หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 896 ของ 1765 แรกแรก ... 3967968468868948958968978989069469961396 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 8,951 ถึง 8,960 ของ 17641

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    16

ค่าปกติ

สั่งสินค้าไปทาง E-mail ช่วยเช็คด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,057

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by pammilar_pammilar แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินไปใน pm แล้วนะคะ

pammilar8@gmail.com
    รับทราบครับ พอดีตอบpm ไม่ได้ ขอบคุณมากครับ

โพส
    16

ค่าปกติ

สวัสดีค่ะ ได้แจ้งโอนเงินไปทางอีเมลเรียบร้อยแล้วนะคะ ช่วยเช็คให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    2

ค่าปกติ

เมื่อวานแจ้งทาง pm ว่าต้องการเรื่องดังนี้ ขอช่วยคอนเฟิร์มให้ด้วยค่ะ

- มังกรหยก ภาคก๊วยเจ๋ง ( จางจื่อหลิน จูอิน ) 4 แผ่นจบ
    - จอมจักรพรรดิ์เฉียนหลง (กู่เทียนเล่อ) 2 แผ่นจบ
    - เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ (โจเหวินฟะ หลี่เหลี่ยงเหว่ย จ้าวหย่าจือ) 2 แผ่นจบ
    - เจาะเวลาหาจิ๋นซี (กู่เทียนเล่อ) 5 แผ่นจบ
    - มังกรหยก ภาคเอี้ยก้วย (กู่เทียนเล่อ) 4 แผ่นจบ
    - 8 เทพอสูรมังกรฟ้า ปี 1996 (หวงเย่อหัว เป็นเฉียวฟง) 5 แผ่นจบ
    - ทีมล่าพระกาฬ (กู่เทียนเล่อ หวีซื่อมั่น เฉินจิ่งหง) 6 แผ่นจบ
    - เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด (หลอเจียเหลียง เฉินจิ่งหง กู่เทียนเล่อ กัวจิ้นอัน ไมเคิลหว่อง เส้าเหม่ยฉี ) 11 แผ่นจบ
    - ลูกผู้ชายต้องสู้ (หลอเจียเหลียง กู่เทียนเล่อ ) 7 แผ่นจบ
    - 24 Live Another Day ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ

ทั้งหมดไม่สกรีน แผ่นละ 15 บาท 10 แถม 3
    รวมทั้งหมดเป็น 52 แผ่น ขอตัดเป็นจ่าย 40 แผ่นแถม 12
    ส่งแบบ EMS รบกวนช่วยยืนยันให้หน่อยและจะรีบโอนเงินค่ะ (อยากดูมาก :P)

ขอบคุณค่ะ

โพส
    10

ค่าปกติ

ตอนนี้ เข้า hotmail ไม่ได้ค่ะ ตอนนี้ใช้ chompoomath@yahoo.com แทนนะคะ

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    รับทราบครับ ขอบคุณมากครับ
    ตอนนี้ ผมตอบได้ 20 ข้อความต่อ 1 วัน กำลังรอadmin มาดำเนินการ ( admin ไม่ได้ออนไลน์มา 5 วัน) ตอนนี้ไม่สามารถตอบได้แล้ว แต่ได้ก๊อปข้อความของท่านไปแล้วนะครับ
    สำหรับท่านที่สั่งมาขอส่งทางเมลก่อนนะครับ

โพส
    816

ค่าปกติ

ผมมีโอนเงินสั่งซื้อหนังแจ้งไปทาง mail นะครับ
    ปก+กล่อง+สกรีน
    1-2 คอนเสิร์ตกล่อมกรุง 2 แผ่น
    3-4 คอนเสิร์ตกล่อมกรุง 2 แผ่น

ปก+สกรีน
    1 Jungle Bunch Movie ,The / แก็งสุดป่วน ตะลุยป่ามหาภัย เดอะมูฟวี่ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    2 PBTB. E - Sanindy /ผู้บ่าวไทบ้าน อีสานอินดี้ 1 แผ่น
    3 Edge of Tomorrow / ซูเปอร์นักรบดับทัพอสูร (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
    4 Exodus / มหาวินาศสงครามโลก (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
    5 DHOOM 3 / ดูม 3 มหกรรมล่า คนเหนือเฆม (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
    6 Goodbye World /หายนะวันลาโลก (พากย์ไทย/ซัพไทย) 1 แผ่น
    7 Europa Report : ห้วงมรณะอุบัติการณ์สยอฃโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

สกรีนแผ่น
    1-3 Spartacus: War Of The Damned /สปาตาคัส มหาศึกสงครามล้างแดนดิบ (พากย์ไทย+ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    4-8 JoJo s Bizarre Adventure: Stardust Crusaders (พากย์ญี่ปุ่น ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    9 Under the skin / สวย สูบ มนุษย์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    10 The Raid 2 : Berandal / ฉะ! ระห่ำเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    11 Edge of Tomorrow / ซูเปอร์นักรบดับทัพอสูร (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
    12-15 Spartacus Blood and Sand / สปาตาคัส ขุนศึกชาติทมิฬ ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย + ซับไทย 4 แผ่นจบ
    16-17 Spartacus: Gods Of The Arena (TV Mini-Series 2011) /สปาตาคัส ปฐมบทแห่งขุนศึก (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ มาสเตอร์
    18-22 Spartacus Vengeance (Season 2 ของ Spartacus Blood and Sand) ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    23-24 คอนเสิร์ตกล่อมกรุง 2 แผ่น

ซื้อปกเพิ่ม 5 ปก 50 บาท
    JoJo s Bizarre Adventure: Stardust Crusaders (พากย์ญี่ปุ่น ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    Spartacus Blood and Sand / สปาตาคัส ขุนศึกชาติทมิฬ ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย + ซับไทย 4 แผ่นจบ
    Spartacus: Gods Of The Arena (TV Mini-Series 2011) /สปาตาคัส ปฐมบทแห่งขุนศึก (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Spartacus Vengeance (Season 2 ของ Spartacus Blood and Sand) ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    Spartacus: War Of The Damned /สปาตาคัส มหาศึกสงครามล้างแดนดิบ (พากย์ไทย+ซับไทย) 3 แผ่นจบ

แจ้งเปลี่ยนปก+สกรีน 2 แผ่น ที่ไม่มีสินค้า
    Fantastic 4 ภาค 1 สี่พลังคนกายสิทธิ์(พากย์ไทย+ซับไทย )
    Fantastic 4 ภาค 2 สี่พลังคนกายสิทธิ์ 2(พากย์ไทย+ซับไทย )

เปลี่ยนเป็น
    Under the skin / สวย สูบ มนุษย์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    PBTB. E - Sanindy /ผู้บ่าวไทบ้าน อีสานอินดี้ 1 แผ่น

โพส
    55

ค่าปกติ

สั่งหนัง+โอนเงินให้แล้วนะค่ะ รายละเอียดทาง PM และ Emailค่ะ
    ตอบกลับด้วยนะค่ะ...ขอบคุณค่ะ
    ปล.เห็นพ่อค้าตอบpmไม่ได้เลยส่งรายละเอียดไปทาง Email ด้วยค่ะ
    Last edited by SG.; 08-10-2014 at 17:34.

โพส
    359

ค่าปกติ

คอยทางร้านแจ้งทาง pm ครับ เดี๋ยวคืนนี้ผมจะแจ้งรายการที่สั่งแล้วครับ ขอบคุณครับ

โพส
    2

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินไปใน pm แล้วนะคะ

โพส
    105

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วนะคะวันนี้

รายละเอียดในPMค่ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส