หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 11 ของ 315 แรกแรก ... 9101112132161111 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 101 ถึง 110 ของ 3146

โพส
    4

ค่าปกติ

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับรวดเร็วทันใจ
    แต่มีข้อสงสัยทำไมพลาสติกที่ซิวกล่องถึงโดนแกะอ่ะครับท่าน
    ปล.เดียวคราวหน้าจะอุดหนุนใหม่ครับ

ค่าปกติ

มี ออเดอร์เล็กๆ ไปให้ท่านเจ้าสำนักคิดตังค์ครับ

โพส
    32

ค่าปกติ

ได้รับหนังตั้งแต่วันจันทร์แล้วครับ ขอบคุณมากสำหรับความรวดเร็วอย่างที่สุด!!!
    ออเดอร์ต่อไปเร็วๆ นี้ครับผม

โพส
    6

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินทาง pm แล้วครับ

ค่าปกติ

แจ้งโอนไปทาง PM แล้วนะครับ
    ตรวจสอบแล้วครบถ้วยยังไง
    มาแจ้งให้ชื่นใจหน่อยนะครับ(กลัวตกหล่น)
    พอดีวันนี้ เข้าเวปแล้วมันโหลดยากเหลือเกิน
    ไม่รู้ใครเป็นบ้าง

ที่ตั้ง
    บ้านอำเภอ
    โพส
    23

ค่าปกติ

กระทู้นี้นี้ Error นะครับ เห็นเจ้าของกระูทู้รู้แล้วนะครับ

ของผมเข้ามาหน้าสุดท้าย เจอแบบนี้

"The page isn't redirecting properly

Firefox has detected that the server is redirecting the request for this address in a way that will never complete.

* This problem can sometimes be caused by disabling or refusing to accept
    cookies."

พอ Try Again มันไปหน้าที่ 11 ตลกแท้

โพส
    7

ค่าปกติ

สั่งหนังหน่อยครับ

1.Blu-ray 50GB;Enemy at the Gates <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1

2.Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Takers (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

3.Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The Sorcerer’s Apprentice <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

4.Scott Pilgrim Vs. The World (สก็อต พิลกริม กับศึกโค่นกิ๊กเก่าเขย่าโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    5.Eat Pray Love (อิ่ม มนต์ รัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    6.Resident Evil: Afterlife (ผีชีวะ 4 สงครามแตกพันธุ์ไวรัส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    7.Resident Evil: Extinction (ผีชีวะ 3 สงครามสูญพันธุ์ไวรัส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    8.Oceans (โอเชี่ยน มหัศจรรย์ลึกสุดโลกใต้ทะเล) (สารคดี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    9.The Bridges of Madison County (สะพานรัก สะพานอดีต) <บรรยายไทย>
    10.Sora Aoi 1(ปิดเทอมใหญ่ หัวใจว้าวุ่น 1 ภาคพิสดาร) Mosaic 85 RateX
    11.Stealth (ฝูงบินมหากาฬถล่มโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    12.Harsh Times (คู่ดิบ ฝ่าเมืองเถื่อน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    13.The Extraordinary Adventures of Adele Blanc-Sec (พลังอะเดล ข้ามขอบฟ้าโค่น 5 อภิมหาภัย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

โพส
    7

ค่าปกติ

3333333333333333

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,250

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by จิ๊กโก๋โรแมนติก แสดงโพส
    มี ออเดอร์เล็กๆ ไปให้ท่านเจ้าสำนักคิดตังค์ครับ
    Quote Originally Posted by จิ๊กโก๋โรแมนติก แสดงโพส
    แจ้งโอนไปทาง PM แล้วนะครับ
    ตรวจสอบแล้วครบถ้วยยังไง
    มาแจ้งให้ชื่นใจหน่อยนะครับ(กลัวตกหล่น)
    พอดีวันนี้ เข้าเวปแล้วมันโหลดยากเหลือเกิน
    ไม่รู้ใครเป็นบ้าง
    ผมก็เข้ายากเหมือนกัน ไม่รู้ว่าเป็นเพราะเน็ต หรือ เว็บอะครับ
    กล่องเหล็กเนียนๆ พร้อมเดินทางวันนี้ครับ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by niwat แสดงโพส
    กระทู้นี้นี้ Error นะครับ เห็นเจ้าของกระูทู้รู้แล้วนะครับ

ของผมเข้ามาหน้าสุดท้าย เจอแบบนี้

"The page isn't redirecting properly

Firefox has detected that the server is redirecting the request for this address in a way that will never complete.

* This problem can sometimes be caused by disabling or refusing to accept
    cookies."

พอ Try Again มันไปหน้าที่ 11 ตลกแท้
    ท่าน admin จัดการแก้ไขให้เรียบร้อยแล้วครับ
    กล่องเหล็กแรมโบ้เนียนๆ พร้อมออกเดินทางแล้ว...

Quote Originally Posted by panfilm แสดงโพส

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับน้าโอ แหล่มได้ใจจริงๆ ความรู้ดีๆทั้งนั้น ได้สัมผัสแสงฟ้าแล้ว ทำเอาลืม DVD ไปเลย ภาพมีมิติมาก เสียงแน่นเหมือนเป็นส่วนนึงกับตัวละครเลย
    เจ้าพ่อบ๊อกเซ็ต มาเยือน...
    บ๊อกที่ท่านตาม หา แต่ละตัว เทพๆ ทั้งน้าน เลยนะครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by JeyJey แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินครับ
    รบกวน update สถานะด้วยครับ

ยอดเงิน 4210
    วัน 260111 เวลา 1812

รายการที่สั่ง

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Elizabeth 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Avatar (2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Robert Rodriguez Collection (3disc)
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:King Kong (2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:The Pacific (5Disc) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Guns n’ Roses Collection (4disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:X-japan No.1 (6disc)แนะนำอย่างแรงครับ
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Spartacus Blood and Sand Season 1(4disc)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

กล่องเหล็ก สลิม;Liar Liar <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Indiana Jones 1-4<บรรยายไทย>

กวน มึน โฮ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    กวน มึน โฮ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Inception (อินเซ็ปชั่น จิตพิฆาตโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Inception (อินเซ็ปชั่น จิตพิฆาตโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Piranha(2010) (ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Cars Toon: Mater's Tall Tales (คาร์ส ตูน: รวมฮิตวีรกรรมของเมเทอร์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    A Christmas Carol (อาถรรพ์วันคริสต์มาส) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Hole (มหัศจรรย์หลุมทะลุพิภพ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Centurion (อหังการนักรบแผ่นดินเถื่อน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Killers (เทพบุตรหรือนักฆ่า บอกมาซะดีดี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Robin Hood: Prince of Thieves(โรบินฮู้ด เจ้าชายจอมโจร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Solomon Kane (โซโลมอน ตัดหัวผี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Solomon Kane (โซโลมอน ตัดหัวผี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    10,000 B.C. (บุกอาณาจักรโลก 10000 ปี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sherlock Holmes (เชอร์ล็อค โฮล์มส์ ดับแผนพิฆาตโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    2012 (วันสิ้นโลก) (2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    รถไฟฟ้า มาหานะเธอ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Far and Away <บรรยายไทย>
    My Best Friends Wedding <บรรยายไทย>
    Cruel Intentions <บรรยายไทย>
    Scooby-Doo: The Mystery Begins (สคูบี้ดู กับคดีปริศนามหา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    I Know What You Did Last Summer <บรรยายไทย>
    Defiance(วีรบุรุษ ชาติพยัคฆ์ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 Quantum of Solace(007 พยัคฆ์ร้าย ทวงแค้นระห่ำโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 ****** Royale <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Salt (สวยสังหาร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Salt (สวยสังหาร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Shanghai (ไฟรัก ไฟสงคราม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Sorcerer's Apprentice (ศึกอภินิหารพ่อมดถล่มโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    IMAX: Under The Sea (มหัศจรรย์โลกใต้ทะเลลึก ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    สิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่ารัก <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    สิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่ารัก <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Jaws <บรรยายไทย>
    The Patriot <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    How to Train Your Dragon (อภินิหารไวกิ้ง พิชิตมังกร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Extraordinary Adventures of Adele Blanc-Sec (พลังอะเดล ข้ามขอบฟ้าโค่น 5 อภิมหาภัย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Twilight Saga: Eclipse (แวมไพร์ ทไวไลท์ 3 อีคลิปส์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Bruce Almighty (บรู๊ซ ออลไมตี้ 7 วันนี้ พี่ขอเป็นพระเจ้า) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Dante's Peak <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bad Lieutenant: Port of Call New Orleans (เกียรติยศคนโฉด ถล่มเมืองโหด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    National Treasure 2 (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    National Treasure 1 (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Con Air (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Terminator 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Terminator 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Chloe (โคลอี้ เธอซ่อนร้าย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

ที่อยู่ ส่งให้ใน PM
    น่าจะได้รับของแล้วนะครับ
    มีกล่องเหล็ก เนียน ๆมาเพิ่มแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by chai007 แสดงโพส
    คิดค่าเสียหายด้วยครับพ่อค้า ทาง PM
    ของถึงยัังเอ่ย..
    life กล่องเหล็กเข้ามาแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by moohank แสดงโพส
    โอนแล้วครับ ที่อยู่ตาม pm
    พัสดุเดินทางไปแล้วครับ

Quote Originally Posted by PAT TS แสดงโพส
    รับของแล้ว ขอบคุณมากครับ
    ดับเบิ้ล ออเดอร์
    ของล๊อต สองเดินทางไปแล้ว..

Quote Originally Posted by zepro แสดงโพส
    แวะเข้ามาส่องครับ แต่งงกับแผ่น Blu-ray มีหลายแบบมากแต่ละแบบราคายังไง แล้วคุณภาพของแต่ละยี่ห้อเป้นไง
    Quote Originally Posted by zepro แสดงโพส
    ส่งรายการหนังไปแล้ว เช็ค pm ด้วยครับ
    โอนเงินให้แล้วเช็ค PM ด้วยครับ
    ได้รับเรียบร้อยแล้วครับรวดเร็วทันใจ
    แต่มีข้อสงสัยทำไมพลาสติกที่ซิวกล่องถึงโดนแกะอ่ะครับท่าน
    ปล.เดียวคราวหน้าจะอุดหนุนใหม่ครับ
    ได้ของไวจัง
    bd tsai chin แหล่มมั้ยเอ่ย..

Quote Originally Posted by Mezanine แสดงโพส
    รบกวนเช็ค order ใน PM ให้ด้วยค่ะ
    Quote Originally Posted by Mezanine แสดงโพส
    คุณพ่อค้า โอนเงินไปแล้วนะคะ รบกวนเช็ค PM ด้วย

ขอบคุณค่ะ
    น่าจะได้รับของแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by JabaWack แสดงโพส
    รอ Scott Pilgrim แล้วค่อยจัดหนักทีเดียวเหมือนเดิมครับ
    เข้ามาแล้วครับ
    ขอหนักๆ เหมือนครั้งที่แล้วนะครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by tonhukwang แสดงโพส
    ได้รับหนังตั้งแต่วันจันทร์แล้วครับ ขอบคุณมากสำหรับความรวดเร็วอย่างที่สุด!!!
    ออเดอร์ต่อไปเร็วๆ นี้ครับผม
    ของถึงไวจัง..
    รอออเดอร์ใหม่อยู่นะครับ

Quote Originally Posted by unn แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินทาง pm แล้วครับ
    วันนี้ ของออกเดินทางครับ

Quote Originally Posted by a_kub แสดงโพส
    สั่งหนังหน่อยครับ

1.Blu-ray 50GB;Enemy at the Gates <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1

2.Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Takers (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

3.Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The Sorcerer’s Apprentice <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

4.Scott Pilgrim Vs. The World (สก็อต พิลกริม กับศึกโค่นกิ๊กเก่าเขย่าโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    5.Eat Pray Love (อิ่ม มนต์ รัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    6.Resident Evil: Afterlife (ผีชีวะ 4 สงครามแตกพันธุ์ไวรัส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    7.Resident Evil: Extinction (ผีชีวะ 3 สงครามสูญพันธุ์ไวรัส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    8.Oceans (โอเชี่ยน มหัศจรรย์ลึกสุดโลกใต้ทะเล) (สารคดี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    9.The Bridges of Madison County (สะพานรัก สะพานอดีต) <บรรยายไทย>
    10.Sora Aoi 1(ปิดเทอมใหญ่ หัวใจว้าวุ่น 1 ภาคพิสดาร) Mosaic 85 RateX
    11.Stealth (ฝูงบินมหากาฬถล่มโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    12.Harsh Times (คู่ดิบ ฝ่าเมืองเถื่อน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    13.The Extraordinary Adventures of Adele Blanc-Sec (พลังอะเดล ข้ามขอบฟ้าโค่น 5 อภิมหาภัย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Quote Originally Posted by a_kub แสดงโพส
    3333333333333333
    ขาประจำมาแย้ว..
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by winspector แสดงโพส
    ได้รับแล้วครับผม รวดเร็ว...ครบถ้วน...แม่นยำ555
    เขินจัง..
    ก็น้าให้เวลาหาแผ่นมากมาย
    ถึงแม้ว่า เหลือ แค่ 1 แผ่นในตลาดก็หาให้ได้อะครับ

Quote Originally Posted by meecool แสดงโพส
    อยากได้ TITANIC Blu-ray หาในรายการแล้วไม่มีเรื่องนี้น่าจะทำนะเนี่ย ฝากดูให้ด้วยครับ
    bd หนักๆ
    น่าจะได้รับวันนี้ ตรงตามเวลาเป๊ะ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,250

ค่าปกติ

รายการหนังใหม่ครับ

Detective Dee and the Mystery of the Phantom Flame(ตี๋เหรินเจี๋ย ดาบพายุทะลุคนไฟ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    บางระจัน 2 <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Kinta (คินตา หมัดพายุมังกร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Holiday (ซอร์ไพรส์รัก วันพักร้อน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    My Blueberry Nights (มาย บลูเบอร์รี่ ไนท์ 300 วัน 5,000 ไมล์ ห่างไกลไม่ห่างกัน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sleuth (เฉือนเหลี่ยม คนหักคม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Scott Pilgrim Vs. The World (สก็อต พิลกริม กับศึกโค่นกิ๊กเก่าเขย่าโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Takers (พลิกแผนปล้นระห่ำนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Traveller (มัจจุราชไร้เงา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Lizard Boy (โคตรเหี้ยมสยองพันธุ์ผสม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Devil's Playground (ฝูงห่าไวรัสสยองกินเมือง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Alien vs. Ninja (สงครามเอเลี่ยน ถล่มนินจา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Eat Pray Love (อิ่ม มนต์ รัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Going The Distance (รักแท้ ไม่แพ้ ระยะทาง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Against The Current (ว่ายสุดฝัน วันเกียรติยศ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Definitely Maybe (หนุ่มว้าวุ่น ลุ้นรักแท้) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Another Cinderella Story (นางสาวซินเดอเรลล่า 2 กิ๊งหัวใจไอพ็อดสื่อรัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    A Walk in the Clouds (จะขอบูชาหัวใจเธอ ไว้ที่วิมานเมฆ) <บรรยายไทย>

Open Season 3 (คู่ซ่าส์ ป่าระเบิด 3) <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Open Season 2 (คู่ซ่าส์ ป่าระเบิด 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Open Season 1 (คู่ซ่าส์ ป่าระเบิด ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Fireman Sam: Paper Plane Down & Other Stories (แซมยอดตำรวจดับเพลิง ชุด เครื่องบินกระดาษของนอร์แมน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Thomas & Friends: The Great Discovery (โธมัสยอดหัวรถจักร ตอน การค้นพบครั้งยิ่งใหญ่ของโธมัส) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Jasmine's Enchanted Tales: Journey Of A Princess (เรื่องราวหฤหรรษ์ของจัสมิน ตอน การผจญภัยของเจ้าหญิง ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Color Purple (เลือดสีม่วง ) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Brothers Grimm (ตะลุยพิภพมหัศจรรย์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Music and Lyrics (มิวสิค แอนด์ ลีริคส์ สี่ห้องใจนี้ มีแต่เสียงเธอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Friends with Money (มิตรภาพของเรา... อย่าให้เงินมาเกี่ยว) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Dumbo (ดัมโบ้) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cloverfield (วันวิบัติ อสูรกายถล่มโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Detective Dee and the Mystery of the Phantom Flame(Andy Lau)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    God of Gamblers(Andy Lau)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    God of Gamblers 2(Andy Lau)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Days of Being Wild(Andy Lau)<บรรยายไทย>
    Lee Rock 1-2 (Andy Lau)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Gun and Rose (Andy Lau)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Infernal Affairs (Andy Lau)<บรรยายไทย>
    Infernal Affairs 3 (Andy Lau)<บรรยายไทย>
    House of Flying Daggers(Andy Lau)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Battle of Wits (Andy Lau)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Protege(Andy Lau)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Warlords (Andy Lau)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Look For A Star (Andy Lau)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Sleuth (Jude Law) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Holiday (Jude Law) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    My Blueberry Nights (Jude Law) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Repo Men (Jude Law) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sherlock Holmes (Jude Law) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Imaginarium of Doctor Parnassus(Jude Law) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Aviator(2disc)(Jude Law) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sky Captain and the World of Tomorrow (Jude Law) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    I Heart Huckabees (Jude Law) <บรรยายไทย>
    Cold Mountain(Jude Law) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Road to Perdition(Jude Law) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Artificial Intelligence: AI (Jude Law) <บรรยายไทย>
    Enemy at the Gates(Jude Law) <บรรยายไทย>

Eat Pray Love (Julia Roberts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Valentine's Day(Julia Roberts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Duplicity (Julia Roberts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Charlie Wilson's War (Julia Roberts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ocean's Twelve (Julia Roberts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ocean's Eleven(Julia Roberts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mona Lisa Smile (Julia Roberts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Erin Brockovich(Julia Roberts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Notting Hill (Julia Roberts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hook(Julia Roberts) <บรรยายไทย>
    Pretty Woman(Julia Roberts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Going The Distance (Drew Barrymore) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Everybody's Fine (Drew Barrymore) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Whip It (Drew Barrymore) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Grey Gardens (Drew Barrymore) <บรรยายไทย>
    He's Just Not That Into You (Drew Barrymore) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Music and Lyrics (Drew Barrymore) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Charlie's Angels: Full Throttle (Drew Barrymore) <พากย์ไทย>
    Charlie's Angels (Drew Barrymore) <บรรยายไทย>
    50 First Dates (Drew Barrymore) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Scream (Drew Barrymore) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Batman Forever (Drew Barrymore) <บรรยายไทย>

A Walk in the Clouds (Keanu Reeves) <บรรยายไทย>
    The Private Lives of Pippa Lee (Keanu Reeves) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Day the Earth Stood Still (Keanu Reeves) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Street Kings (Keanu Reeves) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Constantine (Keanu Reeves) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Matrix Revolutions (Keanu Reeves) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Matrix Reloaded (Keanu Reeves) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Matrix (Keanu Reeves) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Chain Reaction (Keanu Reeves) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    A Walk in the Clouds (Keanu Reeves) <บรรยายไทย>
    Speed (Keanu Reeves) <บรรยายไทย>
    Dracula (Keanu Reeves) <บรรยายไทย>
    Point Break (Keanu Reeves) <บรรยายไทย>

The Color Purple (Steven Spielberg ) <บรรยายไทย>
    The Pacific (5disc) (Steven Spielberg ) <บรรยายไทย>
    Saving Private Ryan (2disc) (Steven Spielberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Indiana Jones and the Kingdom of the Crystal Skull (Steven Spielberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Indiana Jones and the Last Crusade (Steven Spielberg) <บรรยายไทย>
    Indiana Jones and the Temple of Doom (Steven Spielberg) <บรรยายไทย>
    Indiana Jones and the Raiders of the Lost Ark (Steven Spielberg) <บรรยายไทย>
    The Terminal (Steven Spielberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Catch Me If You Can (Steven Spielberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Minority Report (Steven Spielberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Artificial Intelligence: AI (Steven Spielberg) <บรรยายไทย>
    Jurassic Park 2:The Lost World (Steven Spielberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Jurassic Park (Steven Spielberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Schindler's List (2disc) (Steven Spielberg) <บรรยายไทย>
    Always (Steven Spielberg) <บรรยายไทย>
    Empire of the Sun (Steven Spielberg) <บรรยายไทย>
    The Color Purple (Steven Spielberg) <บรรยายไทย>
    E.T: The Extra-Terrestrial (Steven Spielberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Jaws (Steven Spielberg) <บรรยายไทย>
    Innerspace (Steven Spielberg) <บรรยายไทย>

The Brothers Grimm (Heath Ledger) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Imaginarium of Doctor Parnassus (Heath Ledger) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Dark Knight (Heath Ledger) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Brokeback Mountain (Heath Ledger) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    A Knight's Tale (Heath Ledger) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    10 Things I Hate About You (Heath Ledger) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Patriot (Heath Ledger) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Brothers Grimm (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Green Zone (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Invictus (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Informant! (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bourne Identity (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bourne Supremacy (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bourne Ultimatum (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ocean's Eleven (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ocean's Twelve (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ocean's Thirteen(Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Good Shepherd (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Departed (2Disc) (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Legend of Bagger Vance (Matt Damon) <บรรยายไทย>
    Dogma (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rounders (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Saving Private Ryan (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Good Will Hunting (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Rainmaker (Matt Damon) <บรรยายไทย>
    Courage Under Fire (Matt Damon) <บรรยายไทย>
    Field of Dreams (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Brothers Grimm (Monica Bellucci ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Sorcerer's Apprentice (Monica Bellucci ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Private Lives of Pippa Lee (Monica Bellucci ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Shoot 'Em Up (Monica Bellucci ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Passion of the Christ (Monica Bellucci ) <บรรยายไทย>
    The Matrix Revolutions (Monica Bellucci ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Matrix Reloaded (Monica Bellucci ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tears of the Sun(Monica Bellucci ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Irreversible (Monica Bellucci ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Malena(Monica Bellucci ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

กล่องเหล็ก สลิม;Resident Evil: Afterlife <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Alice in Wonderland (animation)<บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Other Boleyn Girl <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;A Beautiful Mind <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Rambo 1-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Life (4disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Resident Evil Collection (5Disc)
    -resident evil 1<พากย์ไทย>
    -resident evil 2-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -resident evil;degeneration <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Ip Man Collection (3disc)
    -ip man 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -the legend is born ,ip man <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Wyatt Earp (2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:How the West was Won (2disc)<บรรยายไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Pixar Collection Vol.3 (9Disc)
    -pixar shortfilm collection <บรรยายไทย>
    -a bug’s life <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -monster ,inc <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -finding nemo <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -the incredibles <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -cars <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -ratatouille <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -wall e <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -up <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Pixar Collection Vol.2 (6Disc)
    -pixar short films <บรรยายไทย>
    -the incredibles <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -cars <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -ratatouille <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -wall e <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -up <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Pixar Collection Vol.1 (5Disc)
    -toy story 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -toy story 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -a bug ‘s life <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -monsters inc <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -finding nemo <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Santana Collection Vol.3 (9Disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    -hymns for peace ,live at montreux
    -live the 1988 montreux ,jazz festival
    -viva santana
    -the magno session
    -supernatural live
    -live by request
    -sacred fire
    -at budokan ,live in tokyo
    -ub concert

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Santana Collection Vol.2 (6disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    -the nagano session
    -supernatural live
    -live by request
    -sacred fire live in mexico
    -at budokan live in tokyo
    -in concert

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Santana Collection Vol.1 (6Disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    -santana hymns for peace live at montreux 2004
    -blues at montreux 2004 (3disc)
    -santana & shorter live at montreux 1988
    -viva santana

Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Rambo 4 (Extended Cut) <บรรยายไทย> DTS-HD Master 7.1 แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Resident Evil 4 Afterlife<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Detective Dee and the Mystery of the Phantom Flame <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Takers (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Sex and the City 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Resident Evil 3<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Resident Evil 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Resident Evil 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Rambo 3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Rambo 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Rambo 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);The Hurt Locker <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Dracula <บรรยายไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Avatar(Extended Collector's Edition) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Van Helsing<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Clash of the Titan 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Takers (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Kinta <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Gun (2010) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Inglorious Basterd <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Alvin and the Chipmunks <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Poseidon <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Master & Commander <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Enemy of the State<บรรยายไทย+พากย์ไทย> LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):We were Soldiers <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The One <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Confucius <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The Silence of the Lamb <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray(กล่องขาวใส3G):IL Divo Live in Barcelona DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Julieta Venegas MTV UnpluggedLPcm 5.1 Uncompressed

Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Pirate of the Caribbean 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย> LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Pirate of the Caribbean 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย> LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Pirate of the Caribbean 3<บรรยายไทย+พากย์ไทย> LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The Fast & The Furious <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):2 Fast 2 Furious <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The Fast and the Furious: Tokyo Drift <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Fast & Furious 4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Kill Bill 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย> LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Kill Bill 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย> LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Ice Age 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Ice Age 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Ice Age 3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Resident Evil 3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1

Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Matrix 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Matrix 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Matrix 3<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Night at the Museum 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Night at the Museum 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Underworld 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย> LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Underworld 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย> LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Underworld 3<บรรยายไทย+พากย์ไทย> LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Mummy 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Mummy 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Mummy 3<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Mission Imposible 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Mission Imposible 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Mission Imposible 3<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):007 The World is not Enough<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):007 Quantum of Solace <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Detective Dee and the Mystery of the Phantom Flame <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Takers (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Scott Pilgrim Vs. The World <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):King Arthur <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):For a Few Dollar More <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):A Fistful of Dollars <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):The Good The Bad and The Ugly <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Phil Collins-Going Back: Live at Roseland Ballroom NYC DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Rock and Roll Hall of Fame Concert (25th Anniversary) DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Europa Konzert 2009 DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Elvis on Tour DTS-HD Master 5.1

Blu-ray 50GB;Resident Evil: Afterlife 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Resident Evil: Afterlife<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray 50GB;The Last Airbender<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Sherlock Holmes <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;The Patirot <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray 50GB;2012<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;The Day after Tomorrow <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray 50GB;007 Die Another Day<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;007 The World is not Enough<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;The Departed <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Wanted <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;The Dark Knight<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray 50GB;National Treasure 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray 50GB;National Treasure 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray 50GB;Matrix 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray 50GB;Matrix 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray 50GB;Matrix 3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1

Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Home <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Michael Jackson, This is it <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Beyonce I am World Tour (2010) LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Celine Dion , A New Day , Live in Las Vegas <บรรยายไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;How to Train your Dragon <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;The Expendables <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Kick Ass <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Harry Potter and the Half-Blood Prince<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Harry Potter and the Prisoner of Azkaban<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Harry Potter and the Chamber of Secrets <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Iron Man <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Batman Begin <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Bodyguard and Assassins<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Red Cliff 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Monster House <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Cloudy with a Chance of Meatballs <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Moulin Rouge<บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Indiana Jones And The Kingdom Of The Crystal Skul <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Journey to the Center of the Earth <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Forrest Gump <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส