หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 944 ของ 1765 แรกแรก ... 44484489493494294394494594695499410441444 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 9,431 ถึง 9,440 ของ 17647

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    8

ค่าปกติ

ผมแจ้งโอนทาง PM ไปแล้วครับ

โพส
    816

ค่าปกติ

เพื่อมีเวลา ฝาก ud รูปเพิ่มเติมให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    เพื่อมีเวลา ฝาก ud รูปเพิ่มเติมให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    ครับผม

โพส
    698

ค่าปกติ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท(ซื้อ 10 แถม 6 )เฉลี่ยแล้วตกแผ่นละ 18 บาทเอง ถูกสุดๆ

Club Friday The Series 5 ความลับของหัวใจที่ไม่มีจริง พิช ออกัส+บี้ เคพีเอ็น 1 แผ่น
    Scorpion King 4, The: Quest for Power (Vanilla) / เดอะ สกอร์เปี้ยน คิง 4 ศึกชิงอำนาจจอมราชันย์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Fifty shades of grey (พากย์ไทยโรง+เสียงอังกฤษ+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Flintstones & WWE: Stone Age Smackdown!มนุษย์หินฟลินท์สโตน กับศึกสแมคดาวน์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    มังกรซ่อนลาย When Easterly Showers Fall On Sunny West ซีรี่ส์ฮ่องกง (หม่าเต๋อจง, หวีซือมั่น, หวังหมิงฉวน) พากย์ไทย 6 แผ่นจบ อัดทรู
    Home Troopers / ซ่อมรักบ้านสานฝัน ซีรี่ส์จีน (หวังหมิงฉวน, เซี่ยหยี่, เจิ้งเจียหวิ่น) พากย์ไทย 4 แผ่นจบ อัดทรู
    เคหาสน์ดาว (แดน วรเวช,แป้ง อรจิรา,นิว ชัยพล,ยิปซี) 4 แผ่นจบ

เคลม 1 แผ่น
    The Voice Thailand ปี 1 / 8 แผ่นจบ แผ่น 8 ส่งมาผิดครับ

ส่ง EMS

โพส
    32

ค่าปกติ

แจ้งโอน+รายการทางpmแล้วครับ

โพส
    177

ค่าปกติ

สั่่งหนังเพิ่มค่ะ
    คอมเสียค่ะสั่งทางโทรสัพเอาออเดอร์มมารวมกันเลย
    นะค่ัะพิมไม่ไหว
    โปร15
    ข้ามฟ้าตามหารัก5แผน
    Shinins romance 15แผ่น
    สงครามนางงาม5แผ่น
    จอมดาบกู้บังลังก์6แผ่น
    เทพประยุทธ์พิชิตฟ้า10แผ่น
    Heroes in sui
    เคหาดาว

โพส
    3

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    แบบที่ 1.2 แผ่นไม่สกรีน พร้อมพิมพ์ชื่อลงแผ่น เหลือเพียง แผ่นละ 18 บาท (ซื้อ 10 แถม 3 )

บุพเพอลวน /Perfect Couple / ซีรี่ส์จีน (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    หม่าฟู่หยา จอมใจบัลลังก์เลือด /Qing Shi Huang Fei ซีรี่ส์จีน (ซับไทย) 8 แผ่นจบ
    ลำนำทะเลทราย / Sound of the desert ซีรี่ย์จีน (หูเกอ,หลิวซือซือ,เผิงอวี๋เยี่ยน) (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    Best Of Me, The /รักแรก ตลอดกาล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Love, Rosie /เพื่อนรักกั๊กเป็นแฟน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผน
    Fifty shades of grey (พากย์ไทยโรง+เสียงอังกฤษ+ซับไทย) 1 แผ่
    300 rise of an empire สปาร์ตัน ขุนศึกพันธุ์สะท้านโลก ภาค 2 (เสียงไทยโรง+เสียงอังกฤษ+ซับไทย) 1 แผ่น
    transcendence คอมพ์สมองคน พิฆาตโลก ((จอห์นนี เดปป์)) (พากย์ไทยโรง+เสียงอังกฤษ) 1 แผ่น

ส่ง ems ครับ

โพส
    698

ค่าปกติ

แจ้งโอนและที่อยู่แล้วทาง pm
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท(ซื้อ 10 แถม 6 )เฉลี่ยแล้วตกแผ่นละ 18 บาทเอง ถูกสุดๆ

Club Friday The Series 5 ความลับของหัวใจที่ไม่มีจริง พิช ออกัส+บี้ เคพีเอ็น 1 แผ่น
    Scorpion King 4, The: Quest for Power (Vanilla) / เดอะ สกอร์เปี้ยน คิง 4 ศึกชิงอำนาจจอมราชันย์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Fifty shades of grey (พากย์ไทยโรง+เสียงอังกฤษ+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Flintstones & WWE: Stone Age Smackdown!มนุษย์หินฟลินท์สโตน กับศึกสแมคดาวน์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    มังกรซ่อนลาย When Easterly Showers Fall On Sunny West ซีรี่ส์ฮ่องกง (หม่าเต๋อจง, หวีซือมั่น, หวังหมิงฉวน) พากย์ไทย 6 แผ่นจบ อัดทรู
    Home Troopers / ซ่อมรักบ้านสานฝัน ซีรี่ส์จีน (หวังหมิงฉวน, เซี่ยหยี่, เจิ้งเจียหวิ่น) พากย์ไทย 4 แผ่นจบ อัดทรู
    เคหาสน์ดาว (แดน วรเวช,แป้ง อรจิรา,นิว ชัยพล,ยิปซี) 4 แผ่นจบ

เคลม 1 แผ่น
    The Voice Thailand ปี 1 / 8 แผ่นจบ แผ่น 8 ส่งมาผิดครับ

ส่ง EMS

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

ตอบกลับทั้งหมดแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

โพส
    177

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วค่ะ 1765 ค่ะ
    ที่อยู่ 127/159 ซอยริมทางรถไฟบางซื่อ แขวงบางซื่อ
    กทม.10800 ชื่อนิภา
    รายชื่อหนังที่แก้ไขใหม่นะค่ะ
    ข้ามฟ้าตามหารัก
    ยัยตัวร้ายกับนายต่างดาว
    Age of innocence
    Hotelier king
    To my beloved
    Pime minster and i
    Healer
    Discover of romance
    Qian duo duos marry
    Weddind invtaion
    Shinins romance
    แอบรักออนไลน์
    รักสุดปลายฟ้า
    มาดามดัน
    หวงเฟยหงพยัค์ฆ
    รักปาฎิหาร์ย
    กุหลาบเหนือเมฆ
    ความลับสัญยาใจ
    รักออกฤทธิ์ โป๊ปถ้าจำชื่อเรื่องถูก
    คุณหนูฉัฉทนา
    รักเกิดในตลาดสดสงคามนางงาม
    จอมดาบกู้บังลังก
    เทพยุทธพิชิตฟ้า
    วีรบุรุษกู้พิภพ
    พราว
    ความลับนางมารร้าย
    Feast of the gods
    บางระจัน
    คิวบิก
    สรรค์เบี่ยง
    รบกวนเปลี่ยนหนังบางรายการนะค่ะขอบคุณค่ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส