หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 8 ของ 13 แรกแรก ... 678910 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 71 ถึง 80 ของ 127

โพส
    2

Smile

Quote Originally Posted by crazyseries แสดงโพส
    ลองไปเช็คที่เว็บเขาได้เลยจ๊ะ

http://www.amigostudio.co.th/

อันนี้เท่าที่ทำออกมาแล้วนะคะ ที่เขาซื้อลิขลิทธิ์มาแล้วแต่ยังไม่ทำลง dvd ก็สามารถจับได้นะซึ่งเราไม่รู้หรอกว่าเรื่องอะไรบ้าง รู้เท่าที่รู้ตอนนี้ก็คือทีทำออกมาแล้วตาม link ร้านไปเลยจ๊ะ
    ว๊า แย่จังเลย นะค่ะ แต่่ยังไงก็ขอบคุณ คุณเอมากจ้า ที่สละ เวลามาตอบ
    แล้วสรูปว่า้เค้าเงียบไปเลยหรอค่ะ เรื่องน้องสาวคุณเอ สงสัย หลักฐานอ่อน ก็เลย เงียบไปก่อนมั่งค่ะ
    แต่ก็ขอให้น้องสาว คุณ เค้าผ่านเรื่อง ร้าย ๆไปด้วยดีนะค่ะ เอาใจช่วยจ้า

โพส
    30

Unhappy เล่าให้ฟังเฉย ๆๆ

เล่าให้ฟังเฉย ๆๆ นะไม่เกี่ยวอะไรกับคดีที่รอดำเนินการตอนนี้ แต่ว่าจะเล่าว่าแฟนของน้องเขาที่เป็นคนโดนหมายเรียก เมื่อวันเสาร์ ที่ผ่านมาน้องเขาประสบอุบัติเหตุ ขับมอไซต์ไปชนรถเก๋ง อย่างแรงเพราะเป็นทางโค้ง ประมาณทางบังคับเลี้ยวซ้ายทำนองนี้แล้วรถเก๋งมันเกิดหยุดหรือติดขัดไรไม่รู้น้องเขาก็หักเลี้ยวเข้าอย่างเร็ว เป็นผลทำให้ ขาหัก แขนหัก คางแตก ต้องหยุดพักงานอย่างน้อย 3 เดือนขึ้นไป เห็นน้องเขาบอกว่าต้องผ่าตัดเพราะต้องเชื่อมกระดูกประมาณนี้ด้วย เคราะห์ซ้ำกรรมซัดจริง ๆๆ เลย คดีก็ยังไม่ทันจะจบ มามีเรื่องอีกแล้ว ไม่รู้นะมีใครเชื่อเรื่องเบญจเพสไหม ปีนี้น้องเขา 25 ปี ซวยตลอดเลย ตั้งแต่เล็กน้อยจนมาเจ็บตัวขนาดนี้ เฮ้อ....ชีวิต
    Last edited by crazyseries; 03-03-2010 at 12:29.
    •●O【welcome to crazyseries】:O●•

ติดต่อ Pm|Mail crazyseries.dvd@gmail.com นะคะ

โพส
    1

ค่าปกติ

่อ่า ซวยจริงๆด้วย

ขอให้เหตุการณ์ร้ายๆผ่านพ้นไปโดยไวค่ะ เป็นกำลังใจให้จ้า

ที่ตั้ง
    Rayong
    โพส
    1

Thumbs up แย่จัง

โอ๊ะ โอ แย่จังเลยค่ะ

เคราะห์ซ้ำกรรมซัดแล้วกันเนอะ หลังจากผ่านเรื่องแย่ ๆ ไป

เรื่องดี ๆ ก็จะผ่านเข้ามาค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

สู้ สู้

cdvd&model Guest

ค่าปกติ

ดวงไม่ค่อยดีเลยค่ะ ตอนนี้ต้องอยู่ที่ใจแล้วอะเราว่าถ้าจิตใจเข้มแข็ง ก็จะมีสติช่วยแก้ปัญหา

ปล.อ่านแล้วกลัวอ่ะ

โพส
    2

ค่าปกติ

l]http://dvd2hand.tv/forum/showthread.php?t=21978[/url]

[/QUOTE]

โพส
    9

ค่าปกติ

อ่านแล้วน่ากลัวมากเลยค่ะ ยังไงก็ขอให้น้องผ่านเรื่องร้าย ๆ ไปนะคะ ต่อไปเรื่องดี ๆ จะตามค่ะ สู้ ๆ ขอให้หายไวๆ นะจ๊ะ

โพส
    2

ค่าปกติ

โพส
    30

Smile ถึงพี่ฉลวย

Quote Originally Posted by chaluy แสดงโพส
    พี่ฉลวยคะโพสนั้ไม่เกี่ยวกับที่เขาดันเอาคะแนนกันค่ะ ตามที่เอส่ง pm บอกนะคะ 4 โพสนั้นจ๊ะ โพสนั้ไม่ต้องดันจ้า.....
    •●O【welcome to crazyseries】:O●•

ติดต่อ Pm|Mail crazyseries.dvd@gmail.com นะคะ

โพส
    1

Wink

พวกนี้เค้าเรียกเหวี่ยงแหครับ ถ้าใครได้จดหมายข่มขู่ก็อย่าติดต่อไปครับ
    เหมือนดยนหินถามทาง ไม่รุ้หรอกว่าทำป่าว หรือเลิกทำไปหรือยัง
    แต่ถ้าติดต่อกลับมาเสร็จแน่นอน ดังนั้น ผมคิดว่าพวกนี้มันเป็นพวกหากินครับ
    คือซื้อสิทธิ์มาหากิน คนพวกนี้จะอาศัยช่องกฏหมายหากินกับคนหาเช้ากินค่ำ คนไม่มีทางสู้
    โดยใช้เปรตในเครื่องแบบมาหากินร่วมครับ คนพวกนี้มีรายได้เยอะมากในแต่ละปี เป็นหลายล้านบาทเลยครับ ส่วนเปรตในเครื่องแบบก็ได้ส่วย นี่แหละประเทศไทย

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส