หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 9 ของ 403 แรกแรก ... 78910111959109 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 81 ถึง 90 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

cdvd&model Guest

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by rockhound แสดงโพส
    อ้าวมันกดดาวได้ด้วยเหรอ พี่เพิ่งรู้นี่ล่ะ
    กดได้ค๊าา แอบกดให้ร้านตัวเองด้วยอีกต่างหาก 55+

โพส
    695

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by cdvd&model แสดงโพส
    กดได้ค๊าา แอบกดให้ร้านตัวเองด้วยอีกต่างหาก 55+
    หุหุหุ ยังกี้กด 6 ดาวเลยดีมั้ยจาได้มากกว่าคนอื่นงัยย ล้อเล่นน่ะค่ะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

คุณ nokie หายไปไหนมาค่ะ

เดี๊ยวนี้ไม่ค่อยเข้ามาเลย!

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    หุหุหุ ยังกี้กด 6 ดาวเลยดีมั้ยจาได้มากกว่าคนอื่นงัยย ล้อเล่นน่ะค่ะ

โพส
    492

ค่าปกติ

สงสัยมานานละ คุณ hartbeat นี่ผู้หญิงหรือผู้ชาย เห็นมีรูปเยอะซะเหลือเกิน อิอิ

ปล. มายืนยัน เจอริโก้ อีกเสียงครับ โดนตัดจบไปแค่ ซีซั่น 2 แต่ก็สนุกมากครับ

ไคล์ xy ก็สนุกครับ ตัดจบแต่ก็มันส์แม้จะจบแบบค้างคาใจก็เหอะ เป็นเรื่องเดียวที่ไม่ซื้อในเวปนี้ ไปซื้อในร้านเลย
    Last edited by birdy; 14-09-2010 at 22:10.

โพส
    695

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    คุณ nokie หายไปไหนมาค่ะ

เดี๊ยวนี้ไม่ค่อยเข้ามาเลย!
    อั้นแน่ มีคนคิดถึงเราด้วย แอบดีใจหล่ะ เด๋วจาเข้ามาคุยกันบ่อยเนอะ น้องปอยอย่าหายไปไหนน่ะค้า

โพส
    695

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    สงสัยมานานละ คุณ hartbeat นี่ผู้หญิงหรือผู้ชาย เห็นมีรูปเยอะซะเหลือเกิน อิอิ

ปล. มายืนยัน เจอริโก้ อีกเสียงครับ โดนตัดจบไปแค่ ซีซั่น 2 แต่ก็สนุกมากครับ

ไคล์ xy ก็สนุกครับ ตัดจบแต่ก็มันส์แม้จะจบแบบค้างคาใจก็เหอะ เป็นเรื่องเดียวที่ไม่ซื้อในเวปนี้ ไปซื้อในร้านเลย
    ฮะฮ่า ตอนแรกก็สงสัยเหมือนกันว่าคุณ hartbeat เป็นผู้หญิงหรีอผู้ชาย แต่พอเห็นมีค่ะอยู่เรื่อยๆ ก็น่าจะเป็นผู้หยิงเนอะ

แล้วทำไม ซีรีย์เรื่องไรท่ีสนุกๆ ชอบตัดจบ แปลกดีเนอะ ทำไมต้องให้คนดูค้างคาใจก็ไม่รู้เนอะ

โพส
    695

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by kimberly แสดงโพส
    มาแนะนำอีกเรื่องที่นึกออก
    Cougar Town เป็นซีรี่ย์แนวComedy สั้นๆตอนละ20นาทีเอง แบบว่าฮามากๆ
    ทั้งๆที่ปกติเราจะไม่ค่อยได้ดูแนวComedyเท่าไหร่ (ตอนที่ซื้อมายังนึกว่าดราม่าเลย)
    ตัวละครทุกตัวมีคาร์แรกเตอร์ชัดเจนมาก รักทุกคนเลย ชอบซีรี่ย์แบบนี้จัง กระจายบทได้ดี

ปล.เสียดายอย่างเดียว ยัยเจ๊กินเด็กน้อยไปหน่อย น่าจะให้มีเยอะๆ เพราะแต่ละคนน่ากินมาก อิอิ
    สนใจ สนใจค่ะ อยากดูแนวคอมมาดี้บ้าง เพราะมีดูอยู่ตอนนี้แนวหนักๆ ทั้งน้านน เรื่องนี้แนวกินเด็กเหรอเนี่ย

โพส
    492

ค่าปกติ

ขอมิบังอาจ แนะนำคุณนุ๊กกี้ เรื่อง วัยรุ่น gossip girl ไม่ก็ one tree hill แต่ไม่รู้เรื่องหลังนี่เห็นเมืองนอกมีตั้งภาค 8 แต่เมืองไทยเห็นเอาเข้ามาไม่กี่ภาคนะครับ

แต่มีอีกเรื่องที่ผมชอบตอนนี้ เพิ่งดูจบไป 2 ภาค จบแล้วด้วย เรื่อง Samantha แผ่นน้อยไม่เปลืองด้วย หุหุ

โพส
    695

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    ขอมิบังอาจ แนะนำคุณนุ๊กกี้ เรื่อง วัยรุ่น gossip girl ไม่ก็ one tree hill แต่ไม่รู้เรื่องหลังนี่เห็นเมืองนอกมีตั้งภาค 8 แต่เมืองไทยเห็นเอาเข้ามาไม่กี่ภาคนะครับ

แต่มีอีกเรื่องที่ผมชอบตอนนี้ เพิ่งดูจบไป 2 ภาค จบแล้วด้วย เรื่อง Samantha แผ่นน้อยไม่เปลืองด้วย หุหุ
    ชอบ Samantha who ด้วยคนค่ะ นางเอกน่ารักดีด้วย ก็แนวคอมมาดี้ น่ารักสนุกดีค่ะ

ruktur Guest

ค่าปกติ

ใจตรงกันเลย เราก็ชอบ

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    แนะนำ

-TRUE BLOOD

-desperate housewives

-Herper's island

ไม่งั้นก็ลองเข้าไปที่เว๊บพันทิพ เข้าห้องเฉลิมไทย

แล้วก็เข้าไปที่ series club ค่ะ

เป็นห้องที่คุยเกียวกับซีรี่ฝรั่งโดยเฉพาะเลย

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส