หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 69 ของ 707 แรกแรก ... 1959676869707179119169569 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 681 ถึง 690 ของ 7063

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

แม่ค้าคนดีจ้า ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,272

ค่าปกติ

ลูกค้าที่ต้องการสั่งส่งรายการมาได้ทาง pm หรือ email เลยนะคะ

โพส
    12

ค่าปกติ

ได้รับแผ่นแล้วนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    4

ค่าปกติ

ไม่ทราบว่ารับสั่งรึยังค่ะ แล้วเป็นโปรเดิมรึเปล่า

ตามรายการนี้ค่ะ 50 แผ่น แถม 10 แผ่น สกรีนแผ่น

Otomen ยอดชายใจแหวว ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
    Busu no Hitomi ni Koishiteru // ตกหลุมรักลูกเป็ดขี้เหร่ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ นำแสดงโดย Inagaki,Murakami
    We Got Married รายการเกมส์โชว์เกาหลี พากย์ไทย Jun Jin [Shinhwa] + Lee Si Young 3 แผ่นจบ
    A man called god ซีรีส์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่นจบ
    หวานใจกับนายจอมหยิ่ง 4 แผ่นจบ
    วิวาห์ว้าวุ่น ซีรีส์ไทย (เคนธีรเดช,ชมพู่) 3 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    ดอกรักริมทาง ซีรีส์ไทย (เต้ย จรินทร์พร) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    Really Really Like You ซับไทย 5 แผ่น
    Lobbyist เกาหลี ซับไทย 4 แผ่น ซีรี่ส์ฟอร์มยักษ์ที่ห้ามพลาด นำโดยพระเอกจูมง
    Sorry I love you ซับไทย 3 แผ่น
    Return of Ijimae ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่นจบ
    High Kick ชุลมุนครอบครัวอลเวง ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 8 แผ่น
    Iljimae วีรบุรุษจอมโจร ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากษ์ไทย + ซับไทย 4 แผ่น
    Lover in Paris ซับไทย 4 แผ่น

แม่ค้าคนดีจ้า ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,272

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

Quote Originally Posted by baanphulay แสดงโพส
    ไม่ทราบว่ารับสั่งรึยังค่ะ แล้วเป็นโปรเดิมรึเปล่า

ตามรายการนี้ค่ะ 50 แผ่น แถม 10 แผ่น สกรีนแผ่น

Otomen ยอดชายใจแหวว ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
    Busu no Hitomi ni Koishiteru // ตกหลุมรักลูกเป็ดขี้เหร่ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ นำแสดงโดย Inagaki,Murakami
    We Got Married รายการเกมส์โชว์เกาหลี พากย์ไทย Jun Jin [Shinhwa] + Lee Si Young 3 แผ่นจบ
    A man called god ซีรีส์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่นจบ
    หวานใจกับนายจอมหยิ่ง 4 แผ่นจบ
    วิวาห์ว้าวุ่น ซีรีส์ไทย (เคนธีรเดช,ชมพู่) 3 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    ดอกรักริมทาง ซีรีส์ไทย (เต้ย จรินทร์พร) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    Really Really Like You ซับไทย 5 แผ่น
    Lobbyist เกาหลี ซับไทย 4 แผ่น ซีรี่ส์ฟอร์มยักษ์ที่ห้ามพลาด นำโดยพระเอกจูมง
    Sorry I love you ซับไทย 3 แผ่น
    Return of Ijimae ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่นจบ
    High Kick ชุลมุนครอบครัวอลเวง ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 8 แผ่น
    Iljimae วีรบุรุษจอมโจร ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากษ์ไทย + ซับไทย 4 แผ่น
    Lover in Paris ซับไทย 4 แผ่น

โพส
    1

ค่าปกติ

11111111111111

โพส
    8

ค่าปกติ

แม่ค้าสั่งหนังจ้า

แผ่นสกรีน แผ่นละ 30 บาท

Hero ซับไทย + พากษ์ไทย 3 แผ่น
    Beethoven Virus ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่น พร้อม Special (indy)
    คัมภีร์กตัญญู ซีรีส์จีน (พากย์ไทย+จีน+บรรยายไทย) 7 แผ่นจบ
    บ้าน ฉัน..ตลกไว้ก่อน (พ่อสอนไว้) 1 แผ่นจบ
    บ้านรวมสาว (รวมดารา av ญี่ปุ่นชื่อดัง เช่น rio) (ติดเหรด) (เสียงญี่ปุ่นไม่มีซับ) 2 แผ่นจบ

แจ้งชื่อบัญชี และ ยอดเงินด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    Last edited by wingapple; 27-08-2010 at 23:09.

โพส
    2

ค่าปกติ

Personal Taste ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย unlimited4d ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Prosecutor Princess ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Oh! My Lady ซีรี่ส์เกาหลี ลดบิท ซับไทย Unlimited4d 4 แผ่นจบ นำโดย ซีวอน แชริม
    Stars Falling from the Sky // Picking the Stars ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ ลดบิต

สั่งเป็นแผ่นขาวค่ะ เพิ่มปกทุกเรื่องค่ะ

โพส
    3

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by mojiko แสดงโพส
    ส่งรายละเอียดที่อยู่และการโอนเงินไปให้แล้วนะค่ะ
    ช่วยเช็คให้ด้วยนะค่ะ ^^

วันนี้ได้รับของแล้วนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

โพส
    114

ค่าปกติ

รบกวนตรวจสอบ pm

โพส
    2

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ

ช่วยเช็ค pm ด้วยค่ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส