หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 100 ของ 315 แรกแรก ... 50909899100101102110150200 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 991 ถึง 1,000 ของ 3147

hussell_bank Guest

ค่าปกติ

ขอเชิญร้านค้าและลูกค้ามาร่วมโหวตและร่วมแสดงความคิดเห็น

เพื่อหาราคากลางในการขาย 3D 50GB แบบซอง

สำหรับเป็นมาตรฐานในการขายที่เหมือน ๆ กัน เพื่อประโยชน์ทั้งตัวร้านค้าเอง และผู้ซื้อครับ

http://dvdtook.com/forum/showthread....36#post3075536

ขอบคุณมากครับ

ค่าปกติ

ไม่มีอะไรครับ

มาลงชื่อไว้ว่า ร้านนี้ถึงหน้าที่ 100 แล้วจ้า (ถ้าเป็นสำนวน ดอกดิน ต้องบอกว่า "ล้านแล้วจ้า")

เฮงๆ ค้าขายร่ำรวยเด้อท่านเจ้าสำนัก

ที่ตั้ง
    บ้านอำเภอ
    โพส
    23

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by จิ๊กโก๋โรแมนติก แสดงโพส

มาลงชื่อไว้ว่า ร้านนี้ถึงหน้าที่ 100 แล้วจ้า (ถ้าเป็นสำนวน ดอกดิน ต้องบอกว่า "ล้านแล้วจ้า")

เฮงๆ ค้าขายร่ำรวยเด้อท่านเจ้าสำนัก

จริงๆ น่าจะร้อยไปนานแล้วครับ แต่กระทู้พังไปเมื่อปีที่แล้ว หายไปหลายหน้า

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by niwat แสดงโพส
    จริงๆ น่าจะร้อยไปนานแล้วครับ แต่กระทู้พังไปเมื่อปีที่แล้ว หายไปหลายหน้า

อันนั้นประมาณ 200 กว่าหน้า ถ้าจำไม่ผิดนะ
    แต่อันนั้นอดีต ไม่นับครับ 555

นับแต่เรื่องปัจจุบัน

โพส
    2

ค่าปกติ

จากที่ยืนยันว่ามีของ ผมขอสั่งใหม่ ดังนี้
    Indiana Jones and the Kingdom of the Crystal Skull (Shia LaBeouf ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Die Hard 3<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Flying Swords Of Dragon Gate (2012)(พยัคฆ์ตะลุยพยัคฆ์)<บรรยายอังกฤษ+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Mask <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Detective Dee and the Mystery of the Phantom Flame<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Terminator 3<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Terminator 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Tricky Master (Stephen Chow) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    When Fortune Smiles (Stephen Chow) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Out of the Dark (Stephen Chow) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ผมขอเพิ่ม
    Deep Blue Sea <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ไปด้วย ไม่รู้ว่าจะมีหรือเปล่า พากษ์ไทยนะครับ ช่วยกรุณาเช็คแล้วรวมราคาให้ผมด้วยครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,252

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by leon2k แสดงโพส
    ออร์เดอร์แรกได้รับแล้ว

นั่งรอออร์เดอร์ที่สองอยู่

ได้รับยังเอ่ย
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by nicha35 แสดงโพส
    ขออนุญาตแสดงความรู้สึกชื่นชมการรีวิวของคุณพ่อค้า นะคะ สุดยอดมั่กๆๆ เจ้าค่ะ Two Thumbs up
    เป็นมุมระบาย อารมณ์ ส่วนตัว เล็กๆ น้อยๆ อะครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by จิ๊กโก๋โรแมนติก แสดงโพส
    Cinema Paradiso

หนังในดวงใจอันดับ 1 ตลอดกาลของจิ๊กโก๋ฯ
    หากคุณเป็นคนรักหนัง หากคุณหลงใหลในมายาของภาพยนต์
    หากในวัยเด็กคุณเคยดูหนังในโรงเก่าๆ แถวๆบ้านเกิด
    คุณเคยดูหนังกลางแปลง แล้วเก็บเศษฟิืล์มมาเป็นของสะสมในวัยเด็ก

คำว่า อย่าพลาด ยังฟังดูน้อยเกินไปกับหนังเรื่องนี้
    หนังดี น่าดู ที่ไม่ควรพลาด ด้วยประการทั้งปวงครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by screamlife แสดงโพส
    ยังมีอยุ่ไหนครับ ขอรายละเอียดสั่งซื้อด้วยครับ PM ไปเห็นเงียบ

DVD9 (กล่องใส);The Bourne Identity<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    DVD9 (กล่องใส);The Bourne Supremacy<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    DVD9 (กล่องใส);The Bourne Ultimatum<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    น่าจะได้รับของแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by hussell_bank แสดงโพส
    ขอเชิญร้านค้าและลูกค้ามาร่วมโหวตและร่วมแสดงความคิดเห็น

เพื่อหาราคากลางในการขาย 3D 50GB แบบซอง

สำหรับเป็นมาตรฐานในการขายที่เหมือน ๆ กัน เพื่อประโยชน์ทั้งตัวร้านค้าเอง และผู้ซื้อครับ

http://dvdtook.com/forum/showthread....36#post3075536

ขอบคุณมากครับ
    หวังว่าราคาจะไม่ต่ำกว่า 200 นะครับ
    เด๋วจะไม่มีตัง ไปซื้อไอติมให้เด็กน้อย ผู้น่ารัก
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by niwat แสดงโพส
    อันนั้นประมาณ 200 กว่าหน้า ถ้าจำไม่ผิดนะ
    แต่อันนั้นอดีต ไม่นับครับ 555

นับแต่เรื่องปัจจุบัน

คล้่ายๆว่า เคยมีใครขออะไรสักอย่าง ตอนโพสท์ครบร้อยหน้า รึป่าว
    ช่วงนี้ อากาศโคตาระ ร้อน อยากแจกแต่ไอติม...
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by wazan แสดงโพส
    จากที่ยืนยันว่ามีของ ผมขอสั่งใหม่ ดังนี้
    Indiana Jones and the Kingdom of the Crystal Skull (Shia LaBeouf ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Die Hard 3<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Flying Swords Of Dragon Gate (2012)(พยัคฆ์ตะลุยพยัคฆ์)<บรรยายอังกฤษ+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Mask <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Detective Dee and the Mystery of the Phantom Flame<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Terminator 3<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Terminator 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Tricky Master (Stephen Chow) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    When Fortune Smiles (Stephen Chow) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Out of the Dark (Stephen Chow) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ผมขอเพิ่ม
    Deep Blue Sea <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ไปด้วย ไม่รู้ว่าจะมีหรือเปล่า พากษ์ไทยนะครับ ช่วยกรุณาเช็คแล้วรวมราคาให้ผมด้วยครับ
    พีเอ็มครับ

รายการใหม่ครับ

Mission: Impossible 4 Ghost Protocol (2012)(มิชชั่น อิมพอสซิเบิ้ล ปฏิบัติการไร้เงา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Mission: Impossible 3 (เผ่าปฏิบัติการสะท้านโลก ภาค 3 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mission: Impossible 2 (ผ่าปฏิบัติการสะท้านโลก ภาค 2 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mission: Impossible 1 (ผ่าปฏิบัติการสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bodyguard (ดอะบอดี้การ์ด เกิดมาเจ็บเพื่อเธอ)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Lovers' Guide <บรรยายอังกฤษ>Rate X แนะนำอย่าง หมดแรง ครับ

Mission: Impossible Ghost Protocol (2012)(Brad Bird)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Toy Story 3 (Brad Bird)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Up (Brad Bird)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ratatouille (Brad Bird)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Incredibles (Brad Bird)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Mission: Impossible Ghost Protocol (2012)(Tom Cruise)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mission Impossible 3(Tom Cruise) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mission Impossible 2 (Tom Cruise) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mission Impossible 1 (Tom Cruise) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Knight and Day (Tom Cruise) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Born on the Fourth of July (Tom Cruise) <บรรยายไทย>
    Magnolia (Tom Cruise) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Valkyrie (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>
    Lions for Lambs (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>
    War of the Worlds (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>
    Collateral (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>
    The Last Samurai (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>
    Minority Report (Tom Cruise) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Vanilla Sky (Tom Cruise) <บรรยายไทย>
    Jerry Maguire (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>
    Interview with the Vampire (Tom Cruise) <บรรยายไทย>
    The Firm (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย>
    A Few Good Men (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย>
    Far and Away (Tom Cruise) <บรรยายไทย>
    Rain Man (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย>
    Days of Thunder (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย>
    Risky Business (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย>
    Top Gun (Tom Cruise) <บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>

Mission: Impossible Ghost Protocol (2012)(Paula Patton)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Jumping the Broom (Paula Patton)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mirrors (Paula Patton)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Deja Vu (Paula Patton)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Mission: Impossible Ghost Protocol (2012)(Jeremy Renner ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Town (Jeremy Renner ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Hurt Locker (Jeremy Renner ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    28 Weeks Later (Jeremy Renner ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Assassination of Jesse James by the Coward Robert Ford (Jeremy Renner ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    S.W.A.T. (Jeremy Renner ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Mission: Impossible Ghost Protocol (2012)(Simon Pegg)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hot Fuzz (Simon Pegg)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Paul (2011) (Simon Pegg)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Star Trek (Simon Pegg)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Run Fatboy Run (Simon Pegg)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mission: Impossible III (Simon Pegg)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Bodyguard (Kevin Costner)<บรรยายไทย>
    The New Daughter (Kevin Costner) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rumor Has It... (Kevin Costner) <บรรยายไทย>
    Robin Hood: Prince of Thieves (Kevin Costner) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Postman (Kevin Costner) <บรรยายไทย>
    Waterworld (Kevin Costner) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Wyatt Earp(2disc) (Kevin Costner) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Dances with Wolves(2disc) (Kevin Costner) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    JFK(2disc) (Kevin Costner) <บรรยายไทย>
    Field of Dreams (Kevin Costner) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    No Way Out (Kevin Costner) <บรรยายไทย>
    The Untouchables (Kevin Costner) <บรรยายไทย>
    Silverado (Kevin Costner) <บรรยายไทย>

The Bodyguard (Whitney Houston)<บรรยายไทย>
    Whitney Houston Live
    Whitney Houston-The Ultimate Collection

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก: The Adventures of Tintin Collection (7disc)แนะนำอย่างแรงครับ
    -the adventures of tintin (original)(5disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -the adventures of tintin and the lake of sharks
    -the adventures of tintin (2012) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Underworld 1-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;Mission:Impossible 4 Ghost Protocol (2012)(Tom Cruise+Paula Patton)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 7.1
    Blu-ray ซอง;Mission:Impossible 3 (Tom Cruise+Michelle Monaghan+Maggie Q) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Mission:Impossible 2 (Tom Cruise+Thandie Newton) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Mission:Impossible 1 (Tom Cruise+Emmanuelle Béart)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Knight and Day (Tom Cruise+Cameron Díaz) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Collateral (Tom Cruise+Jason Statham)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;War of the Worlds (Tom Cruise+Dakota Fanning)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Minority Report (Tom Cruise+Colin Farrell ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1

Blu-ray ซอง;A Few Good Men (Tom Cruise+Demi Moore+Jack Nicholson)<บรรยายไทย> LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Lions for Lambs (Tom Cruise+Meryl Streep+Robert Redford)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Born on the Fourth of July (Tom Cruise+Oliver Stone)<บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;The Last Samurai (Tom Cruise+Ken Watanabe) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Rain Man (Tom Cruise+Dustin Hoffman) <บรรยายไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Days of Thunder (Tom Cruise+Nicole Kidman) <บรรยายไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Top Gun (Tom Cruise+Kelly McGillis+Val Kilmer) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 6.1

Blu-ray ซอง;The Lovers' Guide (Rate X )<บรรยายอังกฤษ>DTS-HD Master 5.1 แผ่นสามัญประจำบ้าน 55+
    Blu-ray ซอง;The Darkest Hour (2012)(Emile Hirsch+Olivia Thirlby)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;The Passion of the Christ (Mel Gibson+Jim Caviezel)<บรรยายไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Sahara (Matthew McConaughey+Penelope Cruz) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;My Sassy Girl (จวน จี ฮุน+Cha Tae-hyun )<บรรยายไทย>DTS-HD Master 5.1 ต้นตำรับ ยัยตัวร้าย...
    Blu-ray ซอง;Stuart Little (Michael J. Fox+Geena Davis)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Stuart Little 2 (Michael J. Fox+Geena Davis)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1

Blu-ray ซอง;MEGA Disaster Tsunami (National Geographic)<บรรยายอังกฤษ>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;MEGA Disaster Earthquake (National Geographic)<บรรยายอังกฤษ>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;MEGA Disaster Volcano (National Geographic)<บรรยายอังกฤษ>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;The Antarctica Challenge - A Global Warning <บรรยายอังกฤษ>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;IMAX:Great North + IMAX:Amazon DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;IMAX:The Magic of Flight + IMAX:Solar Max DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;IMAX:Straight Up-Helicopters in Action + IMAX:Ocean Men-Kampf in der Tiefe DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;IMAX:Journey into Amazing Caves + IMAX:Mystery of the Nile DTS-HD Master 5.1

Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Underworld 4 Awakening (2012)(Kate Beckinsale+Michael Ealy)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Flying Swords of Dragon Gate (2012)(Jet Li+Zhou Xun+Chen Kun)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

โปรโมชั่น จัดหาทุนซื้อไอติม ให้เด็กน้อยผู้น่ารัก

สั่ง 980 บาทขึ้นไป ส่งฟรีครับ***

***สำหรับแผ่นลดราคา และ บ๊อกเซ็ต บางรายการจะมีค่าส่งนะครับ

โพส
    34

ค่าปกติ

ตัวนี้ ยังไม่มาหรือครับ หรือจะมาพร้อมกันสองซีซํ่นเลย 55555

The Walking Dead: The Complete First Season Blu-ray
    รับดูฮวงจุ้ย ขึ้นเสาเอก ตั้งศาลเทวา บวงสรวงต่างๆ
    https://www.facebook.com/modonut

โพส
    127

ค่าปกติ

ได้รับของแล้ว ขอบคุณครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

แจ้งการชำระค่าอาหารทาง PM แล้วครับ พร้อมรายละเอียดการส่งครับ

และแจ้งรายการอาหารทั้งหมด (เปลี่ยนแปลง 1 รายการครับ)

โพส
    16

ค่าปกติ

สั่งของครับ
    บ๊อกเซ็ต Blu-ray;Transformers Ultimate Collector's Trilogy Limited Edition (7disc) 1180

DVD 9 ซอง
    ATM เออรัก เออเร่อ
    M:I (4) /มิสชั่น อิมพอสซิเบิ้ล 4 – ปฎิบัติการไร้เงา
    UNDERWORLD (4) AWAKENING
    5 DAY OF WAR
    FLYING SWORD OF DRAGON GATE
    ส.ค.ส. สวีทตี้
    WAR HORSE
    IMMORTALS
    THE THING (2011)
    TOWER HEIST
    THE THREE MUSKETEERS
    The Twilight Saga: Breaking Dawn Part 1
    30+ โสด on sale
    The Sorcerer And The White Snake(2012) (ตำนานเดชนางพญางูขาว)
    COLOMBIANA
    REAL STEEL
    CONAN THE BARBARIAN (2011)
    THE ADVENTURES OF TINTIN : THE SECRET OF THE UNICORN (2011)

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส