หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 8 ของ 315 แรกแรก ... 6789101858108 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 71 ถึง 80 ของ 3148

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,252

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chai007 แสดงโพส
    มาบอกว่าได้รับของแล้วครับ รวดเร็วจริง ๆ แล้วจะอุดหนุนใหม่อีกนะครับ
    รอวันกลับมาอุดหนุนใหม่ครับ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by kunjeab.357 แสดงโพส
    แจ้งโอนครับ
    รายละเอียดตาม PM.
    Quote Originally Posted by kunjeab.357 แสดงโพส
    ได้รับแล้วครับ
    เร็วจริง ๆ ของมาถึงมือก่อนข้อความที่ส่งให้ซะอีก
    ขอบคุณครับ
    รอ order ต่อไปได้เลย
    ไว ไว อีกแล้ว
    รอ order ต่อไปอยู่ครับ

Quote Originally Posted by pattawis แสดงโพส
    ได้รับของแล้วครับ เร็วอย่างที่รีบนว่าจริงๆ ได้รับก่อน message อีกครับ ขอให้รักษาคุณภาพอย่างนี้ลอดไป แล้วจะมาอุดหนุนใหม่ครับ
    ไว ไว ควิก
    จะรักษาคุณภาพต่อไปครับ

Quote Originally Posted by PAT TS แสดงโพส
    รับของแล้ว ขอบคุณมากครับ
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by k_ai แสดงโพส
    สั่งหนังครับ
    Desperado (เดสเพอราโด ไอ้ปืนโตทะลักเดือด) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Inception (อินเซ็ปชั่น จิตพิฆาตโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Splice (สัตว์สาวกลายพันธุ์ ล่าสยองโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Shanghai (Chow Yun Fat) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ....................ขอบคุณครับ.................
    ได้รับของยังเอ่ย...

Quote Originally Posted by Peter_Hard-core แสดงโพส
    รบกวนเช็ครายการของผมนิดนึงครับ Peter_Hard-Core มี 22 รายการ(ทั้งหมด)
    1.Step Up 3 (สเต็ปโดนใจหัวใจโดนเธอ 3 ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

2.Basic (รุกฆาต ปฏิบัติการลวงโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

3.Yui Hatano <Sky Angel Blue> (Uncensored) 85 Rate X

4.Rika Kurachi <Sky Angel Blue> (Uncensored) <บรรยายไทย> 85 Rate X

5.Rui Natsukawa <Sky Angel Blue> (Uncensored) 85 Rate X

6.Avatar 2disc <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

7.The Expendables (โคตรคน ทีมมหากาฬ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรง

8.The Sorcerer's Apprentice (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

9.Serina Hayakawa <Sky Angel Blue> (Uncensored) <บรรยายไทย> 85 Rate X

10.หลวงพี่เท่ง 3 <พากย์ไทย>

11.Ria Sakurai <Sky Angel Blue> (Uncensored) <บรรยายไทย> 85 Rate X

12.กวน มึน โฮ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

13.The Expendables (โคตรคน ทีมมหากาฬ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรง

14.Kotone Aisaki <Sky Angel Blue> (Uncensored) <บรรยายไทย> 85 Rate X

15.Natsumi <Sky Angel Blue> (Uncensored) 85 Rate X

16.Piranha(2010) (ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

17.Piranha(2010) (ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

18.Piranha(2010) (ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

19.Despicable Me (มิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

20.Miyabi(Maria Ozawa):Maria Style (Uncensored) 85 Rate X

21.The Peacemaker (หยุดนิวเคลียร์มหาภัย ถล่มโลก) <บรรยายไทย>

22.Mountain Patrol (หน่วยพิทักษ์ เสียดฟ้า) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

โทษทีที่โพสใหม่ครับ PM เห็นเงียบครับ / ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by Peter_Hard-core แสดงโพส
    อยากทราบวันที่จัดส่งและปนะมาณวันที่จะได้รับให่หน่อยครับ / ขอบคุณมากครับ
    ได้รับของแล้ว ชิมิ ชิมิ

Quote Originally Posted by Devil9590 แสดงโพส
    สอบถามก่อนสั่งของหน่อยครับ เห็นว่าแผ่น Blu-Ray มีหลายราคาเหลือเกิน แบบ 50 GB ก็เข้าใจล่ะว่า 550 บาท
    แล้วที่ราคาแผ่นละ 170 , 200 , 220 , 300 ล่ะครับ มันต่างกันยังไงครับ จะได้เลือกสั่งของได้ถูก รบกวนตอบทางข้อความส่วนตัวด้วยก็ดีครับ ขอบคุณครับ
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by peterhimm แสดงโพส
    สอบถามครับ

แผ่น บลูเรย์ เป็นแผ่นปั๊มหรือแผ่นไรท์ครับ
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by jinglebell แสดงโพส
    สอบถามครับ
    การ์ตูนเรื่อง toy story 3 กับ A Christmas Carol ทั้ง 2เรื่อง เป็นยี่ห้อ JH หรือเปล่าครับ
    อยากได้ยี่ห้อ JH ครับ เพราะทราบว่า มี special features แถมมาด้วย โดยเฉพาะ toy story 3
    จะมีการ์ตูนสั้น 2 เรื่อง เรื่องนึงคือ day&night ที่ฉายในโรง ส่วนอีกเรื่องแถมมาเฉพาะในดีวีดีครับ
    ถ้าใช่ JH ผมจะได้สั่งซื้อครับ
    พัสดุออกเดินทางไปแล้วครับ

Quote Originally Posted by adriamycin แสดงโพส
    สั่งหนังครับ พึ่งเคยสั่งครั้งแรก แนะนำด้วยนะครับ
    พัสดุออกเดินทางไปแล้ว อีกเช่นกันครับ

Quote Originally Posted by pondpond แสดงโพส
    สั่งหนังครับ
    1.Sympathy for Lady Vengeance (เธอ! ฆ่าแบบชาติหน้าไม่ต้องเกิด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    2.IMAX: Deep Sea 3D+แว่น (สารคดี) <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    3.Step Up 3 (สเต็ปโดนใจหัวใจโดนเธอ 3 ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    4.Despicable Me (มิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    5.How to Train Your Dragon (อภินิหารไวกิ้ง พิชิตมังกร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    6.Ice Age 3 (2d+3d+แว่น)) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    7.Toy Story 3 (ทอย สตอรี่ 3) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    8.Iron Man 2 (ไอรอนแมน มหาประลัยคนเกราะเหล็ก 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    9.Avatar 3D(ภาคพิสดาร) (Uncensored) 85 Rate X
    10.Percy Jackson & the Olympians: The Lightning Thief (เพอร์ซีย์ แจ็คสันกับสายฟ้าที่หายไป ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    11.Chicken Little (กุ๊กไก่ หัวใจพิทักษ์โลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    12.Astro Boy (เจ้าหนู พลังปรมาณู) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    13.9 (ซูเปอร์ไนน์ อัจฉริยะพลิกโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    14.รถไฟฟ้า มาหานะเธอ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    15.หนีตามกาลิเลโอ <พากย์ไทย>
    16.ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 1 องค์ประกันหงสา<พากย์ไทย>
    17.ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 2 ประกาศอิสรภาพ <พากย์ไทย>
    18.Michael Jackson's This is It (มีเนื้อร้องด้วยครับ) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    19.Cloudy with a Chance of Meatballs (มหัศจรรย์ ลูกชิ้นตก ทะลุมิติ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    20.Gamer (คนเกม ทะลุเกม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Quote Originally Posted by pondpond แสดงโพส
    โอนเงินแล้วคับ
    เช็ค PM ด้วย
    วันนี้ของออกเดินทางครับ

Quote Originally Posted by meecool แสดงโพส
    อยากให้เขียนวิจารณ์ และอธิบาย ความแตกต่างของ บลูเรย์แต่ละประเภทครับ
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G)
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ)
    Blu-ray 50GB
    Linear Pcm 5.1 Uncompressed
    Dolby TrueHD 5.1
    DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 25 GB ทุกแบบ ภาพกับเสียงเหมือนกัน ต่างกันแค่แพ๊กเก็ต
    Blu-ray 50 GB ภาพชัดกว่า ฟีเจอร์พิเศษมีครบ เหมือนแผ่นแท้ทุกประการ
    ระบบเสียง ทั้ง 3 อัน เป็น HD คุณภาพเสียงใกล้เคียงกันครับ
    ขอบคุณครับ

Sora Aoi 1(ปิดเทอมใหญ่ หัวใจว้าวุ่น 1 ภาคพิสดาร) Mosaic 85 RateXไม่ใช้ลวด ไม่ใช้สลิง ใช้เต้าไต่ล้วนล้วน
    Sora Aoi 2(ปิดเทอมใหญ่ หัวใจว้าวุ่น 2 ภาคพิสดาร) Mosaic 85 RateX
    เล่นจริง เจ็บจริง อิคู้ อิคู้

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Japan Tour (6Disc+Condom) Rate X
    -ren mizumori (catwalk)
    -sara (s model)
    -aiko hirose(sky angel)
    -hot spring tavel (drp)
    -hot spring tavel 2 (drp)
    -kurosawa ami (red hot jam)

Last edited by Blu-ray Disc; 20-02-2011 at 08:52.

ที่ตั้ง
    thailand
    โพส
    26

ค่าปกติ

สารคดี Life แบบดีวีดีมีไหมครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

สุดยอดจริงๆร้านนี้ ส่งเร็วและแรงจริงๆ ประทับใจมากๆๆ

โพส
    6

ค่าปกติ

Blu-ray 50GB ราคาแผ่นละเท่าไหร่

โพส
    16

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วคับ
    เร็วดีจิงๆ ^^

โพส
    127

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ รายละเอียดตาม PM

โพส
    2

ค่าปกติ

สอบถามราคา BD 50G แผ่นละเท่าไหร่ครับ

มีรายการที่น่าสนใจเยอะเลย

โพส
    127

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดตาม PM

โพส
    50

ค่าปกติ

สังหนังดังนี้ครับ
    Wall Street 2: Money Never Sleeps(Michael Douglas)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    DTS Blu-Ray Demonstration Disc 15 (2011)
    DTS Blu-Ray Demonstration Disc 14 (2010)
    Harsh Times(Christian Bale) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Expendables (Jason Statham) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Shanghai (Chow Yun Fat) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Sorcerer's Apprentice (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Splice (Adrien Brody ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต Blu-ray;Life (4disc)(สารคดี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1 แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ
    Blu-ray:Wanted <บรรยายไทย+พากย์ไทย> กระสุนตีโค้ง ด้วยเสียง DTS-HD Master 5.1 โอ้ว...มันแจ่ม มั่กๆเลย
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Just for Laughs Gag's Vol 1-8 (4disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    Step Up 3 (สเต็ปโดนใจหัวใจโดนเธอ 3 ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Room in Rome (ในห้องรัก โรมรำลึก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> ฉ20+
    Eloise (ปรารถนารัก ต้องห้าม ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> ฉ20+
    The Exterminating Angels (เสพสวรรค์ ไม่รู้อิ่ม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> ฉ20+
    Legend of the Fist: The Return of Chen Zhen (เฉินเจิน หน้ากากฮีโร่ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Aftershock (1976 มหาภิบัติสิ้นแผ่นดิน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Extraordinary Adventures of Adele Blanc-Sec (พลังอะเดล ข้ามขอบฟ้าโค่น 5 อภิมหาภัย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Inception <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Salt(Deluxe Unrated Edition) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

โพส
    2

ค่าปกติ

ผมลอง List รายการให้แล้วนะครับ ใน PM ซึ่งในนั้นมีแต่ BD 50G ของผมเจ้าเดียวยังมีพวก DVD9 อีกครับ เพราะมีเพื่อนๆจะฝากสั่งด้วย

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส