หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 889 ของ 1765 แรกแรก ... 3897898398798878888898908918999399891389 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 8,881 ถึง 8,890 ของ 17647

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    63

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วเมื่อวานนี้
    ขอบคุณมากครับ

โพส
    1

ค่าปกติ สั่ง dvd หนังครับ

ดาบมังกรหยก กระบี่อิงฟ้า ดาบฆ่ามังกร 2009
    มูยูล
    the erotic travelve ตอน เปิดผนึก ระทึกรัก และย้อนต้นนิยามรัก
    ให้พ่อค้าช่วยสุปราคาด้วยครับ แบบที่ 2 แผ่นสกรีน

โพส
    149

Smile แจ้งโอนเงิน

โอนเงินให้เรียบร้อยแล้ว กรุณาเช็ครายละเอียดตาม Pm นะ ขอบคุณมากครับ

โพส
    22

ค่าปกติ

ส้่งหนังทาง PM ค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    ได้รับ dvd ล๊อตนี้เรียบร้อย

แต่สงสัยว่าได้รับเงินคืนเป็นครั้งที่ 2 แทนที่จะได้รับแผ่น
    ให้รักนี้ตายไปกับเขา A true mob story (พากย์ไทย + ซับไทย ) 1 แผ่น หนังเก่าแต่สนุกมากครับ
    เห็นว่าเพิ่งเพิ่มหนังเรื่องนี้เข้ามาให้สั่ง และยังแนะนำว่าสนุกมากก็เลยสั่งไป แต่เกิดอะไรขึ้นถึงไม่ส่งแผ่นมาครับ
    แผ่นต้นฉบับเสีย หรือ เกิดอะไรครับ อยากทราบครับ
    เพราะถ้าไม่ตอบ ผมก็สั่งไปอีก ได้คืนเงินกันตลอด
    พอดีแผ่นมีปัญหาครับ ผมเปิดดูได้จนจบแต่ไร้ทไม่ติด วันนี้จะลองไปซื้อมาใหม่ดูครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by endofday แสดงโพส
    ได้รับของแล้วเมื่อวานนี้

โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ratchasith แสดงโพส
    ดาบมังกรหยก กระบี่อิงฟ้า ดาบฆ่ามังกร 2009
    มูยูล
    the erotic travelve ตอน เปิดผนึก ระทึกรัก และย้อนต้นนิยามรัก
    ให้พ่อค้าช่วยสุปราคาด้วยครับ แบบที่ 2 แผ่นสกรีน
    ตอบกลับแล้วครับ เรื่อง erotic ไม่น่าจะมีครับ

โพส
    816

ค่าปกติ

มีโอนเงินสั่งซ์้อหนังแจ้งทาง mail ครับ ฝากของเก่าที่ค้าง กับแผ่นเครมที่ตกค้างด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

...................................
    ปก+สกรีน 360
    1 Quiet Ones, The /ดัก จับ ผี (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    2 The Fault in Our Stars / ดาวบันดาล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    3 Edge of Tomorrow / ซูเปอร์นักรบดับทัพอสูร (Tom Cruise) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    4 The Fault in Our Stars / ดาวบันดาล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    5 Magic Magic / วันหลอกคืนหลอน (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
    6 Edge of Tomorrow / ซูเปอร์นักรบดับทัพอสูร (Tom Cruise) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    7 X-Men Days of future past สงครามวันพิฆาตกู้อนาคต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    8 DHOOM 3 /ดูม 3 มหกรรมล่า คนเหนือเฆม (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    9 Godzilla (2014) (เสียงไทย + ซับไทย)
    10 Dragons : Riders Of Berk Season 1 (พากย์ไทย - ไม่มีบรรยายไทย) **2 แผ่นจบ
    11 Jungle Shuffle /ฮีโร่ขนฟู สู้ซ่าส์ป่าระเบิด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    12 How to Train Your Dragon 2 (เสียงไทยโรง+เสียงอังกฤษ+ซับอังกฤษ) 1 แผ่น
    13 A Million Ways to Die in the West / สะเหล่อไม่แอ๊บ แสบได้โล่ห์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    14 Fantastic 4 ภาค 1 สี่พลังคนกายสิทธิ์(พากย์ไทย+ซับไทย )
    15 Fantastic 4 ภาค 2 สี่พลังคนกายสิทธิ์ 2(พากย์ไทย+ซับไทย )

สกรีนแผ่น 437
    1 X-Men Days of future past สงครามวันพิฆาตกู้อนาคต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    2 ปอบหน้าปลวก 1 แผ่น
    3 Edge of Tomorrow / ซูเปอร์นักรบดับทัพอสูร (Tom Cruise) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    4 SME ตีแตก ชุด 7
    5 SME ตีแตก ชุด 8
    6 SME ตีแตก ชุด 9
    7 SME ตีแตก ชุด 10
    8 SME ตีแตก ชุด 11
    9 SME ตีแตก ชุด 12
    10 SME ตีแตก ชุด 6 1 แผ่น
    11 SME ตีแตก ชุด 5 1 แผ่น
    12 SME ตีแตก ชุด 3
    13 SME ตีแตก ชุด 4
    14 SME ตีแตก ชุด 2
    15 SME ตีแตก ชุด 1
    16-19 SAINT_SEIYA_HADES_INFERNO เซนต์เซย์ย่า ภาคเจ้านรกเฮดิส บทอินเฟอร์โน 1-4 (จบบท)
    20 Edge of Tomorrow / ซูเปอร์นักรบดับทัพอสูร (Tom Cruise) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น )
    21 Brick Mansions /พันธุ์โดด พันธุ์เดือด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    22 Edge of Tomorrow / ซูเปอร์นักรบดับทัพอสูร (Tom Cruise) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    23 X-Men Days of future past สงครามวันพิฆาตกู้อนาคต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

ขาด OPTION B สกรีนแผ่น 10 แผ่น ครั้งเก่า
    Bride With White Hair, The /เดชนางพญาผมขาว ซีรี่ย์จีน (พากย์ไทย+ซับไทย) 10 แผ่นจบ มาสเตอร์ สนุกมากห้ามพลาด

เครม 3 แผ่น
    Genie Fest 16 ปีแห่งความร็อก (DVD 4 Disc) (แผ่น 4 แผ่นค้าง)
    Genie Fest 16 ปีแห่งความร็อก (DVD 4 Disc) (แผ่น 4 แผ่นค้าง)
    คอนเสิร์ตกล่อมกรุง (เครม แผ่น 2 รบกวนเช็คต้นฉบับครับ ดูได้ 5 เพลง แล้วค้าง)

ขาดเครม 2 แผ่น ของเก่า
    The Other Woman : แผนเด็ดหัวผู้ชายตัวแสบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Vampire Academy /มัธยม มหาเวทย์ ( พากย์ไทย + ซับไทย )

โพส
    698

ค่าปกติ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ เดี๋ยวผมค่อยสั่งไปอีกครั้งในล็อตต่อไปครับ

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    พอดีแผ่นมีปัญหาครับ ผมเปิดดูได้จนจบแต่ไร้ทไม่ติด วันนี้จะลองไปซื้อมาใหม่ดูครับ

โพส
    359

ค่าปกติ

แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส