หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 105 ของ 315 แรกแรก ... 55595103104105106107115155205 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,041 ถึง 1,050 ของ 3149

โพส
    816

ค่าปกติ

รบกวนนิดครับ ผมมีโอนเงินเพิ่มเติมไปนิดหน่อย ฝากขนรวมให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    Blu-ray ซอง;Phil Collins: Live at Montreux 2004 DTS-HD Master 5.1 เจ้าพ่อเพลงรัก หวานซึ้ง ตราตรึงใจ
    ดีวีดี9 จำนวน 2เรื่อง
    The Bee Gees - Karaoke แนะนำอย่างแรงครับ
    Buddha (2012)(บุดดา เจ้าชายที่โลกไม่รัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

โพส
    3

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    1.Hugo (2012)(ปริศนามนุษย์กลของอูโก้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    2.Sherlock Holmes: A Game of Shadows (2012)(เชอร์ล็อคโฮล์มส์:เกมพญายมเงามรณะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    3.This Means War (2012)(ดีส มีนส์ วอร์ สงครามหัวใจ คู่ระห่ำพยัคฆ์ร้าย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    4.Martha Marcy May Marlene (2012)(มาร์ธา ฝ่าโหดหนีอำมหิต)<บรรยายไทย>
    5.The Descendants (2012)(เดอะ เดสเซนแดนท์ส สวมหัวใจพ่อ ขอทุ่มรักอีกครั้ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    6.Drive (2012)(ขับดิบ ขับเดือด ขับดุ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    7.The Bodyguard (ดอะบอดี้การ์ด เกิดมาเจ็บเพื่อเธอ)<บรรยายไทย>
    8.The Girl With The Dragon Tattoo (2012)(พยัคฆ์สาวรอยสักมังกร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    9.Arrow The Ultimate Weapon (2012)(สงครามธนูพิฆาต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    10.Whitney Houston Live
    11.Girls' Generation-Japan First Tour
    12.Paranormal Activity 3 (2012) (เรียลลิตี้ ขนหัวลุก 3 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>.(ไม่ใช่ภาค Tokyoนะครับ) ****
    13.Mary and Max (เด็กหญิงแมรี่ กับ เพื่อนซี้ ช็อคโก้-แม็กซ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    14.Linkin Park : A Thousand Suns+ Live from Madrid (2011)
    15.Monsters (2011) (เขมือบดุ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    16.Mirrors 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    17. Haywire (2012)(เธอแรงหยุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    18. Take Shelter (2012)(สัญญาณตาย หายนะลวง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    19. Journey 2: Mysterious Island (2012)(เจอร์นีย์ 2: พิชิตเกาะพิศวงอัศจรรย์สุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    20. Bee Gees - Live By Request

โพส
    101

ค่าปกติ

มีเรื่อง
    ใน PM ครัีบ . . .

โพส
    101

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by majini แสดงโพส
    มีเรื่อง
    ใน PM ครัีบ . . .
    แจ้งโอนเงินครับ . . .
    ใน PM ครับ . . .

โพส
    6

ค่าปกติ สั่งหนังครัับ

สั่งหนังครับ

DVD 9 40 บาท
    The Lovers' Guide <บรรยายอังกฤษ>Rate X แนะนำอย่าง หมดแรง ครับ
    The Girl With The Dragon Tattoo (2012)(พยัคฆ์สาวรอยสักมังกร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Prince of Egypt (เดอะพริ๊นซ์ออฟอียิปต์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    First Squad (หน่วยพิฆาตปีศาจนาซี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Buddha (2012)(บุดดา เจ้าชายที่โลกไม่รัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    วัยรุ่นพันล้าน <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    30 กำลังแจ๋ว <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    30+ โสด On Sale <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    บางกอกกังฟู <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    รักตะลอนออนเดอะบีช (ยูอิ ทัตสึมิ) <พากย์ไทย> ขาวเนียน เนื้อนมไข่
    ก้านคอกัด <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    War Horse (2012)(Steven Spielberg ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Iron Maiden En Vivo (2012) แนะนำอย่างแรงครับ
    รักสุดท้าย ป้ายหน้า <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Beastmaster <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Modern Times (ชาร์ลี แชปลิน ตอน ยุคสมัยใหม่)<บรรยายไทย> เป็นหนังเงียบอีกเช่นกัน แต่มีบรรยายไทย
    Fright Night (2011) (คืนนี้ ผีมาตามนัด )<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    เพื่อนไม่เก่า <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Child's Play <บรรยายไทย>
    Jaws <บรรยายไทย>
    Kama Sutra - Secrets to the Art of Love (2D+3D)(2disc)
    Scorpions: Get Your Sting and Blackout Live (2012) แนะนำอย่างแรงครับ
    Michael Jackson ;The Life of an Icon (2011) (ไมเคิล แจ็คสัน ราชาตัวจริง คิง ออฟ ป๊อป) แนะนำอย่างแรงครับ
    AC/DC Let There Be Rock (2011) แนะนำอย่างแรงครับ

ไม่ทราบว่ามีครบไหม

โพส
    6

ค่าปกติ

น่าสนใจจังอยากไปน่ะ
    gclub sbobet M3Bet livescore holiday palace gclub

โพส
    37

ค่าปกติ

The Lovers' Guide <บรรยายอังกฤษ>Rate X แนะนำอย่าง หมดแรง ครับ
    The Legend of 1900 (ตำนานนาย 1900 หัวใจรักจากท้องทะเล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่าง แรงแรง ครับ
    50/50 (2012)(ฟิฟตี้-ฟิฟตี้ ไม่ตายก็รอดวะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Tinker, Tailor, Soldier, Spy (2012)(ถอดรหัสสายลับพันหน้า) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    ฝนตกขึ้นฟ้า (Headshot)<พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Girls' Generation-Japan First Tour เนียนๆ อีกแล้ว
    Sphere <บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต;Prison Break Season 1-4 23d5 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

โพส
    6

ค่าปกติ

หลังจากอุดหนุนไปนานแล้ว
    ไม่ได้สั่งอีกเลย โหลดบิทมาดูอย่างเดียว
    แต่มันไม่ได้อารมณ์ จับต้องไม่ได้ 55
    ไม่รู้เท่าไหร่คิดเงินให้หน่อยครับ

Journey 2: Mysterious Island (2012)(เจอร์นีย์ 2: พิชิตเกาะพิศวงอัศจรรย์สุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Journey To The Center Of The Earth (เจาะทะลุ พิภพใต้โลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Captain America: The First Avenger (2011)(กัปตัน อเมริกา อเวนเจอร์ที่ 1)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Green Lantern (2011) (กรีน แลนเทิร์น) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Thor (2011) (เทพเจ้าสายฟ้า) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก: Sherlock Holmes 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;World Invasion : Battle Los Angeles (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Shutter Island <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

ขอบคุณครับ

LIVERBOY Guest

ค่าปกติ

ได้หนังแล้วจ้า ครบถ้วนนนน

โพส
    101

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by majini แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินครับ . . .
    ใน PM ครับ . . .
    ได้รับหนังแล้วครับ . . .
    สปีด ไม่ เคย ตก เลย ครับ
    ขอบคุณที่ให้บริืการ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส