หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 923 ของ 1765 แรกแรก ... 42382387391392192292392492593397310231423 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 9,221 ถึง 9,230 ของ 17647

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    2

ค่าปกติ

แบบที่1
    Old Goodbye มินิซีรีย์เกาหลี (ซับไทย) 1 แผ่นจบ จางฮยอก+จางนารา โปรเจคพิเศษโดยผู้กำกับและทีมงาน Fated to Love You
    มหัศจรรย์กระบี่จ้าวพิภพ / Legend of the Ancient Sword ซีรี่ย์จีน (ซับไทย)10 แผ่นจบ
    Mr.Back ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ [จางนารา,ชินฮาคยุน,อีจุน]
    Secret Door ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    ลำนำทะเลทราย / Sound of the desert ซีรี่ย์จีน (หูเกอ,หลิวซือซือ,เผิงอวี๋เยี่ยน) (ซับไทย) 7 แผ่นจบ

โพส
    359

ค่าปกติ

แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ

โพส
    8

ค่าปกติ

ตามpmเลยจ้า
    Last edited by rooney10; 12-01-2015 at 02:46.

โพส
    8

ค่าปกติ โอนแล้วน๊าาา

สวัสดีจ้าาา เราโอนแล้วน้าจากไทยพานิช 1840 บาท
    รายละเอียดทางpmอ่ะจ้าาา
    ขอบใจล่วงหน้าจ้าาาา

แบบที่ 3
    Fated to Love You ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 5 แผ่นจบ
    Hanzawa Naoki ซีรี่ย์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    It’s Okay, That’s Love ซีรีย์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ ซับ RU INDY
    I Can Hear Your Voice /กระซิบรัก จิตสัมผัส ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 5 แผ่นจบ (ภาพ HDTV โมเสียงไทย)
    Kagi no Kakatta Heya /The Locked Room Murders ซีรี่ย์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    Kyou wa Kaisha Yasumimasu ซีรี่ส์ญีปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    My Lovely Girl ซับไทย RU INDY 4 แผ่นจบ
    Mischievous Kiss ~ Love in Tokyo / แกล้งจุ๊บให้รู้ว่ารัก ~ ฉบับโตเกียว ซีรี่ส์ญีปุ่น (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    My Love From The Star ยัยตัวร้ายกับนายต่างดาว ซีรี่ย์เกาหลี (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ [21 ตอนจบ] ภาพมาสเตอร์ เกาหลี โมเสียงไทย
    Nazotoki wa Dina no Atode / นักสืบหลังมื้อค่ำ ซีรี่ส์ญีปุ่น พากย์ไทย 3 แผ่นจบ
    Shinigami Kun / Angel of Death ซีรีย์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    SECRET GARDEN/ เสกฉันให้เป็นเธอ ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ ลดบิท
    Strawberry Night ขบวนการนักสืบแห่งรัตติกาล ซีรี่ย์ญี่ปุ่น พากษ์ไทย+ซับไทย 3 แผ่นจบ
    The Heirs หยุดหัวใจ...นายไฮโซ ซีรีย์เกาหลี (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์โมใส่เสียงไทย
    The Moon that Embraces the Sun ซีรี่ส์เกาหลี (คิมซูฮยอน ดรีมไฮ + ฮันกาอิน) ซับไทย 5 แผนจบ ลดบิท
    The Master’s Sun ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) RU INDY 5 แผ่นจบ

โพส
    32

ค่าปกติ

สั่งสินค้าครับ
    You Are My Destiny ชะตารักลิขิตหัวใจ ซีรี่ย์เกาหลี (พากย์ไทย) 18 แผ่นจบ
    สามใบไม่เถา (อเล็กซ์ เรนเดลล์ ณิชา ณัฎฐณิ) 4 แผ่นจบ
    CSI: Vegas Season 14 /ไขคดีปริศนาเวกัส ปี 14 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน
    ส่งลงทะเบียนทั่วไทย

โพส
    2

ค่าปกติ

โอนแล้วนะคะ รายละเอียดในpm

โพส
    45

ค่าปกติ

แจ้งรายละเอียดในการโอนและรายการสั่งหนัง ใน PM แล้วนะค๊ะ

โพส
    24

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วค่ะ รายละเอียดทางพีเอ็มนะคะ

โพส
    816

ค่าปกติ

แจ้งได้รับสินค้าแล้วครับ มีขาดนิดหน่อย แจ้งไปทาง mail นะครับ ขอบคุณครับ พรุ่งนี้จะมีโอนเพิ่มเติมไปอีก lot ครับ

โพส
    43

ค่าปกติ

ได้รับของแล้ว ขอบคุณคะ รอแผ่นที่ค้างอยู่นะคะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส