หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 106 ของ 315 แรกแรก ... 65696104105106107108116156206 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,051 ถึง 1,060 ของ 3148

โพส
    6

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วครับ
    PM ไปแล้ว

โพส
    3

ค่าปกติ

มีโปร 10 แถม 1 เหมือนเดิมมั๊ยคะ
    (เป็นลูกค้าเก่าเคยสั่งผ่านทางเมลค่ะ)

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,252

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    สั่งหนังครับ รายละเอียดตาม PM
    Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินครับ รายละเีอียดตาม PM
    ได้รับของแล้วครับ รวดเร็ว สุดยอด
    ขอบคุณครับ
    ไว ไว ควิก
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by prowie แสดงโพส
    แจ้งโอนแล้วคะ ทางPM
    น่าจะได้รับแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by pondpond แสดงโพส
    สั่งหนัง...ครับ
    1.The Iron Lady (2012)(มาร์กาเลต แธตเชอร์...หญิงเหล็กพลิกแผ่นดิน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    2.Journey 2: Mysterious Island (2012)(เจอร์นีย์ 2: พิชิตเกาะพิศวงอัศจรรย์สุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    3.The Sitter (2012)(เดอะ ซิตเตอร์ ผจญภัยพี่เลี้ยงจอมป่วน)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    4.Bee Gees - One Night Only แนะนำอย่างแรงครับ
    5.Bee Gees - Live By Request แนะนำอย่างแรงครับ
    6.Hugo (2012)(ปริศนามนุษย์กลของอูโก้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    7.Sherlock Holmes: A Game of Shadows (2012)(เชอร์ล็อคโฮล์มส์:เกมพญายมเงามรณะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    8.Sherlock Holmes (เชอร์ล็อคโฮล์มส์ ดับแผนพิฆาตโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    9.This Means War (2012)(ดีส มีนส์ วอร์ สงครามหัวใจ คู่ระห่ำพยัคฆ์ร้าย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    10.ตามรักให้ถึงฝัน(Love Sin)(ฉ20+)<พากย์ไทย>
    11.ATM เออรัก...เออเร่อ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    12.บันทึกการแสดงสด Big Mountain Music Festival 3 (มัน ใหญ่ มาก 3)(2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    13.The Lovers' Guide <บรรยายอังกฤษ>Rate X แนะนำอย่าง หมดแรง ครับ
    14.Malena (มาเลน่า ผู้หญิงสะกดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่าง แรงแรง ครับ
    15.Flying Swords Of Dragon Gate (2012)(พยัคฆ์ตะลุยพยัคฆ์)<บรรยายอังกฤษ+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    16.SeeFood (ซีฟู้ด คู่หูป่วนมหาสมุทร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    17.J. Edgar(2012)(เจ. เอ๊ดการ์ จอมอหังการ์ เอฟบีไอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    18.Bunraku(2012)(บันราคุ สู้ลุยดะ!)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    19.Sleeping Beauty (2012)(อย่าปล่อยรัก ให้หลับใหล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> น18+
    20.Extremely Loud and Incredibly Close(2012)(ปริศนารักจากพ่อ ไม่ไกลเกินใจเอื้อม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    21.บันทึกการแสดงสด Potato Live Go On (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    22.Arrietty (2012) (อาริเอ็ตตี้ มหัศจรรย์ความลับคนตัวจิ๋ว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    23.อุโมงค์ผาเมือง <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    24.Babysitters (พี่เลี้ยงแสนร้อน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> น18+
    25.Blu-ray ซอง;The Lovers' Guide (Rate X )<บรรยายอังกฤษ>DTS-HD Master 5.1 แผ่นสามัญประจำบ้าน 55+
    26.Blu-ray ซอง;Girls' Generation-Japan First Tour Dolby TrueHD 5.1 ขาขาว.. เนียน.. เรียว.. งาม..ได้จัย
    27.Blu-ray ซอง;Lust Caution (Tony Leung Chiu Wai )(ฉ20+)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    28.Blu-ray ซอง;Titanic (James Cameron+Leonardo DiCaprio+Kate Winslet)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS 5.1 จะแนะนำดีมั้ยละเนี่ย...
    น่าจะได้รับแล้วเช่นกันนะครับ

Quote Originally Posted by delnilor แสดงโพส
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Hayao Miyazaki (Studio Ghibli) Collector's Edition (31disc) ราคาเท่าไหร่ครับ
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    สั่งหนังครับ
    ตกค้างงวดก่อน 1 แผ่น ผมขอเลือกเรื่องนี้ครับ

Blu-ray ซอง;Journey 2: The Mysterious Island (2012)(Dwayne Johnson+Josh Hutcherson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1

1 Mission: Impossible 3 (เผ่าปฏิบัติการสะท้านโลก ภาค 3 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    2 Mission: Impossible 2 (ผ่าปฏิบัติการสะท้านโลก ภาค 2 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    3 Mission: Impossible 1 (ผ่าปฏิบัติการสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    4 The Lovers' Guide <บรรยายอังกฤษ>Rate X แนะนำอย่าง หมดแรง ครับ
    5 Atonement <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    6 Mission: Impossible 4 Ghost Protocol (2012)(มิชชั่น อิมพอสซิเบิ้ล ปฏิบัติการ DVD 9
    7 Journey 2: Mysterious Island/ เจอร์นีย์ 2: พิชิตเกาะพิศวงอัศจรรย์สุดโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    8 Fantastic Four 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    9 The Quick and the Dead (Russell Crowe) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    10 Empire of the Sun (1987) <บรรยายไทย>
    11 Daredevil <บรรยายไทย>
    12 Total Recall <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    13 The Bridges of Madison County(Meryl Streep) <บรรยายไทย>
    14 Miss Congeniality 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    15 The Truman Show <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    สำรอง

The Princess Diaries 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Princess Diaries 2: Royal Engagement <บรรยายไทย>

Bad Boys 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bad Boys 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    รบกวนนิดครับ ผมมีโอนเงินเพิ่มเติมไปนิดหน่อย ฝากขนรวมให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    Blu-ray ซอง;Phil Collins: Live at Montreux 2004 DTS-HD Master 5.1 เจ้าพ่อเพลงรัก หวานซึ้ง ตราตรึงใจ
    ดีวีดี9 จำนวน 2เรื่อง
    The Bee Gees - Karaoke แนะนำอย่างแรงครับ
    Buddha (2012)(บุดดา เจ้าชายที่โลกไม่รัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by jommy แสดงโพส
    1.Hugo (2012)(ปริศนามนุษย์กลของอูโก้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    2.Sherlock Holmes: A Game of Shadows (2012)(เชอร์ล็อคโฮล์มส์:เกมพญายมเงามรณะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    3.This Means War (2012)(ดีส มีนส์ วอร์ สงครามหัวใจ คู่ระห่ำพยัคฆ์ร้าย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    4.Martha Marcy May Marlene (2012)(มาร์ธา ฝ่าโหดหนีอำมหิต)<บรรยายไทย>
    5.The Descendants (2012)(เดอะ เดสเซนแดนท์ส สวมหัวใจพ่อ ขอทุ่มรักอีกครั้ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    6.Drive (2012)(ขับดิบ ขับเดือด ขับดุ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    7.The Bodyguard (ดอะบอดี้การ์ด เกิดมาเจ็บเพื่อเธอ)<บรรยายไทย>
    8.The Girl With The Dragon Tattoo (2012)(พยัคฆ์สาวรอยสักมังกร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    9.Arrow The Ultimate Weapon (2012)(สงครามธนูพิฆาต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    10.Whitney Houston Live
    11.Girls' Generation-Japan First Tour
    12.Paranormal Activity 3 (2012) (เรียลลิตี้ ขนหัวลุก 3 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>.(ไม่ใช่ภาค Tokyoนะครับ) ****
    13.Mary and Max (เด็กหญิงแมรี่ กับ เพื่อนซี้ ช็อคโก้-แม็กซ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    14.Linkin Park : A Thousand Suns+ Live from Madrid (2011)
    15.Monsters (2011) (เขมือบดุ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    16.Mirrors 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    17. Haywire (2012)(เธอแรงหยุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    18. Take Shelter (2012)(สัญญาณตาย หายนะลวง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    19. Journey 2: Mysterious Island (2012)(เจอร์นีย์ 2: พิชิตเกาะพิศวงอัศจรรย์สุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    20. Bee Gees - Live By Request
    น่าจะได้รับแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by majini แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินครับ . . .
    ใน PM ครับ . . .
    Quote Originally Posted by majini แสดงโพส
    ได้รับหนังแล้วครับ . . .
    สปีด ไม่ เคย ตก เลย ครับ
    ขอบคุณที่ให้บริืการ
    ไว ไว ควิก อีกชามแล้ว

Quote Originally Posted by bigbig แสดงโพส

DVD 9 40 บาท
    The Lovers' Guide <บรรยายอังกฤษ>Rate X แนะนำอย่าง หมดแรง ครับ
    The Girl With The Dragon Tattoo (2012)(พยัคฆ์สาวรอยสักมังกร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Prince of Egypt (เดอะพริ๊นซ์ออฟอียิปต์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    First Squad (หน่วยพิฆาตปีศาจนาซี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Buddha (2012)(บุดดา เจ้าชายที่โลกไม่รัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    วัยรุ่นพันล้าน <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    30 กำลังแจ๋ว <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    30+ โสด On Sale <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    บางกอกกังฟู <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    รักตะลอนออนเดอะบีช (ยูอิ ทัตสึมิ) <พากย์ไทย> ขาวเนียน เนื้อนมไข่
    ก้านคอกัด <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    War Horse (2012)(Steven Spielberg ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Iron Maiden En Vivo (2012) แนะนำอย่างแรงครับ
    รักสุดท้าย ป้ายหน้า <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Beastmaster <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Modern Times (ชาร์ลี แชปลิน ตอน ยุคสมัยใหม่)<บรรยายไทย> เป็นหนังเงียบอีกเช่นกัน แต่มีบรรยายไทย
    Fright Night (2011) (คืนนี้ ผีมาตามนัด )<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    เพื่อนไม่เก่า <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Child's Play <บรรยายไทย>
    Jaws <บรรยายไทย>
    Kama Sutra - Secrets to the Art of Love (2D+3D)(2disc)
    Scorpions: Get Your Sting and Blackout Live (2012) แนะนำอย่างแรงครับ
    Michael Jackson ;The Life of an Icon (2011) (ไมเคิล แจ็คสัน ราชาตัวจริง คิง ออฟ ป๊อป) แนะนำอย่างแรงครับ
    AC/DC Let There Be Rock (2011) แนะนำอย่างแรงครับ

ไม่ทราบว่ามีครบไหม
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by topdump แสดงโพส
    น่าสนใจจังอยากไปน่ะ
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by tanabat แสดงโพส
    The Lovers' Guide <บรรยายอังกฤษ>Rate X แนะนำอย่าง หมดแรง ครับ
    The Legend of 1900 (ตำนานนาย 1900 หัวใจรักจากท้องทะเล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่าง แรงแรง ครับ
    50/50 (2012)(ฟิฟตี้-ฟิฟตี้ ไม่ตายก็รอดวะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Tinker, Tailor, Soldier, Spy (2012)(ถอดรหัสสายลับพันหน้า) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    ฝนตกขึ้นฟ้า (Headshot)<พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Girls' Generation-Japan First Tour เนียนๆ อีกแล้ว
    Sphere <บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต;Prison Break Season 1-4 23d5 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by pomod แสดงโพส
    หลังจากอุดหนุนไปนานแล้ว
    ไม่ได้สั่งอีกเลย โหลดบิทมาดูอย่างเดียว
    แต่มันไม่ได้อารมณ์ จับต้องไม่ได้ 55
    ไม่รู้เท่าไหร่คิดเงินให้หน่อยครับ

Journey 2: Mysterious Island (2012)(เจอร์นีย์ 2: พิชิตเกาะพิศวงอัศจรรย์สุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Journey To The Center Of The Earth (เจาะทะลุ พิภพใต้โลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Captain America: The First Avenger (2011)(กัปตัน อเมริกา อเวนเจอร์ที่ 1)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Green Lantern (2011) (กรีน แลนเทิร์น) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Thor (2011) (เทพเจ้าสายฟ้า) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก: Sherlock Holmes 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;World Invasion : Battle Los Angeles (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Shutter Island <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

ขอบคุณครับ
    พัสดุขึ้นเครื่องไปแล้วครับ

Quote Originally Posted by LIVERBOY แสดงโพส
    ได้หนังแล้วจ้า ครบถ้วนนนน
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by pomod แสดงโพส
    โอนเงินแล้วครับ
    PM ไปแล้ว
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by Phim-khul แสดงโพส
    มีโปร 10 แถม 1 เหมือนเดิมมั๊ยคะ
    (เป็นลูกค้าเก่าเคยสั่งผ่านทางเมลค่ะ)
    พีเอ็มครับ

รายการใหม่ครับ

Contraband (2012)(คนเดือด ท้านรกเถื่อน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Man on a Ledge (2012)(ระห่ำระฟ้า ท้านรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Special Forces (2012)(แหกด่านจู่โจม สายฟ้าแลบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    American Battleship (ยุทธการเรือรบ สยบเอเลี่ยน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Midnight in Paris (2012)(คืนบ่มรัก ที่ปารีส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    A Separation (2012)(หนึ่งรักร้าง...วันรักร้าว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    New Year's Eve (2012)(นิว เยียร์ อีฟ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    A Dangerous Method (2012)(หิวรัก ซ่อนลึกลึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Tom and Jerry: Around the World (2012)(ทอม กับเจอร์รี่ : คู่วุ่นจุ้นรอบโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    นารูโตะ ตำนานวายุสลาตัน เดอะมูฟวี่ ตอน หอคอยที่หายสาบสูญ (2012) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    White Vengeance (2012)(ฌ้อปาอ๋อง ศึกแผ่นดินไม่สิ้นแค้น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    วาเลนไทน์ สวีทตี้ <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

X-Art (2012)(4disc)(Uncensored)Rate X
    <ปกติส่วนตัวไม่ค่อยชอบแนวฝรั่งสักเท่าไหร่ ตัวอ้วนน่ากลัว ร้องเสียงดังน่ารำคาญ
    แต่สำหรับชุดนี้ มาแนวเอวบางร่างน้อย หน้าตาคิกขุอาโนเนะ ครางเหมียวๆ น่าบดขยี้เสียนี่กระไร
    โดยเฉพาะรูปร่างหน้าตายังกะนางแบบของค่ายวิกตอเรียซีเครต รำแต๊ๆ จ้าว...>

Kamasutra (2012) (ฉ20+) แผ่นสามัญประจำบ้านมาอีกแล้ว
    The Girl's Guide to Depravity Season 1(3disc)<บรรยายอังกฤษ>(น18+)
    100 Celebrity Nude Scenes (น18+)
    Avartar 3D+แว่น (ภาคพิสดาร)<บรรยายอังกฤษ>(Uncensored) 60 Rate X นอกจากเสียวแล้วยังมีฮา...

Koyuki Hara vs. Maria Ozawa (miyabi) <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    Nozomi Mashiro <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    China Mimura <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    Kotone Aisaki <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    Yuzu Shiina <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    Aoba Ito <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X

Contraband (2012)(Mark Wahlberg)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    We Own The Night (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Fighter (2011) (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Truth About Charlie (Mark Wahlberg)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Other Guys(Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Lovely Bones (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Max Payne (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Shooter (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Departed (2disc)(Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    I Heart Huckabees (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย>
    The Italian Job (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Planet of the Apes (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย>
    The Perfect Storm (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Three Kings (Mark Wahlberg) <บรรยายไทย>

Contraband (2012)(Kate Beckinsale )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Underworld: Awakening(2012) (Kate Beckinsale )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Underworld: Rise of the Lycans (Kate Beckinsale )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Underworld: Evolution (Kate Beckinsale )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Underworld (Kate Beckinsale )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Whiteout (Kate Beckinsale )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Click (Kate Beckinsale )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Aviator (2disc)(Kate Beckinsale )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Van Helsing (Kate Beckinsale )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pearl Harbor (2disc) (Kate Beckinsale )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Serendipity (Kate Beckinsale )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Man on a Ledge (2012)(Sam Worthington)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Fink !(2012)(Sam Worthington)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Debt(2012) (Sam Worthington) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Texas Killing Fields (2012) (Sam Worthington) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Last Night (2011) (Sam Worthington)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Avatar (Sam Worthington)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Clash of the Titans (Sam Worthington)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Terminator Salvation (Sam Worthington)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rogue (Sam Worthington)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hart's War (Sam Worthington)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Great Raid (Sam Worthington)<พากย์ไทย>

Man on a Ledge (2012)(Elizabeth Banks)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Next Three Days (Elizabeth Banks)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Role Models (Elizabeth Banks)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Meet Dave (Elizabeth Banks)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Definitely, Maybe (Elizabeth Banks)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Spider-Man 3 (Elizabeth Banks)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Spider-Man 2 (Elizabeth Banks)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Spider-Man (Elizabeth Banks)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Seabiscuit (Elizabeth Banks)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The 40 Year Old Virgin (Elizabeth Banks)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Catch Me If You Can (Elizabeth Banks)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Special Forces (2012)(Diane Kruger)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Unknown (2011) (Diane Kruger)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Inglourious Basterds (Diane Kruger)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    National Treasure: Book of Secrets (Diane Kruger)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    National Treasure (Diane Kruger)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Troy (2disc) (Diane Kruger)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Special Forces (2012)(Djimon Hounsou ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Eragon (Djimon Hounsou )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blood Diamond (Djimon Hounsou )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Island (Djimon Hounsou )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Constantine (Djimon Hounsou )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Lara Croft Tomb Raider: The Cradle of Life (Djimon Hounsou )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Gladiator (Djimon Hounsou )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Midnight in Paris (2012)(Owen Wilson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hall Pass (Owen Wilson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Little Fockers (Owen Wilson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    How Do You Know (Owen Wilson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Night at the Museum: Battle of the Smithsonian (Owen Wilson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Night at the Museum (Owen Wilson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    You, Me and Dupree (Owen Wilson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Wedding Crashers (Owen Wilson)<พากย์ไทย>
    Around the World in 80 Days (Owen Wilson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Shanghai Knights (Owen Wilson)<บรรยายไทย>
    Shanghai Noon (Owen Wilson)<บรรยายไทย>
    Behind Enemy Lines (Owen Wilson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Royal Tenenbaums (Owen Wilson)<บรรยายไทย>
    Armageddon (Owen Wilson)<พากย์ไทย>
    Anaconda (Owen Wilson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Marley & Me (Owen Wilson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Midnight in Paris (2012)(Rachel McAdams)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sherlock Holmes: A Game of Shadows (2012)(Rachel McAdams)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Morning Glory (Rachel McAdams) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sherlock Holmes (Rachel McAdams)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    State of Play (Rachel McAdams)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Lucky Ones (Rachel McAdams)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Notebook (Rachel McAdams)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

New Year's Eve (2012)(Michelle Pfeiffer)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Stardust (Michelle Pfeiffer)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sinbad: Legend of the Seven Seas (Michelle Pfeiffer)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Prince of Egypt (Michelle Pfeiffer)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Batman Returns (Michelle Pfeiffer)<บรรยายไทย>

New Year's Eve (2012)(Robert De Niro) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Heat(2disc)(Robert De Niro) <บรรยายไทย>
    Killer Elite (2012)(Robert De Niro) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Good Shepherd (Robert De Niro) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Limitless (2011) (Robert De Niro) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Little Fockers (2011) (Robert De Niro) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Machete (2011) (Robert De Niro) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    What Just Happened Robert (Robert De Niro) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Stardust (Robert De Niro) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Analyze That (Robert De Niro) <บรรยายไทย>
    Men of Honor (Robert De Niro) <บรรยายไทย>
    Ronin (Robert De Niro) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sleepers (Robert De Niro) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ****** (Robert De Niro) <บรรยายไทย>
    Raging Bull(Robert De Niro) <บรรยายไทย>
    The Deer Hunter (Robert De Niro) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Untouchables (Robert De Niro) <บรรยายไทย>
    Goodfellas (Robert De Niro) <บรรยายไทย>
    Once Upon a Time in America(2disc)(Robert De Niro) <บรรยายไทย>
    Mean Streets (Robert De Niro) <บรรยายไทย>

New Year's Eve (2012)(Ashton Kutcher)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    No Strings Attached(2011) (Ashton Kutcher) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Killers (Ashton Kutcher) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Valentine's Day (Ashton Kutcher) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Spread (Ashton Kutcher) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    What Happens in Vegas (Ashton Kutcher) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cheaper by the Dozen (Ashton Kutcher) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

New Year's Eve (2012)(Sarah Jessica Parker)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    I Don't Know How She Does It (2012)(Sarah Jessica Parker)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sex and the City 2(Sarah Jessica Parker)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sex and the City(Sarah Jessica Parker)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Did You Hear About the Morgans?(Sarah Jessica Parker)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mars Attacks!(Sarah Jessica Parker)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

A Dangerous Method (2012) (Keira Knightley)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Never Let Me Go (2011) (Keira Knightley)<บรรยายไทย>
    Atonement (Keira Knightley) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pirates of the Caribbean: At World's End (Keira Knightley)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pirates of the Caribbean: Dead Man's Chest (Keira Knightley) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pirates of the Caribbean: The Curse of the Black Pearl (Keira Knightley) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Domino (Keira Knightley) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pride & Prejudice (Keira Knightley) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    King Arthur (Keira Knightley)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Love Actually (Keira Knightley) <บรรยายไทย>

A Dangerous Method (2012)(Michael Fassbender )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Jane Eyre (2011)(Michael Fassbender)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    X-Men: First Class(Michael Fassbender)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Jonah Hex(Michael Fassbender)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Centurion(Michael Fassbender)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Inglourious Basterds(Michael Fassbender)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    300 (Michael Fassbender)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

White Vengeance (2012)(Leon Lai)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bodyguards and Assassins (Leon Lai)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Founding of a Republic (Leon Lai)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    An Empress and the Warriors (Leon Lai)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Seven Swords (Leon Lai)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

White Vengeance (2012)(Liu Yifei)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Forbidden Kingdom(Liu Yifei)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Journey To The Center Of The Earth 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;Contraband (2012)(Mark Wahlberg+Kate Beckinsale)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Man on a Ledge (2012)(Sam Worthington+Elizabeth Banks)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Haywire (2012)(Gina Carano+Ewan McGregor+Channing Tatum)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Special Forces (2012)(Diane Kruger+Djimon Hounsou)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;White Vengeance (2012)(Leon Lai+Liu Yifei)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray ซอง;New Year's Eve (2012)(Michelle Pfeiffer+Robert De Niro+Ashton Kutcher)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;A Separation (2012)(Peyman Moadi+Leila Hatami)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 3.0
    Blu-ray ซอง;Lan Kwai Fong (2012)(น18+)(Shiga Lin+Bo Blaylock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1

Blu-ray ซอง;Midnight in Paris (2012)(Woody Allen+Owen Wilson+Rachel McAdams)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 3.0
    Blu-ray ซอง;You've Got Mail (Tom Hanks+Meg Ryan)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Flightplan (Jodie Foster+Peter Sarsgaard)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Madagascar (Ben Stiller+Chris Rock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Madagascar: Escape 2 Africa (Ben Stiller+Chris Rock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1

Blu-ray ซอง;House of Flying Daggers (Zhang Yimou+Andy Lau+Takeshi Kaneshiro)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>Lpcm 5.1 Uncompressed แนะนำอย่าง แรงแรง ครับ
    Blu-ray ซอง;Zodiac (Director's Cut)(David Fincher+Robert Downey Jr.)<บรรยายอังกฤษ+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Rise of the Planet of the Apes (James Franco+Andy Serkis)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Flyboys (James Franco+Jean Reno)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Eraser (Arnold Schwarzenegger+Vanessa Williams)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Eragon (Ed Speleers+Sienna Guillory)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Kung Fu Hustle (Stephen Chow+Shengyi Huang)<บรรยายอังกฤษ+พากย์ไทย>Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Shaolin Soccer (Stephen Chow+Zhao Wei)<บรรยายอังกฤษ+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1

โพส
    6

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วครับ ไวมาก วันเดียวถึงเลย สปีดไม่ตกจริงๆ กล่องเหล็กสวยมาก งานละเอียด สีสกรีนหน้ากล่องสวยละเอียด ในกล่อง แพคมาดี มีแผ่นโฟมรองไว้ด้วย ลักษณะไม่ใช่งานลวกๆ เลยครับ ใส่ใจดี ใครชอบสะสม <<< แนะนำอย่างแรงครับ อิอิ
    Last edited by pomod; 04-06-2012 at 10:07.

โพส
    7

ค่าปกติ

สวัสดีครับ .. สั่งหนังคร๊าาบบ

หนังซอง ดีวีดีเก้า แผ่นละ 40 บาท
    -Contraband (2012)(คนเดือด ท้านรกเถื่อน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    -Man on a Ledge (2012)(ระห่ำระฟ้า ท้านรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    -Special Forces (2012)(แหกด่านจู่โจม สายฟ้าแลบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ ( 2 แผ่น )
    -Haywire (2012)(เธอแรงหยุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ ( 2 แผ่น )
    -Journey To The Center Of The Earth (เจาะทะลุ พิภพใต้โลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -Journey 2: Mysterious Island (2012)(เจอร์นีย์ 2: พิชิตเกาะพิศวงอัศจรรย์สุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    -Sherlock Holmes (เชอร์ล็อคโฮล์มส์ ดับแผนพิฆาตโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -Sherlock Holmes: A Game of Shadows (2012)(เชอร์ล็อคโฮล์มส์:เกมพญายมเงามรณะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    -This Means War (2012)(ดีส มีนส์ วอร์ สงครามหัวใจ คู่ระห่ำพยัคฆ์ร้าย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    -Blade Runner(The Final Cut)(d9+cd soundtrack)(เบลด รันเนอร์)<บรรยายไทย>แนะนำอย่าง แรงแรง ครับ
    -Drive (2012)(ขับดิบ ขับเดือด ขับดุ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ ( 2 แผ่น )
    -บันทึกการแสดงสด Big Mountain Music Festival 3 (มัน ใหญ่ มาก 3)(2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    -Underworld 4: Awakening (2012)(สงครามโค่นพันธุ์อสูร 4 กำเนิดใหม่ราชินีแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

โพส
    7

ค่าปกติ

สั่งหนังเพิ่มครับ ..

หนังซอง ดีวีดีเก้า แผ่นละ 40 บาท
    -The Darkest Hour (2012)(เดอะ ดาร์คเกส อาวร์ มหันตภัยมืดถล่มโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    -5 Days of War (2012)(สมรภูมิคลั่ง 120 ชั่วโมง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> ( 2 แผ่น )
    -มึง กู เพื่อนกันจนวันตาย <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    -Arrow The Ultimate Weapon (2012)(สงครามธนูพิฆาต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    -ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 1 องค์ประกันหงสา<พากย์ไทย>
    -ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 2 ประกาศอิสรภาพ <พากย์ไทย>
    -ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 3 ยุทธนาวี <พากย์ไทย>
    -ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 4 ศึกนันทบุเรง <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    -The Rock (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

โพส
    7

ค่าปกติ

สั่งหนังเพิมอีกครับ ..

คอนเสิร์ท ดีวีดีเก้า แผ่นละ 40 บาท
    -Red hot chili peppers ,greatest hit video
    -Red hot chile pepper ,live at slane castle

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก ดีวีดีเก้า แผ่นละ 65 บาท
    -บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Superman Collection (6disc)
    -superman <บรรยายไทย>
    -superman 2-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -superman returns <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -superman doomsday <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ตสะสมในตำนานครับ
    -Garfield 1-2(2d9) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>180

บ๊อกเซ็ต กล่องพับ สุดงาม แผ่นละ 65 บาท
    -บ๊อกเซ็ต กล่องพับ:Transporter 1-3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -บ๊อกเซ็ต กล่องพับ:Madagascar 1-2<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

โพส
    816

ค่าปกติ

ดีวีดี 9
    The Bee Gees - Karaoke แนะนำอย่างแรงครับ
    100 Celebrity Nude Scenes (น18+)
    Billy Elliot (บิลลี่ เอลเลียต ฝ่ากำแพงฝันให้ลั่นโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่าง แรงแรง ครับ

โพส
    816

ค่าปกติ

เอาใหม่ครับ
    ผมสั่งหนังตามนี้เลยครับ ฝากเช็คให้ด้วยว่ามีครบหรือเปล่า ฝากหักยอด 165 บา ที่โอนเกินแล้วไม่ทันงวดก่อนด้วยครับ ขอบคุณครับ
    1 Blu-ray ซอง;Harry Potter and the Sorcerer's Stone (Daniel Radcliffe+Emma Watson+Rupert Grint)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    2 Blu-ray ซอง;Harry Potter and the Chamber of Secrets (Daniel Radcliffe+Emma Watson+Rupert Grint)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    3 Blu-ray ซอง;Harry Potter and the Prisoner of Azkaban (Daniel Radcliffe+Emma Watson+Rupert Grint)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    4 Blu-ray ซอง;Harry Potter and the Goblet of Fire (Daniel Radcliffe+Emma Watson+Rupert Grint)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    5 Blu-ray ซอง;Harry Potter and the Order of the Phoenix (Daniel Radcliffe+Emma Watson+Rupert Grint)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    6 Blu-ray ซอง;Harry Potter and the Half-Blood Prince (Daniel Radcliffe+Emma Watson+Rupert Grint)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    7 Blu-ray ซอง;Harry Potter and the Deathly Hallows Part 1 (Daniel Radcliffe+Emma Watson+Rupert Grint)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    8 Blu-ray ซอง;Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 (Daniel Radcliffe+Emma Watson+Rupert Grint)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    9 Blu-ray 50GB;The Bourne Identity <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    10 Blu-ray 50GB;The Bourne Supremacy <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    11 Blu-ray 50GB;The Bourne Ultimatum <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    .....................................................................................................................................................................................

ดีวีดี 9
    Billy Elliot (บิลลี่ เอลเลียต ฝ่ากำแพงฝันให้ลั่นโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่าง แรงแรง ครับ
    ..................................................................................................................

โพส
    1

ค่าปกติ

gap4444 สั่งหนังไปแล้ว ยังไม่ได้รับหนังกรุณาแจ้งทางโทรศัพท์ดวยครับ

Originally Posted by gap4444
    Originally Posted by Blu-ray Disc
    ยอดรวม 3*85+26*40=1295

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาชิดลม
    001-577324-0
    นาย ทัดเทพ

หลังจากโอนเงินแล้ว ช่วยแจ้งยอดโอน วัน เวลาที่โอน
    รายการที่สั่ง และ ชื่อ ที่อยู่ ด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับที่ไว้วางใจใช้บริการ

Blu-ray ซอง;American Pie (Jason Biggs+Shannon Elizabeth)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;American Pie 2 (Jason Biggs +Alyson Hannigan ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;American Wedding (Jason Biggs+January Jones) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

The Sitter (2012)(เดอะ ซิตเตอร์ ผจญภัยพี่เลี้ยงจอมป่วน)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Malena (มาเลน่า ผู้หญิงสะกดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่าง แรงแรง ครับ
    American Pie 4: Band Camp <พากย์ไทย>
    American Pie 5: The Naked Mile <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    American Pie 6: Beta House <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    American Pie 7 (2009): The Book of Love <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mission: Impossible 4 Ghost Protocol (2012)(มิชชั่น อิมพอสซิเบิ้ล ปฏิบัติการไร้เงา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Girl With The Dragon Tattoo (2012)(พยัคฆ์สาวรอยสักมังกร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Girl Who Kicked the Hornets' Nest (ขบถสาว โค่นทรชน:ปิดบัญชีคลั่ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Girl Who Played With Fire (ขบถสาว โค่นทรชน:โหมไฟสังหาร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    กากี <พากย์ไทย> น18+
    รักตะลอนออนเดอะบีช (ยูอิ ทัตสึมิ) <พากย์ไทย> ขาวเนียน เนื้อนมไข่
    Wolf Town (เมืองคำสาป คมเขี้ยวหมาป่า) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ironclad (2011)(ทัพเหล็ก โค่นอำนาจ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    คาราบาว :บันทึกการแสดงสด คอนเสิร์ต 15 ปี เมด อิน ไทยแลนด์ แนะนำอย่างแรงครับ
    Slam-Bang (โหดกระหน่ำ ไอที ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    มิดไมล์ (Racing Love)<พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    This Means War (2012)(ดีส มีนส์ วอร์ สงครามหัวใจ คู่ระห่ำพยัคฆ์ร้าย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    รักเว้ยเฮ้ย <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    A Better Tomorrow 1 (โหด เลว ดี 1) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    A Better Tomorrow 2 (โหด เลว ดี 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    A Better Tomorrow 3 (โหด เลว ดี 3) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    In A Better World (2011) (แดนดิบ แดนสวรรค์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Informers <บรรยายไทย+พากย์ไทย> น18+
    Hell Ride <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    โอนเงินแล้ว 1295 บาท 1/06/2555 14.09 น

กิจณัฐเดช ละม้ายศรี
    191/218 (advance shop)
    ตลาดโชคชัย4 เขต แขวงวังทองหลาง
    กทม 10310
    0894872707
    ขอทราบหน่อยครับว่าของแล้วยังครับ ขอบคุณครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส