หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 104 ของ 250 แรกแรก ... 45494102103104105106114154204 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,031 ถึง 1,040 ของ 2499

โพส
    12

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    I Am Number Four (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    No Strings Attached (บรรยายไทย)
    Country Strong : คันทรี่สตรอง หัวใจร้องให้โลกรู้ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Blue Valentine : บลู วาเลนไทน์ (บรรยายไทย)
    Morning glory โซน 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Human Centipede (บรรยายไทย)
    Gun Shy : ตำรวจรัก กระสุนหลุด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Buffalo Soldier : พลนอกคอก แสบเลือดข้น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

ช่วยแจ้งรายละเอียดทางPMด้วยครับ ขอบคุณครับ

โพส
    21

Red face สั่งหนังค่ะ

สวัสดีค่ะ รบกวนสั่งหนังหน่อยค่ะ ทั้งหมด 13 แผ่นค่ะ รบกวน PM กลับด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

LITTLE FOCKERS / เขยซ่าส์ หลานเฟี้ยว ขอเปรี้ยวพ่อตา / ซับ+เสียงไทย

I Am Number Four (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    ภาพโซน 1 ชัดแจ๋ว เสียงอังกฤษ 5.1 มีเสียงไทยโรง ฟังชัดไม่ก้อง

Rapunzel : เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

Fair Game : คู่กล้าฝ่าวิกฤตสะท้านโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

127 Hours (บรรยายไทย )

Case 39 : เคส 39 คดีอาถรรพ์หลอนจากนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

Black Swan (บรรยายไทย)

Handy Manny: Big Race : แมนนี่ยอดคน: หนุ่มซิ่งสายฟ้า (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

Wild Things: Foursome : เกมซ่อนกล 4 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

The Love Bones : สัมผัสแค้นจากสวรรค์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    ผมงานคุณภาพของ ปีเตอร์ แจ็คสัน ผู้กำกับ Lord Of The rings

Couples Retreat : เกาะสวรรค์ บำบัดหัวใจ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

Ice Age 2 : ไอซ์เอจ เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์ 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

Ice Age 3 Dawn Of The Dinosaurs : ไอซ์ เอจ เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์ 3 จ๊ะเอ๋ไดโนเสาร์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

โพส
    97

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    Dvd 25 บาท สกรีนเต็มแผ่น 10 แถม 1
    1.The Best of Cartoon Network Volume 1 : รวมฮิตสุดยอดการ์ตูนเน็ตเวิร์ค ชุดที่ 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    2. Powder / พาวเดอร์ ชายเผือกสายฟ้าฟาด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    3. Boy In The Striped Pajamas : เด็กชายในชุดนอนลายทาง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    4. บ้านฉัน ตลกไว้ก่อนพ่อสอนไว้
    5. รถไฟฟ้ามาหานะเธอ
    6. Pororo The Lilttle Penguin III Vol.3 : โพโรโระ เพนกวินป่วนก๊วนขั้วโลก การผจญภัยฯ Vol.3 (พากย์ไทย)
    7. Pororo The Lilttle Penguin III Vol.4 : โพโรโระ เพนกวินป่วนก๊วนขั้วโลก การผจญภัยฯ Vol.4 (พากย์ไทย)
    8. Hereafter : เฮียร์อาฟเตอร์ ความตาย ความรัก ความผูกพัน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    9-13 No Limit : รักใสใสหัวใจฟรีคิก (ซีรี่ย์เกาหลี 5 แผ่นจบ+พากย์ไทย)
    14. จำอวดหน้าม่าน รวมชุด 1-5 (แผ่นเดียว)
    15. จำอวดหน้าม่าน รวมชุด 1-5 (แผ่นเดียว)
    16. The Green Hornet : หน้ากากแตนอาละวาด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    17. The Mechanic : โคตรเพชฌฆาตแค้นมหากาฬ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    18. The Mechanic : โคตรเพชฌฆาตแค้นมหากาฬ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    19. Gulliver’s Travels : กัลลิเวอร์ผจญภัย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    20. Yes or No อยากรัก ก็รักเลย
    21. Looney Tunes: Golden Collection Vol. 1 - Disc 1 : ลูนี่ย์ ทูนส์ : รวมฮิตชุดพิเศษ ชุด 1 แผ่น 1 (พากย์ไทย)
    22. Piranha : ปิรันย่า Version ล่าสุด

โพส
    25

ค่าปกติ

พ่อค้าหายไปไหนคับ

โพส
    21

ค่าปกติ

สวัสดีค่ะ ชื่อ มดดำ ได้โอนเงินให้เรียบร้อยแล้วค่ะ วันนี้ 18/05/2011 เวลา 11:11:55 น. ยอดเงิน =300-.บาท

รายการสั่งหนังตามนี้ค่ะ (สกรีนแผ่นทั้งหมดค่ะ)

LITTLE FOCKERS / เขยซ่าส์ หลานเฟี้ยว ขอเปรี้ยวพ่อตา / ซับ+เสียงไทย

ภาพโซน 1 ชัดแจ๋ว เสียงอังกฤษ 5.1 มีเสียงไทยโรง ฟังชัดไม่ก้อง

Rapunzel : เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

Fair Game : คู่กล้าฝ่าวิกฤตสะท้านโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

127 Hours (บรรยายไทย )

Case 39 : เคส 39 คดีอาถรรพ์หลอนจากนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

Black Swan (บรรยายไทย)

Handy Manny: Big Race : แมนนี่ยอดคน: หนุ่มซิ่งสายฟ้า (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

Wild Things: Foursome : เกมซ่อนกล 4 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

The Love Bones : สัมผัสแค้นจากสวรรค์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    ผมงานคุณภาพของ ปีเตอร์ แจ็คสัน ผู้กำกับ Lord Of The rings

Couples Retreat : เกาะสวรรค์ บำบัดหัวใจ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

Ice Age 2 : ไอซ์เอจ เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์ 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

Ice Age 3 Dawn Of The Dinosaurs : ไอซ์ เอจ เจาะยุคน้ำแข็งมหัศจรรย์ 3 จ๊ะเอ๋ไดโนเสาร์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

จัดส่งตามที่อยู่นี้ค่ะ

คุณ อาพันธ์จิต เม่นประเสริฐ
    300/922-923, ม.บุศรินทร์, ถ.บางกรวย-ไทรน้อย,
    ต.บางรักพัฒนา, อ.บางบัวทอง, จ.นนทบุรี (11110)

TEL. 0896784861

รบกวนส่งภายในวันศุกร์นี้นะค่ะ ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ.........มดดำ

โพส
    26

ค่าปกติ

thank you for dvd"""""
    DOO DVD SABYE SABYE

โพส
    33

ค่าปกติ

โพส
    21

ค่าปกติ

สวัสดีค่ะ ชื่อ มดดำ ค่ะ รบกวนขอหมายเลขพัสดุด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากมายค่ะ

โพส
    21

ค่าปกติ

พ่อค้าหายไปไหนค่ะ? รอหมายเลขพัสดุอยู่ค่ะ....มดดำ

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by มดดำ แสดงโพส
    พ่อค้าหายไปไหนค่ะ? รอหมายเลขพัสดุอยู่ค่ะ....มดดำ
    แจ้งกลับไปแล้วนะครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส