หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 875 ของ 1765 แรกแรก ... 3757758258658738748758768778859259751375 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 8,741 ถึง 8,750 ของ 17647

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    117

ค่าปกติ

สอบถามคะไม่ทราบว่ามีซีรี่ย์เรื่องนี้ไหมคะ ชะตารักฟ้าลิขิต ไหมคะ ring ring bell และ เรื่อง Le Jun kai มี 9 ตอนเป็นมินิซีรี่ย์ ที่ปีเตอร์ กับจางจวินหนิงแสดง ทั้ง 2เรื่องคะ

โพส
    4

ค่าปกติ

ได้รับของเรียบร้อยแล้วค่ะ ขอบคุณนะค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by samamtha tantranont แสดงโพส
    สอบถามคะไม่ทราบว่ามีซีรี่ย์เรื่องนี้ไหมคะ ชะตารักฟ้าลิขิต ไหมคะ ring ring bell และ เรื่อง Le Jun kai มี 9 ตอนเป็นมินิซีรี่ย์ ที่ปีเตอร์ กับจางจวินหนิงแสดง ทั้ง 2เรื่องคะ
    มีทั้งสองเรื่องครับ

โพส
    117

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    มีทั้งสองเรื่องครับ

แต่ละเรื่อง มีกี่แผ่นคะ จะได้สั่งพร้อมกับเรื่องอื่นๆๆคะ

โพส
    25

ค่าปกติ

สวัสดีจ้ะพ่อค้าจ๋า
    เราโอนแล้วนะจ๊ะ 1220 บาทจ้า
    รายละเอียดทางpmเน้อ
    แล้วเราจะรอน๊า สู้ๆจ้า ^3^///

โพส
    698

ค่าปกติ

dvd มาถึงวันนี้ แต่เซ็งมากเลยครับ
    2 แผ่นข้างล่างที่โอนเงินเพิ่มให้แล้ว ที่แจ้งว่าสั่งเพิ่มทัน
    สุดท้ายไม่ได้ส่งมากับล๊อตนี้ด้วย
    รบกวน ส่ง EMS มาให้ผมเลยพรุ่งนี้ได้ไหมครับ
    เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมโอนค่า EMS 50 บาท ไปให้ครับ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    อยากสั่งเพิ่ม 2 แผ่น ส่งมาพร้อมกับ 16 แผ่นที่เพิ่งโอนเงินไปวันนี้ ทันไหมครับ
    ถ้าทัน จะรีบโอนเพิ่มให้ครับ
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท
    X-Men : Days of Future Past X-เม็น : สงครามวันพิฆาตกู้อนาคต (เสียงไทยโรง+เสียงอังกฤษ) 1 แผ่น
    batman assault on arkham 2014 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    รบกวนแจ้งกลับด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    dvd มาถึงวันนี้ แต่เซ็งมากเลยครับ
    2 แผ่นข้างล่างที่โอนเงินเพิ่มให้แล้ว ที่แจ้งว่าสั่งเพิ่มทัน
    สุดท้ายไม่ได้ส่งมากับล๊อตนี้ด้วย
    รบกวน ส่ง EMS มาให้ผมเลยพรุ่งนี้ได้ไหมครับ
    เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมโอนค่า EMS 50 บาท ไปให้ครับ
    พรุ่งนี้ส่งให้ครับ พอดีรายการเพิ่มเติม ทางคนแพ็คดันไปดูของเก่า

โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by samamtha tantranont แสดงโพส

แต่ละเรื่อง มีกี่แผ่นคะ จะได้สั่งพร้อมกับเรื่องอื่นๆๆคะ
    Ring Ring Bell ชะตารักฟ้าลิขิต พากย์ไทย 8 แผ่น
    le jun kai ซับไทย 2 แผ่น

โพส
    19

ค่าปกติ สั่งซื้อหนังครับ

Bride With White Hair, The /เดชนางพญาผมขาว ซีรี่ย์จีน (พากย์ไทย+ซับไทย) 10 แผ่นจบ
    Street Fighter: Assassin's Fist /สตรีทไฟท์เตอร์ ฤทธิ์หมัดสะท้านโลกันตร์ (พากย์ไทย + ซับไทย ) 1 แผ่น
    Justice Bao: Bai Yue Tang /เปาบุ้นจิ้น ตอน ไป่อี้ถังตะลุยยุทธจักร (พากย์ไทย+ซับไทย) 9 แผ่นจบ ตอนใหม่ล่าสุด
    หลงเหมิน สำนักซ่าส์ผ่ายุทธภพ / Longmen Express ซีรี่ย์จีน (พากย์ไทย) 8 แผ่น อัดจากทีวี
    แบบไม่สกรีน
    จัดส่งแบบ EMS
    Last edited by cheesiee; 31-08-2014 at 17:41.

โพส
    698

ค่าปกติ

โอนเงินค่า EMS ให้แล้ว 50 บาท
    รบกวนส่งเป็น EMS นะครับ อย่าส่งเป็นลงทะเบียน
    เดี๋ยวติดเสาร์ อาทิตย์ครับ
    Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    พรุ่งนี้ส่งให้ครับ พอดีรายการเพิ่มเติม ทางคนแพ็คดันไปดูของเก่า

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส