หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 818 ของ 1765 แรกแรก ... 3187187688088168178188198208288689181318 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 8,171 ถึง 8,180 ของ 17647

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    ช่วยหา 2 เรื่องนี้ ให้ด้วยครับ เห็นมีวางขายแล้ว
    Mary is Happy, Mary is Happy
    บุญติดจรวด /มาสเตอร์/ D2D / พากย์ไทย
    เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปดูให้ครับ

chan28 ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by bleach แสดงโพส
    แจ้งรายการ + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ
    รับทราบครับ พอดีส่งกลับไปไม่ได้ กล่องข้อความคุณเต็ม

โพส
    359

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    รับทราบครับ พอดีส่งกลับไปไม่ได้ กล่องข้อความคุณเต็ม
    ขอโทษด้วยครับ เคลียร์กล่องข้อความแล้วครับ ขอบคุณครับ

โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by bleach แสดงโพส
    ขอโทษด้วยครับ เคลียร์กล่องข้อความแล้วครับ ขอบคุณครับ
    ผมบันทึกเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

โพส
    6

ค่าปกติ

สั่งหนังแบบที่2ครับ
    Apocalypse Pompeii /ลาวานรกถล่มปอมเปอี (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Firestorm (aka Fung bou) /ปิดเมืองล่าโจร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    ไซอิ๋ว 3d กำเนิดราชาวานร (พากย์ไทยโรง) 1 แผ่น ชัดแจ๋ว
    Android Cop /แอนดรอยด์คอป ตำรวจจักรกล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น The Four 2 / 4 ยอดมือปราบพยายม ภาค 2 (ซับไทย) 1 แผ่น All is lost (Robert Redford) (ซับไทย) 1 แผ่น หนังดีที่ไม่ควรพลาดเลย
    Dragon Ball Z - Battle of Gods ตอน ศึกสงครามเทพเจ้า (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Fright Night 2: New Blood / คืนนี้ผีมาตามนัด 2: ดุฝังเขี้ยว (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น Twilight Hunters /ล่ารัตติกาล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    เปาบุ้นจิ้นภาคออกล้างมณฑิล 7 แผ่นจบ
    เปาบุ้นจิ้น 41 คดี (เหอเจียจิ้ง) 28 แผ่น (ฉายช่อง3 อยู่ขณะนี้)
    โรงรับจำนำหมายเลข 8 (ซีรี่ส์จีน) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ

โพส
    140

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ จัดส่งแบบ ems ค่ะ ไม่สกรีนแผ่น
    Her Lovely Heels ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 2 แผ่นจบ
    Omoni Naitemasu ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
    ATM 2 คู่เว่อ เออเร่อ เออรัก 5 แผ่นจบ
    MIMI (Mini Serie 4 ตอนจบ) 1 DVD (ซับไทย) จบ ชางมิน TVXQ
    Golden Rainbow ซีรีย์เกาหลี (ซับไทย) 11 แผ่นจบ
    Miss Pilot ซีรีย์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    49 / Forty Nine ซีรี่ย์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    โอนเงินให้ตอนเที่ยงเลยนะค่ะ โอนแล้วจะแจ้งโอนทางpmรบกวนดู
    ให้หน่อยว่าถูกต้องหรือเปล่า
    Last edited by yamsom; 05-04-2014 at 11:55.

โพส
    2

ค่าปกติ

5.4.57 / บ้านหนังจีนChan28 แบบที่2ครับ 30*10 (+5)
    โอน กสิกรครับ
    1 Carrie / สาวสยอง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    2 Captain Phillips /กัปตันฟิลิปส์ ฝ่านาทีระทึกโลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    3 The Heat / คู่แสบสาวมือปราบเดือดระอุ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    4 Hemingway & Gellhorn : จารึกรักกลางสมรภูมิ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    5 Freedomland / ผ่าคดีโหดสะท้านเมือง (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    6 Bad Country /คู่ระห่ำล้างเมืองโฉด (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    7 How I Live Now (2013) (Saoirse Ronan) (ซับไทย) 1 แผ่น
    8 Malavita / พันธุ์แสบยกตระกูล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    9~14 NIULANG AND ZHINV / ตำนานรักสุดปลายฟ้า ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 6 แผ่นจบ สนุกครับ
    15 ตี๋เหรินเจี๋ย ผจญกับดักเทพมังกร2013 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

โพส
    7,061

ค่าปกติ

ตอบกลับแล้วครับผม

โพส
    3

ค่าปกติ

สวัสดีครับ
    สั่งซื้อหนังตามรายการข้างล่างนะครับ เอาแบบไม่สกรีน
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (พร้อมโปรซื้อ 10 แถม 3 นะครับ)
    รบกวนคำนวนราคา และส่งเลขบัญชี

Dargon Ball Z 17 แผ่นจบภาคเซล
    Dragonball GT ดราก้อนบอล จีที ( 3 แผ่นจบ )
    Dargon Ball ตอนจอมมาร บู (3 Disc)
    คู่กรรม1 แผ่น
    พี่มาก...พระโขนง 1 แผ่น

จัดส่งตามที่อยู่ด้านล่าง

นางอาริยา เจริญชัยเดช
    1724/341 My Resort Bangkok, ชั้น 30 ถ.เพชรบุรีตัดใหม่ แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กรุงเทพ 10310

อุเทน

โพส
    35

ค่าปกติ

ขอสั่งดังนี้

The Hobbit 2 : The Desolation of Smaug / เดอะฮอบบิท ดินแดนเปลี่ยวร้างของสม็อค พากย์ไทย + ซับไทย
    Timeline เพราะรักไม่สิ้นสุด 1 แผ่น
    Arrow Season 1 /โคตรคนธนูมหากาฬ ปี 1 ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทยมาสเตอร์) 3 แผ่นจบ ใครไม่เคยดูอย่าพลาดนะครับ สนุกมาก ดูซับแล้ว ดูพากย์ไทยมันส์กว่าเยอะเลย
    The Four 2 / 4 ยอดมือปราบพยายม ภาค 2 (ซับไทย) 1 แผ่น
    DoctorX SS 2 ซีรี่ส์ญีปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    รอยรัก แรงแค้น (ฮั่วเจี้ยนหัว ,ฟ่านปิงปิง) ซีรีย์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ สนุกมากครับ ดูแล้วติดเลย
    Mafia, The Salesman, The /สั่งเจ้าพ่อไปเป็นเซลล์แมน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น ตลกขำกลิ้ง
    Snowpiercer /สโนว์เพียร์ซเซอร์ ยึดด่วน วันสิ้นโลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Attack on Titan (Shingeki no kyojin ) - ผ่าพิภพไททัน (ซับไทย) 5 แผ่นจบ สนุกมากครับ
    Born To Be A King / จอมจักรพรรดิ จูหยวนจาง ซีรี่ส์ฮ่องกง (เยิ่นต๊ะหัว, หลิวชิงหวิน) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ ฉบับปรับปรุงใหม่ภาพชัดตอนครบ
    Firestorm (aka Fung bou) /ปิดเมืองล่าโจร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    ไซอิ๋ว 3d กำเนิดราชาวานร (พากย์ไทยโรง) 1 แผ่น ชัดแจ๋ว

รวม 26 แผ่น แบบ ไม่สกรีน

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส