หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 355 ของ 403 แรกแรก ... 255305345353354355356357365 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,541 ถึง 3,550 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    133

ค่าปกติ

Last edited by without; 28-03-2012 at 10:54.

โพส
    68

ค่าปกติ

เพิ่งดู Supernatural Season 6 จบ เพิ่งรู้จาก Episode 15 :The French Mistake ว่าแซมกับรูบี้ในเรื่อง เป็นแฟนกันจริงๆ และแต่งงานกันนอกจอเรียบร้อยหลายปีดีดัก ตกข่าวตลอดๆๆๆเรา
    เอาภาพความหวานแหววมาฝากคร่า

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by minibatman แสดงโพส
    เพิ่งดู Supernatural Season 6 จบ เพิ่งรู้จาก Episode 15 :The French Mistake ว่าแซมกับรูบี้ในเรื่อง เป็นแฟนกันจริงๆ และแต่งงานกันนอกจอเรียบร้อยหลายปีดีดัก ตกข่าวตลอดๆๆๆเรา
    เอาภาพความหวานแหววมาฝากคร่า

มันจะจบเลยปะครับ แล้วมีต่อมั้ยทราบหรือป่าว

ปล. ใครเจอร้านเม่จัง วานลิงค์ให้ที หาไม่เจอ ขอบคุณมาก
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    316

ค่าปกติ

จะไปหาหนังอะไรจากเม่จังครับคุณ Birdy เอ้า เอาลิงค์ไปจ้า
    http://dvdtook.com/forum/showthread....้จ้า!!!

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    มันจะจบเลยปะครับ แล้วมีต่อมั้ยทราบหรือป่าว

ปล. ใครเจอร้านเม่จัง วานลิงค์ให้ที หาไม่เจอ ขอบคุณมาก

โพส
    133

ค่าปกติ

- จิงเหรอ แซมมี่ กะ รูบี้ เป็นแฟนกัน พี่ก้อไม่รู้ ดู ๆ อย่างเดียว ....

- เอามาฝากน้องปอยนิดนึง เรื่องนี้

The Strongest K-POP Survival teaser
    แนวเรื่องแบบ you are beautiful นางเอกแอ๊บแมนเข้าวงบอยแบรนด์ พระเอกหน้าตาคุ้นๆไหม เค๊าเป็นพี่ชายแท้ๆของ มิกกี้ อดีตวงดงบัง โดยรวม สี่ตอนแรก สนุกดี

โพส
    68

ค่าปกติ

ตอนนี้ก็ On Air อยู่ที่ Season 7 และคาดว่าจะมี Season 8 อิอิ (อันนี้เดา)

โพส
    68

ค่าปกติ

- จิงเหรอ แซมมี่ กะ รูบี้ เป็นแฟนกัน พี่ก้อไม่รู้ ดู ๆ อย่างเดียว ....

* จิงจร้าาา เค้าก็ปิ๊งกันตอนเล่นเรื่องนี้แหละน่าจะซีซั่น 4 ที่ลูซี่หลุดออกมา

Episode 15 :The French Mistake ก็ขนมาหมดทั้งผู้จัด, ผู้กำกับ เอาชีวิตจริงมาทำเป็นละครคิดได้ไง ฮาอีตาแคสเทียล Misha Collins ทำท่าเหมือนตุ๊ดเลย เหอๆ

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by thep แสดงโพส
    จะไปหาหนังอะไรจากเม่จังครับคุณ Birdy เอ้า เอาลิงค์ไปจ้า
    http://dvdtook.com/forum/showthread....้จ้า!!!

ขอบคุณมากครับพี่เทพ จะสั่งหนังนิดหน่อยครับ Medium ภาค 2 - 3 ด้วยครับ ยังไม่รู้จะอะไรอีก

วันนี้ สระบุรี บ้านผม ลมแรง เหมือนฝนจะตก มันพัดอะไรไม่รู้มาตกบนบ้านผม
    Last edited by birdy; 03-04-2012 at 22:09.
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    695

ค่าปกติ

หวัดดีพี่เทพ วิท เบอร์ดี้ ปอย เมเม่จาง กะน้องมินิจ้ะ
    คิดถึงจัง ไม่ได้เข้ามานานเลย แอบแว้บมาดูบ้าง เหมือนเงียบเหงาจังเลย
    หายหน้าหายตากันไปไหนหนอ
    เมื่อคืนดูเรื่อง American Horror Stories ก็สนุกดีน่ะ รอตามแผ่นต่อๆมาอยู่
    อีกเรื่องที่ดูจบไป สองซีซั่น คือ Good wife สนุกค่ะ ชอบมาก

โพส
    360

ค่าปกติ

เมเม่จังมา รายงานตัวจ้า หลังจากไปสุ่มดู ซีรีย์ No sub

Cartoon : Futurama >>> ผู้สร้างเกียวกับ The Simpsons

The Voice เกมแข่งขันร้องเพลง The Blind Competition มี ซีซั่น สอง ที่โด่งดังมากๆ ที่มี โค๊ด เป็น Cee Lo Green, Christina Argilara , Adam from Maroon 5 & Blake (Superstar Country Song) ช๊อบ มากกกกกกกกกกสนุกค่ะ เมเม่ตามมาสองปีแหละ

ติด Sherlock ด้วย พี่วิศมี ปี สองมาแล้วนะคะ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส