หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 882 ของ 1765 แรกแรก ... 3827828328728808818828838848929329821382 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 8,811 ถึง 8,820 ของ 17647

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    11

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ แบบที่1 แผ่นละ 15 บาท ซื้อ 10 แถม 3
    1.Cunning Single Lady (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    2.Emergency Man and Woman ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่นจบ
    3.Flower Boys Next Door / รักใสใส ของนายข้างบ้าน พากย์ไทย + ซับไทย 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
    4.The Moon that Embraces the Sun ซีรี่ส์เกาหลี (คิมซูฮยอน ดรีมไฮ + ฮันกาอิน) ซับไทย 5 แผนจบ ลดบิท
    5.Incarnation of Money ศึกรัก ศึกเงินตรา ซีรี่ย์เกาหลี (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ เกาหลี โมเสียงไทย
    6.Grand Budapest Hotel, The /คดีพิสดารโรงแรมแกรนด์บูดาเปสต์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    รวม 26 แผ่น( 20 แถม 6 )
    300+ค่าส่ง 40 บาท ถูกไหมคะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Unitedhome แสดงโพส
    แจ้งรายละอียดการโอนมาที่ Unitedhome2009@hotmail.com นะคะ

เอาแบบแผ่นละ 15 บาท 10 แถม 3 นะคะ

จอมโจรโค่นยุทธภพ / Shang Zao Shi Qian ซีรีย์จีน ( อู๋จิง, หนิงจิ้ง ) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ
    First Hero Ryujifive / ริวจิไฟว์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ การ์ตูนขบวนการ
    คู่แค้นคู่ทรนง Growing Through life ซีรี่ย์ฮ่องกง (หลิวสงเหยิน,เยี่ยถง,หลิงฟง,หวงซ่งเจ๋อ) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ อัดทรู หนังฟอร์มยักษ์ห้ามพลาดเด็ดขาดสนุกมาก
    ตำนานกุบไล่ข่าน ซีรีย์จีน (หูจุน,เสอซื่อมั่น,หม๋าจุ้ยเหว่ย,หลีเหลียงเหว่ย) (พากย์ไทย) 10 แผ่นจบ อัดทรู หนังฟอร์มยักษ์ดาราคับคั่งมากมาย อย่าพลาดเช่นกันครับ
    My Daddy Long Legs คุณพ่อขายาว / 5 แผ่นจบ (พากย์ญี่ปุ่น บรรยายไทย) 40 ตอนจบ
    Hakuoki Season 3 Set /บุปผาซามูไร หลืบเงาแห่งรุ่งอรุณ ซีซั่น 3 Set (BoxSet) (พากย์ไทย+ซับไทย) 6 แผ่น น่าดูครับ
    Scooby-Doo 13 Spooky Tales : Field of Screams /สคูบี้ดู ไขปริศนากีฬาปีศาจ (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่น
    Incarnation of Money ศึกรัก ศึกเงินตรา ซีรี่ย์เกาหลี (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ เกาหลี โมเสียงไทย
    Love in Her Bag ภารกิจรักฉบับกระเป๋า ซีรี่ย์เกาหลี (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ เกาหลี โมเสียงไทย
    True Tears / ทรูเทียร์ส (พากย์ไทย+ซับไทย) 7 แผ่นจบ ++จบแล้ว++
    Bride With White Hair, The /เดชนางพญาผมขาว ซีรี่ย์จีน (พากย์ไทย+ซับไทย) 10 แผ่นจบ มาสเตอร์ สนุกมากห้ามพลาด
    ขอซื้อ จอมใจจอมยุทธ ตำนานอักษรกระบี่ แผ่น 3 แผ่นเดียวนะคะ
    Conan season 14 /ยอดนักสืบจิ๋วโคนัน ปี 14 (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ ตอนที่ 614-642 ภาพชัดแจ๋ว อัดทรู
    Conan season 15 /ยอดนักสืบจิ๋วโคนัน ปี 15 (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ ตอนที่ 643-666 ภาพชัดแจ๋ว อัดทรู
    หน่วยปฎิบัติการล่าสายฟ้า - Every Move You Make มี 4 แผ่นจบ
    Yu-Gi-Oh Zexal (พากย์ไทย) 18 แผ่นจบ
    เปาบุ้นจิ้น ตอน ไป่อี้ถังตะลุยยุทธจักร (2014) มี 9 แผ่น
    ยอดหญิงใจเพชร (2006) มี 4 แผ่นจบ พากย์ไทย
    8 เทพอสูรมังกรฟ้า ปี 1982 มี 5 แผ่นจบ พากย์ไทย
    2 คมเฉือนคม - Last One Standing (TVB 2008) มี 6 แผ่นจบ พากย์ไทย
    7 จอมยุทธเสี่ยวลิ้มยี้ หมัดสะท้านฟ้า - 7 Shaolin มี 5 แผ่นจบ พากย์ไทย
    4 พยัคฆ์สาวยอดนักสืบ - Women On The Run มี 5 แผ่นจบพากย์ไทย
    4 สาว 4 รุ่น วุ่นรักภัตตาคาร - Maidens' Vow มี 6 แผ่นจบ พากย์ไทย
    6 พระกาฬ - Flying Tiger SWAT Team มี 4 แผ่นจบ พากย์ไทย
    7 วันสวรรค์บันดาลรัก - The Seventh Day มี 4 แผ่นจบ พากย์ไทย
    ตอบกลับไปแล้วครับ

โพส
    698

ค่าปกติ

แจ้งโอนและที่อยู่แล้วทาง pm
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท(ซื้อ 10 แถม 6 )เฉลี่ยแล้วตกแผ่นละ 18 บาทเอง ถูกสุดๆ

จอมนางวังต้องห้าม ภาค 3 (The Palace: the Lost Daughter) ซีรีย์จีน (พากย์ไทย) 9 แผ่นจบ อัด workpoint สนุกมาก
    Answer ตำรวจสาวสืบคดีลับ ซีรี่ย์ญ๊่ปุ่น 3 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย
    ผัวชั่วคราว (นุสบา ปุณณกันต์, อริสรา บัวปรางค์) 4 แผ่นจบ
    ส่งลงทะเบียน

โพส
    16

ค่าปกติ

โอนแล้วคะ แจ้งโอนทาง Email แล้วนะคะ ไม่เห็นตอบกลับคะ

โพส
    15

ค่าปกติ

รบกวนขอเลขพัสดุด้วยค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by namio แสดงโพส
    รบกวนขอเลขพัสดุด้วยค่ะ
    แจ้งกลับแล้วครับ

โพส
    22

ค่าปกติ

ได้รับหนังแล้วค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ

โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by catice แสดงโพส
    ได้รับหนังแล้วค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ
    ขอบคุณมากครับ

แจ้งส่ง 12/9/57
    sweetree / pekopeko / คุณ สุธาสินี / คุณ ปาณิศา / คุณ สุมาลี / คุณ วิกานดา / jubpranee / peter / vatit-pop / คุณ สุนันท์ / คุณ ปิยารัตน์ / คุณ สุวรรณี / คุณ สุพรรษา / คุณ ภิงคาร / คุณ ปิยะมาศ / คุณ ชาติชาย / คุณ ระเบียบ / คุณ นัยนา / คุณณัฐกานต์ / คุณ วิสัน / dvd_to_me / cmpunk

โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by bobbob แสดงโพส
    สั่งหนังค่ะ แบบที่1 แผ่นละ 15 บาท ซื้อ 10 แถม 3
    1.Cunning Single Lady (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    2.Emergency Man and Woman ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่นจบ
    3.Flower Boys Next Door / รักใสใส ของนายข้างบ้าน พากย์ไทย + ซับไทย 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
    4.The Moon that Embraces the Sun ซีรี่ส์เกาหลี (คิมซูฮยอน ดรีมไฮ + ฮันกาอิน) ซับไทย 5 แผนจบ ลดบิท
    5.Incarnation of Money ศึกรัก ศึกเงินตรา ซีรี่ย์เกาหลี (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ เกาหลี โมเสียงไทย
    6.Grand Budapest Hotel, The /คดีพิสดารโรงแรมแกรนด์บูดาเปสต์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    รวม 26 แผ่น( 20 แถม 6 )
    300+ค่าส่ง 40 บาท ถูกไหมคะ
    ตอบกลับแล้วครับ

โพส
    63

ค่าปกติ

สั่งซื้อพร้อมโอนเงินให้แล้ว
    รายละเอียดตาม PM ครับ
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส