หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 217 ของ 1765 แรกแรก ... 1171672072152162172182192272673177171217 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,161 ถึง 2,170 ของ 17648

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    2

ค่าปกติ

แจ้งโอนไปแล้วคะ เช็ค PM ด้วยนะคะ...

โพส
    32

ค่าปกติ

สั่งหนังหน่อยคับ
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 20 บาท ส่งแบบ 30 บาท

8 เทพอสูรมังกรฟ้า ปี 2003 4 แผ่นจบ (หลินจื้ออิง หูจวิน หลิวอี้เฟย)
    มังกรหยก2008 (เสียงไทย+จีน+บรรยายไทย) 8 แผ่่นจบ

โพส
    1

ค่าปกติ

เปาบุ้นจิ้น 41 คดี (เหอเจียจิ้ง) 28 แผ่น (ฉายช่อง3 อยู่ขณะนี้)
    สกรีนแผ่น + มีปก

คิดราคาให้ด้วยค่ะ จะได้โอนทันวันที่ 2

โพส
    7

ค่าปกติ

แจ้งโอนไปแล้วครับ เช็ค PM ด้วย

โพส
    60

ค่าปกติ โอนแล้วค่ะ

โอนเงินให้เรียบร้อยแล้วค่ะ เช็ค pm ได้เลย

โพส
    3

ค่าปกติ

สั่งซื้อแผ่นสกรีนทั้งหมด 74 แผ่น จ่ายที่ 60 แผ่น = 60 x 30 = 1800
    ที่สั่งซื้อถ้าไม่พากย์ไทย รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยครับจะได้เปลี่ยนครับ
    รายการตามด้านล่างครับ
    ขอบคุณครับ

กระบี่ไร้เทียมทาน ( ฉีเส้าเฉียน หวีอันอัน ) 6 แผ่นจบ
    กระบี่ไร้เทียมทาน ภาค 2 (ฉีเส้าเฉียน เซี่ยะหลี เกาสง) 4 แผ่นจบ
    ยอดยุทธจักรมังกรฟ้า (ไป่เปียว หวีอันอัน ว่านจื่อเหลียง บรูชเหลียง) ภาคต่อกระบี่ไร้เทียมทาน 6 แผ่นจบ
    อภินิหารเทพ8เซียน (กัวจิ้นอัน) พากย์ไทยมาสเตอร์ 5 แผ่นจบ
    อิทธิฤทธิ์นางพญาพิณสะท้านฟ้า 4 แผ่นจบ
    ศึกคัมภีร์ทะลุภพชิงเจ้ายุทธจักร (หลี่เว่ย, ถังอวี้หง, จางเหย่าหยาง, เฉินห่าว ) 8 แผ่นจบ
    ศึกชิงบังลังค์สะท้านภพ หรืออีกชื่อนึง จอมยุทธขี้เมา (เจ้าเหวินจั๊วะ ม่อเส้าชง หยังกงหยู หลี่เยี่ยเซียน) 4 แผ่นจบ
    ฤทธิ์ดาบสุริยะมหากาฬ ซีรี่ส์จีน ( เซียะถิงฟง จงชินถง อู๋จิ้งหยี ) (เสียงไทย7 แผ่นจบ มาสเตอร์
    นางพญาจอมราชันย์ (หม่าจิงเถา) 4 แผ่นจบ
    เทพมารสะท้านภพ (หลินฟง หวีซื่อมั่น) 4 แผ่นจบ
    เทพยุทธมังกรบิน (กวนหลี่เจี๋ย, ซุนเหยาเหว่ย, อู๋หม่า, อู๋เฉินจวิ้น ) 4 แผ่นจบ
    ซิยิ่นกุ้ย จอมทัพคู่บัลลังก์ ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    กระบี่เลือดสะท้านบู้ลิ้ม (หลินเจียต้ง, เจียงหัว, หวีซือมั่น) 4 แผ่นจบ
    กระบี่เย้ยยุทธจักร ภาค 1 (เดชคัมภีร์เทวดา) (เยิ่นเสียงฉี, หยวนหย่งอี้, เดวิทเจียง, ฉีเส้าเฉียน, หลี่ลี่จวิน ) 6 แผ่น
    กระบี่เย้ยยุทธจักร ภาค 2 4 แผ่นจบ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by cmpunk แสดงโพส
    ผมแจ้งโอนเงิน+รายการหนังในpmแล้วนะครับ

ปล. คุณชาญเที่ยวนี้ผมขอโอนก่อนคุณตอบกลับมาคงไม่ว่ากันนะครับ
    ผมกลัวจะโอนไม่ทันก่อนปิดร้าน ถ้าผมโอนขาดเหลือยังไงคุณชาญแจ้งกลับมาได้เลยนะครับ ผมจะได้ไปโอนเพิ่ม
    โอนก่อนได้เลยครับ ไม่เป็นไรครับ ขาดเหลือค้างไว้ก่อนได้ครับ ขอบคุณครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by mayutainan แสดงโพส
    สั่งค่ะ จะโอนก่อนวันที่ 2

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 20 บาท
    Secret Garden 10 DVD ซับไทย RU INDY
    Secret Garden ฺBehind the Scene Special 1 DVD ซับไทย Unlimited4d
    Be with you ปาฏิหาริย์รัก 6 สัปดาห์ 1 แผ่น พากย์ไทย/บรรยายไทย

แล้วจะหยุดร้านไปไหนค่ะ หรือเลิกทำแล้ว
    แจ้งรายละเอียดไปทาง pm แล้วครับ

หยุดร้านไปธุระหน่อยครับ เดี๋ยวก็กลับมาตามเวลาที่แจ้งหน้ากระทู้ครับ

โพส
    38

ค่าปกติ

แจ้งออเดอร์สั่งซื้อหนังทางเมล์คะ รบกวนเช็คดูหน่อยนะคะ

โพส
    113

ค่าปกติ

ผมลืมแจ้งไปว่าเอาแบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 20 บาท ส่งEMS

ขอบคุณครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส