หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 133 ของ 318 แรกแรก ... 3383123131132133134135143183233 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,321 ถึง 1,330 ของ 3172

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,293

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by echolism แสดงโพส
    3รายการ
    1. THE SERVANT

2. white night

3. shame

ได้รับครบถ้วนครับ ห่อมาดีมากเรย ส่งไวด้วยครับ ชอบบริการมากๆ จะมาเป็นลูกค้าประจำนะครับ
    รับทราบครับ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by modonut แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินไปแล้วนะครับ
    เข้าสู่ชมรมคนหลากสีแล้วครับ

Quote Originally Posted by Slownlow แสดงโพส
    สั่งของไปทาง พีเอ็มครับ
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by topdump แสดงโพส
    ขอบคุณมากๆน่ะคับ สุดยอดเลย
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by choll134 แสดงโพส
    สั่งหนังDVD9
    1.Ice Age 4:Continental Drift (ไอซ์ เอจ 4 เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์:กำเนิดแผ่นดินใหม่ )
    2.Beverly Hills Chihuahua 3: Viva La Fiesta! (2012)(คุณหมาไฮโซ โกบ้านนอก 3)
    3.Snow White and the Huntsman (2012)(สโนว์ไวท์&พรานป่าในศึกมหัศจรรย์)
    4.Men In Black 3 (เอ็มไอบี 3 หน่วยจารชนพิทักษ์จักรวาล)
    5.Resident Evil: Damnation (2012)(ผีชีวะ: สงครามดับพันธุ์ไวรัส )
    6.Batman: The Dark Knight Returns, Part 1 (2012)(แบทแมน ศึกอัศวินคืนรัง)
    7.The Avengers (2012)(ดิ อเวนเจอร์ส)
    8.The Pirates! Band of Misfits (2012)(กองโจรสลัดหลุดโลก)
    9.Dr. Seuss' The Lorax (2012)(คุณปู่โรแลกซ์ มหัศจรรย์ป่าสีรุ้ง)
    10.Mirror Mirror (2012)(จอมโจรสโนไวท์กับราชินีบานฉ่ำ)
    11.Wrath of the Titans (2012)(สงครามมหาเทพพิโรธ)
    12.Journey 2: Mysterious Island (2012)(เจอร์นีย์ 2: พิชิตเกาะพิศวงอัศจรรย์สุดโลก)
    13.Sherlock Holmes: A Game of Shadows (2012)(เชอร์ล็อคโฮล์มส์:เกมพญายมเงามรณะ)
    14.Mission: Impossible 4 Ghost Protocol (2012)(มิชชั่น อิมพอสซิเบิ้ล ปฏิบัติการไร้เงา)
    15.Alvin and the Chipmunks 3: Chipwrecked (2012)(แอลวินกับสหายชิพมังค์จอมซน 3)
    16.Hoodwinked Too!: Hood Vs. Evil (ฮู้ดวิงค์ 2 ฮีโร่น้อยหมวกแดงพิทักษ์โลกนิทาน)
    น่าจะได้รับแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by nusnok แสดงโพส
    2สั่งหนังซอง ดีวีดีเก้า

Ice Age 4:Continental Drift (ไอซ์ เอจ 4 เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์:กำเนิดแผ่นดินใหม่ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Ice Age 4:Continental Drift (ไอซ์ เอจ 4 เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์:กำเนิดแผ่นดินใหม่ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Taken (เทคเคน สู้ไม่รู้จักตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Dictator (2012)(จอมเผด็จการ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Titanic (2012)(ชู้รัก เรือล่ม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Avengers (2012)(ดิ อเวนเจอร์ส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Captain America: The First Avenger (กัปตัน อเมริกา อเวนเจอร์ที่ 1)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Iron Man 2(ไอรอนแมน 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Battleship (2012)(แบทเทิลชิป ยุทธการเรือรบพิฆาตเอเลี่ยน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    She เรื่องรัก ระหว่างเธอ <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Tohoshinki Live Tour 2012 TONE In Tokyo Dome (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    Up (ปู่ซ่าบ้าพลัง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Taylor Swift - Speak Now World Tour Live แนะนำอย่างแรงครับ
    The Dark Knight (แบทแมน อัศวินรัตติกาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Thomas & Friends - Day of the Diesels (2012)(ธมัสยอดหัวรถจักร ตอน วันของเหล่าดีเซล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Scooby-Doo! Music of the Vampire (สคูบี้ดู ตอน มนต์เพลงแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Twilight Saga: Breaking Dawn Part 1 (2012) (แวมไพร์ ทไวไลท์ 4)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Colombiana (2012) (ระห่ำเกินตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 4 ศึกนันทบุเรง <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Transformers; Dark of the Moon (2011) (ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Girls' Generation ;The 1st Asia Tour Into the New World (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    Girls' Generation ;Arena Tour 2011 Concert Live In Japan แนะนำอย่างแรงครับ
    Sex And Zen: Extreme Ecstasy (2011) (เซ็กซ์ แอนด์ เซ็น ตำรารักทะลุจอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> ฉ20+
    Eagles :Hell Freezes Over แนะนำอย่างแรงครับ
    Eagles :Farewell I Tour , Live from Melbourne (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    Scorpions :Moment Of Glory Live แนะนำอย่างแรงครับ
    Linkin Park ;Iridescent (Transformers 3 - Dark Of The Moon) (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    Black Eyed Peas ;The E.N.D. World Tour (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    Miley Cyrus Live at the O2 (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    Linkin Park : A Thousand Suns+ Live from Madrid (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    007 Quantum of Solace <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 ****** Royale <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Lion King 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    E.T.:The Extra-Terrestrial 20th Anniversary Edition(Steven Spielberg ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Alice in Wonderland (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cop Out (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Passion of the Christ (Mel Gibson) <บรรยายไทย>
    Apocalypto (Mel Gibson) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Avatar (James Cameron) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Inception (Leonardo DiCaprio) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Romeo + Juliet (Leonardo DiCaprio) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Unknown (2011) (Liam Neeson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Finding Nemo(Pixar) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Incredibles (Pixar) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Margin Call (2012)(เงินเดือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Five-Year Engagement (2012)(5 ปีอลวน ฝ่าวิวาห์อลเวง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Pirates! Band of Misfits (2012)(กองโจรสลัดหลุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Line (2012)(ข้ามเส้นตายล่าหมายหัว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Green Day Awesome as F**K ; Live in Japan (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    Linkin Park : A Thousand Suns+ Live from Madrid (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    No Strings Attached(2011) (จะกิ๊กหรือจะกั๊ก ก็รักซะแล้ว) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Snow White and the Huntsman (2012)(สโนว์ไวท์&พรานป่าในศึกมหัศจรรย์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Scorpions: Get Your Sting and Blackout Live (2012) แนะนำอย่างแรงครับ
    Super Junior The 3rd Asia Tour -Super Show 3 in Japan(2012) แนะนำอย่างแรงครับ
    The Conspirator(2011) (เปิดปมบงการ สังหารลินคอล์น) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Lady GaGa ;The Monster Ball Tour at Madison Square Garden (2011) แนะนำอย่างแรงครับ

แผ่นแถม ส่งฟรี + แผ่นเทสบลูเรย์เฉพาะกิจ 1 แผ่น+แผ่นไร้ท์ x-korea 1&2 ขอราคาทางPMด้วยครับ
    Quote Originally Posted by nusnok แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดทางPMครับ รอการยืนยันการโอน
    น่าจะได้รับแล้วเช่นกันนะครับ

Quote Originally Posted by nmcm แสดงโพส
    หนังซองDVD9
    1. กวน มึน โฮ
    2. The Naked Show5 : Elagant
    3. Ratatouille
    4. The Dark Knight แบตแมน
    5. แร็พเตอร์ อังกอร์คอนเสิร์ต
    6. X-Korea (2012)
    7. Precious Vol.8
    8. The curious Case Of Benjamin Button - Brad Pitt
    9. The Lover's Guide

CD Audio
    1. Bon Jovi The best of..
    2. The best of Folk
    3. Zhao Peng The Greatest Basso Vol.1
    4. Emi Fujita Cd Audio (ชุดที่มี 17 เพลงที่แนะนำใน 'มุมขอเล่า' ครับ)
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by langkhao แสดงโพส
    มีออร์เดอร์ที่รอ DVD ซอง Amazing Spiderman อยู่ครับ

ได้มาแล้วรีบอัพเดทให้ด้วยนะครับ
    คัมมิ่งซูนครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by tonjung แสดงโพส
    ไม่เห็นอับหนังใหม่เลยอ่าครับ...
    มาแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

รายการใหม่ครับ

Abraham Lincoln: Vampire Hunter (2012)(ประธานาธิบดีลินคอล์น นักล่าแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    A Monster in Paris (2012)(อสุรกายแห่งปารีส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Legendary Amazons (2012)(ศึกทะลุฟ้าตระกูลหยาง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Cowgirls n' Angels (2012)(นางฟ้าคาวเกิร์ล)<บรรยายไทย>
    ATM (2012)(ตู้ กด ตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Alien Origin (2012)(กำเนิดพันธุ์เอเลี่ยน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tom and Jerry: Robin Hood and His Merry Mouse (ทอมแอนด์เจอร์รี่ ตอน โรบินฮู้ดกับยอดหนูผู้กล้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    วงจรปิด <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

Ace Ventura: Pet Detective (เอซ เวนทูร่า นักสืบซูเปอร์เก๊ก)<บรรยายไทย>
    Ace Ventura: When Nature Calls (เอซ เวนทูร่า 2 ซูเปอร์เก๊กกวนเทวดา)<บรรยายไทย>
    007 ****** Royale (พยัคฆ์ร้ายเดิมพัน ระห่ำโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 Quantum of Solace (พยัคฆ์ร้ายทวงแค้นระห่ำโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Twilight Saga: Breaking Dawn Part 1 (แวมไพร์ ทไวไลท์ 4)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Twilight Saga: Eclipse (แวมไพร์ ทไวไลท์ 3 อีคลิปส์ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Twilight Saga: New Moon (แวมไพร์ ทไวไลท์ 2 นิวมูน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Twilight (แวมไพร์ ทไวไลท์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Demolition Man (ตำรวจมหาประลัย 2032)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    ต้มยำกุ้ง <พากย์ไทย>
    ช็อคโกแลต <พากย์ไทย>
    Silent Hill (เมืองห่าผี)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Stardust (ศึกมหัศจรรย์ ปาฏิหาริย์รักจากดวงดาว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Brotherhood of the Wolf (คู่อหังการ์ท้าบัลลังก์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Ace Ventura: Pet Detective (Jim Carrey)<บรรยายไทย>
    Ace Ventura: When Nature Calls (Jim Carrey)<บรรยายไทย>
    Me, Myself & Irene (Jim Carrey)<บรรยายไทย>
    Dr Seuss' How the Grinch Stole Christmas (Jim Carrey)<บรรยายไทย>
    The Truman Show (Jim Carrey)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    A Christmas Carol (Jim Carrey)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    I Love You Phillip Morris (Jim Carrey)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Yes Man (Jim Carrey)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bruce Almighty (Jim Carrey)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Batman Forever (Jim Carrey)<บรรยายไทย>

Demolition Man (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย>
    The Expendables (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Spe******t(Sylvester Stallone) <บรรยายไทย>
    Rambo 4 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    D-Tox (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cliffhanger (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rambo 1 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rambo 2 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rambo 3 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rocky 6 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rocky 5 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rocky 4 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rocky 3 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rocky 2 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย>
    Rocky 1 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย>
    Taxi 3 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Men in Black (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;Abraham Lincoln: Vampire Hunter (2012)(Benjamin Walker+Rufus Sewell)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Ice Age 4: Continental Drift <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Ice Age 3: Dawn of the Dinosaurs <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Ice Age 2: The Meltdown <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Ice Age 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Hijacked (2012)(Vinnie Jones+Rob Steinberg)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;Rocky 1 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย>
    Blu-ray ซอง;Rocky 2 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย>
    Blu-ray ซอง;Rocky 3 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Rocky 4 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Rocky 5 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Rocky 6 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;Rambo 1 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Rambo 2 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Rambo 3 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Rambo 4 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;A Bite of China (2disc)<บรรยายอังกฤษ>สืบสานวัฒนธรรมการกินของชาวจีนแผ่นดินใหญ่
    Blu-ray ซอง;Best of Travel: Australia & New Zealand
    Blu-ray ซอง;The Best of HOKKAIDO Bird's-eye View HD
    Blu-ray ซอง;Time-Lapse Tokyo
    Blu-ray ซอง;Over British Columbia
    Blu-ray ซอง;Jisha to Michi, Kisetsu wo Meguru Koto no Tabi
    Blu-ray ซอง;Moai World Heritage

Blu-ray ซอง;Demolition Man (Sylvester Stallone+Wesley Snipes)<บรรยายไทย>
    Blu-ray ซอง;A Nightmare on Elm Street (2010)(Jackie Earle Haley+Rooney Mara)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The 6th Day (Arnold Schwarzenegger+Michael Rapaport)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Flightplan (Jodie Foster+Peter Sarsgaard)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Entrapment (Sean Connery+Catherine Zeta-Jones)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Mercury Rising (Bruce Willis+Miko Hughes)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Apollo 13 (Tom Hanks+Bill Paxton)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;13 Assassins (Kôji Yakusho+Takayuki Yamada)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;A Bridge Too Far (Sean Connery+Anthony Hopkins+Robert Redford)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Tora! Tora! Tora! (Martin Balsam, So Yamamura ) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;The Bridge on the River Kwai (William Holden+Alec Guinness )<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;The Longest Day (John Wayne+Robert Ryan) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;The Wild Geese (Richard Burton+Roger Moore) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

Animation 3D Demonstration Blu-ray Disc

Monsters vs. Aliens
    ภาพ - 1920x1080/24p
    เสียง - อังกฤษ ,ไทย
    ซับ - ไทย
    เวลา - 10 นาที

Shrek
    ซับ - ไทย
    เวลา - 6 นาที

Shrek 2
    ซับ - ไทย
    เวลา - 4 นาที

Shrek 3
    ซับ - ไทย
    เวลา - 8 นาที

Shrke 4
    ซับ - ไทย
    เวลา - 7 นาที

Toy Story
    ซับ - ไทย
    เวลา - 8 นาที

Toy Story 2
    ซับ - ไทย

Toy Story 3
    ซับ - ไทย
    เวลา - 13 นาที

สำหรับแผ่นบลูเรย์ 3D ที่ออกมาในช่วงแรกๆ มักจะไม่มีซับเสียงไทย พี่จีนแกก็พยายามที่จะใส่ซับเสียงไทยเข้าไป
    แต่ไม่สามารถใส่เข้าไปใน 3D ปกติโดยตรงได้ เนื่องจากวิทยายุทธ์ยังอ่อนหัด
    จึงต้องทำเป็นฟอร์แมท 3D(left/right) ก่อน ถึงจะใส่ซับเสียงไทยเข้าไปได้
    บางคนที่ไม่เคยสัมผัส 3D(left/right) มาก่อน มักจะคิดว่า ภาพไม่ชัดบ้างละ มิติไม่ดีบ้างละ
    จริงๆ 3D(left/right) จะมีทั้ง half bit และ full bit ในกลุ่มพวกที่เล่นกล้องวีดีโอ 3D ระดับ ไฮเอนด์ จะรู้จักฟอร์แมทนี้เป็นอย่างดี
    กลุ่มนี้จะเรียกว่า เมพ ก็ไม่เกินไป เพราะ ภาพที่เค้าเล่นกัน ความละเอียดสูงกว่าบลูเรย์ซะอีก
    บลูเรย์ 1080/24p เมพๆเล่นกันที่ 1080/60p เอาท์พุทที่เมพๆใช้กัน ก็เป็นฟอร์แมท 3D(left/right) นี่หละ
    ณ บัดนาวพี่จีน แกฝึกวิทยายุทธ มาถึงขั้นที่ 9 สำเร็จวิชาแล้ว ทำให้สามารถใส่ซับเสียงไทยเข้าไปใน 3D ปกติได้
    transformer 3 เป็นเรื่องสุดท้าย สำหรับฟอร์แมท 3D(left/right) หลังจากนั้นมา ก็จะเป็น 3D ปกติ หมดทุกเรื่องแล้ว

แผ่นนี้ทำขึ้นมาเพื่อรำลึกถึง 3D(left/right) แม้ว่าจะเป็นฟอร์แมทที่เก่า แต่เก๋า... เป็นเหมือนฟอร์แมทพื้นฐานของ 3D ปัจจุบัน
    ถ้าเปรียบ 3D(left/right) เป็นของเล่น ก็น่าจะเป็นเหมือนของเล่นสังกะสี ที่ดูไม่ได้ไฮเทคอะไรเลย
    แต่ถ้าได้ลองจับ ขยับดู จะพบว่ามันมีความละเมียดทั้งทางด้านศิลปะ ด้านวัฒธรรม ด้านวิทยาศาสตร์
    มันดูทรงคุณค่า และมีเสน่ห์น่าหลงไหลมากกว่า ของเล่นซูเปอร์ไฮเทคในปัจจุบันซะอีก

ใครที่ไม่เคยสัมผัสฟอร์แมท 3D(left/right) มาก่อน ลองเอาไปดูนะครับ แล้วจะต้องร้องอั๊ยย่ะ!!!

ซื้อครบ 1600 บาท ส่งฟรี + Animation 3D Demonstration Blu-ray Disc 1 แผ่น (ไม่มีปก ไม่มีสกรีน แต่แผ่นเอาไปสกรีนเองได้ครับ)

ถ้าต้องการปก+สกรีนแผ่น ชุดละ 15 บาท ครับ

Animation 3D Vol.1

Animation 3D Vol.2

Animation 3D Vol.3

Animation 3D Vol.4

Animation 3D Vol.1-4

โพส
    6

โพส
    1

ค่าปกติ

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Harry Potter 1-7.2 (8disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    อยากทราบ ราคา ภาพ วิธีการสั่งซื้อครับ

โพส
    37

ค่าปกติ

สั่ง DVD9 ครับ

Abraham Lincoln: Vampire Hunter (2012)(ประธานาธิบดีลินคอล์น นักล่าแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Avengers (2012)(ดิ อเวนเจอร์ส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Dictator (2012)(จอมเผด็จการ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Thor (เทพเจ้าสายฟ้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Battleship (2012)(แบทเทิลชิป ยุทธการเรือรบพิฆาตเอเลี่ยน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Lockout (2012)(แหกคุกกลางอวกาศ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Spider-Man 3 (ไอ้แมงมุม 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Grey (2012)(ฝ่าฝูงเขี้ยวสยองโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Koyuki Hara vs. Maria Ozawa (miyabi) <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    Nozomi Mashiro <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    China Mimura <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    Kotone Aisaki <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    Yuzu Shiina <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    Aoba Ito <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    Anna Mizukawa (Uncensored) 60 Rate X
    Aoi Yuuki (Uncensored) 60 Rate X
    Kotone Aisaki (Uncensored) 60 Rate X
    Maria Ozawa (Uncensored) 60 Rate X
    Alvin and the Chipmunks 3: Chipwrecked (2012)(แอลวินกับสหายชิพมังค์จอมซน 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 4 ศึกนันทบุเรง <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเครื่องรางยมทูต ตอนที่ 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Transformers; Dark of the Moon (2011) (ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    คุณพระช่วย: จำอวดหน้าม่าน รวมชุด 1-5 <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Next Three Days (2011) (แผนอัจฉริยะ แหกด่านหนีนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Salt <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ice Age 4:Continental Drift (ไอซ์ เอจ 4 เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์:กำเนิดแผ่นดินใหม่ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 Quantum of Solace <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 ****** Royale <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 Die Another Day <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 The World is Not Enough <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 Tomorrow Never Dies <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 Goldeneye <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Catch Me If You Can (Steven Spielberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Titanic (2012)(James Cameron)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Viral Factor (2012)( Jay Chou)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Transporter 3 (Jason Statham) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Lust Caution (Tony Leung Chiu Wai ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Black Gold (2012)(Antonio Banderas) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Terminator Salvation (Christian Bale) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Star Wars: Episode III - Revenge of the Sith (Ewan McGregor)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Star Wars: Episode II - Attack of the Clones (Ewan McGregor)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Star Wars: Episode I - The Phantom Menace (Ewan McGregor)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The King's Speech (2011) (Colin Firth)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    No Country for Old Men (Oscar 2007 , Best Picture) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

ขอราคาด้วยครับได้เท่าไหร่เอ่เท่านั้น แผ่นแถมอยากแถมอะไรให้ก้อจัดมาเลยครับ

โพส
    37

ค่าปกติ

สั่ง DVD9 เพิ่มครับ

Final Destination 5 (2011) (ไฟนอล เดสติเนชั่น 5 โกงตายสุดขีด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Kung Fu Panda (กังฟูแพนด้า จอมยุทธ์พลิกล็อค ช็อคยุทธภพ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Conspirator(2011) (เปิดปมบงการ สังหารลินคอล์น) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    3:10 to Yuma (ชาติเสือ แดนทิมฬ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Death Race 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Step Up 3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Sorcerer's Apprentice <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Toy Story 3<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ice Age 4:Continental Drift (ไอซ์ เอจ 4 เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์:กำเนิดแผ่นดินใหม่ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ratatouille (Pixar) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Up (Pixar) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bad Boys 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cop Out (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Thin Red Line (Sean Penn) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    21 Jump Street (2012)(สายลับร้ายไฮสคูล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Special Forces (2012)(แหกด่านจู่โจม สายฟ้าแลบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    J. Edgar(2012)(เจ. เอ๊ดการ์ จอมอหังการ์ เอฟบีไอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Line (2012)(ข้ามเส้นตายล่าหมายหัว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    X-Korea(2012)(2disc)(Uncensored) 200 Rate X
    X-Art (2012)(4disc)(Uncensored)Rate X
    In Time (2012) (อินไทม์ ล่าเวลาสุดนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Final Destination 5 (2011) (ไฟนอล เดสติเนชั่น 5 โกงตายสุดขีด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Pirates of the Caribbean: On Stranger Tides (ผจญภัยล่าสายน้ำอมฤตสุดขอบโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Arthur 3: The War of the Two Worlds (2011) (อาร์เธอร์ 3 ศึกสองพิภพมหัศจรรย์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Megamind (เมกะมายด์ จอมวายร้ายพิทักษ์โลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ลุงบุญมี ระลึกชาติ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Alice in Wonderland (Anne Hathaway ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Avengers (2012)(Chris Hemsworth) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Avengers (2012)(Chris Hemsworth) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Men In Black 3(Will Smith)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Titanic (2012)(James Cameron)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Avatar (James Cameron) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Piranha 3DD (2012)(ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุจอ ดับเบิลดุ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

สั่งเพิ่มครับ สรุปราคามาได้เลยครับ ขอให้ถึง2100นะ คลิ๊กจนตาลายละ

โพส
    5

ค่าปกติ

สวัสดีครับลูกค้าใหม่รบกวนสอบถามครับ
    บลูเร 25 GB แบบซองเป็นแผ่นปั้ม ปกนูนจากโรงงานเลยใช่ไหมครับ

25GB -แบบซอง One Piece Mugiwara Chase - ผจญภัยล่าหมวกฟางสุดขอบฟ้า (2011)
    25GB -แบบซอง Cinderella - ซินเดอเรลล่า(1950)
    25GB -แบบซอง Treasure Planet - ผจญภัยล่าขุมทรัพย์ดาวมฤตยู (2002)
    25GB -แบบซอง Doraemon The Movie : Nobita and The Legend Of The Green Giant - โดราเอมอน ตอน โนบิตะกับตำนานยักษ์พฤกษา (2008)
    25GB -แบบซอง Tekken : Blood Vengeance
    25GB -แบบซอง The Lion King Eng
    25GB -แบบซอง The Lion King 2 Simba's Pride
    25GB -แบบซอง One Piece Film Strong World
    25GB -แบบซอง Alice In Wonderland 60th Aniversary Edition
    25GB -แบบซอง Snow White and The Seven Dwarfs
    25GB -แบบซอง The Four (2012)
    25GB -แบบซอง The Sword With No Name (2009)

dvd9 แบบซอง
    dvd9 แบบซอง Legendary Amazons (2012)(ศึกทะลุฟ้าตระกูลหยาง)
    dvd9 แบบซอง Piranha 3DD (2012)(ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุจอ ดับเบิลดุ)<
    dvd9 แบบซอง My Kingdom (2012)(สองพยัคฆ์หักบัลลังก์มังกร
    dvd9 แบบซอง BAIT (ที่เป็นหนังปลาฉลามอะครับ)
    เรื่องตามด้านบนมีครบไหมครับรบกวนแจ้งราคาด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,293

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by topdump แสดงโพส
    ขอบคุณน่ะครีบ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by neovee แสดงโพส
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Harry Potter 1-7.2 (8disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    อยากทราบ ราคา ภาพ วิธีการสั่งซื้อครับ
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

สั่ง DVD9 ครับ

Thor (เทพเจ้าสายฟ้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Lockout (2012)(แหกคุกกลางอวกาศ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Spider-Man 3 (ไอ้แมงมุม 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Grey (2012)(ฝ่าฝูงเขี้ยวสยองโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Koyuki Hara vs. Maria Ozawa (miyabi) <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    Nozomi Mashiro <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    China Mimura <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    Kotone Aisaki <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    Yuzu Shiina <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    Aoba Ito <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    Anna Mizukawa (Uncensored) 60 Rate X
    Aoi Yuuki (Uncensored) 60 Rate X
    Kotone Aisaki (Uncensored) 60 Rate X
    Maria Ozawa (Uncensored) 60 Rate X
    Alvin and the Chipmunks 3: Chipwrecked (2012)(แอลวินกับสหายชิพมังค์จอมซน 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเครื่องรางยมทูต ตอนที่ 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    คุณพระช่วย: จำอวดหน้าม่าน รวมชุด 1-5 <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Next Three Days (2011) (แผนอัจฉริยะ แหกด่านหนีนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Salt <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 Die Another Day <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 The World is Not Enough <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 Tomorrow Never Dies <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 Goldeneye <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Catch Me If You Can (Steven Spielberg) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Viral Factor (2012)( Jay Chou)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Transporter 3 (Jason Statham) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Lust Caution (Tony Leung Chiu Wai ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Black Gold (2012)(Antonio Banderas) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Terminator Salvation (Christian Bale) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Star Wars: Episode III - Revenge of the Sith (Ewan McGregor)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Star Wars: Episode II - Attack of the Clones (Ewan McGregor)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Star Wars: Episode I - The Phantom Menace (Ewan McGregor)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The King's Speech (2011) (Colin Firth)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    No Country for Old Men (Oscar 2007 , Best Picture) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

ขอราคาด้วยครับได้เท่าไหร่เอ่เท่านั้น แผ่นแถมอยากแถมอะไรให้ก้อจัดมาเลยครับ
    สั่ง DVD9 เพิ่มครับ

Kung Fu Panda (กังฟูแพนด้า จอมยุทธ์พลิกล็อค ช็อคยุทธภพ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    3:10 to Yuma (ชาติเสือ แดนทิมฬ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Death Race 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Step Up 3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Sorcerer's Apprentice <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Toy Story 3<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ratatouille (Pixar) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Up (Pixar) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bad Boys 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Thin Red Line (Sean Penn) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    21 Jump Street (2012)(สายลับร้ายไฮสคูล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Special Forces (2012)(แหกด่านจู่โจม สายฟ้าแลบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    J. Edgar(2012)(เจ. เอ๊ดการ์ จอมอหังการ์ เอฟบีไอ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    X-Korea(2012)(2disc)(Uncensored) 200 Rate X
    X-Art (2012)(4disc)(Uncensored)Rate X
    In Time (2012) (อินไทม์ ล่าเวลาสุดนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Pirates of the Caribbean: On Stranger Tides (ผจญภัยล่าสายน้ำอมฤตสุดขอบโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Arthur 3: The War of the Two Worlds (2011) (อาร์เธอร์ 3 ศึกสองพิภพมหัศจรรย์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Megamind (เมกะมายด์ จอมวายร้ายพิทักษ์โลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ลุงบุญมี ระลึกชาติ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Alice in Wonderland (Anne Hathaway ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Men In Black 3(Will Smith)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Piranha 3DD (2012)(ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุจอ ดับเบิลดุ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

สั่งเพิ่มครับ สรุปราคามาได้เลยครับ ขอให้ถึง2100นะ คลิ๊กจนตาลายละ
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by gatai แสดงโพส
    สวัสดีครับลูกค้าใหม่รบกวนสอบถามครับ
    บลูเร 25 GB แบบซองเป็นแผ่นปั้ม ปกนูนจากโรงงานเลยใช่ไหมครับ

25GB -แบบซอง One Piece Mugiwara Chase - ผจญภัยล่าหมวกฟางสุดขอบฟ้า (2011)
    25GB -แบบซอง Cinderella - ซินเดอเรลล่า(1950)
    25GB -แบบซอง Treasure Planet - ผจญภัยล่าขุมทรัพย์ดาวมฤตยู (2002)
    25GB -แบบซอง Doraemon The Movie : Nobita and The Legend Of The Green Giant - โดราเอมอน ตอน โนบิตะกับตำนานยักษ์พฤกษา (2008)
    25GB -แบบซอง Tekken : Blood Vengeance
    25GB -แบบซอง The Lion King Eng
    25GB -แบบซอง The Lion King 2 Simba's Pride
    25GB -แบบซอง One Piece Film Strong World
    25GB -แบบซอง Alice In Wonderland 60th Aniversary Edition
    25GB -แบบซอง Snow White and The Seven Dwarfs
    25GB -แบบซอง The Four (2012)
    25GB -แบบซอง The Sword With No Name (2009)

dvd9 แบบซอง
    dvd9 แบบซอง Legendary Amazons (2012)(ศึกทะลุฟ้าตระกูลหยาง)
    dvd9 แบบซอง Piranha 3DD (2012)(ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุจอ ดับเบิลดุ)<
    dvd9 แบบซอง My Kingdom (2012)(สองพยัคฆ์หักบัลลังก์มังกร
    dvd9 แบบซอง BAIT (ที่เป็นหนังปลาฉลามอะครับ)
    เรื่องตามด้านบนมีครบไหมครับรบกวนแจ้งราคาด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

รายการใหม่ครับ

Girls' Generation Complete Video Collection (2012) เนียนๆมาแล้ว...
    The Raven (2012)(เจาะแผนคลั่ง ลอกสูตรฆ่า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Coriolanus (2012)(จอมคนคลั่งล้างโคตร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Ruby Sparks (2012)(รูบี้ สปาร์ค สาวในฝัน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Rock of Ages (2012)(ร็อค ออฟ เอจเจส ร็อคเขย่ายุค รักเขย่าโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blood Alley (2012)(คนดุรวมพลเดือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Stake Land (2012)(โคตรแดนเถื่อน ล้างพันธุ์ซอมบี้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Wrong Turn 5: Bloodlines (2012)(หวีดเขมือบคน 5 ปาร์ตี้สยอง )<บรรยายไทย>

The Raven (2012) (John Cusack) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hot Tub Time Machine(John Cusack) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Identity (John Cusack) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    2012 (John Cusack) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    1408 (John Cusack) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Runaway Jury (John Cusack) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Serendipity (John Cusack) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Thin Red Line (John Cusack) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Con Air (John Cusack) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Coriolanus (2012)(Gerard Butler) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Machine Gun Preacher (2012)(Gerard Butler) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bounty Hunter (Gerard Butler) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Attila (Gerard Butler) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Butterfly on a Wheel (Gerard Butler) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Law Abiding Citizen (Gerard Butler )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Gamer (Gerard Butler )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Ugly Truth (Gerard Butler ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rock N Rolla (Gerard Butler ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    P.S. I Love You (Gerard Butler ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    300 (Gerard Butler ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Phantom of the Opera (Gerard Butler )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Reign of Fire (Gerard Butler ) <บรรยายไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Ice Age 1-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:The Rescuers 1-2 <บรรยายไทย>

บ๊อกเซ็ต;Strike Back Season 1 5d5<บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต;Terra Nova Season 1 6d5<บรรยายไทย>

Blu-ray ซอง;Girls' Generation Complete Video Collection (2012)(2disc) เนียนๆมาแล้ว...
    Blu-ray ซอง;360 (2012) (Rachel Weisz+Jude Law+Anthony Hopkins)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Red Dog (2012) (Rachael Taylor+Josh Lucas)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Rock of Ages (2012) (Julianne Hough+Diego Boneta)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Cosmopolis (2012) (Robert Pattinson+Juliette Binoche) <บรรยายอังกฤษ>

Blu-ray ซอง;The Raven (2012)(John Cusack+Luke Evans)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Coriolanus (2012)(Gerard Butler+Ralph Fiennes)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Prey (2012) (Albert Dupontel+Alice Taglioni)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;6 Bullets (2012)(Jean-Claude Van Damme+Joe Flanigan)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Werewolf: The Beast Among Us (2012)(Nia Peeples+Steven Bauer)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Hellraiser: Revelations (2012)(Fred Tatasciore+Steven Brand)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;11-11-11 (2012)(Timothy Gibbs+Michael Landes)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Batman The Dark Knight Returns Part 1 (2012)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;Mulholland Drive (น18+)(Naomi Watts+Laura Harring)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;An Education (Carey Mulligan+Peter Sarsgaard)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Watchmen (Jackie Earle Haley+Patrick Wilson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Saints and Soldiers (Corbin Allred+Alexander Polinsky)<บรรยายอังกฤษ+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Alice in Wonderland (60th Anniversary Edition)<บรรยายไทย>
    Blu-ray ซอง;Cinderella <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Cinderella 1-3 (2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;The Sting (Paul Newman+Robert Redford)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;The Hustler (Paul Newman+Jackie Gleason) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;To Kill a Mockingbird (Gregory Peck+John Megna )<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Breakfast at Tiffany's (Audrey Hepburn+George Peppard)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Some Like It Hot (Marilyn Monroe+Tony Curtis) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Blu-ray ซอง;US Bilboard Chart 2012
    Blu-ray ซอง;Nature: Amazing Places -Africa
    Blu-ray ซอง;Nature: Amazing Places - Hawaii
    Blu-ray ซอง;Best of Europe: France

Blu-ray 50GB;Abraham Lincoln: Vampire Hunter (2d+3D)(2012)(Benjamin Walker+Rufus Sewell)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray 50GB;Ice Age 4: Continental Drift (2d+3D)(2012)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Animation 3D Vol.2 Demonstration Blu-ray Disc

Beauty and the Beast
    ซับ - ไทย

Bolt
    ซับ - ไทย

Chicken Little
    ซับ - ไทย
    เวลา - 9 นาที

Gnomeo & Juliet
    ซับ - ไทย

Kung Fu Panda 2
    ซับ - ไทย

The Lion King
    ซับ - ไทย
    เวลา - 10 นาที

Rio The Movie
    ซับ - ไทย

Sammy's Adventures
    ซับ - ไทย
    เวลา - 5 นาที

สำหรับแผ่นบลูเรย์ 3D ที่ออกมาในช่วงแรกๆ มักจะไม่มีซับเสียงไทย พี่จีนแกก็พยายามที่จะใส่ซับเสียงไทยเข้าไป
    แต่ไม่สามารถใส่เข้าไปใน 3D ปกติโดยตรงได้ เนื่องจากวิทยายุทธ์ยังอ่อนหัด
    จึงต้องทำเป็นฟอร์แมท 3D(left/right) ก่อน ถึงจะใส่ซับเสียงไทยเข้าไปได้
    บางคนที่ไม่เคยสัมผัส 3D(left/right) มาก่อน มักจะคิดว่า ภาพไม่ชัดบ้างละ มิติไม่ดีบ้างละ
    จริงๆ 3D(left/right) จะมีทั้ง half bit และ full bit ในกลุ่มพวกที่เล่นกล้องวีดีโอ 3D ระดับ ไฮเอนด์ จะรู้จักฟอร์แมทนี้เป็นอย่างดี
    กลุ่มนี้จะเรียกว่า เมพ ก็ไม่เกินไป เพราะ ภาพที่เค้าเล่นกัน ความละเอียดสูงกว่าบลูเรย์ซะอีก
    บลูเรย์ 1080/24p เมพๆเล่นกันที่ 1080/60p เอาท์พุทที่เมพๆใช้กัน ก็เป็นฟอร์แมท 3D(left/right) นี่หละ
    ณ บัดนาวพี่จีน แกฝึกวิทยายุทธ มาถึงขั้นที่ 9 สำเร็จวิชาแล้ว ทำให้สามารถใส่ซับเสียงไทยเข้าไปใน 3D ปกติได้
    transformer 3 เป็นเรื่องสุดท้าย สำหรับฟอร์แมท 3D(left/right) หลังจากนั้นมา ก็จะเป็น 3D ปกติ หมดทุกเรื่องแล้ว

แผ่นนี้ทำขึ้นมาเพื่อรำลึกถึง 3D(left/right) แม้ว่าจะเป็นฟอร์แมทที่เก่า แต่เก๋า... เป็นเหมือนฟอร์แมทพื้นฐานของ 3D ปัจจุบัน
    ถ้าเปรียบ 3D(left/right) เป็นของเล่น ก็น่าจะเป็นเหมือนของเล่นสังกะสี ที่ดูไม่ได้ไฮเทคอะไรเลย
    แต่ถ้าได้ลองจับ ขยับดู จะพบว่ามันมีความละเมียดทั้งทางด้านศิลปะ ด้านวัฒธรรม ด้านวิทยาศาสตร์
    มันดูทรงคุณค่า และมีเสน่ห์น่าหลงไหลมากกว่า ของเล่นซูเปอร์ไฮเทคในปัจจุบันซะอีก

ใครที่ไม่เคยสัมผัสฟอร์แมท 3D(left/right) มาก่อน ลองเอาไปดูนะครับ แล้วจะต้องร้องอั๊ยย่ะ!!!

ซื้อครบ 1600 บาท ส่งฟรี + Animation 3D Demonstration Blu-ray Disc 1 แผ่น (ไม่มีปก ไม่มีสกรีน แต่แผ่นเอาไปสกรีนเองได้ครับ)

ถ้าต้องการปก+สกรีนแผ่น ชุดละ 15 บาท ครับ

Animation 3D Vol.1

Animation 3D Vol.2

Animation 3D Vol.3

Animation 3D Vol.4

Animation 3D Vol.1-4

โพส
    37

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินรายละเอียดทางPMครับ

โพส
    5

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    DVD9 แบบซอง 40 บ. ครับ ถ้าเรื่องไหน DVD9 แบบซองไม่มีจัดเป็น BLU-RAY 25GB แบบซองได้ครับ

One Piece Mugiwara Chase - ผจญภัยล่าหมวกฟางสุดขอบฟ้า (2011)
    Cinderella - ซินเดอเรลล่า(1950)
    Treasure Planet - ผจญภัยล่าขุมทรัพย์ดาวมฤตยู (2002)
    Doraemon The Movie : Nobita and The Legend Of The Green Giant - โดราเอมอน ตอน โนบิตะกับตำนานยักษ์พฤกษา (2008)
    Tekken : Blood Vengeance
    The Lion King Eng
    The Lion King 2 Simba's Pride
    One Piece Film Strong World
    Alice In Wonderland 60th Aniversary Edition
    Snow White and The Seven Dwarfs
    The Four (2012)
    The Sword With No Name (2009)
    Legendary Amazons (2012)(ศึกทะลุฟ้าตระกูลหยาง)
    Piranha 3DD (2012)(ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุจอ ดับเบิลดุ)<
    My Kingdom (2012)(สองพยัคฆ์หักบัลลังก์มังกร
    BAIT (ที่เป็นหนังปลาฉลามอะครับ)
    Tom and Jerry: Robin Hood and His Merry Mouse
    Ice Age 4:Continental Drift
    คน-โลก-จิต
    THE AMAZING SPIDER-MAN

DVD9 เรื่องไหนไม่มีจัดมาเป็น BLU-RAY 25GB แบบซองได้เลยครับ
    รบกวนรวมราคาพร้อมส่งให้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by gatai; 13-11-2012 at 22:12.

โพส
    5

ค่าปกติ

สั่งของด้วยครับ หลังไมค์ไปแล้วเน้ออออออ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส