Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา
19 มิ.ย. ฐานข้อมูลเว็บเสีย ทำให้ข้อมูลระหว่าง 4:00 ถึง 13:00 หายไป ขออภัยในความผิดพลาด

DVD10B www.bluray25gb.com dvdkonjon พ่อค้าแพนด้า dvdkonjon www.orderto.me www.tualekshop.com
Hi Cd seriesdvdshop.com www.dvd4thai.com ว่าง ว่าง linedvd.com ว่าง
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1 ถึง 10 ของ 946

Threaded View

โพส
    714

Thumbs up DVD - R โดย แม่ค้านางฟ้า

นางฟ้าขออนุญาติให้ความร่วมมือในการนำชื่อหนังจำนวนหนึ่งออกจากหน้าร้าน และงดจำหน่าย ตามประกาศข้างล่างนี้นะคะ ^^

OPTION A : ราคา 11 บาท เท่านั้น !!! [ แผ่นหน้าขาว เขียนชื่อหนังให้บนซองค่ะ ]

*** สั่งกี่แผ่นก็ได้ราคานี้ ไม่มีแถม นะคะ ***

ค่าจัดส่ง (สั่งเยอะ สั่งน้อย นางฟ้าคิดค่าส่งราคาเดียวค่ะ)

- ลงทะเบียน 40 บาท มีรหัสสามารถเช็คได้ค่ะ
    - EMS 70 บาท มีรหัสสามารถเช็คได้ค่ะ

*** ในการสั่งหนัง รบกวนให้ท่านลูกค้าใช้รายชื่อหนังของทางร้านเพื่อความสะดวก และรวดเร็ว ***
    *** และที่ขาดไม่ได้อย่างแรงงงง...นางฟ้ารบกวนท่านลูกค้าเลือกหนังสำรองมาซัก 3-5 เรื่องด้วยนะคะ ***

"นางฟ้า ดีวีดี" ยินดีต้อนรับค่าาา .....

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

รายชื่อหนังคลิกทางนี้เลยค่า >>> "MOVIE CLICK"

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ขั้นตอนการสั่งสินค้า
    1. สามารถสั่งหนังได้ทาง pm หรือ email ----> nfdvd5@hotmail.com ค่ะ
    2. รอการตอบรับจากแม่ค้าเกี่ยวกับรายละเอียดที่ต้องใช้ในการโอนเงิน
    3. โอนเงินเข้าบัญชีของแม่ค้า แนะนำว่าให้มีเลขทศนิยม เพื่อความรวดเร็วและถูกต้องในการเช็คยอดค่ะ
    4. โดยแจ้งโอนเข้ามา รายละเอียดครบถ้วน เช่น ชื่อ / ที่อยู่ / ยอดเงิน / วัน / เวลาที่ใช้โอน (รายละเอียดครบก็สามารถจัดส่งได้เร็วน่ะค่ะ)
    5. แม่ค้าจะตอบ Confirm กลับให้ทุกการแจ้งโอนเงินของลูกค้าค่ะ
    6. รอดูรายชื่อตัวเองในรายชื่อจัดส่งค่ะ ท่านลูกค้าจะได้รับสินค้าภายใน 3-7 วันนับจากวันที่โอนเงินค่ะ
    7. หากไม่มีชื่อตัวเองภายใน 3-7 วันนับจากวันที่โอนเงิน รบกวนติดต่อแม่ค้าด่วนค่ะ อาจจะมีการผิดพลาดค่ะ
    8. แม่ค้าไม่อัพรหัสพัสดุให้ในหน้าเว๊ปน่ะค่ะ หากต้องการให้ pm หรือเมลล์เข้ามาสอบถามได้เลยค่ะ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    หมายเหตุ
    1. แผ่นที่ทางร้านใช้เป็นแผ่นเกรดคุณภาพดีเกรด A+ ค่ะ หน้า print สีขาว ท่านลูกค้าสามารถนำไปสกรีนเองได้ค่ะ
    2. ดูไม่ได้ เปิดไม่ผ่าน กระตุกมาก แม่ค้าเคลมให้ค่ะ
    3. การเคลมสินค้า แม่ค้าให้ประกันทุกแผ่น 1 เดือนนับจากวันที่ได้รับสินค้าค่ะ
    4. ปกติแม่ค้าจะตอบเมลล์ทุกวันน่ะค่ะ ส่งเมลล์มาแล้ว ส่งแค่ครั้งเดียวพอจ้า แม่ค้าตอบกลับทุกคนค่ะ

ระยะเวลาในการได้รับสินค้า
    - ไม่เกิน 3 - 7 วันนับจากวันที่ท่านลูกค้าโอนเงิน (ไม่นับวันหยุดเสาร์อาทิตย์ และวันหยุดพิเศษค่ะ)
    Last edited by nangfadvd; 09-05-2014 at 19:14.

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส