หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 105 ของ 222 แรกแรก ... 55595103104105106107115155205 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,041 ถึง 1,050 ของ 2217

กระทู้: ++//3D & 2D Blu ray หนังใหม่มาเร็ว ส่งเร็ว มีโปรแถม //++

โพส
    5,898

ค่าปกติ

ตอบกลับให้หมดแล้วครับ

Quote Originally Posted by icarusza แสดงโพส
    สั่งหนังไปทางเมลนะครับ
    รบกวนตรวจสอบด้วยนะครับ
    จะได้โอนตังวันนี้เลยครับ
    ขอบคุณครับ

โพส
    13

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วรายละเอียดตาม pm ครับ

โพส
    13

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Oat_kumpol แสดงโพส
    โอนเงินแล้วรายละเอียดตาม pm ครับ
    พ่อค้ามะอยู่หรา

โพส
    2

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by BDRZone แสดงโพส
    ความชัดก็ตามมาสเตอร์ 25G ทำไรไม่ได้แล้วครับ อยากชัดกว่านี้สั่งแบบ 50G ได้ครับ
    ส่วนอีกเรื่องที่ค้าง Rise of the Gaurdian (พากษ์ไทย) ส่งตามหลังให้แล้วน่ะครับ
    ยังไม่ได้รับเลยค่ะ ส่งเมล์ทวง ร้านเงียบไม่ตอบ พอโพสต์บอกหน้าเว็บ กลับบอกว่าส่งตามหลังให้แล้ว ยังไงขอ tracking ด้วยค่ะ
    หนังแผ้นเดียว ซื้อใหม่ได้ แต่ไม่ชอบให้ตุกติก

หนังไม่ชัด ส่งไม่ครบ ลูกค้าท่านอื่นโปรดพิจารณาค่ะ

โพส
    5,898

ค่าปกติ

ส่งให้ครบแล้วน่ะครับ และมีคนรับแล้วน่ะครับ RG597478435TH ร้านไม่ได้ตุกติกอะไรเลยน่ะครับ รายการแจ้งมาขาดไป1เรื่อง ส่งรายการอื่นไปให้ก่อนกลัวจะช้า แล้วลูกค้าบอกให้ส่งเรื่องที่ขาดตามมาเลยก็ส่งให้ตามให้เลย ได้รับครบถ้วนแล้ว

ลูกค้าแจ้งโอนมา 22/4/14 ทั้งหมด12แผ่น
    ส่งรอบแรก 23/4/13 11แผ่น
    ส่งรอบสอง 25/4/13 1แผ่น

ความชัดหนังร้านนี้ชัดแน่นอนครับ 25G ก็ชัดตามคุณภาพ 25G ถ้าต้องการชัดกว่านี้ก็มีแบบ50G ครับ

Quote Originally Posted by ohmo แสดงโพส
    ยังไม่ได้รับเลยค่ะ ส่งเมล์ทวง ร้านเงียบไม่ตอบ พอโพสต์บอกหน้าเว็บ กลับบอกว่าส่งตามหลังให้แล้ว ยังไงขอ tracking ด้วยค่ะ
    หนังแผ้นเดียว ซื้อใหม่ได้ แต่ไม่ชอบให้ตุกติก

หนังไม่ชัด ส่งไม่ครบ ลูกค้าท่านอื่นโปรดพิจารณาค่ะ

โพส
    8

ค่าปกติ

ขอสั่งซื้อดังนี้
    1. BD 25G – Battlestar Galactica Blood & Chrome สงครามจักรกลถล่มจักรวาล (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    2. BD 25G – Babb Bird Bird 25ปี แบบ เบิร์ด เบิร์ด วันของเรา Young อยู่ (Concert)
    3. BD 25G – Expatriate,The ฆ่าข้ามโลก (บรรยายไทย)
    4. BD 25G – Spiders สไปเดอร์ส (บรรยายไทย)
    5. BD 25G – Package,The แพ็คนรกคู่มหากาฬ (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    6. BD 25G – Last Tycoon, The เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้คนสุดท้าย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    7. BD 25G – Twilight Saga, The: Breaking Dawn: Part 2 แวมไพร์ ทไวไลท์ 4 เบรคกิ้ง ดอว์น ภาค 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    8. BD 25G – Twilight Saga, The: Breaking Dawn: Part 1 แวมไพร์ ทไวไลท์ 4 เบรคกิ้ง ดอว์น ภาค 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    9. BD 25G – Blue Thunder ปฏิบัติการ สอดแนม ท้านรก (บรรยายไทย)
    10. BD 25G – Killing Them Softly ค่อยๆล่า ฆ่าไม่เลี้ยง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    ขอรายละเอียดด้วยครับจะโอนเงินพรุ่งนี้ครับ
    นาดี
    แผ่นแถม 2 แผ่นคือ 1.BD 25G – Silent Hill 2: Revelation เมืองห่าผี 2 เรฟเวเลชั่น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    2.BD 25G – John Carter – นักรบสงครามข้ามจักรวาล (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)

โพส
    5,898

ค่าปกติ

แจ้งรายละเอียดกลับ PM แล้วน่ะครับ

Quote Originally Posted by nadee แสดงโพส
    ขอสั่งซื้อดังนี้
    1. BD 25G – Battlestar Galactica Blood & Chrome สงครามจักรกลถล่มจักรวาล (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    2. BD 25G – Babb Bird Bird 25ปี แบบ เบิร์ด เบิร์ด วันของเรา Young อยู่ (Concert)
    3. BD 25G – Expatriate,The ฆ่าข้ามโลก (บรรยายไทย)
    4. BD 25G – Spiders สไปเดอร์ส (บรรยายไทย)
    5. BD 25G – Package,The แพ็คนรกคู่มหากาฬ (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    6. BD 25G – Last Tycoon, The เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้คนสุดท้าย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    7. BD 25G – Twilight Saga, The: Breaking Dawn: Part 2 แวมไพร์ ทไวไลท์ 4 เบรคกิ้ง ดอว์น ภาค 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    8. BD 25G – Twilight Saga, The: Breaking Dawn: Part 1 แวมไพร์ ทไวไลท์ 4 เบรคกิ้ง ดอว์น ภาค 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    9. BD 25G – Blue Thunder ปฏิบัติการ สอดแนม ท้านรก (บรรยายไทย)
    10. BD 25G – Killing Them Softly ค่อยๆล่า ฆ่าไม่เลี้ยง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    ขอรายละเอียดด้วยครับจะโอนเงินพรุ่งนี้ครับ
    นาดี
    แผ่นแถม 2 แผ่นคือ 1.BD 25G – Silent Hill 2: Revelation เมืองห่าผี 2 เรฟเวเลชั่น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    2.BD 25G – John Carter – นักรบสงครามข้ามจักรวาล (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)

โพส
    4

ค่าปกติ

มีบัญชีไทยพาณิชย์ไหมครับ

โพส
    5,898

ค่าปกติ

มีบัญชีไทยพาณิชย์ครับผม

Quote Originally Posted by monopl แสดงโพส
    มีบัญชีไทยพาณิชย์ไหมครับ

โพส
    8

ค่าปกติ

จองหนังใหม่ครับ(ต้องขอโทษครับ คราวก่อนจองแล้วติดธุระไปอยู่ต่างจังหวัดครับ)
    Option C
    ส่งแบบ ems

BD 25G 3D - Cirque Du Soleil: Worlds Away เซิร์ค ดู โซเลย์ เวิล์ด อะเวย์ส (โปรเจคใหม่จาก เจมส์ คาเมรอน ซึ่งนำเอาศิลปะการแสดง และโชว์กายกรรมมานำเสนอ

ประกอบเพลง ไม่มีบทพูด ไม่มีบรรยาย)
    BD 25G 3D - Hobbit, The : An Unexpected Journey เดอะ ฮอบบิท : การผจญภัยสุดคาดคิด 2แผ่นจบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D - Life Of Pi ชีวิตอัศจรรย์ของพาย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Hotel Transylvania โรงแรมผี หนีไปพักร้อน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Yogi Bear (พากษ์ไทย+ซับไทย)
    BD 25G 3D - Tad The Lost Explorer ฮีโร่จำเป็นผจญภัยสุดขอบฟ้า (พากย์ไทย+ซับไทย)
    BD 25G – Impossible, The (2012) 2004 สึนามิ ภูเก็ต (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G - 7th Voyage Of Sinbad, The: 50th Anniversary Edition ซินแบดพิชิตแดนมหัศจรรย์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D - Jurassic Park 3D จูราสสิค พาร์ค กําเนิดใหม่ไดโนเสาร์ 3D (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Django Unchained จังโก้ โคตรคนแดนเถื่อน (บรรยายไทย)
    แถม
    BD 25G – Last Stand, The (2013) นายอำเภอ คนพันธุ์เหล็ก (บรรยายไทย)
    BD 25G – Jack Reacher แจ็ค รีชเชอร์ ยอดคนสืบระห่ำ (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    สำรอง
    BD 25G 3D – Alice in wonderland อลิซผจญแดนมหัศจรรย์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    BD 25G 3D - Chinese Zodiac วิ่ง ปล้น ฟัด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

มีแบงค์กรุงศรี หรือไทยพาณิชย์ไหมครับ.....

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส