หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 12 ของ 315 แรกแรก ... 210111213142262112 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 111 ถึง 120 ของ 3147

ค่าปกติ

ท่านเจ้าสำนักยัง"หลั่งเร็ว" เอ๊ย! จัดส่งเร็ว เหมือนเดิมนะครับ 555

โพส
    3

ที่ตั้ง
    thailand
    โพส
    26

ค่าปกติ

ได้รับสินค้าแล้วครับ ตั้งแต่วันจันทร์ รวดเร็วเหมือนเคย จนไม่ต้องบรรยายครับ
    ท่านพ่อค้าจะมี Promotion เด็ด ๆ อีกไหมครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

รอคอยอย่างใจจดใจจ่อ อยากดูแว้วว 555

โพส
    32

ค่าปกติ

สั่งหนังครับผม

My Blueberry Nights (มาย บลูเบอร์รี่ ไนท์ 300 วัน 5,000 ไมล์ ห่างไกลไม่ห่างกัน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sleuth (เฉือนเหลี่ยม คนหักคม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Takers (พลิกแผนปล้นระห่ำนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Eat Pray Love (อิ่ม มนต์ รัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Going The Distance (รักแท้ ไม่แพ้ ระยะทาง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    A Walk in the Clouds (จะขอบูชาหัวใจเธอ ไว้ที่วิมานเมฆ) <บรรยายไทย>
    Everybody's Fine (Drew Barrymore) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Indiana Jones and the Kingdom of the Crystal Skull (Steven Spielberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Valentine's Day(Julia Roberts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Resident Evil: Afterlife (ผีชีวะ 4 สงครามแตกพันธุ์ไวรัส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

โพส
    2

ค่าปกติ

บ๊อกเซ็ต:แดจังกึม จอมนางแห่งวังหลวง (4Box 22D9)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>1000
    ตัวนี้ซํบเสียงไทย มาสเตอร์ หรือป่าวครับ
    (เสียงพากษ์เหมือนที่ช่อง 3 เอามาออกหรือป่าว)
    เล่นได้กับเครื่องดีวีดีธรรมดาหรือป่าว

ถ้าโอเคตามนี้ พีัเอ็มรายละเอียดมาเลยครับ

โพส
    36

ค่าปกติ

ได้รับแผ่นแล้ว ตรจสอบอ่านได้ทุกแผ่น เรียบร้อยดีครับ แจ่มครับแจ่ม

โพส
    2

ค่าปกติ

จองหนังครับ

บ๊อกเซ็ต:แดจังกึม จอมนางแห่งวังหลวง (4Box 22D9)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>1000

Scott Pilgrim Vs. The World (สก็อต พิลกริม กับศึกโค่นกิ๊กเก่าเขย่าโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Takers (พลิกแผนปล้นระห่ำนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Resident Evil: Afterlife (ผีชีวะ 4 สงครามแตกพันธุ์ไวรัส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Easy A (อีนี่...แร๊งงงส์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Expendables (โคตรคน ทีมมหากาฬ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Cars Toon: Mater's Tall Tales (คาร์ส ตูน: รวมฮิตวีรกรรมของเมเทอร์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Predators (2010) (มหากาฬ พรีเดเตอร์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Kick-Ass (เกรียนโคตร มหาประลัย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

โพส
    5

ค่าปกติ

คุณพ่อค้า order ไปที่ PM รบกวนเช็คให้ด้วยนะคะ

โพส
    5

ค่าปกติ

โอนไปแล้วนะคะ แบงค์ไทยพาณิชย์ รายละเิีอียดใน PM

ขอบคุณค่ะ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส