หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 6 ของ 20 แรกแรก ... 4567816 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 51 ถึง 60 ของ 197

กระทู้: #วิธีการสั่งซื้อหนัง#ใครไม่รู้ว่าสั่งหนังยังไง เข้ามาทางนี้จ้า^^

โพส
    90

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ยังไม่ได้สมัครสมาชิก แสดงโพส
    รัก จขกท จังเยย... ^^
    แหม่ๆ ก็เห็นบอกรักเขาไปทั่วนิ

โพส
    90

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by rainny แสดงโพส
    กระทู้ดีมีประโยชน์กับมือใหม่มากๆเลยค่ะพี่กวาง
    สมแล้วที่ได้ปักหมุดค่า

Quote Originally Posted by Pimnisszaa แสดงโพส
    เยี่ยม !!!!
    เอาไปเลย 10 ดาว วว ว :d
    พี่แอบโหวตดาวให้กระทู้ตัวเองด้วยล่ะ >_< ฮ่าๆๆ

ยังไม่ได้สมัครสมาชิก Guest

ค่าปกติ สอบถาม

ปกติร้านค้าจะต้องส่งสินค้าให้ภายในกี่วันคะ แนะนำร้านที่ส่งให้ไวๆด้วยก็ดีค่ะ
    แล้วมีร้านไหนส่งต่างประเทศบ้างคะ

โพส
    90

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ยังไม่ได้สมัครสมาชิก แสดงโพส
    ปกติร้านค้าจะต้องส่งสินค้าให้ภายในกี่วันคะ แนะนำร้านที่ส่งให้ไวๆด้วยก็ดีค่ะ
    แล้วมีร้านไหนส่งต่างประเทศบ้างคะ
    ส่วนใหญ่ก็จะเห็นบอกไว้ ส่งประมาณ 3-7 วันหลังโอนเงินน่ะค่ะ ไม่รวมวันเสาร์ อาทิตย์ และวันหยุดต่างๆ
    บางร้านอาจส่งช้ากว่านั้น เช่นร้านที่ขายพวกหนังเก่าหายาก หรือ ช่วงเทศกาลที่มีลูกค้าเยอะ ก็อาจจะล่าช้าไปบ้างค่ะ
    ร้านที่ส่งไวๆ แนะนำให้ไปดูในกระทู้นี้ค่ะ http://dvd2hand.tv/forum/showthread.php?t=19544
    จะมีแนะนำร้านไว้เยอะมากมายค่ะ ค่อยๆอ่านคอมเม้นที่ลูกค้ามาโพสนะคะ ค่อยๆพิจารณา มีร้านดีๆเยอะค่ะ
    ส่วนร้านที่บริการจัดส่งต่างประเทศ ต้องลองสอบถามร้านค้าดูค่ะ ^^

ค่าปกติ ขอบคุณที่ตอบคำถาม

ขอบคุณค่ะ จะสมัครสมาชิกเลยค่ะ

สมัครแล้วแต่ไม่กล้าเผยตัว Guest

ค่าปกติ

ขอโทษครับ ไม่กล้าเผยตัวจริงๆครับ
    ร้านไหนขายหนังผู้ใหญ่ถูกๆ ส่งไวบ้างครับ แหะๆ

โพส
    90

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by สมัครแล้วแต่ไม่กล้าเผยตัว แสดงโพส
    ขอโทษครับ ไม่กล้าเผยตัวจริงๆครับ
    ร้านไหนขายหนังผู้ใหญ่ถูกๆ ส่งไวบ้างครับ แหะๆ
    เอ่อ...คำถามนี้ ขอตัวช่วยค่ะ -*-

Wink

Quote Originally Posted by ตะละล้า แสดงโพส
    เอ่อ...คำถามนี้ ขอตัวช่วยค่ะ -*-
    ถ้าเป็น cd,dvd ธรรมะ พอช่วยได้ครับ
    แต่แนวนี้ไม่ถนัดจิงๆ

โพส
    18

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by สมัครแล้วแต่ไม่กล้าเผยตัว แสดงโพส
    สมัครสมาชิกแล้วเข้าไปดูที่ตลาดซื้อขายเลยค่ะ ห้องต่างๆก็มีค่ะ ร้านแบบนี้
    แต่ถ้าอยากได้แหล่งจริงๆ ต้องเป็นสมาชิดมาซักพักนึงถึงจะเห็นห้องนี้ค่ะ
    ห้องจำหน่าย DreamBox และสินค้าลับเฉพาะ
    มีสมาชิกเพียง 7,000 ท่าน ที่มองเห็นห้องนี้

Thailand Only
    –––•Listen! Everything happens for a reason, everything happens for a reason•–––

โพส
    18

ค่าปกติ

ตามที่พี่ตะละล้าบอกเลยค่ะ
    ส่งต่างประเทศนี่ส่วนมากจะเป็นร้านใหญ่ๆนะคะ ส่งไปต่างประเทศกันเยอะเลยค่ะ
    สั่งหนังถูกๆที่นี้ไปดูที่ต่างประเทศ คุ้มๆๆ :d
    Thailand Only
    –––•Listen! Everything happens for a reason, everything happens for a reason•–––

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส