หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea

Conversation Between Quickhomeseries and VIEW

10 สมุดเยี่ยม

1. ผมตอบไปแล้วคับ หลายรอบตามที่ส่งมา ปกติก็ตอบตลอด ของผมส่งแล้วคับ แต่คนสั่งดันหาใบไม่เจอเดี๋ยวผมให้เค้าไปตามที่เอกชนให้คับ
  2. พ่อค้า พี่ส่งเมลล์ไป3-4ครั้งแล้ว ไม่เห็นตอบเลยค่ะ แล้วพี่สั่งครั้งที่ 11ไป ส่งรึยังค่ะ ขอเลขทะเบียนไปก็เงียบ พี่จะสั่งครั้งใหม่ เลยต้องชะงักก่อน เพราะพ่อค้าไม่ตอบไรเลย
  3. พ่อค้า ของพี่ส่งรึยังค่ะ
  4. พ่อค้า เรื่องปายอินเลิฟ พี่ได้รับแล้วนะ ขอบคุณมากๆจ้า สำหรับบริการดีๆๆ
  5. พี่ได้รับสินค้าแล้วนะ ขอบคุณสำหรับของแถม หนังยังสกรีนสวยเหมือนเดิม ส่งไวเหมือนเดิม คุณภาพไม่มีตกเลย แจ๋วจิงๆ อยากลืม my princess ที่คิมแตฮีเล่นนะ มาเมื่อไหร่รีบupdate ทันทีเลยนะ ลูกค้าอยากดูสุดๆ
  6. พ่อค้า พี่ได้สินค้าแล้วนะ แต่มันขาดไปเรื่องนึงนะ เรื่องปายอินเลิฟ หน่ะฝากช่วยดูหน่อยนะค่ะ
  7. พี่สั่งเพิ่มนะ
    คอนเสิร์ต โก๊ะตี๋ 6 แพร่ง 2 แผ่น
    Barbie in a Mermaid Tale/ บาร์บี้ เงือกน้อยผู้น่ารัก (พากย์ไทย/บรรยายไทย)
    น้ำตาลแดง1
    สะบายดี 2
    สาระแนสิบล้อ
    แหยมยโสธร 2
    Twilight Saga The Eclipse
    Spoils Of War
    Into The Storm
    Max Manus
  8. พ่อค้าพี่จะสั่งเพิ่ม สั่งทันมั้ย
  9. ไม่เป็นไรจ้า ก็ไม่ได้ช้าเท่าไหร่ ลูกค้าใจร้อนเอง เพราะเห็นออนไลน์อยู่ ก็เลยนึกว่าจะตอบเลย ขอโทษเช่นกันจ้า พ่อค้าร้านนี้ บริการดีมากๆ ทั้งหนัง ทั้งการส่ง คงต้องผูกปิ่นโตกันยาว
  10. สังไปแล้วแจ้งโอนไปแล้ว ทั้งเมลทั้งpm พ่อค้าเงียบหมดเลย
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 10