หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 16 ของ 315 แรกแรก ... 614151617182666116 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 151 ถึง 160 ของ 3144

โพส
    127

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ รายละเอียดตาม PM

โพส
    127

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดตาม PM

โพส
    8

ค่าปกติ

ส่ง reply PM ไปสองรอบ หายหมดเลยครับ งั้นขอ post ที่นี่นะครับ

ได้รับของตั้งแต่วันพฤหัสบดี ของครบถ้วนรวดเร็วสุดยอดเหมือนเดิม
    สำหรับ Hero 4 ที่เปลี่ยนให้ O.K. เลยครับ ขอบคุณมากๆ

แต่

Package Hero ที่ส่งมามันถูกแกะแถมมีลอยถูกกรีดมาด้วยครับ
    หวังว่าแผ่นหนังคงไม่มีปัญหา ลูกสาวเป็นคนดูครับผมไม่เคยดู

ส่วน เดี่ยว เดี่ยว กับ ตัน แผ่น 2 ค้างครับ แถมดันมาค้างช่วง โน้ส กับ ติ๊ก
    ซึ่งเป็นช่วงที่สนุกทีสุดในโชว์นี้ด้วย สมาชิกที่บ้านเซ็งกันหมด ผมก็จ๋อยเลยซิครับ

ขอชมบริการที่รวดเร็วจริงใจกับลูกค้าอย่างสม่ำเสมอด้วยครับ

โพส
    127

ค่าปกติ

ได้รับของ Lot แรก แล้วครับ รวดเร็ว+เรียบร้อยดี
    ขอบคุณครับ

ที่ตั้ง
    thailand
    โพส
    26

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินทาง PM ครับ

โพส
    50

ค่าปกติ

สั่งซื้อหนังตามรายการดังนี้ครับ
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Death Race 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    The Social Network (เดอะ โซเชี่ยล เน็ตเวิร์ก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Unstoppable (อันสต็อปเอเบิล ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Town (เดอะ ทาวน์ ปล้นสะท้านเมือง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ชั่วฟ้าดินสลาย <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Doraemon The Movie: Nobita's Great Battle Of The Mermaid King (โดราเอมอน สงครามเงือกใต้สมุทร) <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Legend of the Guardians:The Owl of Ga'Hoole(2disc)(2D+3D+แว่น)(มหาตำนานวีรบุรุษองครักษ์:นกฮูกผู้พิทักษ์แห่งกาฮูล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Machete (2011) (ระห่ำ กระฉูด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The American (ล่าเด็ดหัวมือสังหาร หนีสุดโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Last Exorcism (2011) (นรกเฮี้ยน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Beverly Hills Chihuahua 2(คุณหมาไฮโซ โกบ้านนอก 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Reign of Assassins (นักฆ่า ดาบเทวดา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Eat Pray Love (Julia Roberts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Detective Dee and the Mystery of the Phantom Flame(ตี๋เหรินเจี๋ย ดาบพายุทะลุคนไฟ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Takers (พลิกแผนปล้นระห่ำนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    บางระจัน 2 <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Open Season 3 (คู่ซ่าส์ ป่าระเบิด 3) <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครั
    Resident Evil: Afterlife (ผีชีวะ 4 สงครามแตกพันธุ์ไวรัส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    IMAX: Space Station 3D+แว่น (สารคดี) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    IMAX: Deep Sea 3D+แว่น (สารคดี) <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Fireman Sam: Paper Plane Down & Other Stories (แซมยอดตำรวจดับเพลิง ชุด เครื่องบินกระดาษของนอร์แมน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

โพส
    25

ค่าปกติ

แจ้งราคามาเร็วมากๆ เดี๋ยวไม่เกินชั่วโมง โอนแล้วจะแจ้งเข้าไปนะครับ

โพส
    25

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วนะครับ รายละเอียดในPM

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ ปกเงา
    มีครบมั้ยครับ
    By the Will of Genghis Khan (เจงกิสข่าน มหาสงครามจักรพรรดิล้างแผ่นดิน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Takers (พลิกแผนปล้นระห่ำนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Reign of Assassins (นักฆ่า ดาบเทวดา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Machete (2011) (ระห่ำ กระฉูด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The General's Daughter(อหังการ์ ฆ่าสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    I Come with the Rain (อมตะ ฝนสีเลือด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Basic (รุกฆาต ปฏิบัติการลวงโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Royal Tramp 2 (อุ้ยเสี่ยวป้อ จอมยุทธเย้ยยุทธจักร 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mirrors 1 (มันอยู่ในกระจก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Crows Zero 2 (เรียกเขาว่า อีกา 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Crows Zero 1 (เรียกเขาว่า อีกา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Objective (มฤตยูจากฟ้า ฉุดลงนรก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sharktopus (ชาร์คโทปุส เพชฌฆาตพันธุ์ผสม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Last edited by tonrckps; 28-02-2011 at 18:18.

โพส
    32

ค่าปกติ

รับของแล้ว พร้อมเงินทอนหนังหมด ขอบคุณมากครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส