หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 874 ของ 1764 แรกแรก ... 3747748248648728738748758768849249741374 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 8,731 ถึง 8,740 ของ 17640

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    1

ค่าปกติ

สอบถามเรื่อง 18 มนุษย์ทองคำ 1-2 หรือเรื่อง ฝ่าด่าน 18 มนุษย์ทองคำ รึเปล่าค่ะ ตามหาอยู่จ้า ตอบกลับในเมล์หน่อยนะค่ะ

โพส
    698

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินเพิ่มแล้ว รายละเอียดการโอนแจ้งแล้วทาง pm
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    อยากสั่งเพิ่ม 2 แผ่น ส่งมาพร้อมกับ 16 แผ่นที่เพิ่งโอนเงินไปวันนี้ ทันไหมครับ
    ถ้าทัน จะรีบโอนเพิ่มให้ครับ
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท
    X-Men : Days of Future Past X-เม็น : สงครามวันพิฆาตกู้อนาคต (เสียงไทยโรง+เสียงอังกฤษ) 1 แผ่น
    batman assault on arkham 2014 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    รบกวนแจ้งกลับด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

โพส
    316

ค่าปกติ

สั่งของและแจ้งโอนไปทาง PM ครับผม

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,056

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by bleach แสดงโพส
    เห็นแจ้งมามีแล้ว ไม่ทราบว่าเรื่อง Every Move You Make พากย์ไทย ( หนังปี 2010 ) นำแสดงโดย หลินเป่าอี้, หวงจงเจ๋อ กี่แผ่นจบครับ

คืนนี้จะสั่งหนังจะได้รวมรายการนี้ไปด้วยครับ ( แล้วไม่ทราบว่ามีเรื่องอื่นเข้ามาด้วยมั้ยครับ ) ขอบคุณครับ
    4 แผ่นจบครับ ผมใช้ชื่อว่า หน่วนปฎิบัติการล่าสายฟ้าครับ
    อีกเรื่องเป็นเจ้าพ่อตลาดหุ้น ปรับปรุงใหม่ภาพชัด น่าจะ 6 แผ่นจบ

โพส
    21

ค่าปกติ

ขอสรุปรายการหนัง ดังนี้ค่ะ

- เอาแผ่นธรรมดา ไม่ screen+ส่งลงทะเบียน
    - รายการหนังที่สั่ง คือ
    1. คู่เดือดตำรวจเหล็ก / Gun Metal Grey ซีรี่ย์ฮ่องกง (เหมียวเฉียวเหว่ย,หวงเย๊อะหัว,ซวนซวน) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ อัดทรู หนังฟอร์มยักษ์ฉลองครบรอบ 43 ปีtvb สนุกมากครับ
    2. เกมบิวตี้หักเหลี่ยมเฉือนคม /Beauty Knows no Pain ซีรี่ย์ฮ่องกง (หมีเซี้ยะ,จางเข่ออี้,หม๋าเต๋อจง,เถิงลีหมิง,หลินเจียหัว) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู สนุกมาก
    3. เมนูรักเสิร์ฟสุดเลิฟ / The Rippling Blossom ซีรี่ย์ฮ่องกง (จางจือหลิน,หูซิงเอ๋อ,หลิวสงเหยิน,หยังอี้) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดเสียงช่อง 3 ศึกพ่อครัวซูชิ ห้ามพลาดครับ
    4. คิวปิดสื่อรักตามหาหัวใจ Cupid Stupid ซีรี่ย์ฮ่องกง (หม๋าจุ้ยเหว่ย,เซียะเทียนหัว,หยังอี้) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
    5. Don Juan DeMercado (2010) ซีรีย์ฮ่องกง (หวงซ่งเจ๋อ หยวนเส้าอี้) 1 แผ่นจบ ตลกมาก
    6. Dragon Gate / Fei Yue Long Men Ke Zhan ซีรี่ย์จีน (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    7. Hiiro no Kakera Season 2 Set /เสี้ยวตำนานรักเจ้าหญิงสีชาด ซีซั่น 2 Set (BoxSet) (พากย์ไทย+ซับไทย) 5 แผ่น
    8. My Daddy Long Legs คุณพ่อขายาว / 5 แผ่นจบ (พากย์ญี่ปุ่น บรรยายไทย) 40 ตอนจบ
    9. Hyouka /ปริศนาความทรงจำ (พากย์ไทย+ซับไทย) 11 แผ่นจบ
    10. Helix Season 1 / เฮลิกซ์ เชื้อล้างโลก ปี 1 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ Master Zone 3

แจ้งรายละเอียดและการโอนเงินใน e-mail แล้วรบกวนได้รับแล้วแจ้งด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    32

ค่าปกติ

สั่งสินค้าครับ
    Thanks For Sharing /เรื่องฟันฟัน มันส์ต้องแชร์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    จ้าวพายุ 3 แผ่นจบ
    ดาวเคียงเดือน (ภูภูมิ พงศ์ภาณุ, ม.ล.จันทรกานต์ ทัศนัย (จันทร์))4 แผ่นจบ
    Prime Minister and I รักวุ่นวายกับคุณชายนายก ซีรี่ย์เกาหลี 5 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ เกาหลี โมเสียงไทย
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน
    ส่งลงทะเบียน

โพส
    359

ค่าปกติ

แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ

โพส
    28

ค่าปกติ

ไม่ทราบว่าส่งหรือยงคะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,056

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by faroh แสดงโพส
    ไม่ทราบว่าส่งหรือยงคะ
    ส่งเมื่อวานแล้วครับ

โพส
    25

ค่าปกติ

พ่อค้าาาาาา สวัสดีจ้าาา
    อยากสั่งหนังอ่ะจ้าาาา

แบบที่ 3 หนังซีรีย์ตั้งแต่ 3 แผ่นขึ้นไปนะครับ แผ่นสกรีน+ ปกglossy + กล่องใสปิ๊งสวยหรูอิมพอร์ท เหลือเพียง แผ่นละ 45 บาท
    American Horror Story Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 7 แผ่นจบ by GD_Series
    Merlin Season 2: โคตรสงครามมังกรไฟ พ่อมดเมอร์ลิน ปี 2 ซีรีส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    Merlin Season 3/ โคตรสงครามมังกรไฟ พ่อมดเมอลิน ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    Merlin Season 4/ โคตรสงครามมังกรไฟ พ่อมดเมอลิน ปี 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    Merlin Season 5 ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่น มาสเตอร์
    Sleepy Hollow season 1 ซีรีย์ฝรั่ง (พากย์ไทยมาสเตอร์) 3 แผ่นจบ
    The Mentalist, Season 1 / เจาะจิตผ่าปริศนา ปี 1 ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    The Mentalist Season 2 / เจาะจิตผ่าปริศนา ปี 2 (พากย์ไทยมาสเตอร์) 3 แผ่นจบ

แบบที่ 4 หนังโรง แผ่นเดียวจบ แผ่นสกรีน+ ปกglossy เหลือเพียง แผ่นละ 38 บาท
    The Hobbit 2 : The Desolation of Smaug / เดอะฮอบบิท ดินแดนเปลี่ยวร้างของสม็อค พากย์ไทย + ซับไทย
    The Hobbit 1: An Unexpected Journey / เดอะฮอบบิท การผจญภัยสุดคาดคิด พากย์ไทย + ซับไทย

EMS จ้าาาาา

แล้วจะรอรายละเอียดทางpmน๊า
    ขอบคุณจ้า

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส