หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 886 ของ 1764 แรกแรก ... 3867868368768848858868878888969369861386 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 8,851 ถึง 8,860 ของ 17640

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    698

ค่าปกติ

แจ้งโอนและที่อยู่แล้วทาง pm
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท(ซื้อ 10 แถม 6 )เฉลี่ยแล้วตกแผ่นละ 18 บาทเอง ถูกสุดๆ

X-Men Days of future past สงครามวันพิฆาตกู้อนาคต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Maleficent /กำเนิดนางฟ้าปีศาจ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Hormones วัยว้าวุ่น season2 ep5-8 แผ่น 2
    ให้รักนี้ตายไปกับเขา A true mob story (พากย์ไทย + ซับไทย ) 1 แผ่น หนังเก่าแต่สนุกมากครับ
    จำอวดหน้าจอ (สนุกกับ 3 น้า น้าโย่ง น้าพวง น้านงค์) 1 แผ่น
    เดือด 2 เดือด (โจเหวินฟะ) (พากย์ไทย + ซับไทย ) 1 แผ่น
    ตำนานกุบไล่ข่าน ซีรีย์จีน (หูจุน,เสอซื่อมั่น,หม๋าจุ้ยเหว่ย,หลีเหลียงเหว่ย) (พากย์ไทย) 10 แผ่นจบ อัดทรู หนังฟอร์มยักษ์ดาราคับคั่งมากมาย อย่าพลาดเช่นกันครับ

ส่งลงทะเบียน

โพส
    63

ค่าปกติ

สั่งซื้อพร้อมโอนเงินให้แล้ว
    รายละเอียดตาม PM ครับ
    ขอบคุณครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,056

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by endofday แสดงโพส
    สั่งซื้อพร้อมโอนเงินให้แล้ว
    รายละเอียดตาม PM ครับ
    ขอบคุณครับ
    ตอบกลับแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

โพส
    149

ค่าปกติ

ได้รับหนังแล้วครับ ขอบคุณมาก

โพส
    359

ค่าปกติ

ไม่ทราบว่าละครไทยเรื่อง รักต้องอุ้ม ที่พึ่งจบไปทางร้านจะมาวันไหนครับ ขอบคุณครับ

โพส
    113

ค่าปกติ

คุณชาญ เมื่อวานผมสั่งและแจ้งโอนไปแล้วครับ อยากจะขอสั่งเพิ่มอีกหน่อย จะได้ส่งมาทีเดียว ขอบคุณครับ
    Ma Yong Zhen /หม่าหย่งเจิน นักชกจากซานตง ซีรีย์จีน (พากย์ไทย+ซับไทย) 10 แผ่นจบ มาสเตอร์ สนุกมาก
    Rogue: The Complete First Season ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ มาสเตอร์ สนุกมาก
    Orange is the New Black : Season 2 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 7 แผ่นจบ (บรรยายไทย by shalex)
    Falling Skies Season 4 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    Blue Bloods, The Season 2 / บลูบลัดส์ สายเลือดผู้พิทักษ์ ปี 2 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,056

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by bleach แสดงโพส
    ไม่ทราบว่าละครไทยเรื่อง รักต้องอุ้ม ที่พึ่งจบไปทางร้านจะมาวันไหนครับ ขอบคุณครับ
    มามะรืนครับ สั่งได้เลยครับ 4 แผ่นจบ

โพส
    7,056

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by cmpunk แสดงโพส
    คุณชาญ เมื่อวานผมสั่งและแจ้งโอนไปแล้วครับ อยากจะขอสั่งเพิ่มอีกหน่อย จะได้ส่งมาทีเดียว ขอบคุณครับ
    Ma Yong Zhen /หม่าหย่งเจิน นักชกจากซานตง ซีรีย์จีน (พากย์ไทย+ซับไทย) 10 แผ่นจบ มาสเตอร์ สนุกมาก
    Rogue: The Complete First Season ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ มาสเตอร์ สนุกมาก
    Orange is the New Black : Season 2 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 7 แผ่นจบ (บรรยายไทย by shalex)
    Falling Skies Season 4 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    Blue Bloods, The Season 2 / บลูบลัดส์ สายเลือดผู้พิทักษ์ ปี 2 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
    อ๋อ ได้ครับผม

โพส
    359

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    มามะรืนครับ สั่งได้เลยครับ 4 แผ่นจบ
    แล้วจะมีเรื่องอื่นมาเพิ่มด้วยมั้ยครับ เผื่อจะได้สั่งทีเดียวครับ ขอบคุณครับ

โพส
    7,056

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by bleach แสดงโพส
    แล้วจะมีเรื่องอื่นมาเพิ่มด้วยมั้ยครับ เผื่อจะได้สั่งทีเดียวครับ ขอบคุณครับ
    มีนิดหน่อยครับ
    Fall in love with me ซีรีย์ไต้หวัน 5 แผ่น ซับไทย
    รักวุ่น วัยรุ่นแสบ 3 แผ่น

ส่วนอันนี้จะมาวันพุธครับ
    Extant Season 1 ซีรีย์ฝรั่ง (ซับไทย) 7 แผ่น
    Arrow Season 2 /ซีรี่ย์ฝรั่ง ซับไทย 5 แผ่น มาสเตอร์

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส