หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 206 ของ 707 แรกแรก ... 106156196204205206207208216256306706 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,051 ถึง 2,060 ของ 7069

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

แบบแรก เป็น d2d ชัดมากกว่าค่ะ

Quote Originally Posted by nengrk แสดงโพส
    SungKyunKwan Scandal ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย D2D 10 แผ่นจบ
    SungKyunKwan Scandal ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย unlimited4d ลดบิท 5 แผ่นจบ
    มีข้อสงสัย รบกวนถาม 2บรรทัดนี้ต่างกันยังไง (อย่าตอบว่าจำนวนแผ่น น๊า ..คนถามจะโง่ไปถนัดใจเลย ฮา ฮ่า..)

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

ไม่มีค่ะ ขออภัยค่ะ

Quote Originally Posted by s_s แสดงโพส
    มีละครไต้หวันเรื่อง ps man มั้ยคะ

โพส
    3

ค่าปกติ

เรื่อง "นักเตะแข้งสายฟ้า ภาค 2" ที่ส่งมาให้เป็นภาค 1 นะคะ แจ้งไปทาง email พร้อมสั่งหนังลอตใหม่แล้วค่ะ

โพส
    16

ค่าปกติ 540508สั่งหนังจ้า

เป็นแผ่น ขาว 15 บาท
    Life VS Choice (Life Theatre 2010) // ทางเลือกลิขิตชีวิต ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย อัดทรู 3 แผ่นจบ นำโดย SS501 Kim Hyung Jun, SS501 Park Jung Min
    IRIS // นักฆ่าล่าหัวใจเธอ ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย 4 แผ่นจบ นำโดย อีบยองฮอน , จองจุนโฮ , คิมแทฮี
    IRIS The Movie // นักฆ่าล่าหัวใจเธอ ฉบับ movie มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 1 แผ่นจบ จากซีรี่ส์ทุนสร้างมหาศาลของเกาหลี สู่บทสรุปรวบยอดในแบบภาพยนตร์
    SS501 Kim Hyun Joong Ready Action in Spain มาสเตอร์ 2 แผ่น
    SS501 1st Asia Tour Persona In Seoul Encore มาสเตอร์ 2 แผ่น
    Boy over flowers ตอนพิเศษ 5 years later ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 1 แผ่น
    Iljimae วีรบุรุษจอมโจร ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากษ์ไทย + ซับไทย 4 แผ่น
    The Return of Iljimae ฉบับย่อ เกาหลี พากย์ไทย มาสเตอร์ 1 แผ่นจบ
    Worlds within // รักนี้...ไม่มีบท ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (มาสเตอร์)
    Cinderella Man // ยัยกุ๊กกิ๊กกะคุณชายพลิกล็อค หนังเกาหลีมาสเตอร์ พากย์ไทย 1 แผ่นจบ
    The First Love // รักแรกของฉันและเธอ ซีรี่ย์ไต้หวัน 5 แผ่น พากษ์ไทย (อัด TV) นำโดย คิมแจวอน
    9th End 2Outs // รักนี้ต้องโฮมรัน ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย มาสเตอร์ (ฉบับย่อ) 1 แผ่นจบ
    Night after Night // หล่อเหลือล้น ปล้นเถอะค่ะ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย มาสเตอร์ (ฉบับย่อ)1 แผ่นจบ
    We got married (HyunJoon-HwangBo Ep 9-38 End) รายการวาไรตี้ผสมเรียลลิตี้ เกาหลี ซับไทย 8 แผ่น
    You're Beautiful // หล่อน่ารักกับซูปเปอร์สตาร์น่าเลิฟ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย+ซับไทย มาสเตอร์ 11 แผ่น ** ชัดเท่าต้นฉบับ dvd 9 **
    SungKyunKwan Scandal ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย D2D 10 แผ่นจบ
    Coffee House ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย (Ruindy) D2D 9 แผ่นจบ

โพส
    15

ค่าปกติ

new order จ้าพร้อมทั้งได้โอนเงินเข้าบัญชี BBL แล้ว
    แจ้งรายละเอียดทั้งหมดไว้ทาง e-mail กรูณาตอบ mail ด้วยจ้า

โพส
    3

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วค่ะ

โพส
    2,274

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    12

ค่าปกติ

ได้รับตั้งแต่วันเสาร์แล้วค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

โพส
    12

ค่าปกติ

ได้รับที่เคลมแล้ว ขอบคุณมากค่ะ

โพส
    1

ค่าปกติ สั่งหนังครับ

แผ่นขาวทั้งหมด
    เจ้าแม่กวนอิม(จ้าวหย่าจือ-เยิ้นต๊ะหัว)2แผ่น
    Thor : Hammer Of The Gods / ธอร์ เทพเจ้าค้อนสายฟ้า (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 1/แฮร์รี่ พอตเตอร์กับเครื่องรางยมทูต ภาค 1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Chronicles Of Narnia 3:Voyage Of The Dawn Treader / นาร์เนีย 3 ผจญภัยโพ้นทะเล (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Secretariat / เซเคร๊ตทาเรียต เกียรติยศแห่งอาชา (2010) (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Shaolin / เส้าหลินสองใหญ่ โซน1(พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่น

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส