หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 480 ของ 706 แรกแรก ... 380430470478479480481482490530580 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 4,791 ถึง 4,800 ของ 7060

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    12

ค่าปกติ

สั่งหนัง รายละเอียดตาม pm ค่ะ

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งซีรี่ย์ไปทางอีเมลช่วยเช็กด้วยนะคะ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

โพส
    2,270

ค่าปกติ

user : tukkyna

แม่ค้าตอบกลับไม่ได้แล้วนะคะ กล่องข้อความคุณลูกค้าเต็มค่ะ

มีตามนี้นะคะ ยังงัยแจ้งกลับมาจ๊ะ มีปี 5 ที่เป็นพากย์ไทยค่ะ

Castle : Season 1 ( 5 แผ่นจบ + บรรยายไทย )
    Castle Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 12 แผ่นจบ
    Castle Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 12 แผ่นจบ
    Castle Season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    Castle Season 5 / นักเขียน นักสืบ ฆาตกรรม ความรัก ปี 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง พากย์ไทย HDTV 6 แผ่นจบ
    Castle Season 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ

โพส
    2

ค่าปกติ

แม่ค้าค่ะ สอบถามหน่อยค่ะ
    (3 แผ่น) โปรแกรมออกกำลังกาย ชุด Focus T25 (รวม 3 เฟส ALPHA, BETA, GAMMA)มาดูแลสุขภาพ และมีหุ่นดีกันค่ะ

มันจบคอร์ทมั้ยค่ะ ทำไมมันแค่3แผ่นเอง

โพส
    2,270

ค่าปกติ

จบของชุดค่ะ

Quote Originally Posted by Cinderella_9 แสดงโพส
    แม่ค้าค่ะ สอบถามหน่อยค่ะ
    (3 แผ่น) โปรแกรมออกกำลังกาย ชุด Focus T25 (รวม 3 เฟส ALPHA, BETA, GAMMA)มาดูแลสุขภาพ และมีหุ่นดีกันค่ะ

มันจบคอร์ทมั้ยค่ะ ทำไมมันแค่3แผ่นเอง

โพส
    2

ค่าปกติ

ขอโทษค่ะ ยกเลิกก่อนออเดอร์ที่สั่งไปก่อนนะคะ
    Last edited by Cinderella_9; 10-07-2014 at 11:31.

โพส
    9

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ

แม่ค้าคนดี
    Option สำหรับหนังซีรี่ส์ (เริ่มตั้งแต่ 3 แผ่นจบขึ้นไปเท่านั้นค่ะ) แผ่นสกรีนพร้อมปกและกล่อง (Boxset กล่องใส import แผ่นไม่ทับซ้อนกัน) แผ่นละ 29 บาทเท่านั้นค่ะ
    1. Full House / สะดุดรัก..ที่พักใจ ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    2. coffee prince รักวุ่นวาย..เจ้าชายกาแฟ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย+ซับไทย มาสเตอร์ 9 แผ่น
    3. My Girl ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากษ์ไทย + ซับไทย 4 แผ่น
    4. Princess Hours / เจ้าหญิงวุ่นวายกับเจ้าชายเย็นชา ซีรี่ส์เกาหลี ลดบิท พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ
    5. Vineyard man หนุ่มบ้านไร่หัวใจปิ๊งรัก พากย์ไทย มาสเตอร์ 3 แผ่นจบ

โพส
    2,270

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm ค่ะ

Quote Originally Posted by nongpare แสดงโพส
    สั่งหนังค่ะ

แม่ค้าคนดี
    Option สำหรับหนังซีรี่ส์ (เริ่มตั้งแต่ 3 แผ่นจบขึ้นไปเท่านั้นค่ะ) แผ่นสกรีนพร้อมปกและกล่อง (Boxset กล่องใส import แผ่นไม่ทับซ้อนกัน) แผ่นละ 29 บาทเท่านั้นค่ะ
    1. Full House / สะดุดรัก..ที่พักใจ ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    2. coffee prince รักวุ่นวาย..เจ้าชายกาแฟ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย+ซับไทย มาสเตอร์ 9 แผ่น
    3. My Girl ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากษ์ไทย + ซับไทย 4 แผ่น
    4. Princess Hours / เจ้าหญิงวุ่นวายกับเจ้าชายเย็นชา ซีรี่ส์เกาหลี ลดบิท พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ
    5. Vineyard man หนุ่มบ้านไร่หัวใจปิ๊งรัก พากย์ไทย มาสเตอร์ 3 แผ่นจบ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส