หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 877 ของ 1765 แรกแรก ... 3777778278678758768778788798879279771377 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 8,761 ถึง 8,770 ของ 17648

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    26

ค่าปกติ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท (ซื้อ 10 แถม 6 )

Bride With White Hair, The /เดชนางพญาผมขาว ซีรี่ย์จีน (พากย์ไทย+ซับไทย) 10 แผ่นจบ มาสเตอร์ สนุกมากห้ามพลาด

หน่วยปฎิบัติการล่าสายฟ้า / Every Move You Make ซีรี่ย์่ฮ่องกง ( หลินเป่าอี้, หวงซ่งเจี๋ย, เทียนเหยาหนี่, หลี่นั่วอี้, เฉินอิงเหว่ย) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู สนุกมาก
    Incarnation of Money ศึกรัก ศึกเงินตรา ซีรี่ย์เกาหลี (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ เกาหลี โมเสียงไทย

Divergent /ไดเวอร์เจนท์ คนแยกโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Amazing Spider-Man 2 / ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน 2 ผงาดจอมอสุรกายสายฟ้า (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Captain America 2 The Winter Soldier / กัปตัน อเมริกา มัจจุราชอหังการ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    13 Sins /เกม 13 เล่นไม่รอด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Sabotage/คนเหล็กล่านรก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Iceman 3D-ล่าทะลุศตวรรษ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Need for Speed / ซิ่งเต็มสปีดแค้น (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Noah (2014) / โนอาห์ มหาวิบัติวันล้างโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Transcendence /คอมพ์สมองคนพิฆาตโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Godzilla (2014) ก็อดซิลล่า. (พากย์ไทย + ซับไทย ) 1 แผ่น

Bad Neighbours /เพื่อนบ้านมหา(บรร)ลัย (พากย์ไทย + ซับไทย ) 1 แผ่น
    Street Fighter: Assassin's Fist /สตรีทไฟท์เตอร์ ฤทธิ์หมัดสะท้านโลกันตร์ (พากย์ไทย + ซับไทย ) 1 แผ่น

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    dvd 2 แผ่นมาถึงวันนี้แล้วเรียบร้อยครับ ไปรับมาร้อนๆเลยครับ
    เดี๋ยวดูจบ จะสั่งล๊อตใหม่ครับ
    ขอบคุณครับ
    ขอบคุณมากครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ichi2 แสดงโพส
    รบกวนถามค่ะ
    เรื่อง Big Bang Theory season 5 ของร้านมีครบ 24 ตอนมั้ยคะ?
    พอดีซื้อจากอีกร้านแล้วมีไม่ครบ (มีแค่ 9 ตอน) แล้วเขาบอกเขาไม่รับผิดชอบ ="=
    เลยอยากจะสั่งร้านใหม่แต่อยากเช็คให้ชัวร์ก่อนว่ามีครบตอนรึเปล่าค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    ตัวนี้เป็นมาสเตอร์น่าจะมีครบนะครับ เดี๋ยวเช็คให้อีกทีครับ

โพส
    19

ค่าปกติ สั่งซื้อหนังครับ

Bride With White Hair, The /เดชนางพญาผมขาว ซีรี่ย์จีน (พากย์ไทย+ซับไทย) 10 แผ่นจบ
    Street Fighter: Assassin's Fist /สตรีทไฟท์เตอร์ ฤทธิ์หมัดสะท้านโลกันตร์ (พากย์ไทย + ซับไทย ) 1 แผ่น
    Justice Bao: Bai Yue Tang /เปาบุ้นจิ้น ตอน ไป่อี้ถังตะลุยยุทธจักร (พากย์ไทย+ซับไทย) 9 แผ่นจบ ตอนใหม่ล่าสุด
    หลงเหมิน สำนักซ่าส์ผ่ายุทธภพ / Longmen Express ซีรี่ย์จีน (พากย์ไทย) 8 แผ่น อัดจากทีวี
    แบบไม่สกรีน
    จัดส่งแบบ EMS

โพส
    698

ค่าปกติ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท(ซื้อ 10 แถม 6 )เฉลี่ยแล้วตกแผ่นละ 18 บาทเอง ถูกสุดๆ

พงษ์สิทธิ์ คัมภีร์ บันทึกการแสดงสดคอนเสิร์ตคำภีร์เพลงรัก 1 แผ่น
    King Naresuan 5 /ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 5 ยุทธหัตถี 1 แผ่น
    หน่วยปฎิบัติการล่าสายฟ้า / Every Move You Make ซีรี่ย์่ฮ่องกง ( หลินเป่าอี้, หวงซ่งเจี๋ย, เทียนเหยาหนี่, หลี่นั่วอี้, เฉินอิงเหว่ย) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู สนุกมาก
    Bride With White Hair, The /เดชนางพญาผมขาว ซีรี่ย์จีน (พากย์ไทย+ซับไทย) 10 แผ่นจบ มาสเตอร์ สนุกมากห้ามพลาด
    ส่งลงทะเบียน

โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by endofday แสดงโพส
    สั่งซื้อพร้อมโอนเงินให้แล้ว
    รายละเอียดตาม PM ครับ
    ขอบคุณครับ
    ขอบคุณมากครับ ตอบกลับแล้วครับ

โพส
    114

ค่าปกติ

แจ้งโอน รบกวนตรวจสอบ PM

โพส
    698

ค่าปกติ

แจ้งโอนและที่อยู่แล้วทาง pm
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท(ซื้อ 10 แถม 6 )เฉลี่ยแล้วตกแผ่นละ 18 บาทเอง ถูกสุดๆ

พงษ์สิทธิ์ คัมภีร์ บันทึกการแสดงสดคอนเสิร์ตคำภีร์เพลงรัก 1 แผ่น
    King Naresuan 5 /ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 5 ยุทธหัตถี 1 แผ่น
    ส่งลงทะเบียน

โพส
    4

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงิน กับ ที่อยู่ ไปทางเมลแล้วนะคับ ได้รับแล้วตอบกลับด้วยนะ

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งซื้อแผ่นหนังค่ะ

แบบที่ 1 ไม่สกรีนแผ่น
    1. Beginners! ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    2. IS ~Otoko Demo Onna Demo Nai Sei~ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย)3 แผ่นจบ
    3. Kurokouchi ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
    4. Mousou Deka ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
    5. Mirai Nikki ANOTHER:WORLD ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    6. Lie to me Season 1 // บริษัทรับจ้างจับผิด ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 3 แผ่น
    7. Lie To Me Season 2 ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 11 แผ่นจบ
    8. The Four 2 / 4 ยอดมือปราบพยายม ภาค 2 (ซับไทย) 1 แผ่น
    9. โคนัน ยอดนักสืบ รวมmovie 15 ตอน (พากย์ไทย) 2 แผ่นจบ
    10. Mr. Peabody & Sherman # 1 แผ่น
    11. Cloudy With A Chance Of Meatballs ภาค 2 # 1 แผ่น

ปล.เป็นรายการเดียวกับที่เมลล์ไป รบกวนแจ้งยอดให้ด้วยนะคะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส