หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 897 ของ 1765 แรกแรก ... 3977978478878958968978988999079479971397 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 8,961 ถึง 8,970 ของ 17647

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

ตอบกลับทั้งหมดแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

โพส
    359

ค่าปกติ

แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ

โพส
    117

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วค่ะ
    พร้อมข้อความ " พอดี Once Upon A Time ปี3 มาสเตอร์มาแล้วก็เลยให้ Masterไป ที่เหลืออีก6แผ่น ไว้มาสั่งเพิ่มเที่ยวหน้าได้ครับ"
    ขอบคุณมากค่ะ

โพส
    23

ค่าปกติ

แบบที่ 1
    ทรายสีเพลิง ( ชาคริต แย้มนาม, อาเล็ก ธีรเดช, มิว นิษฐา, ป๋อ ณัฐวุฒิ ,ชมพู่ อารยา) 4 แผ่นจบ
    รักต้องอุ้ม ( เกรท วรินทร , แมท ภีรนีย์) 4 แผ่นจบ
    Edge of Tomorrow / ซูเปอร์นักรบดับทัพอสูร (Tom Cruise) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    X-Men Days of future past สงครามวันพิฆาตกู้อนาคต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Maleficent /กำเนิดนางฟ้าปีศาจ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Divergent /ไดเวอร์เจนท์ คนแยกโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Transcendence /คอมพ์สมองคนพิฆาตโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

โพส
    816

ค่าปกติ

มี รายการ ud หนังใหม่บ้างไหมครับ ขอบคุณครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    มี รายการ ud หนังใหม่บ้างไหมครับ ขอบคุณครับ
    อาทิตย์ก่อนหนังออกน้อยมากครับ คงต้องรอเดี๋ยวอัพประมาณ2 วันนี้ครับ

โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by senmai12 แสดงโพส
    ได้รับของแล้วค่ะ
    พร้อมข้อความ " พอดี Once Upon A Time ปี3 มาสเตอร์มาแล้วก็เลยให้ Masterไป ที่เหลืออีก6แผ่น ไว้มาสั่งเพิ่มเที่ยวหน้าได้ครับ"
    ขอบคุณมากค่ะ
    ขอบคุณมากที่อุดหนุนนะครับ

โพส
    32

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ รบกวนขอรายละเอียดโอนค่ะ
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ซื้อ 10 แถม 3 )
    รอยฝันตะวันเดือด (ณเดชน์ คูกิมิยะ,ญาญ่าอุรัสยา) 3 แผนจบ
    รักต้องอุ้ม ( เกรท วรินทร , แมท ภีรนีย์) 4 แผ่นจบ
    Fated to Love You ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 5 แผ่นจบ
    รอยรักหักเหลี่ยมตะวัน 3 แผ่นจบ
    Resident ~ Go-nin no Kenshui ซีรี่ย์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    Line Romance สื่อรักทางไลน์ 1 DVD ซับไทย ลีมินโฮ,Bea Hayden มินิซีรี่ส์ 3 ตอนจบ
    วนิดา ( เจษฎาภรณ์ & แอฟ ทักษอร) 4 แผ่นจบ(อัดทีวี)
    แก้วตาพี่ ติ๊ก เจษฎา 4 แผ่นจบ
    Summer Rescue ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจบ แสดงโดย โอซามุ พระเอกจากเรื่อง Hungry! ครับ
    TOKYO Airport ซีรี่ย์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    Hungry! ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ

ทั้งหมด36แผ่นค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    63

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วเมื่อวานนี้
    ขอบคุณมากครับ

โพส
    37

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ซื้อ 10 แถม 3 ) เฉลี่ยแล้วตกแผ่นละ 11 บาทนิดๆเอง ถูกสุดๆ

Fated to Love You ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 5 แผ่นจบ
    You’re All Surrounded ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 5 แผ่นจบ ซับRuindy ลดบิท
    Cunning Single Lady (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    อย่าลืมฉัน (ติ๊ก เจษฎาภรณ์ แอน ทองประสม ศิริต้า เจนเช๋น) 4 แผ่นจบ
    สามีตีตรา (พลอย เชอมาลย์ ,โป๊ป ธนวรรธน์ , จุ๋ย วรัทยา )4 แผ่นจบ
    Street Fighter: Assassin's Fist /สตรีทไฟท์เตอร์ ฤทธิ์หมัดสะท้านโลกันตร์ (พากย์ไทย + ซับไทย ) 1 แผ่น
    ให้รักนี้ตายไปกับเขา A true mob story (พากย์ไทย + ซับไทย ) 1 แผ่น หนังเก่าแต่สนุกมากครับ
    Iceman 3D-ล่าทะลุศตวรรษ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Vampire Academy /มัธยม มหาเวทย์ (พากย์ไทย+ซับไทย)

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส