอบคุณครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

CSI Newyork Season 8 /ไขคดีปริศนา นิวยอร์ก ปี 8 (พากย์ไทย+ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    CSI New York Season 9 / ไขคดีปริศนา นิวยอร์ค 9 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 5 แผ่นจบ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส