หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 9 ของ 315 แรกแรก ... 78910111959109 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 81 ถึง 90 ของ 3146

โพส
    36

ค่าปกติ

ได้หนังแล้วเร็วเหมือนเดิมจริงๆ

โพส
    2

ค่าปกติ

ยังไม่รู้จะซื้ออะไร แวะมาทักเฉยๆ

โพส
    127

ค่าปกติ

ได้รับของแล้ว ขอบคุณครับ

โพส
    3

ค่าปกติ

สอบถามไปทางพีเอ็มนะครับ ท่านพ่อค้า

โพส
    32

ค่าปกติ

ตามนี้เลยครับ

Wall Street 2: Money Never Sleeps (วอลสตรีท เงินอำมหิต ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Easy A (อีนี่...แร๊งงงส์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Step Up 3 (สเต็ปโดนใจหัวใจโดนเธอ 3 ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Basic (รุกฆาต ปฏิบัติการลวงโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Despicable Me (มิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cats & Dogs 2: The Revenge Of Kitty Galore (สงครามพยัคฆ์ร้ายขนปุย 2 ตอน คิตตี้ กาลอร์ล้างแค้น) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Cats and Dogs 1 (แคทส์ แอนด์ ด็อกส์ สงครามพยัคฆ์ร้ายขนปุย ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Get Him to The Greek (จับร็อคซ่าส์ มาโชว์เฟี้ยว) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Private Lives of Pippa Lee (แด่หัวใจเธอ ไม่มีวันหมดอายุ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hot Tub Time Machine (สี่เกลอ เจาะเวลาป่วนอดีต) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    I Love You Phillip Morris (รักนะ...นายมอริส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    After.Life(เหมือนตาย.แต่ไม่ตาย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Cop Out (ค็อป เอ้าท์ คู่อึด ไม่มีเอ้าท์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Furry Vengeance (ม็อบหน้าจน ซนซ่าป่วนเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Back-Up Plan (พบชายงาม ตอนตุ๊บป่อง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

โพส
    8

ค่าปกติ

ได้รับของเรียบร้อยครบถ้วนตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ

รวดเร็วสุดๆ ครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,250

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chai007 แสดงโพส
    สารคดี Life แบบดีวีดีมีไหมครับ
    เอา bd 50gb ไปเลย แจ่มสุดๆ ครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by ooh_kk2008 แสดงโพส
    Blu-ray 50GB ราคาแผ่นละเท่าไหร่
    เตรียมพร้อมแล้วนะครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by kit_non แสดงโพส
    สอบถามราคา BD 50G แผ่นละเท่าไหร่ครับ

มีรายการที่น่าสนใจเยอะเลย
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by ma77 แสดงโพส
    สุดยอดจริงๆร้านนี้ ส่งเร็วและแรงจริงๆ ประทับใจมากๆๆ
    ชอบจัง ชอบจัง
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by pondpond แสดงโพส
    ได้รับของแล้วคับ
    เร็วดีจิงๆ ^^
    เร็วอีกแล้ว เอาอีก เอาอีก

Quote Originally Posted by meecool แสดงโพส
    ได้หนังแล้วเร็วเหมือนเดิมจริงๆ
    เอาบ๊อก 50 gb อีกซัก 2 บ๊อกมั้ยครับ

Quote Originally Posted by Lit แสดงโพส
    ได้รับของเรียบร้อยครบถ้วนตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ

รวดเร็วสุดๆ ครับ
    ไปสะนีขยันจัง

Quote Originally Posted by kit_non แสดงโพส
    ผมลอง List รายการให้แล้วนะครับ ใน PM ซึ่งในนั้นมีแต่ BD 50G ของผมเจ้าเดียวยังมีพวก DVD9 อีกครับ เพราะมีเพื่อนๆจะฝากสั่งด้วย
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by waterboyd แสดงโพส
    สอบถามไปทางพีเอ็มนะครับ ท่านพ่อค้า
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by Airguner แสดงโพส
    สังหนังดังนี้ครับ
    Wall Street 2: Money Never Sleeps(Michael Douglas)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    DTS Blu-Ray Demonstration Disc 15 (2011)
    DTS Blu-Ray Demonstration Disc 14 (2010)
    Harsh Times(Christian Bale) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Expendables (Jason Statham) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Shanghai (Chow Yun Fat) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Sorcerer's Apprentice (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Splice (Adrien Brody ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต Blu-ray;Life (4disc)(สารคดี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1 แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ
    Blu-ray:Wanted <บรรยายไทย+พากย์ไทย> กระสุนตีโค้ง ด้วยเสียง DTS-HD Master 5.1 โอ้ว...มันแจ่ม มั่กๆเลย
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Just for Laughs Gag's Vol 1-8 (4disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    Step Up 3 (สเต็ปโดนใจหัวใจโดนเธอ 3 ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Room in Rome (ในห้องรัก โรมรำลึก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> ฉ20+
    Eloise (ปรารถนารัก ต้องห้าม ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> ฉ20+
    The Exterminating Angels (เสพสวรรค์ ไม่รู้อิ่ม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> ฉ20+
    Legend of the Fist: The Return of Chen Zhen (เฉินเจิน หน้ากากฮีโร่ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Aftershock (1976 มหาภิบัติสิ้นแผ่นดิน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Extraordinary Adventures of Adele Blanc-Sec (พลังอะเดล ข้ามขอบฟ้าโค่น 5 อภิมหาภัย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Inception <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Salt(Deluxe Unrated Edition) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    พัสดุออกเดินทางไปแล้วครับ

Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    สั่งหนังครับ รายละเอียดตาม PM
    Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดตาม PM
    ได้รับของแล้ว ขอบคุณครับ
    รวดเร็ว กระชับ ฉับไว เหมือนเช่นเคย

Quote Originally Posted by tonhukwang แสดงโพส
    ตามนี้เลยครับ

Wall Street 2: Money Never Sleeps (วอลสตรีท เงินอำมหิต ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Easy A (อีนี่...แร๊งงงส์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Basic (รุกฆาต ปฏิบัติการลวงโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Despicable Me (มิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cats & Dogs 2: The Revenge Of Kitty Galore (สงครามพยัคฆ์ร้ายขนปุย 2 ตอน คิตตี้ กาลอร์ล้างแค้น) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Cats and Dogs 1 (แคทส์ แอนด์ ด็อกส์ สงครามพยัคฆ์ร้ายขนปุย ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Get Him to The Greek (จับร็อคซ่าส์ มาโชว์เฟี้ยว) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Private Lives of Pippa Lee (แด่หัวใจเธอ ไม่มีวันหมดอายุ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hot Tub Time Machine (สี่เกลอ เจาะเวลาป่วนอดีต) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    I Love You Phillip Morris (รักนะ...นายมอริส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    After.Life(เหมือนตาย.แต่ไม่ตาย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Cop Out (ค็อป เอ้าท์ คู่อึด ไม่มีเอ้าท์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Furry Vengeance (ม็อบหน้าจน ซนซ่าป่วนเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Back-Up Plan (พบชายงาม ตอนตุ๊บป่อง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    น่าจะได้รับของแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by wooddy13 แสดงโพส
    ยังไม่รู้จะซื้ออะไร แวะมาทักเฉยๆ
    ไม่เจอกันนานมั่กๆ เลยนะครับ
    เอา 50gb แบบ เบา เบา ไปสักชุดมั้ย น้าวู้ดดดดดดด
    ขอบคุณครับ

"คิดถึงฉันสักครั้ง ถ้าไม่ได้คิดถึงใคร
    ทำตัวตามสบายเหมือนเจอกันในความฝัน
    มีเวลาดีๆ ก็บอกให้ฉันได้ฟัง
    ไม่มากเกินไป ดังนั้น ค่อยๆรักกันเบา เบา "

รายการหนังใหม่ครับ

Resident Evil: Afterlife (ผีชีวะ 4 สงครามแตกพันธุ์ไวรัส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Resident Evil: Extinction (ผีชีวะ 3 สงครามสูญพันธุ์ไวรัส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Resident Evil: Apocalypse (ผีชีวะ 2 ผ่าวิกฤตไวรัสสยองโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Resident Evil (ผีชีวะ) <พากย์ไทย>
    Resident Evil: Degeneration (ผีชีวะ สงครามปลุกพันธุ์ไวรัสมฤตยู)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Primal (เชื้อนรก เปลี่ยนคนกลายพันธุ์ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Stormy Night (คู่ซี้ ต่างพันธุ์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Fullmetal Alchemist:Brotherhood Vol.5 (แขนกล คนแปรธาตุ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Eden of The East Vol.1 (อีเดน ออฟ ดิ อีสท์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Secret of Pirate Island (เพลย์โมบิล ตะลุยเกาะมหาสมบัติโจรสลัด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Hairy Tooth Fairy (มหัศจรรย์เพื่อนจิ๋ว ฟันเหยิน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Hairy Tooth Fairy 2 (มหัศจรรย์เพื่อนจิ๋ว ฟันเหยิน 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

มือปืน*ดาว*พระเสาร์ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    9 วัด <พากย์ไทย>
    บิ๊กบอย <พากย์ไทย>
    ผู้หญิง 5บาป 2 <พากย์ไทย> ฉ20+
    เดี่ยว เดี่ยว กับ ตัน (2disc) <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Pandamonium (แพนด้าหมีน้อย ตัวอ้วน) (2disc)(สารคดี)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

Born To Raise Hell (โคตรจารชน ฝังแค้นข้ามแผ่นดิน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Seconds To Spare (ปฏิบัติการเบรคด่วนนรก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ghost Son (ทายาท อเวจี)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Fate (เพื่อนแท้เพื่อนตาย เดือดแตกหัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Awake (หลับเป็น ตื่นตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Once Upon a Time in America (เมืองอิทธิพล คนอหังการ์ ) (2disc)<บรรยายไทย>

Resident Evil: Afterlife (Milla Jovovich)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Resident Evil: Extinction (Milla Jovovich)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Resident Evil: Apocalypse (Milla Jovovich)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Resident Evil (Milla Jovovich) <พากย์ไทย>
    The Fourth Kind (Milla Jovovich)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    A Perfect Getaway (Milla Jovovich)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ultraviolet (Milla Jovovich)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Messenger: The Story of Joan of Arc (Milla Jovovich)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Fifth Element (Milla Jovovich)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Return to the Blue Lagoon (Milla Jovovich)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Born To Raise Hell (Steven Seagal) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    A Dangerous Man (Steven Seagal) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Keeper (Steven Seagal) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Driven to Kill (Steven Seagal) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Against the Dark (Steven Seagal) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Under Siege 1 (Steven Seagal) <บรรยายไทย>
    Under Siege 2 (Steven Seagal) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

กล่องเหล็ก สลิม;Dinner For Schmucks <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Easy A<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Wall Street 2: Money Never Sleeps <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Cats & Dogs 2: The Revenge Of Kitty Galore <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Aftershock<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Basic <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Brothers<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

กล่องเหล็ก สลิม;Superbad <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Big Trouble in Little China <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Maximum Risk<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Beowulf <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Bangkok Adrenaline <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Apollo 13 <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Paranormal Activity <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Cool Hand Luke <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;He's Just Not That Into You <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Kramer vs Kramer <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Fame (2009) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Amelia <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Space Buddies <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Forgetting Sarah Marshall <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Miracle <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;13 Going on 30 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Prestige <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Largo Winch <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Leatherheads <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Closer<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Bucket list <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Dog Day Afternoon <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Doubt <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Juno <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Prison Break : The Final Break<บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Speed <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Outlander <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Old Dogs<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;500 Days of Summer <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Spiderwick Chronicles<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Fool's Gold<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Notebook<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Sky Fighter <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Dark Knight<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Jean Claude Van Damme Collection (9disc)
    -maximum risk <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -sudden death <บรรยายไทย>
    -legionnaire
    -hard target <บรรยายไทย>
    -replicant
    -the order
    -jcvd <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -double team <บรรยายไทย>
    -blood spot

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Shrek 1-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Highlander Collection (4disc)
    -highlander 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -highlander 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -highlander 3
    -highlander 4 <พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก Xg:Sex & The City 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก Xg:Superman Collection (6disc)
    -superman <บรรยายไทย>
    -superman 2-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -superman returns <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -superman doomsday <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Heroes Season 4 (5Disc) <บรรยายไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Heroes Season 3 (6Disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Heroes Season 2 (4Disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Heroes Season 1 (5Disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต:Fringe Season 2 6d5<บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต:Fringe Season 1-2 15d5<บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต:CSI New York Season 6 7d5<บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต:Lie to Me Season 2 7d5<บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต:Life(สารคดี) 5d5 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต:Trueblood Season 3 6d5<บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต:Trueblood Season 1-3 16d5<บรรยายไทย>

Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Eagles Farewell I Tour ,Live from Melbourne DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Celine Dion , A New Day , Live in Las Vegas Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Celine through the Eyes of the World Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Shakira Oral Fixation Tour Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Beyonce I am Your Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Beyonce I am World Tour Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Beyonce Experience Live Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Westlife the Where We are Tour Live from o2 DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD); U2 360 at the Rose Bowl DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Die Hard 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Die Hard 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Die Hard 3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Die Hard 4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Fantastic Four 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Fantastic Four 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);The Bourne Identity <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);The Bourne Supremacy <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);The Bourne Ultimatum <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Terminator 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Terminator 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Terminator 3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Terminator 4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);The Patriot <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Superman Returns <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Face/Off<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Ghost <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Hancock <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1

Blu-ray;Sting live in Berlin DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray;The Rolling Stone Gimme Shelter DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray;Sondheim ,The Birthday Concert DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray;An evening with IL Divo live in Barcelona DTS-HD Master 5.1

Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Resident Evil: Afterlife <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Hostage <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);The Edge <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Dark Man <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Death Race <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Con Air <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Open Season 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Open Season 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Kung Fu Panda <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Marilyn Manson live in LA
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Cross Roads Eric Clapton Guitar Festival 2010 (2disc) DTS-HD Master 5.1

Blu-ray 50GB;Enemy at the Gates <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray 50GB;Shooter <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray 50GB;Wall Street 2: Money Never Sleeps <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;The Day after Tomorrow <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;2012 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;I am Legend <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;The Sixth Sense <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1

Blu-ray 50GB;Roninhood(2010)(Unrated Director’s Cut)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Gladiator (Extended Special Edition)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Shrek Forever After: The Final Chapter<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 7.1
    Blu-ray 50GB;The Twilight Saga: Eclipse<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Seven <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1

บ๊อกเซ็ต Blu-ray 50GB;The Lord of the Rings 1-3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1 แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ

บ๊อกเซ็ต Blu-ray 50GB;Life (4disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1 แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ

DTS Blu-Ray Demonstration Disc 15 (2011) สำหรับแผ่นเทสเสียงในยุคที่เป็นดีวีดี ผมจะมีเก็บเข้าคอลเลกชั่นน่าจะเกือบทุกชุด
    บางชุดมีทั้งแท้และผี เพราะเป็นชุดที่ชื่นชอบเป็นพิเศษ ถ้าพูดถึงแผ่นเทสเสียงก็มักจะนึกถึงแผ่นโมที่เป็นตำนานของน้า bb
    ที่น้าแก จะเอาหนังหรือคอนเสิร์ท ที่แจ่มๆ ของแต่ละชุด มายำรวมในแผ่นเดียว เมื่อถึงเวลาที่ต้องการเทสชุดเครื่องเสียงชุดใหม่
    ก็มักจะมีแผ่นของน้า ไปร่วมแจมด้วยเสมอ เพลงที่เอามาเทสบ่อยๆ ก็คือ hotel california (eagles) เอามาเช็คมิติและรายละเอียดของเสียง
    หนังก็จะเป็นเรื่อง the haunting เอามาเช็คความลึกและความกระชับของซับวูฟเฟอร์ พอมาเข้าสู่ยุคแผ่น bd ก็ไม่ได้สัมผัสแผ่นเทสเสียงเลย
    พอดีช่วงหยุดยาว ที่ผ่านมา ได้มีโอกาสหยิบแผ่นเทสเสียง bd แผ่นนี้ขึ้นมาดู
    ก็ต้องบอกว่า ภาพกับเสียงบันทึกมาดีมากมาก แทบไม่ต้องสนใจเลยว่าชุดเครื่องเสียงที่ใช้ทดสอบจะมีคุณภาพดีมากน้อยแค่ไหน
    เพราะผลลัพธ์ที่ออกมา ไม่ว่าจะเป็นภาพหรือเสียง บอกได้คำเดียว ว่า สุดยอดดดดดดดดดดดด

Movies
    -The Twilight Saga: New Moon(DTS-HD Master 5.1)
    ฉากนี้เสียงลม เสียงการเคลื่อนไหว มิติเสียงเยี่ยมครับ ดูแล้ว นึกว่าผีหลอก โผล่หน้าที หลังที
    -Despicable Me (DTS-HD Master 5.1)
    ฉากนี้ ดูแค่ภาพก็ได้ใจไปหมดแล้ว มันชัดมากมาก ส่วนเสียง ฟังแล้วต้องคอยหลบกระสุน ให้ดีเลยอะครับ
    -Apocalypse Now Redux (DTS-HD Master 5.1)
    ฉากนี้มีดี ที่เสียงแบคกราวด์ ให้รายละเอียดเสียงรายล้อมได้ชัดเจนมาก ดูแล้วเหมือนไปนั่งอยู่ในสมรภูมิเลย
    -Robin Hood(2010) (DTS-HD Master 5.1)
    เสียงควบม้า เสียงการต่อสู้ โชว์พลังของซับวูฟเฟอร์เต็มๆ
    -Astro Boy (DTS-HD Master 5.1)
    ชอบภาพหนังกาตูนจริงๆ มันทั้งชัดทั้งเนียน ดูแล้วเพลินดี
    -The Wolfman(2010) (DTS-HD Master 5.1)
    หมาป่าตะกายตึก ฉากนี้โชว์พลังเสียงย่านความถี่ต่ำ ลึก กระชับ แน่น ตึ๊บๆ ฉากนี้ดูแล้วคล้ายๆเรื่อง lxg เลย
    -The Thin Red Line (DTS-HD Master 5.1)
    ฉากยกพลขึ้นบก เสียงคลื่นกระทบเรือ ทำเอาซับวูฟเฟอร์แทบกระโดด ฉากนี้ดูแล้วนึกถึงเรื่อง saving private ryan เลย
    -Ige Age: Dawn of The Dinosaurs (DTS-HD Master 7.1)
    ฉากไล่ล่ากลางเวหา นึกว่าเสียงเครื่องบินไอพ่น แหวกอากาศด้วยความเร็ว 2 มัค ภาพกับเสียงฉากนี้โดนเต็มๆเลย
    -The Hurt Locker (DTS-HD Master 5.1)
    ฉากสุดเท่ห์ หมอกจางๆและควันๆ ภาพกับเสียงเยี่ยม ดูแล้วอึดอัดกดดันจริงๆ
    -The Rocky Horror Picture Show (DTS-HD Master 7.1)
    นึกว่าตีตั๋วเข้าไปดูละคร บรอดเวย์นะเนี่ย มิติเสียงเยี่ยม เหมือนไปนั่งดูแถวหน้าเลย

Music
    ในส่วนของคอนเสิร์ท ไม่ต้องบรรยายสรรพคุณมากนัก เพราะรู้ๆกันอยู่ว่าลำโพงทุกตัวทำงานเต็มพิกัด ตลอดเวลา
    และมาพร้อมกับเสียง DTS-HD Master 5.1 ฟังแล้วก็คงไม่อยากลุกไปไหนเลย
    ส่วนของเพลงคลาสิคถึงแม้จะไม่มีภาพ แต่แค่หลับตา วงออเคสต้าทั้งวง ก็มาอยู่รอบๆตัวเลย มิติเสียงเยี่ยมจริงๆ
    U2 - City of Blinding Lights (DTS-HD Master 5.1)
    The Pretenders - Boots of Chinese Plastic (DTS-HD Master 5.1)
    Tom Petty And The Heartbreakers - First Flash of Freedom (DTS-HD Master 5.1)
    When You're Strange: A Film About The Doors (DTS-HD Master 5.1)
    Ole Bull: Concerto Fantastico - Allegro Affetuoso (La Notte) (DTS-HD Master 7.1)
    Jeff Beck - Led Boots (DTS-HD Master 5.1)
    Rooney - Can't Get Enough (DTS-HD Master 7.1)
    Porcupine Tree - Wedding Nails (DTS-HD Master 5.1)
    Diplom - Folk Suite for Fiddle And String Orchestra (DTS-HD Master 7.1)
    Tomoyasu Hotei - Battle without Honor or Humanity (DTS-HD Master 5.1)

Extras
    ทุกฉาก เสียงบันทึกมาเป็น DTS-HD Master 7.1 โอ้วแม่จ้าว... เอ็กซ์ต้าจริงๆ
    ถึงแม้ชุดเครื่องเสียงจะเป็น 5.1 แต่รีซีฟเวอร์จะดาวน์มิกซ์เสียงจาก DTS-HD Master 7.1 เป็น DTS-HD Master5.1
    ซึ่งจะให้คุณภาพเสียงที่ดีกว่า DTS-HD Master5.1 ปกติ
    ดังนั้นไม่ว่าชุดเครื่องเสียงจะเป็น 7.1 หรือ 5.1 เสียงที่ได้รับ เอ็กซ์ต้าจริงๆ ครับ
    DTS Living World Of Audio Trailer (DTS-HD Master 7.1) เล่นกับเสียงทุกย่านความถี่ได้เยี่ยมมากมาก
    DTS Total Immersion Promotional Video (DTS-HD Master 7.1) ต้องคอยหลบแมงกาไซที่วิ่งมาจากด้านหลัง ซ้ายทีขวาที
    DTS War Promotional Video (DTS-HD Master 7.1) ชอบตอนรถถังยิงปืน เจ๋งดี
    DTS Sound Check 7.1 (DTS-HD Master 7.1)
    DTS Sound Check 5.1 (DTS-HD Master 5.1)

ปล.แผ่นนี้มาสเตอร์แท้เป็น 25GB ดังนั้น แผ่นนี้พี่จีนก็โคลนมาแบบบิตต่อบิต สมบูรณ์แบบทั้งภาพและเสียงครับ

panfilm Guest

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Blu-ray Disc แสดงโพส
    DTS Blu-Ray Demonstration Disc 15 (2011) สำหรับแผ่นเทสเสียงในยุคที่เป็นดีวีดี ผมจะมีเก็บเข้าคอลเลกชั่นน่าจะเกือบทุกชุด
    บางชุดมีทั้งแท้และผี เพราะเป็นชุดที่ชื่นชอบเป็นพิเศษ ถ้าพูดถึงแผ่นเทสเสียงก็มักจะนึกถึงแผ่นโมที่เป็นตำนานของน้า bb
    ที่น้าแก จะเอาหนังหรือคอนเสิร์ท ที่แจ่มๆ ของแต่ละชุด มายำรวมในแผ่นเดียว เมื่อถึงเวลาที่ต้องการเทสชุดเครื่องเสียงชุดใหม่
    ก็มักจะมีแผ่นของน้า ไปร่วมแจมด้วยเสมอ เพลงที่เอามาเทสบ่อยๆ ก็คือ hotel california (eagles) เอามาเช็คมิติและรายละเอียดของเสียง
    หนังก็จะเป็นเรื่อง the haunting เอามาเช็คความลึกและความกระชับของซับวูฟเฟอร์ พอมาเข้าสู่ยุคแผ่น bd ก็ไม่ได้สัมผัสแผ่นเทสเสียงเลย
    พอดีช่วงหยุดยาว ที่ผ่านมา ได้มีโอกาสหยิบแผ่นเทสเสียง bd แผ่นนี้ขึ้นมาดู
    ก็ต้องบอกว่า ภาพกับเสียงบันทึกมาดีมากมาก แทบไม่ต้องสนใจเลยว่าชุดเครื่องเสียงที่ใช้ทดสอบจะมีคุณภาพดีมากน้อยแค่ไหน
    เพราะผลลัพธ์ที่ออกมา ไม่ว่าจะเป็นภาพหรือเสียง บอกได้คำเดียว ว่า สุดยอดดดดดดดดดดดด

Movies
    -The Twilight Saga: New Moon(DTS-HD Master 5.1)
    ฉากนี้เสียงลม เสียงการเคลื่อนไหว มิติเสียงเยี่ยมครับ ดูแล้ว นึกว่าผีหลอก โผล่หน้าที หลังที
    -Despicable Me (DTS-HD Master 5.1)
    ฉากนี้ ดูแค่ภาพก็ได้ใจไปหมดแล้ว มันชัดมากมาก ส่วนเสียง ฟังแล้วต้องคอยหลบกระสุน ให้ดีเลยอะครับ
    -Apocalypse Now Redux (DTS-HD Master 5.1)
    ฉากนี้มีดี ที่เสียงแบคกราวด์ ให้รายละเอียดเสียงรายล้อมได้ชัดเจนมาก ดูแล้วเหมือนไปนั่งอยู่ในสมรภูมิเลย
    -Robin Hood(2010) (DTS-HD Master 5.1)
    เสียงควบม้า เสียงการต่อสู้ โชว์พลังของซับวูฟเฟอร์เต็มๆ
    -Astro Boy (DTS-HD Master 5.1)
    ชอบภาพหนังกาตูนจริงๆ มันทั้งชัดทั้งเนียน ดูแล้วเพลินดี
    -The Wolfman(2010) (DTS-HD Master 5.1)
    หมาป่าตะกายตึก ฉากนี้โชว์พลังเสียงย่านความถี่ต่ำ ลึก กระชับ แน่น ตึ๊บๆ ฉากนี้ดูแล้วคล้ายๆเรื่อง lxg เลย
    -The Thin Red Line (DTS-HD Master 5.1)
    ฉากยกพลขึ้นบก เสียงคลื่นกระทบเรือ ทำเอาซับวูฟเฟอร์แทบกระโดด ฉากนี้ดูแล้วนึกถึงเรื่อง saving private ryan เลย
    -Ige Age: Dawn of The Dinosaurs (DTS-HD Master 7.1)
    ฉากไล่ล่ากลางเวหา นึกว่าเสียงเครื่องบินไอพ่น แหวกอากาศด้วยความเร็ว 2 มัค ภาพกับเสียงฉากนี้โดนเต็มๆเลย
    -The Hurt Locker (DTS-HD Master 5.1)
    ฉากสุดเท่ห์ หมอกจางๆและควันๆ ภาพกับเสียงเยี่ยม ดูแล้วอึดอัดกดดันจริงๆ
    -The Rocky Horror Picture Show (DTS-HD Master 7.1)
    นึกว่าตีตั๋วเข้าไปดูละคร บรอดเวย์นะเนี่ย มิติเสียงเยี่ยม เหมือนไปนั่งดูแถวหน้าเลย

Music
    ในส่วนของคอนเสิร์ท ไม่ต้องบรรยายสรรพคุณมากนัก เพราะรู้ๆกันอยู่ว่าลำโพงทุกตัวทำงานเต็มพิกัด ตลอดเวลา
    และมาพร้อมกับเสียง DTS-HD Master 5.1 ฟังแล้วก็คงไม่อยากลุกไปไหนเลย
    ส่วนของเพลงคลาสิคถึงแม้จะไม่มีภาพ แต่แค่หลับตา วงออเคสต้าทั้งวง ก็มาอยู่รอบๆตัวเลย มิติเสียงเยี่ยมจริงๆ
    U2 - City of Blinding Lights (DTS-HD Master 5.1)
    The Pretenders - Boots of Chinese Plastic (DTS-HD Master 5.1)
    Tom Petty And The Heartbreakers - First Flash of Freedom (DTS-HD Master 5.1)
    When You're Strange: A Film About The Doors (DTS-HD Master 5.1)
    Ole Bull: Concerto Fantastico - Allegro Affetuoso (La Notte) (DTS-HD Master 7.1)
    Jeff Beck - Led Boots (DTS-HD Master 5.1)
    Rooney - Can't Get Enough (DTS-HD Master 7.1)
    Porcupine Tree - Wedding Nails (DTS-HD Master 5.1)
    Diplom - Folk Suite for Fiddle And String Orchestra (DTS-HD Master 7.1)
    Tomoyasu Hotei - Battle without Honor or Humanity (DTS-HD Master 5.1)

Extras
    ทุกฉาก เสียงบันทึกมาเป็น DTS-HD Master 7.1 โอ้วแม่จ้าว... เอ็กซ์ต้าจริงๆ
    ถึงแม้ชุดเครื่องเสียงจะเป็น 5.1 แต่รีซีฟเวอร์จะดาวน์มิกซ์เสียงจาก DTS-HD Master 7.1 เป็น DTS-HD Master5.1
    ซึ่งจะให้คุณภาพเสียงที่ดีกว่า DTS-HD Master5.1 ปกติ
    ดังนั้นไม่ว่าชุดเครื่องเสียงจะเป็น 7.1 หรือ 5.1 เสียงที่ได้รับ เอ็กซ์ต้าจริงๆ ครับ
    DTS Living World Of Audio Trailer (DTS-HD Master 7.1) เล่นกับเสียงทุกย่านความถี่ได้เยี่ยมมากมาก
    DTS Total Immersion Promotional Video (DTS-HD Master 7.1) ต้องคอยหลบแมงกาไซที่วิ่งมาจากด้านหลัง ซ้ายทีขวาที
    DTS War Promotional Video (DTS-HD Master 7.1) ชอบตอนรถถังยิงปืน เจ๋งดี
    DTS Sound Check 7.1 (DTS-HD Master 7.1)
    DTS Sound Check 5.1 (DTS-HD Master 5.1)

ปล.แผ่นนี้มาสเตอร์แท้เป็น 25GB ดังนั้น แผ่นนี้พี่จีนก็โคลนมาแบบบิตต่อบิต สมบูรณ์แบบทั้งภาพและเสียงครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับน้าโอ แหล่มได้ใจจริงๆ ความรู้ดีๆทั้งนั้น ได้สัมผัสแสงฟ้าแล้ว ทำเอาลืม DVD ไปเลย ภาพมีมิติมาก เสียงแน่นเหมือนเป็นส่วนนึงกับตัวละครเลย

โพส
    2

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินครับ
    รบกวน update สถานะด้วยครับ

ยอดเงิน 4210
    วัน 260111 เวลา 1812

รายการที่สั่ง

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Elizabeth 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Avatar (2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Robert Rodriguez Collection (3disc)
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:King Kong (2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:The Pacific (5Disc) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Guns n’ Roses Collection (4disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:X-japan No.1 (6disc)แนะนำอย่างแรงครับ
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Spartacus Blood and Sand Season 1(4disc)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

กล่องเหล็ก สลิม;Liar Liar <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Indiana Jones 1-4<บรรยายไทย>

กวน มึน โฮ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    กวน มึน โฮ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Inception (อินเซ็ปชั่น จิตพิฆาตโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Inception (อินเซ็ปชั่น จิตพิฆาตโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Piranha(2010) (ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Cars Toon: Mater's Tall Tales (คาร์ส ตูน: รวมฮิตวีรกรรมของเมเทอร์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    A Christmas Carol (อาถรรพ์วันคริสต์มาส) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Hole (มหัศจรรย์หลุมทะลุพิภพ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Centurion (อหังการนักรบแผ่นดินเถื่อน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Killers (เทพบุตรหรือนักฆ่า บอกมาซะดีดี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Robin Hood: Prince of Thieves(โรบินฮู้ด เจ้าชายจอมโจร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Solomon Kane (โซโลมอน ตัดหัวผี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Solomon Kane (โซโลมอน ตัดหัวผี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    10,000 B.C. (บุกอาณาจักรโลก 10000 ปี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sherlock Holmes (เชอร์ล็อค โฮล์มส์ ดับแผนพิฆาตโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    2012 (วันสิ้นโลก) (2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    รถไฟฟ้า มาหานะเธอ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Far and Away <บรรยายไทย>
    My Best Friends Wedding <บรรยายไทย>
    Cruel Intentions <บรรยายไทย>
    Scooby-Doo: The Mystery Begins (สคูบี้ดู กับคดีปริศนามหา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    I Know What You Did Last Summer <บรรยายไทย>
    Defiance(วีรบุรุษ ชาติพยัคฆ์ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 Quantum of Solace(007 พยัคฆ์ร้าย ทวงแค้นระห่ำโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 ****** Royale <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Salt (สวยสังหาร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Salt (สวยสังหาร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Shanghai (ไฟรัก ไฟสงคราม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Sorcerer's Apprentice (ศึกอภินิหารพ่อมดถล่มโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    IMAX: Under The Sea (มหัศจรรย์โลกใต้ทะเลลึก ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    สิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่ารัก <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    สิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่ารัก <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Jaws <บรรยายไทย>
    The Patriot <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    How to Train Your Dragon (อภินิหารไวกิ้ง พิชิตมังกร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Extraordinary Adventures of Adele Blanc-Sec (พลังอะเดล ข้ามขอบฟ้าโค่น 5 อภิมหาภัย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Twilight Saga: Eclipse (แวมไพร์ ทไวไลท์ 3 อีคลิปส์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Bruce Almighty (บรู๊ซ ออลไมตี้ 7 วันนี้ พี่ขอเป็นพระเจ้า) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Dante's Peak <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bad Lieutenant: Port of Call New Orleans (เกียรติยศคนโฉด ถล่มเมืองโหด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    National Treasure 2 (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    National Treasure 1 (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Con Air (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Terminator 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Terminator 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Chloe (โคลอี้ เธอซ่อนร้าย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

ที่อยู่ ส่งให้ใน PM

ที่ตั้ง
    thailand
    โพส
    26

ค่าปกติ

คิดค่าเสียหายด้วยครับพ่อค้า ทาง PM

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส