หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 343 ของ 403 แรกแรก ... 243293333341342343344345353393 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,421 ถึง 3,430 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    133

ค่าปกติ

- ยังไงเราก้ออยู่พื้นฟ้าเดียวกัน ไม่รอดลุงหลอกก...หึหึหึ / ไม่ช่ายว่าหลานซันอ้วน...พอเห็นภาพนั่นมันสะดุดเลย
    เพราะเป็นฉากที่เอาไม้เขี่ยซอมบี้...แล้วพุงมันระเบิด...แล้วนู๋ผอมประมาณไหนอ่ะ ก้อบอกมาซิ...ใครห้ามล่ะ...อิอิ
    เบื่อดูหนังจังช่วงนี้ ข้อเว้นไว้ซักเดือนเหอะ...

Quote Originally Posted by Sunny~! แสดงโพส
    จริงอ้ะ??? อิๆๆ นึกว่าลืมกันไปหมด ฮิๆๆ
    ค่าๆๆๆ เดี่ยวหนูเอาอก เมื่อหนูว่างนะลุงงงง
    ปีนี้หนู 18 แล้วนะ เดี่ยวก็จะดูหนังได้หลายแนวละ
    ไม่อยากเป็นปึกแผ่นกะลุงไม่ว่าจะพื้นน้ำหรือพื้นดินเลยค่ะ
    ขอบคุณมากสำหระบซีรี่ย์ที่แนะนำมาค่ะ ด้วยไว้นหูจะลองหาดู
    ปล.ทำไมชอบว่าหนูอ้วนนะ หามาแต่ละรูป - -* ลุงไม่เคยเห้นหนูซะหน่อยนะเอออ...

โพส
    133

ค่าปกติ

- ได้หนังหรือยังน้องมินิ...มันมีร้านนี้ด้วยเหรอ จี-ดราก้อน เหอ ๆ ๆ โซนเกาหลีแน่เลย เคยเห็นตั้งยูสเซอร์เนมกัน โนดาเมะ อาจุมม่า(คุณป้า) น่ารักดี...
    ทีหลังจะซื้อหนังร้านไหนต้องถามพี่เบอร์ดี้ก่อน ขานั้นเขาชำนาญ...555+ ถ้ายังไม่ได้หนัง ก็ตั้งโพสกระทู้ใหม่ บอก ๆ เจ้าของร้านเขาหน่อยแล้วกันน่ะอาจุมม่า!!

Quote Originally Posted by minibatman แสดงโพส
    ชอบๆๆๆ รำลึกได้น่ารักมากๆค่ะพี่ อยากดูตอนใหม่เร็วๆ เซ็งเจ้าซีรี่ย์ก็เพราะให้รอนานๆเนี่ยล่ะน๊าา
    สั่งหนังกับคุณ G_Dragon มาได้เกือบอาทิตย์ยังไม่ได้ดูเลย ไม่รู้ยังไงหายเงียบ..เสียวนะเนี่ย _ _"

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    - ได้หนังหรือยังน้องมินิ...มันมีร้านนี้ด้วยเหรอ จี-ดราก้อน เหอ ๆ ๆ โซนเกาหลีแน่เลย เคยเห็นตั้งยูสเซอร์เนมกัน โนดาเมะ อาจุมม่า(คุณป้า) น่ารักดี...
    ทีหลังจะซื้อหนังร้านไหนต้องถามพี่เบอร์ดี้ก่อน ขานั้นเขาชำนาญ...555+ ถ้ายังไม่ได้หนัง ก็ตั้งโพสกระทู้ใหม่ บอก ๆ เจ้าของร้านเขาหน่อยแล้วกันน่ะอาจุมม่า!!

พี่วิท ผมฟ้องร้องเลยนิ มาพาดพิง ผมจะฟ้องให้ออกกฏหมายมาตราใหม่มาใช้กับบอร์ดโดยเฉพาะ อิอิ

โนดาเมะ มันชื่อการ์ตูน นี่นา พี่ แต่ก่อนไม่อ่านพอเพื่อนว่าสนุกลองหามาอ่านดู เออขำดี นางเอกแม่งต๊องฮา แต่พอมาหาหนังดู ไม่ยักหนุกเหมือนในการ์ตูนแหะ
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    68

ค่าปกติ

TT__TT ยังไม่ได้หนังเลยอ่า เป็นร้านเปิดใหม่เราเห็นว่าซีรี่ในร้านเค้ามันอัพเดตดีไง เมืองนอกฉายพี่แกก็ฉกมาแปลขายเลย " ร้าน HD ซีรีย์ส่งตรงจากเมกา" เจ้าของกระทู้คือคุณ G_Dragon เค้าเงียบไปอาทิตย์นึง เราก็ไปโพสหน้าห้องเค้ากับPM เมื่อวันจันทร์เค้าเพิ่งตอบกลับมาว่าติดปัญหาเรื่องซับไม่ตรงนิดหน่อยตอนนี้แก้ไขแล้วจะส่ง EMS ให้ในวันพรุ่งนี้(คือวันอังคาร31/1/12) ไม่รู้ส่งรึยังเพราะยังไม่ได้รับแจ้งเลขพัสดุเลย TT___TT

เห็นกระทู้ที่พี่ๆเพื่อนๆ มาโพสว่าโดนโกงเลยกลัวโดนมั่งเหมือนกัน ขอให้รอดทีเถ๊อะ...เพี้ยง (เล่นของซะเลย แฮ่ๆ)

Quote Originally Posted by without แสดงโพส

โพส
    178

ค่าปกติ

ทำไมต้องมาสะดุดที่หนูด้วยนะ ชิชะ
    หนูไม่ได้ผอมอ่ะพี่ หนูออกแนวใกล้อ้วน ฮ่าๆๆๆ แล้วลุงล่ะ พุงโย้งออกมาเปล่า?? ฮิๆๆ
    - ยังไงเราก้ออยู่พื้นฟ้าเดียวกัน ไม่รอดลุงหลอกก...หึหึหึ / ไม่ช่ายว่าหลานซันอ้วน...พอเห็นภาพนั่นมันสะดุดเลย
    เพราะเป็นฉากที่เอาไม้เขี่ยซอมบี้...แล้วพุงมันระเบิด...แล้วนู๋ผอมประมาณไหนอ่ะ ก้อบอกมาซิ...ใครห้ามล่ะ...อิอิ
    เบื่อดูหนังจังช่วงนี้ ข้อเว้นไว้ซักเดือนเหอะ...

โพส
    133

ค่าปกติ

- TT__TT ยังไม่ได้หนังเลยอ่า เป็นร้านเปิดใหม่เราเห็นว่าซีรี่ในร้านเค้ามันอัพเดตดีไง เมืองนอกฉายพี่แกก็ฉกมาแปลขายเลย " ร้าน HD ซีรีย์ส่งตรงจากเมกา" เจ้าของกระทู้คือคุณ G_Dragon เค้าเงียบไปอาทิตย์นึง เราก็ไปโพสหน้าห้องเค้ากับPM เมื่อวันจันทร์เค้าเพิ่งตอบกลับมาว่าติดปัญหาเรื่องซับไม่ตรงนิดหน่อยตอนนี้แก้ไขแล้วจะส่ง EMS ให้ในวันพรุ่งนี้(คือวันอังคาร31/1/12) ไม่รู้ส่งรึยังเพราะยังไม่ได้รับแจ้งเลขพัสดุเลย TT___TT

เห็นกระทู้ที่พี่ๆเพื่อนๆ มาโพสว่าโดนโกงเลยกลัวโดนมั่งเหมือนกัน ขอให้รอดทีเถ๊อะ...เพี้ยง (เล่นของซะเลย แฮ่ๆ)

ตอบ น้องมินิ ถ้าภายในอาทิตย์ยังไม่ได้ ขึ้นโพสกระทู้ในห้องร้องทุกข์นี่เลย...วิธีการนี้อาจช่วยได้เยอะ...ถ้าได้แล้วก็บอกกล่าวไปด้วย...
    พี่ชาคริต (เบอร์ดี้) ผมโดนโกงกรณีแบบเนี้ยแบบทำเว๊บร้านมาหลอก หนังใหม่ ๆ มาเยอะ ร้านอื่นไม่มี ราคาก็ถูกแบบไม่เคยโดนมาก่อน...เลยต้องมาโดน เหอ ๆ ๆ
    พอไปดูหลังกระทู้ร้าน ลูกค้าว่าโวยวาย...โดนโกงกันตรึมเลย...ได้ไปเยอะเหมือนกัน รายได้ดีวุ้ย ทำกันบางไหม 555555555+

- ทำไมต้องมาสะดุดที่หนูด้วยนะ ชิชะ
    หนูไม่ได้ผอมอ่ะพี่ หนูออกแนวใกล้อ้วน ฮ่าๆๆๆ แล้วลุงล่ะ พุงโย้งออกมาเปล่า?? ฮิๆๆ

ตอบ โหยรุ่นนี้แล้ว จะเหลือเหรอ...รุ่นลุงไม่ต้องคิดมากแล้ว หมดวัย แต่ของหลานซันน่ะ ต้องประมาณ ทับทิม มัลลิกาน่ะ เรียนเก่ง กีฬาเด่นด้วยดิ เอาแบบนายแบบไปเลยก้อได้
    ฟิตเนสหน่อย กล้ามเนื้อแบบเนี่ยหลานซันทำได้ เธอ เท่ห์มาก...

Last edited by without; 02-02-2012 at 19:19.

โพส
    68

ค่าปกติ

โอเคค่ะ รอพรุ่งนี้อีก 1 วัน ถ้ายังไม่ได้ของจะร้องทุกข์ขอความเป็นธรรมกับท่านเปากับเค้ามั่งล่ะ ขอบคุณพี่วิทสำหรับคำแนะนำค่ะ ^^

[QUOTE=without;2967973]- TT__TT ยังไม่ได้หนังเลยอ่า เป็นร้านเปิดใหม่เราเห็นว่าซีรี่ในร้านเค้ามันอัพเดตดีไง เมืองนอกฉายพี่แกก็ฉกมาแปลขายเลย " ร้าน HD ซีรีย์ส่งตรงจากเมกา" เจ้าของกระทู้คือคุณ G_Dragon เค้าเงียบไปอาทิตย์นึง เราก็ไปโพสหน้าห้องเค้ากับPM เมื่อวันจันทร์เค้าเพิ่งตอบกลับมาว่าติดปัญหาเรื่องซับไม่ตรงนิดหน่อยตอนนี้แก้ไขแล้วจะส่ง EMS ให้ในวันพรุ่งนี้(คือวันอังคาร31/1/12) ไม่รู้ส่งรึยังเพราะยังไม่ได้รับแจ้งเลขพัสดุเลย TT___TT

ตอบ น้องมินิ ถ้าภายในอาทิตย์ยังไม่ได้ ขึ้นโพสกระทู้ในห้องร้องทุกข์นี่เลย...วิธีการนี้อาจช่วยได้เยอะ...ถ้าได้แล้วก็บอกกล่าวไปด้วย...
    พี่ชาคริต (เบอร์ดี้) ผมโดนโกงกรณีแบบเนี้ยแบบทำเว๊บร้านมาหลอก หนังใหม่ ๆ มาเยอะ ร้านอื่นไม่มี ราคาก็ถูกแบบไม่เคยโดนมาก่อน...เลยต้องมาโดน เหอ ๆ ๆ
    พอไปดูหลังกระทู้ร้าน ลูกค้าว่าโวยวาย...โดนโกงกันตรึมเลย...ได้ไปเยอะเหมือนกัน รายได้ดีวุ้ย ทำกันบางไหม 555555555+

]

โพส
    316

ค่าปกติ

ลองโพสดูครับว่าจะทำแบบพี่วิทได้ไหม สำเร็จไหมเอ่ย
    Last edited by thep; 04-02-2012 at 10:43.

โพส
    316

ค่าปกติ

เย้ ทำได้ด้วยแฮะ ลองเอาอีกคลิปมาฝากครับ

โพส
    492

ค่าปกติ

ใครดูแฟนพันธ์แท้ เฮียตูนบ้างเนี่ย มันสนุกมะ ใคนดูมาคุยกันหน่อย ผมดูอยู่ จะมีคนทำให้มันสนุกได้เหมือนคุณปัญญาหรือเนี่ย ขนาดชิงร้อย ตอนให้คนอื่นมาทำ มันขาดอารมณ์ไปเยอะ

พี่เทพ ลองลง ยูทูปหรือครับ เอาแค่ลิงค์ของมันมาลงใช่หรือป่าวครับพี่ ผมก็ไม่เคยลองทำแหะ
    Last edited by birdy; 03-02-2012 at 23:29.
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส