หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 50 ของ 403 แรกแรก ... 40484950515260100150 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 491 ถึง 500 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    316

ค่าปกติ

เข้ามาแอบอ่าน คุยกันสนุกจัง ชื่อเรื่อง เป็น Hawaii Five-O ครับ เมื่อก่อนเคยดูครับ ไม่ทราบว่าสร้างใหม่เป็นไงบ้างครับ ยังไงมาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ
    Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    ของผม มีสองเรื่องเป็นตัวนำ Mentalist SS3 กับ Supernatural SS6 ระหว่างที่รอสองเรื่องนี้
    ก็จะไล่ดูเรื่องอื่น ที่แต่ละคนแนะนำมาว่าสนุก Lie to me, criminal mind, Day break, Rome, chuck
    รวมถึงซี่รีย์ที่ออกใหม่ที่ยังมาไม่กี่แผ่น The event, chase แต่เมื่อคืนนี้ดู Fringe ใช้ได้เลยเรื่องนี้ ถ้าดูติดงอมแน่
    กะลังมันส์เลย ตีสามก่อน ต้องรีบนอน เด่วเช้าไม่ตื่น หุหุ วันนี้กะว่าจะดู Hawail O Five (พิมพ์ถูกป่ะเนี่ยจำได้ลางๆ คิมของLost เล่น)

โพส
    695

ค่าปกติ

เข้ามาอ่านแล้วเข้ามาแจมด้วยบ่อยๆน่ะค่ะ
    เด็กๆที่นี้กำลังต้องการเพื่อนร่วมแก็งส์...คิกคุกันน่ะค่ะ
    ส่วนใหญ่เป็นเด็กขี้เหงาต้องการหาเพื่อนคุยซีรีย์ฝรั่งหรือหนังจนกะทั่งเรื่อง ดินฟ้าอากาศ
    แล้วเลยถึงคู่เดท..อ้าวเลยเถิดอีกแล้วหิหิ อดไม่ได้ ก็ติดเชื้อมาจากในนี้แหล่ะค่ะ
    Hawaii Five O ที่เคยดูนี่เป็นหนังหรือซีรีย์ค่ะ
    สนุกมั้ยค่ะ ไม่เล่าให้ฟังมั่งเลยอ่ะค่ะ
    Quote Originally Posted by thep แสดงโพส
    เข้ามาแอบอ่าน คุยกันสนุกจัง ชื่อเรื่อง เป็น Hawaii Five-O ครับ เมื่อก่อนเคยดูครับ ไม่ทราบว่าสร้างใหม่เป็นไงบ้างครับ ยังไงมาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    สนุกมากๆเลยค่ะ..เพื่อนๆอย่าลืมดูเรื่องอีกเรื่องที่ห้ามพลาดจ้า
    กะทู้วันนี้ไม่เงียบเหงา..พี่ก็แอบมาดูเรื่อยๆ..เพราะไม่รู้จะโดน หรืองานจะเข้าอีกเมื่อไหร่
    น้องเราเล่นตั้งคำถามแร้งแรง..ฮ่าๆๆๆ
    พี่นก...ชอบใครในเรื่องนี้ค่ะ
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    316

ค่าปกติ

เผลอเม้นต์ไป ตอนนี้เลยตอบไม่ถูกเลยครับ รู้หมดเลยว่าทำตัวแก่(แต่ตัว) ตอนที่ดูนี่นานนนนนนมากกกกกกกแล้วครับ ดูทางทีวี เป็นซีรีย์ดังพอควรในยุคนั้น จบในตอนเป็นเคสๆ ไป
    เป็นไงครับ คุณ Nokie รู้สึกเด็กขึ้นหรือยัง
    Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    เข้ามาอ่านแล้วเข้ามาแจมด้วยบ่อยๆน่ะค่ะ
    เด็กๆที่นี้กำลังต้องการเพื่อนร่วมแก็งส์...คิกคุกันน่ะค่ะ
    ส่วนใหญ่เป็นเด็กขี้เหงาต้องการหาเพื่อนคุยซีรีย์ฝรั่งหรือหนังจนกะทั่งเรื่อง ดินฟ้าอากาศ
    แล้วเลยถึงคู่เดท..อ้าวเลยเถิดอีกแล้วหิหิ อดไม่ได้ ก็ติดเชื้อมาจากในนี้แหล่ะค่ะ
    Hawaii Five O ที่เคยดูนี่เป็นหนังหรือซีรีย์ค่ะ
    สนุกมั้ยค่ะ ไม่เล่าให้ฟังมั่งเลยอ่ะค่ะ

โพส
    316

ค่าปกติ

แมคไกเวอร์น่าจะใหม่กว่านะครับ ยังจำได้อยู่ Hawaii Five o ไปเช็คดูใน IMDB แล้วเป็นปี 1968-80(นานมากกกกก)จำไม่ได้แล้ว ยิ่งคุยแล้วรู้สึกยิ่งแก่ ขออ่านอย่างเดียวดีกว่า

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    เรื่อง Hawail Five O กับ แม็คไกเวอร์ รุ่นเดียวกันหรือเปล่าคับ คุณเทพ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

สนุกมากๆเลยค่ะ..เพื่อนๆอย่าลืมดูเรื่องอีกเรื่องที่ห้ามพลาดจ้า
    กะทู้วันนี้ไม่เงียบเหงา..พี่ก็แอบมาดูเรื่อยๆ..เพราะไม่รู้จะโดน หรืองานจะเข้าอีกเมื่อไหร่
    น้องเราเล่นตั้งคำถามแร้งแรง..ฮ่าๆๆๆ
    อิอิ ก็อยากรู้นี่ค่ะ เรียกกันคุณๆ มันดูห่างเหินไป

เรียกเป็นพี่กะน้อง น้า ป้า ลุง อา หรืออะรัยแบบนี้ ดูนิดหนมกว่า ฮ่าๆ

แต่คงไม่ถึงขั้นนั้นเอาแค่ พี่กะน้องพอและ

พี่นกก้อชอบพระเอกอ่าจิค่ะ แวมไพร์หล่อ ๆ ขรึม ๆ เขี้ยวแหลม ๆ คม ๆ อยากให้กัดคอพี่สักทีค่ะ กร๊าก ๆ ๆ ๆ (ขอตอบแทนน่ะ ขอกัดคุณนกอีกที ชอบ)

ตอนเเรกนึกว่าพี่นกมาตอบนะเนี๊ย ฮ่าๆๆๆ

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    360

ค่าปกติ

ตอนนี้แม่ค้าดู Spartacus ค่ะ ทั้งสนุก มันส์ เลือดสาด แถม Rate XXX ด้วยนะคะ

หนังเรียงตามหมวดหมู่ตามรายละเอียดข้างล่างนี้นะคะ คลิ๊กตาม หมวดได้เลยค่ะ

หน้า 1 หนังอัพเดทใหม่, หนังโรง, หนังอีโรติก เกมส์ PC
    หน้า 2 หนังซีรี่ย์ฝรั่ง
    หน้า 3 หนังซีรี่ย์เอเซีย (เกาหลี จีน ฮ่องกง ไต้หวัน) และ ละครไทย
    หน้า 4 การ์ตูน

หนังผู้ใหญ่ติดต่อทางอีเมล์นะคะ dvdkonjon@hotmail.com

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by dvdkonjon แสดงโพส
    ตอนนี้แม่ค้าดู Spartacus ค่ะ ทั้งสนุก มันส์ เลือดสาด แถม Rate XXX ด้วยนะคะ

หนังเรียงตามหมวดหมู่ตามรายละเอียดข้างล่างนี้นะคะ คลิ๊กตาม หมวดได้เลยค่ะ

หน้า 1 หนังอัพเดทใหม่, หนังโรง, หนังอีโรติก เกมส์ PC
    หน้า 2 หนังซีรี่ย์ฝรั่ง
    หน้า 3 หนังซีรี่ย์เอเซีย (เกาหลี จีน ฮ่องกง ไต้หวัน) และ ละครไทย
    หน้า 4 การ์ตูน

หนังผู้ใหญ่ติดต่อทางอีเมล์นะคะ dvdkonjon@hotmail.com

แม่ค้าทู้นี้เขาคุยกันค่ะ คุยเฉยๆและเเลกเปลี่ยนความเห็น

ถ้ามีโอกาส จะเข้าไปอุดหนุนค่ะ ขอบคุณที่มาร่วมเเสดงความเห็นค่ะ

น้องปอย Walking Dead แผ่น 1 อยู่ในมือแล้ว (ไม่ต้องไปซื้อน่ะ)
    Day Break ด้วย ขอเคลียร์ก่อน

จริงหรอ อยากดูมากมาย ต่อแถวๆๆๆ

อยากบอกว่า Walking Dead กำลังจะทำซีซั่น2 ต่อ เย้ๆๆ

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    695

ค่าปกติ

หิหิหิ..ไม่ร่วมแอบเด็กกะนกหน่อยเหรอค่ะ..ฮะฮ่าฮ่า
    วุ้ย....ไม่ค่อยละอายใจเลยเรา
    Quote Originally Posted by thep แสดงโพส
    แมคไกเวอร์น่าจะใหม่กว่านะครับ ยังจำได้อยู่ Hawaii Five o ไปเช็คดูใน IMDB แล้วเป็นปี 1968-80(นานมากกกกก)จำไม่ได้แล้ว ยิ่งคุยแล้วรู้สึกยิ่งแก่ ขออ่านอย่างเดียวดีกว่า
    ช่ายย..รู้ได้งัยว่าพี่ชอบพระเอกขรึมๆ..เท่ห์ๆ...อืม..แวมไพร์ตนนั้นหน่ะ..อยากให้มากัดที่ซอกคอนกกี้หน่อยๆๆ
    พี่นกก้อชอบพระเอกอ่าจิค่ะ แวมไพร์หล่อ ๆ ขรึม ๆ เขี้ยวแหลม ๆ คม ๆ อยากให้กัดคอพี่สักทีค่ะ กร๊าก ๆ ๆ ๆ (ขอตอบแทนน่ะ ขอกัดคุณนกอีกที ชอบ)

ฮ่าๆๆ..เอาอีกแล้วน้องปอย..มาตอกย้ำความรู้สึกอีกแย้วอ้า....
    Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    อิอิ ก็อยากรู้นี่ค่ะ เรียกกันคุณๆ มันดูห่างเหินไป

เรียกเป็นพี่กะน้อง น้า ป้า ลุง อา หรืออะรัยแบบนี้ ดูนิดหนมกว่า ฮ่าๆ

แต่คงไม่ถึงขั้นนั้นเอาแค่ พี่กะน้องพอและ

ตอนเเรกนึกว่าพี่นกมาตอบนะเนี๊ย ฮ่าๆๆๆ
    น้องปอย Walking Dead แผ่น 1 อยู่ในมือแล้ว (ไม่ต้องไปซื้อน่ะ)

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    แม่ค้าทู้นี้เขาคุยกันค่ะ คุยเฉยๆและเเลกเปลี่ยนความเห็น

ถ้ามีโอกาส จะเข้าไปอุดหนุนค่ะ ขอบคุณที่มาร่วมเเสดงความเห็นค่ะ

จริงหรอ อยากดูมากมาย ต่อแถวๆๆๆ

อยากบอกว่า Walking Dead กำลังจะทำซีซั่น2 ต่อ เย้ๆๆ
    หิหิหิ..ไม่ร่วมแอบเด็กกะนกหน่อยเหรอค่ะ..ฮะฮ่าฮ่า
    วุ้ย....ไม่ค่อยละอายใจเลยเรา
    ช่ายย..รู้ได้งัยว่าพี่ชอบพระเอกขรึมๆ..เท่ห์ๆ...อืม..แวมไพร์ตนนั้นหน่ะ..อยากให้มากัดที่ซอกคอนกกี้หน่อยๆๆ
    [QUOTE=without;2318395]พี่นกก้อชอบพระเอกอ่าจิค่ะ แวมไพร์หล่อ ๆ ขรึม ๆ เขี้ยวแหลม ๆ คม ๆ อยากให้กัดคอพี่สักทีค่ะ กร๊าก ๆ ๆ ๆ (ขอตอบแทนน่ะ ขอกัดคุณนกอีกที ชอบ)

ฮ่าๆๆ..เอาอีกแล้วน้องปอย..มาตอกย้ำความรู้สึกอีกแย้วอ้า....

[QUOTE=gupoiy;2318618]อิอิ ก็อยากรู้นี่ค่ะ เรียกกันคุณๆ มันดูห่างเหินไป

บอกน้องปอยคนเดียวเหรอ...ต่อแถวรออยู่ด้วยน้า
    รหัส..ระยอง..เชียงใหม่...สระบุรึ

คุณแม่ค้า..ถ้าดูเรื่องไรสนุกๆก็มาเล่าแชร์กันน่ะค่ะ

โพส
    695

ค่าปกติ

พี่นกตอบมั่วไปหมดเลย..ขออภัยที่ทำให้สับสนจ้า

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส