หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 101 ของ 315 แรกแรก ... 519199100101102103111151201 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,001 ถึง 1,010 ของ 3144

โพส
    12

ค่าปกติ

เข้ามาทักทาย....&....รอ

โพส
    12

ค่าปกติ

ส่งรายการไปที่ Pmครับ

โพส
    7

ค่าปกติ

สั่งหนังหน่อยครับ
    1.Mission: Impossible 4 Ghost Protocol (2012)(มิชชั่น อิมพอสซิเบิ้ล ปฏิบัติการไร้เงา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    2.The Lovers' Guide <บรรยายอังกฤษ>Rate X แนะนำอย่าง หมดแรง ครับ
    3.Underworld 4: Awakening (2012)(สงครามโค่นพันธุ์อสูร 4 กำเนิดใหม่ราชินีแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    4.The Darkest Hour (2012)(เดอะ ดาร์คเกส อาวร์ มหันตภัยมืดถล่มโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    5 Days of War (2012)(สมรภูมิคลั่ง 120 ชั่วโมง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    6.After Dark : Prowl (มิติสยอง 7 ป่าช้า: ล่านรก กลางป่าลึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    7.รักเว้ยเฮ้ย <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    8.มึง กู เพื่อนกันจนวันตาย <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    9.Spirit Hunters (โชว์ล่าท้าผี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    10.Sector 7 (2012)(สัตว์นรก 20,000 โยชน์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    11.Hellraiser: Revelations (2012)(บิดเปิดผี นรกไม่มีวันตาย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    12.Dream House (2012)(บ้านแอบตาย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    13.ฝนตกขึ้นฟ้า (Headshot)<พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    14.กากี <พากย์ไทย> น18+
    15.Footloose (2012)(ฟุตลูส) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    16.Love, Wedding, Marriage (2012)(นับ 1-2-3 แล้วถามใจ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    17.Immortals (2012) (เทพเจ้าธนูอมตะ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    18.Catch .44 (2012) (ตลบแผนปล้น คนพันธุ์แสบ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    19.Trust (2012)(เหยื่อนรก ออนไลน์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    20.Tower Heist (2012)(ปล้นเสียดฟ้า บ้าเหนือเมฆ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    21.ซุป'ตาร์ On Stage 17th Polyplus แนะนำอย่างแรงครับ
    22.What's Your Number? (2012) (ว้อทส์ ยัวร์ นัมเบอร์? เธอจ๋า..มีแฟนกี่คนจ๊ะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    23.1911(1911 ใหญ่ผ่าใหญ่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    24.Friends With Benefits (เพื่อนกัน มันส์กระจาย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    25.Set Up (2012) (แผนทวงแค้นหักหลังปล้น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    26.Seeking Justice (2012) (ทวงแค้น ล่าเก็บแต้ม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    27.Johnny English Reborn (2012)(พยัคฆ์ร้าย ศูนย์ ศูนย์ ก๊าก สายลับกลับมาป่วน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    28.Crimson Tide (คริมสัน ไทด์ ลึกทมิฬ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    29.บันทึกการแสดงสด แร็พเตอร์ 2011 เดอะ คอนเสิร์ต (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    30.บันทึกคอนเสิร์ต สามแยกปากหวาน (อ๊อฟ ป๊อป ว่าน) (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    31.อพาร์ทเมนท์สยอง <พากย์ไทย>
    32.บันทึกการแสดงสด คอนเสิร์ต เบิร์ด อาสาสนุก Encore Plus Too Much So Much Very Much(2disc) แนะนำอย่างแรงครับ

โพส
    12

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,246

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by modonut แสดงโพส
    ตัวนี้ ยังไม่มาหรือครับ หรือจะมาพร้อมกันสองซีซํ่นเลย 55555

The Walking Dead: The Complete First Season Blu-ray
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    ได้รับของแล้ว ขอบคุณครับ
    รับทราบครับ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by tor0166 แสดงโพส
    แจ้งการชำระค่าอาหารทาง PM แล้วครับ พร้อมรายละเอียดการส่งครับ

และแจ้งรายการอาหารทั้งหมด (เปลี่ยนแปลง 1 รายการครับ)
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by civile แสดงโพส
    สั่งของครับ
    บ๊อกเซ็ต Blu-ray;Transformers Ultimate Collector's Trilogy Limited Edition (7disc) 1180

DVD 9 ซอง
    ATM เออรัก เออเร่อ
    M:I (4) /มิสชั่น อิมพอสซิเบิ้ล 4 – ปฎิบัติการไร้เงา
    UNDERWORLD (4) AWAKENING
    5 DAY OF WAR
    FLYING SWORD OF DRAGON GATE
    ส.ค.ส. สวีทตี้
    WAR HORSE
    IMMORTALS
    THE THING (2011)
    TOWER HEIST
    THE THREE MUSKETEERS
    The Twilight Saga: Breaking Dawn Part 1
    30+ โสด on sale
    The Sorcerer And The White Snake(2012) (ตำนานเดชนางพญางูขาว)
    COLOMBIANA
    REAL STEEL
    CONAN THE BARBARIAN (2011)
    THE ADVENTURES OF TINTIN : THE SECRET OF THE UNICORN (2011)
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by TREISARA แสดงโพส
    เข้ามาทักทาย....&....รอ
    Quote Originally Posted by TREISARA แสดงโพส
    ได้รับของแล้วครับ
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by smile_man แสดงโพส
    ส่งรายการไปที่ Pmครับ
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by a_kub แสดงโพส
    สั่งหนังหน่อยครับ
    1.Mission: Impossible 4 Ghost Protocol (2012)(มิชชั่น อิมพอสซิเบิ้ล ปฏิบัติการไร้เงา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    2.The Lovers' Guide <บรรยายอังกฤษ>Rate X แนะนำอย่าง หมดแรง ครับ
    3.Underworld 4: Awakening (2012)(สงครามโค่นพันธุ์อสูร 4 กำเนิดใหม่ราชินีแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    4.The Darkest Hour (2012)(เดอะ ดาร์คเกส อาวร์ มหันตภัยมืดถล่มโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    5 Days of War (2012)(สมรภูมิคลั่ง 120 ชั่วโมง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    6.After Dark : Prowl (มิติสยอง 7 ป่าช้า: ล่านรก กลางป่าลึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    7.รักเว้ยเฮ้ย <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    8.มึง กู เพื่อนกันจนวันตาย <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    9.Spirit Hunters (โชว์ล่าท้าผี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    10.Sector 7 (2012)(สัตว์นรก 20,000 โยชน์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    11.Hellraiser: Revelations (2012)(บิดเปิดผี นรกไม่มีวันตาย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    12.Dream House (2012)(บ้านแอบตาย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    13.ฝนตกขึ้นฟ้า (Headshot)<พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    14.กากี <พากย์ไทย> น18+
    15.Footloose (2012)(ฟุตลูส) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    16.Love, Wedding, Marriage (2012)(นับ 1-2-3 แล้วถามใจ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    17.Immortals (2012) (เทพเจ้าธนูอมตะ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    18.Catch .44 (2012) (ตลบแผนปล้น คนพันธุ์แสบ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    19.Trust (2012)(เหยื่อนรก ออนไลน์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    20.Tower Heist (2012)(ปล้นเสียดฟ้า บ้าเหนือเมฆ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    21.ซุป'ตาร์ On Stage 17th Polyplus แนะนำอย่างแรงครับ
    22.What's Your Number? (2012) (ว้อทส์ ยัวร์ นัมเบอร์? เธอจ๋า..มีแฟนกี่คนจ๊ะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    23.1911(1911 ใหญ่ผ่าใหญ่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    24.Friends With Benefits (เพื่อนกัน มันส์กระจาย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    25.Set Up (2012) (แผนทวงแค้นหักหลังปล้น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    26.Seeking Justice (2012) (ทวงแค้น ล่าเก็บแต้ม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    27.Johnny English Reborn (2012)(พยัคฆ์ร้าย ศูนย์ ศูนย์ ก๊าก สายลับกลับมาป่วน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    28.Crimson Tide (คริมสัน ไทด์ ลึกทมิฬ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    29.บันทึกการแสดงสด แร็พเตอร์ 2011 เดอะ คอนเสิร์ต (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    30.บันทึกคอนเสิร์ต สามแยกปากหวาน (อ๊อฟ ป๊อป ว่าน) (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    31.อพาร์ทเมนท์สยอง <พากย์ไทย>
    32.บันทึกการแสดงสด คอนเสิร์ต เบิร์ด อาสาสนุก Encore Plus Too Much So Much Very Much(2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    พีเอ็มครับ

รายการใหม่ครับ

The Descendants (2012)(เดอะ เดสเซนแดนท์ส สวมหัวใจพ่อ ขอทุ่มรักอีกครั้ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    We Bought a Zoo (2012)(สวนสัตว์อัศจรรย์ ของขวัญให้ลูก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Lady (2012)(อองซานซูจี ผู้หญิงท้าอำนาจ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Courageous (2012)(ยอดวีรชน หัวใจผู้พิทักษ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tom and Jerry: Follow That Duck! (2012)(ทอมแอนด์เจอร์รี่ และเป็ดน้อยจอมซน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Drive (2012)(ขับดิบ ขับเดือด ขับดุ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Sunset Limited (2012)(เดอะ ซันเซ็ต ลิมิตเต็ด รถไฟสายมิตรภาพ)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ATM เออรัก...เออเร่อ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    บันทึกการแสดงสด Big Mountain Music Festival 3 (มัน ใหญ่ มาก 3)(2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    Ra-One (2012)(มหากาฬ คนทะลุเกม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Cleopatra (2disc)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Gone with the Wind (2disc)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Roman Holiday (2disc)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Doctor Zhivago (2disc)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Lawrence of Arabia (2disc)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Ben-Hur (2disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Spartacus (2disc)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Ten Commandments (2disc)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Life Is Beautiful <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Seven Year Itch <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    West Side Story <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Breakfast at Tiffany's <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    My Fair Lady <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    All About Eve <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Singing in the Rain <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Taming of the Shrew <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

A Bridge Too Far (1977) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Midway (1976) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Patton (1970) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Tora! Tora! Tora! (1970) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Battle of Britain (1969) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Dirty Dozen (1967) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Battle of the Bulge (1965) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Bridge on the River Kwai (1957) (2Disc) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

The Descendants (2012)(George Clooney)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The American (George Clooney ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Men Who Stare at Goats (George Clooney )<บรรยายไทย>
    Ocean's Thirteen (George Clooney) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ocean's Twelve (George Clooney) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ocean's Eleven (George Clooney) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Intolerable Cruelty (George Clooney) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Three Kings (George Clooney) <บรรยายไทย>
    The Thin Red Line (George Clooney) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Peacemaker (George Clooney) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Out of Sight (George Clooney)<บรรยายไทย>
    Batman & Robin (George Clooney) <บรรยายไทย>
    O Brother, Where Art Thou? (George Clooney) <บรรยายไทย>

We Bought a Zoo (2012) (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Contagion (2011) (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Good Shepherd (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Adjustment Bureau (2011) (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    True Grit (2011) (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hereafter (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Brothers Grimm (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Green Zone (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Invictus (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Informant! (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bourne Identity (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bourne Supremacy (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bourne Ultimatum (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ocean's Eleven (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ocean's Twelve (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ocean's Thirteen(Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Departed (2Disc) (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Legend of Bagger Vance (Matt Damon) <บรรยายไทย>
    Dogma (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rounders (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Saving Private Ryan (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Good Will Hunting (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Rainmaker (Matt Damon) <บรรยายไทย>
    Courage Under Fire (Matt Damon) <บรรยายไทย>
    Field of Dreams (Matt Damon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Lady (2012) (Luc Besson )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Colombiana(2012)(Luc Besson )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Arthur 3: The War of the Two Worlds (2011) (Luc Besson ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Extraordinary Adventures of Adele Blanc-Sec (Luc Besson ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Arthur and the Revenge of Maltazard (Luc Besson ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    22 Bullets (Luc Besson )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    From Paris with Love (Luc Besson ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Transporter 3 (Luc Besson )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Transporter 2 (Luc Besson ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Transporter 1 (Luc Besson ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Taken (Luc Besson ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Taxi 4 (Luc Besson ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Taxi 3 (Luc Besson ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Taxi 2 (Luc Besson ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Taxi (Luc Besson ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Fifth Element (Luc Besson ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Banlieue 13 - Ultimatum (Luc Besson ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Banlieue 13 -District (Luc Besson ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Lady (2012)(Michelle Yeoh) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Reign of Assassins (Michelle Yeoh) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    True Legend (Michelle Yeoh) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Babylon A.D. (Michelle Yeoh) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Mummy: Tomb of the Dragon Emperor (Michelle Yeoh) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sunshine (Michelle Yeoh) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Memoirs of a Geisha (Michelle Yeoh) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Crouching Tiger, Hidden Dragon (Michelle Yeoh) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 Tomorrow Never Dies (Michelle Yeoh) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Drive (2012)(Ryan Gosling)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Crazy, Stupid, Love (2011) (Ryan Gosling)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blue Valentine (Ryan Gosling)<บรรยาย ไทย+พากย์ไทย>
    The Notebook (Ryan Gosling)<บรรยายไทย +พากย์ไทย>

Drive (2012)(Carey Mulligan) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Wall Street: Money Never Sleeps (Carey Mulligan) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Brothers (Carey Mulligan) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Public Enemies (Carey Mulligan) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    An Education (Carey Mulligan) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pride & Prejudice (Carey Mulligan) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Drive (2012)(Ron Perlman)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Conan the Barbarian (2012)(Ron Perlman)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Season of the Witch (Ron Perlman)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hellboy II: The Golden Army (Ron Perlman)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hellboy (Ron Perlman)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blade II (Ron Perlman)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Enemy at the Gates (Ron Perlman)<บรรยายไทย>
    The Devil's Tomb (Ron Perlman)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Sunset Limited (2012)(Tommy Lee Jones ) <บรรยายไทย>
    Rules of Engagement (Tommy Lee Jones ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    In the Electric Mist (Tommy Lee Jones ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    In the Valley of Elah (Tommy Lee Jones ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    No Country for Old Men (Tommy Lee Jones ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Men in Black II (Tommy Lee Jones ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Men in Black (Tommy Lee Jones ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Space Cowboys (Tommy Lee Jones ) <บรรยายไทย>
    Volcano (Tommy Lee Jones ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Batman Forever (Tommy Lee Jones ) <บรรยายไทย>
    Natural Born Killers (Tommy Lee Jones ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Fugitive (Tommy Lee Jones ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    JFK (2disc)(Tommy Lee Jones ) <บรรยายไทย>
    Under Siege (Tommy Lee Jones ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Sunset Limited (2012)(Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย>
    Arena (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Captain America: The First Avenger (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Thor(Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Other Guys (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Iron Man 2 (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Iron Man (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Inglourious Basterds (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Jumper (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Star Wars: Episode III - Revenge of the Sith (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Star Wars: Episode II - Attack of the Clones (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Star Wars: Episode I - The Phantom Menace (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    xXx: State of the Union (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    xXx (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Kill Bill: Vol. 2 (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    S.W.A.T. (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rules of Engagement (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Negotiator (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย>
    Pulp Fiction (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Jurassic Park (Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต:Trueblood Season 1-4 20d5<บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต:Trueblood Season 4 6d5<บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต:Trueblood Season 3 6d5<บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต:Trueblood Season 2 6d5<บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต:Trueblood Season 1 4d5<บรรยายไทย>

บ๊อกเซ็ต;Dora the Explorer Season 4 10d5 <บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต;Dora the Explorer Season 3 11d5 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต;Dora the Explorer Season 2 13d5 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต;Dora the Explorer Season 1 10d5 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต;Little Einsteins 9d5 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต;Ben Ten 10d5 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต;Barney 9d5 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Phantom of the Opera Collection (3disc)
    -the phantom of the opera <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -phantom of the opera ;live at royal albert hall
    -phantom of the opera ;love never dies

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Shakira Collection (7disc)
    -live from paris
    -oral fixation tour
    -live off the record
    -mtv unplugged
    -live & mv (2disc)
    -mv

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Mission Impossible 1-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;Drive (2012) (Ryan Gosling+Carey Mulligan+Ron Perlman)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;The Lady (2012)(Luc Besson+Michelle Yeoh)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Courageous (2012)(Alex Kendrick+Ken Bevel)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;The Sunset Limited (2012)(Tommy Lee Jones+Samuel L. Jackson)<บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Rampart (2012)(Woody Harrelson+Ben Foster)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;In the Realm of the Senses (ฉ20+)(Tatsuya Fuji+Eiko Matsuda) LPcm 1.0 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;The Crimson Rivers 1 (Jean Reno+Vincent Cassel)<บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Crimson Rivers 2: Angels of the Apocalypse (Jean Reno+Christopher Lee)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray ซอง;Blade Runner (The Final Cut)(Ridley Scott+Harrison Ford)<บรรยายไทย>Dolby TrueHD 5.1แนะนำอย่าง แรงแรง ครับ
    Blu-ray ซอง;Body of Lies (Ridley Scott+Leonardo DiCaprio+Russell Crowe)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Sleepy Hollow (Tim Burton+Johnny Depp)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Cast Away (Robert Zemeckis+Tom Hanks)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Changeling (Clint Eastwood+Angelina Jolie)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Inkheart (Brendan Fraser+Paul Bettany)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Journey to the Center of the Earth (Brendan Fraser+Josh Hutcherson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Cleopatra (50th Anniversary Edition)(2disc)(Elizabeth Taylor+Richard Burton)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray ซอง;Hero (Director's Cut)(Zhang Yimou+Jet Li)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1 แนะนำอย่าง แรงแรง ครับ
    Blu-ray ซอง;Gangs of New York (Leonardo DiCaprio+Cameron Diaz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;The Great Raid (James Franco+Benjamin Bratt)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Phone Booth (Colin Farrell+Kiefer Sutherland)<บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;After the Sunset (Pierce Brosnan+Salma Hayek)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Pandorum (Dennis Quaid+Ben Foster)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;The Jackal (Bruce Willis+Richard Gere)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;The Queen (Helen Mirren+Michael Sheen)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> LPcm 5.1 Uncompressed

Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Mission:Impossible 4 Ghost Protocol (2012)(Tom Cruise+Paula Patton)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 7.1

Blu-ray 50GB;Underworld 4 Awakening (2D+3D)(2012)(Kate Beckinsale+Michael Ealy)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Yuki Touma in Real 3D (2012) Lpcm 2.0 Uncompressed Rate X

Blu-ray 50GB;Mission: Impossible 4 Ghost Protocol (2012)(Tom Cruise+Paula Patton)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 7.1
    Blu-ray 50GB;Mission: Impossible 3 (Tom Cruise+Michelle Monaghan)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray 50GB;Mission: Impossible 2 (Tom Cruise+Thandie Newton)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Mission: Impossible 1 (Tom Cruise+Emmanuelle Beart)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

โปรโมชั่น จัดหาทุนซื้อไอติม ให้เด็กน้อยผู้น่ารัก

สั่ง 980 บาทขึ้นไป ส่งฟรีครับ***

***สำหรับแผ่นลดราคา และ บ๊อกเซ็ต บางรายการจะมีค่าส่งนะครับ

โพส
    816

ค่าปกติ

Blu-ray ซอง;Titanic (James Cameron+Leonardo DiCaprio+Kate Winslet)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS 5.1 จะแนะนำดีมั้ยละเนี่ย...
    เรื่องนี้ตอนนี้มีไหมครับ อยากได้มาก กำลังรวม order อยู่ กลัวหนังหมดนะครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งหนังครับท่าน

1. Flying Swords Of Dragon Gate (2012)(พยัคฆ์ตะลุยพยัคฆ์)<บรรยายอังกฤษ+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    2. X JAPAN | Live in Hong Kong 2009.1.16 (2disc)แนะนำอย่างแรงครับ
    3. Tower Heist (2012)(ปล้นเสียดฟ้า บ้าเหนือเมฆ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    4. The Sorcerer And The White Snake(2012) (ตำนานเดชนางพญางูขาว) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    5. Trespass(2012)(ปล้นแหวกนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    6. Seeking Justice (2012) (ทวงแค้น ล่าเก็บแต้ม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    7. Kick-Ass (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    8. Real Steel (2012)(ศึกหุ่นเหล็กกำปั้นถล่มปฐพี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    9. Just Go with It (2011) (แกล้งแต่ง ไม่แกล้งรัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    10. Season of the Witch (2011) (มหาคำสาป สิ้นโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    11. Shaolin (2011)(เส้าหลิน สองใหญ่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    12. Bewitched <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    13. พระพุทธเจ้า <พากย์ไทย>
    14. บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Harry Potter 1-7.2 (8disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

ขอรายละเอียดด้วยครับ ส่ง ems ฟรีไหมครับท่าน เห็นบอกว่า เกิน 980 ส่งฟรี

โพส
    3

ค่าปกติ

สอบถามหน่อยค่ะว่า Harry potterแบบฉบับแม่สาย มีออกมาแบบภาคละ 2 แผ่นมั้ยคะ (คือแผ่นนึงเป็นหนังกับอีกแผ่นเป็น Special Featureน่ะค่ะ) ถ้ามีก็สนใจจะซื้อน่ะค่ะ
    และอยากทราบว่ามีขายdvd Creating the world of Harry potter (สารคดีสรรค์สร้างโลก Harry potter) มั้ยคะ หายากมากๆเลยถ้ามีนี่เยี่ยมเลยค่ะ^^

โพส
    2

ค่าปกติ สอบถาม

รายการหนังที่ลงไว้เป็นมาสเตอร์หรือยังครับ

โพส
    187

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by porntape แสดงโพส
    รายการหนังที่ลงไว้เป็นมาสเตอร์หรือยังครับ
    มาสเตอร์ทุกเรื่อง เพราะผ่านการเช็คอย่างพิถีพิถันเรียบร้อยค่ะ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส