หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 6 ของ 476 แรกแรก ... 456781656106 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 51 ถึง 60 ของ 4759

โพส
    6

ค่าปกติ

ว้ากๆๆๆ รายการเยอะมากๆ
    อยากทราบว่าแผ่น BD 25 / 50 เป็นแผ่นไรท์หรือแผ่นปั๊มครับ ?

โพส
    34

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by zisran แสดงโพส
    อยากทราบว่าแผ่น BD 25 / 50 เป็นแผ่นไรท์หรือแผ่นปั๊มครับ ?
    เป็นแผ่นปั๊มทั้งหมดครับ ไม่มีแผ่นไร้ท์สักรายการเดียว
    รับดูฮวงจุ้ย ขึ้นเสาเอก ตั้งศาลเทวา บวงสรวงต่างๆ
    https://www.facebook.com/modonut

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,250

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by sudi แสดงโพส
    สั่งหนังครับขอรองดูหน่อย
    ขอถามเพิ่มเติมครับ คุณภาพของแผ่นจะอยู่ได้นานหรือเปล่าครับ (อันนี้อยากรู้จริงๆครับ)

Blu-ray ซอง;The Lord of the Rings: The Fellowship of the Ring (Special Extended Edition 2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 6.1
    Blu-ray ซอง;The Lord of the Rings: The Two Towers (Special Extended Edition 2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 6.1
    Blu-ray ซอง;The Lord of the Rings: The Return of the King (Special Extended Edition 2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 6.1
    ตามนี้ครับ
    ลองสั่งไปลองดูนะครับ (แต่ Blu-ray ซอง Avatar แผ่นแรกที่ผลิตออกมา ทุกวันนี้ ยังปกติดีครับ)

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    แจ้งโอนพ่อค้าเจ้าประจำในพีเอ็มเจ้าค่ะ ขอบคุณค่ะ
    ได้ัรับเรียบร้อยแ้ล้วครับ

Quote Originally Posted by modonut แสดงโพส
    ได้รับของแล้วครับ ตกใจหมดเลย ยังไม่เห็นพ่อค้าแจ้งเลขที่ส่งเลย ของก็มาถึงซะแล้ว

รวดเร็วดีมากครับ เพิ่งแจ้งโอน เมื่อวาน วันนี้ได้ของแล้ว เร็วจนตกใจ เยี่ยมมากๆครับ ขอเป็นเจ้าประจำเลยแล้วกันครับ
    ช่วงนี้ ไฟในตัวแรงจัดครับ

Quote Originally Posted by nenaejung แสดงโพส
    อยากรู้จังว่ากระแสธารไหลไปถึงไหนแล้ว ^-^
    ของส่งไปแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by zisran แสดงโพส
    มีใครก็ไม่รู้นิยามไว้ได้ค่อนข้างดี คือ กึ่งไร้ท์กึ่งปั๊ม
    สกรีนแผ่นปั๊ม ข้อมูลไร้ท์ ครับ

Blu-ray ของทางร้าน ไม่ว่าจะเป็น 25GB หรือ 50GB ผลิตจากโรงงานทุกแผ่น
    ดังนั้น ไม่ว่าจะเป็น การสกรีนแผ่น ปกพิมพ์เงา ปั๊มนูน สวยงามเนียนๆ เหมือนแผ่นแท้ทุกประการ

รูปสินค้าที่นำมาลงในร้าน ถ่ายจากสินค้าจริงทุกรูป ดังนั้น สินค้าที่จะได้รับก็เหมือนในรูปที่ลงทุกประการครับ

โพส
    12

ค่าปกติ

พ่อค้ามีเลขอีเอ็มเอสให้ป่าวค่ะ

โพส
    1

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วครับ.... รวดเร็วดีครับ

แต่เข้าใจว่า.. คนจัดของ/ส่งของ คงจะเป็นคนละคนกันกับพ่อค้าใช่รึป่าวครับ!!??

เพราะรายการที่แจ้งมาเบื้องต้น ว่าของหมด.... บางรายการ ไม่ตรงกันกับที่แจ้งไว้หน่ะครับ

คือหมายความว่า.... ตัวที่บอกว่าหมด กลับมีส่งมาให้

แต่บางรายการ ที่ไม่ได้แจ้งว่าหมด แต่กลับไม่มีส่งมาหน่ะครับ !!??

5 5 5 5 .... แต่ก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรมากมายหรอกนะครับ

มาแจ้งไว้เป็นข้อมูลครับ

ขอบคุณครัยบ

โพส
    4

ค่าปกติ

แจ้งการโอนเงินทาง PM แล้วนะครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,250

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nenaejung แสดงโพส
    พ่อค้ามีเลขอีเอ็มเอสให้ป่าวค่ะ
    แจ้งทางพีเอ็มนะครับ

Quote Originally Posted by ain แสดงโพส
    ได้รับของแล้วครับ.... รวดเร็วดีครับ

แต่เข้าใจว่า.. คนจัดของ/ส่งของ คงจะเป็นคนละคนกันกับพ่อค้าใช่รึป่าวครับ!!??

เพราะรายการที่แจ้งมาเบื้องต้น ว่าของหมด.... บางรายการ ไม่ตรงกันกับที่แจ้งไว้หน่ะครับ

คือหมายความว่า.... ตัวที่บอกว่าหมด กลับมีส่งมาให้

แต่บางรายการ ที่ไม่ได้แจ้งว่าหมด แต่กลับไม่มีส่งมาหน่ะครับ !!??

5 5 5 5 .... แต่ก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรมากมายหรอกนะครับ

มาแจ้งไว้เป็นข้อมูลครับ

ขอบคุณครัยบ
    โรงงานหยุดตรุษจีน ไม่ส่งของยาวเลย
    ทำให้ของที่คิดว่ามี ก็เลยหมด
    ก็เลยต้องไปขุดหาแผ่นที่หายากสุดๆ มาทดแทนครับ

Quote Originally Posted by sudi แสดงโพส
    แจ้งการโอนเงินทาง PM แล้วนะครับ
    ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

Blu-ray ของทางร้าน ไม่ว่าจะเป็น 25GB หรือ 50GB ผลิตจากโรงงานทุกแผ่น
    ดังนั้น ไม่ว่าจะเป็น การสกรีนแผ่น ปกพิมพ์เงา ปั๊มนูน สวยงามเนียนๆ เหมือนแผ่นแท้ทุกประการ

รูปสินค้าที่นำมาลงในร้าน ถ่ายจากสินค้าจริงทุกรูป ดังนั้น สินค้าที่จะได้รับก็เหมือนในรูปที่ลงทุกประการครับ

โพส
    20

ค่าปกติ

แวะมาแจ้งว่า ได้รับของครบถ้วนเรียบร้อยดีและรวดเร็วครับ

โพส
    2,250

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by j.bourn แสดงโพส
    แวะมาแจ้งว่า ได้รับของครบถ้วนเรียบร้อยดีและรวดเร็วครับ
    รอออเดอร์ต่อไปอยู่นะครับ

รายการหนังใหม่ครับ

บ๊อกเซ็ต Blu-ray 50GB;The Godfather 1-3 (4disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1 แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ

บ๊อกเซ็ต Blu-ray 50GB;Toy Story 1-3 (4disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1 แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ

บ๊อกเซ็ต Blu-ray 50GB;Hell Boy 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1 แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ

บ๊อกเซ็ต Blu-ray 50GB;Resident Evil Chronicles (4disc) แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ
    -Resident Evil 1<บรรยายอังกฤษ+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    -Resident Evil 2: Apocalypse <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    -Resident Evil 3: Extinction <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    -Resident Evil 4: Afterlife <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

บ๊อกเซ็ต Blu-ray 50GB;Alien 1-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1 แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ

บ๊อกเซ็ตสะสมในตำนานครับ
    (เรื่องไหนที่มีบรรยายไทยก็จะระบุไว้ ถ้าไม่ระบุก็แสดงว่าไม่มีบรรยายไทยนะครับ)

(Matrix เหลือบ๊อกสุดท้ายแฟนสวยครับ ด้านหลังตรงสันกล่องมีรอยกระสุนถาก 2 รอยจิ๊บๆ เส้นผศก ประมาณ 5 มม ครับ)
    Matrix (10d9+หุ่นนีโอ) 980
    Disc1.the matrix
    Disc2.the matrix revisted
    Disc3.the matrix reloaded
    Disc4. the matrix reloaded revisted
    Disc5.the matrix revolution
    Disc6.the matrix revolution revisted
    Disc7.the animatrix
    Disc8. the roots of the matrix
    Disc9.the burly man chronicles
    Disc10.the zion archive

Titanic (4disc)(กล่องไม้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> 680

Titanic (2d9) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> 180

Toy Story 1-2 (2d9)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> 180

Dances with Woleves (2d9+postcard)<บรรยายไทย>180

The Fox and the Hound 1-2(2d9)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>180

The French Connection 1-2 (3d9+poster)<บรรยายไทย>280

AVP 1-2 Extened Edition (3d9+d5) <บรรยายไทย>380

Casablanca (กล่องหนัง)(2d9+postcard+poster) 280
    Disc 1. Casablanca <บรรยายไทย>
    Disc 2 Special Features <บรรยายไทย>

1.Bela Lugosi : Dracula ,75th anniversary editon (2disc) 280
    2.Ed Wood(1994 Johny Depp)
    3.Plan 9 from Outer Space (in color)

Memoirs of Geisha (d9+d5) 180
    Disc 1. Memoirs of Geisha <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Disc 2 Special Features <บรรยายไทย>

Aviator(2d9+1d5+ชุดประกอบเครื่องบิน) 280

Benhur (3d9+d5+book ) 380
    Disc1-2 Benhur (1959) <บรรยายไทย>
    Disc 3.Benhur (1925) Silent Version <บรรยายไทย>
    Disc 4.Special Features <บรรยายไทย>

Tarzan special edition(d9+d5+poster) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> 180

Les Rivieres Pour Pres 1-2(4d9)(กล่องบานพับ แม่เหล็ก) 380
    -Les Rivieres Pour Pres 1 <บรรยายไทย>
    -Les Rivieres Pour Pres 2

Final Destination 1-3 (3d9) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>280

The longest day (2d9+d5)<บรรยายไทย> 280

Gandhi 25th anniversary(2d9+d5)<บรรยายไทย> 280

The Nightmare on Elm Street (5d9) 380

(Rambo เหลือบ๊อกสุดท้ายแฟนสวยครับ สภาพสินค้าตามรูปเลยนะครับ)
    Rambo 1-3 (3d9+3d5) 480
    Rambo 1 <บรรยายไทย>
    Rambo 2 <บรรยายไทย>
    Rambo 3

Ace Ventura 1-2<บรรยายไทย> +Animation (2d9+1d5) 180

Infernal Affairs (6d9+2d5) 480
    -Infernal Affairs 1-3 (3d9)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -Special Features Part 1-3 (d9+2d5)
    -Infernal Affairs Complete Version (2d9)<บรรยายไทย>

Garfield 1-2(2d9) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>180

The Departed (3d9) 180

Kung Fu Hustle (d9+d5+cd+book+postcard) 280
    Disc 1.Kung Fu Hustle <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Disc 2. Special Features <บรรยายไทย>
    Disc 3.Cd Audio

DVD9 ซอง Michael Jackson Collection แผ่นละ 40 บาท
    Michael Jackson The Life of An Icon (2012)
    Michael Jackson This is It (2011)
    In Loving Memory fo Michael Jackson King of Pop 1958-2009
    Michael Jackson Live in Malaysia
    Michael Jackson Moonwalker
    Michael Jackson 25 Thriller
    Michael Jackson Numbers Ones
    Michael Jackson History on Film Volume II
    Michael Jackson Video Greatest Hits -History
    Michael Jackson Dangerous-The Short Film

Michael Jackson (กระเป๋าเหล็ก)(32D5+1CD) 1080
    Disc 1-7 Michael Jackson the ultimate collection MTV
    Disc 8
    -1972 Jackson 5 paris france concert
    -1975 Jackson 5 mexico concert
    -1979 Jackson 5 london uk destiny concert
    -1981 Jackson 5 triump concert
    -Jackson 5 destiny concert feature
    Disc 9 1987 brisbane australia bad concert
    Disc10 1987 yokohama japan bad concert
    Disc11 1988 usa bad concert
    Disc12 1992 live in bucharest , dangerous tour
    Disc13
    -1993 live in israel ,dangerous tour
    -1993 live in tokyo japan dangerous tour
    Disc14 1996 live in sydney australia ,history tour
    Disc15 1996 live in manila ,history tour
    Disc16-17 1996 live in seou korea ,history tour
    Disc18 1996 live in romania ,history tour
    Disc19 1997 live in new zealand ,history tour
    Disc20 1997 live in finland ,history tour
    Disc21 1997 live in sweden ,history tour
    Disc22 1997 live i copenhagen ,history tour
    Disc23 1998 live in kuala lumpur ,history tour
    Disc24
    -1999 live in taipei ,history report
    -1999 live in korea, history tour
    Disc25 1997 live in munich ,history tour
    Disc26
    -the one
    -the 30th aniversary vocal concert
    Disc27 bad tour unleashed volume
    Disc28 tour 1988
    Disc29
    -the feature of stranger
    -captain eo
    Disc30
    -michael jackson ' mj rise and decline
    -the giant star of michael jackson come down
    Disc31 private home movies the king of pop up close & personal
    Disc32 moonwalker
    Disc33(CD) 1979-2008 ,94 songs

บ๊อกเซ็ต : Michael Jackson King of Pop 1958-2009(10D9แบบพับ) 680
    Disc 1 Michael Jackson live in bucharest ,the dangerous tour
    Disc 2 Michael Jackson dangerous the short films
    Disc 3 Michael Jackson video greatest hit ,history
    Disc 4 Michael Jackson history on film vol2
    Disc 5 Michael Jackson moonwalker
    Disc 6 Michael Jackson bad in japan yokohama 1987
    Disc 7 Michael Jackson we are the world ,the story behind the song-1
    Disc 8 Michael Jackson we are the world ,the story behind the song-2
    Disc 9 Michael Jackson the one
    Disc10 Michael Jackson
    -michael jackson ' mj rise and decline
    -the giant star of michael jackson come down

บ๊อกเซ็ตกล่องใส :Michael Jackson Century Collection(16D9+10CD) 880

บ๊อกเซ็ตสะท้อนแสง BT :Michael Jackson The Ultimate Collection (8Discแบบพับ) 480

บ๊อกเซ็ตสะท้อนแสง : Michael Jackson Ultimate Collection(6D9) 280
    Disc 1 Michael Jackson video greatest hit ,history
    Disc 2 Michael Jackson history on film vol2
    Disc 3 Michael Jackson dangerous the short films
    Disc 4 Michael Jackson live in bucharest ,the dangerous tour
    Disc 5 Michael Jackson moonwalker
    Disc 6 Michael Jackson number ones

กล่องฟ้าใส : Michael Jackson the Ultimate Collections(10D9+1CD) 380

โพส
    34

ค่าปกติ

สอบถามหน่อยครับ blu-ray 25G แบบซอง

Nikita The Complete First Season (2011)(4disc) <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1

ตัวนี้ มายังไงครับ มาปกเดียว หนัง 4 แผ่น
    หรือมา 4 ปก หนัง 4 แผ่น

เพราะซื้อกล่องมาใส่เอง มันก็ยังไม่มีแบบ กล่องใส่ 4 แผ่น สำหรับกล่อง blu-ray ถ้ามาปกเดียว สงสัยจะยุ่งครับ

แล้วหนังใหม่ๆของ blu-ray 25G แบบซอง เข้าร้านวันไหนครับ จะได้รวบรวมรายชื่อสั่งครับ
    รับดูฮวงจุ้ย ขึ้นเสาเอก ตั้งศาลเทวา บวงสรวงต่างๆ
    https://www.facebook.com/modonut

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส