หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 943 ของ 1765 แรกแรก ... 44384389393394194294394494595399310431443 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 9,421 ถึง 9,430 ของ 17647

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    รอเปิดร้าน uddate หนังใหม่ครับ
    พรุ่งนี้เปิดร้านและตอบpmนะครับ

โพส
    177

ค่าปกติ

สั่งหนังหน่อยค่ะ โปร15
    ยัยตัวร้ายกับนายต่างดาว6แผ่น
    Age of innocence 3แผ่น
    Hotelier king 8แผ่น
    To my beloved 4 แผ่น
    Love in her bag 5แผน
    Prime minister and I 5 แผ่น
    แอบรักออนไลน์4แผน
    Healer 5แผ่น
    Discovery of romance 4แผ่น
    Qian duo duos marry 7 แผ่น
    รักสุดปลายฟ้า3แผ่่น
    มาดามดัน4แผ่น
    หวงเฟยหงพยัคฆ์ 1แผ่น
    Wedding invtation 1แผ่น
    รักปาฎิหารย์4แผ่น
    กุหลาบเหนือเมฆ5แผ่น
    สูตรเสน่าหา4แผ่น
    สวรรค์เบี่ยงเคน3แผ่น
    ความลับของสัญญาใจ1แผ่นเก้า
    รักออกฤทธิ์4แผ่น
    คุุณหนูฉันทนา4แผ่น
    มารกามเทพ3แผ่น
    รักเกิดในตลาดสด4แผ่น
    คิวบิก4แผ่น
    เรื่ืองที่ค้างด้วยนะค่ะ
    พราวกับความลับนางมารร้าย

โพส
    816

ค่าปกติ

มีแจ้งโอนเงินสั่งซื้อหนังแจ้งไปทาง mail นะครับ ขอบคุณครับ

โพส
    8

ค่าปกติ

Criminal Minds Season 8 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    Criminal Minds Season 9 ซีรีย์ฝรั่ง (ซับไทย) 12 แผ่นจบ
    Joseon Gunman ซีรีย์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่นจบ
    The Great Seer ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) 9 แผ่นจบ
    King Gwanggaeto the Great ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) 23 แผ่นจบ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ซื้อ 10 แถม 3 )

ส่งแบบ EMS ครับ

โพส
    35

ค่าปกติ

มารอ update หนังครับ อิอิ ปิดนาน สงสัยรายการ update เยอะ เลยเปิดร้านช้า อิอิ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    มีแจ้งโอนเงินสั่งซื้อหนังแจ้งไปทาง mail นะครับ ขอบคุณครับ
    ครับผม ตอบกลับแล้วครับ

โพส
    359

ค่าปกติ

แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ

แล้วไม่ทราบว่าเรื่องนี้ยังไม่มาเหรอครับ My Sister Of Eternal Flower (2011) นำแสดงโดย หลินฟง, เสอซือมั่น

ที่ตั้ง
    phrae
    โพส
    13

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by leukemia แสดงโพส
    สั่งหนังครับ เอาแบบที่ 3 ทั้งหมด

ลำนำทะเลทราย / Sound of the desert ซีรี่ย์จีน (หูเกอ,หลิวซือซือ,เผิงอวี๋เยี่ยน) (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    Marvel s Agents Of S.H.I.E.L.D. Season 1 ซีรีย์ฝรั่ง (ซับไทย) 5 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Dominion Season 1 ซีรีย์ฝรั่ง (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    ส่งแบบEMS พ่อค้ารับorderด้วยนะครับ

โพส
    31

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chizuka แสดงโพส
    สั่งหนังค่ะ แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ซื้อ 10 แถม 3 )
    ลำนำทะเลทราย / Sound of the desert ซีรี่ย์จีน (หูเกอ,หลิวซือซือ,เผิงอวี๋เยี่ยน) (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    Special Affairs Team Ten ซีรี่์ส์เกาหลี ซับไทย 3 แผ่นจบ
    Special Affairs Team TEN 2 ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 3 แผ่นจบ
    Hero Season 2 (2014) ซีรีย์ญ๊่ปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    Summer Nude ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย RU Indy 3 แผ่นจบ
    Nine Nine Times Time Travel / ลิขิตรัก ข้ามเวลา ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ
    LOVE KEEPS GOING / รักนี้มีแต่เธอ ซีรี่ย์ไต้หวัน (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ
    Miss Rose เจ้านายสุดโหดกับสาวโสดหารัก ซีรีย์จีน (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย
    unbeatable 2013 (ซับไทย) 1 แผ่น
    Hear Me 2009 สื่อรักภาษากาย (ซับไทย) เผิงอี๋ว์เหยิน(Eddie Peng), ไอวี่ เฉิน(Ivy Chen), เฉินเหยียนซี (Michelle Chen) 1 แผ่น
    Wedding lnvitation มินิซีรี่ย์ (ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Koisuru Eve/Koisuru Eve (ซับไทย 1 แผ่นจบ
    I Just Wanna Hug You (2014) / Dakishimetai-Shinjitsu No Monogatari ซับไทย 1 แผ่นจบ
    Boku wa Tomodachi ga Sukunai Live Action 2014 ซับไทย 1 แผ่นจบ
    Koikyokusei (Days With You) ซับไทย 1 แผ่นจบ
    Amemasu no Kawa ซับไทย 1 แผ่นจบ
    Boku to tsuma no 1778 no monogatari ซับไทย 1 แผ่นจบ
    ตามเดิมค่ะ รบกวนแจ้งรายละเอียดทาง pm ด้วยค่ะ

โพส
    17

ค่าปกติ สั่งหนังครับ

สั่งหนังแบบที่ 1 ครับ

Love On Air 2 ถ้าบอกรัก...จะรักมั้ย? 3 แผ่นจบ
    Beauty and the Beast (2014) โฉมงามกับเจ้าชายอสูร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Mystic Blade /นักฆ่าแค้นข้ามโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    American Heist (โคตรคนปล้นระห่ำเมือง) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Call Me Bad Girl /ความลับนางมารร้าย 1 แผ่น
    The eye diary / คนเห็นผี 1 แผ่น
    ตุ๊กแกรักแป้งมาก 1 แผ่น
    เพื่อนเฮี้ยน..โรงเรียนหลอน 4 แผ่นจบ หนังผีเป็นตอนๆ สนุก
    Kick Ass Girls / คิกแอลล์ เกิร์ลส สวยพิฆาต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Outcast นิโคลัสเคส , หลิวอี้เฟย (ซับไทย) 1 แผ่น
    แก๊งปรี๊ดจะreadใจเธอ 1 แผ่น
    Z Nation ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซํบไทย) 4 แผ่นจบ สนุกมากๆ หนังแนวซอมบี้
    Sin City: Dame To Kill For /เมืองคนบาป 2(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Kite / ด.ญ ซ่าส์...ฆ่าไม่เลี้ยง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Hunger Games, The: Mockingjay Part 1 / เกมล่าเกม ม็อกกิ้งเจย์ พาร์ท 1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผน
    O.T. ผี Overtime 1 แผ่น
    The Wolverine (2013) / เดอะ วูล์ฟเวอรีน (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    X-Men : First Class / X-เม็น รุ่น 1 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น

รบกวน pm กลับด้วยครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส