เรื่องที่ไม่มี MR ต่อท้ายชื่อเรื่องมีเมนูครับ
หนังไม่มีเมนูจะชัดกว่าน่ะครับ เพราะจะตัดเมนู สเปเชียลอื่นๆ ที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อเรื่องออกหมดครับ
สกรีนลงแผ่นน่ะครับ ไม่มีอะไรเคลือบครับ

Quote Originally Posted by วรากร แสดงโพส
รบกวนสอบถามครับถ้าเรื่องไหนมีเมนูมันจะชัดน้อยลงหรอครับ เเค่เมนูมันกินเนื้อที่มากเลยหรอครับ เท่าที่อ่านจากหน้าเเรกๆอะครับ

เเละอีกเรื่องครับหน้าเเผ่น blu-ray นี่สกรีนใช่ไหมครับเเล้วมีไรเคลือบเปล่าครับ