หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 1036 ของ 1766 แรกแรก ... 365369369861026103410351036103710381046108611361536 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 10,351 ถึง 10,360 ของ 17658

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    สั่งเพิ่ม 2 แผ่น

LEGO Friends: Girlz 4 Life/เลโก้ เฟรนด์ส : แก๊งสาวจะเป็นซุปตาร์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Intern, The/โก๋เก๋ากับบอสเก๋ไก๋ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

พรุ่งนี้โอนเงินเพิ่มให้นะครับ โอนเพิ่มแล้วจะแจ้งไปอีกครั้งครับ
    รับทราบครับ ขอบคุณมากครับ

โพส
    700

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินเพิ่มไปทาง pm แล้วครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    สั่งเพิ่ม 2 แผ่น

LEGO Friends: Girlz 4 Life/เลโก้ เฟรนด์ส : แก๊งสาวจะเป็นซุปตาร์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Intern, The/โก๋เก๋ากับบอสเก๋ไก๋ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

พรุ่งนี้โอนเงินเพิ่มให้นะครับ โอนเพิ่มแล้วจะแจ้งไปอีกครั้งครับ

โพส
    189

ค่าปกติ

โอนเงินเพิ่ม ฝากขนรวมครับ แจ้งทาง mail
    ปก+สกรีน
    1 Evangelion 2.22 You Can (Not) Advance (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    2 Evangelion 3.33 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    3 คาเมนไรเดอร์ แบล็ค ปะทะ ชาโดว์มูน Kamen Rider Black VS Shadow Moon (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    4 Mask rider Movie 10 ตอน พากย์ไทย 1 แผ่น
    5 รวมฉากการต่อสู้ Masked Rider V1 - Masked Rider OOO (ไม่มีซับ) 1 แ่ผ่น

โพส
    359

ค่าปกติ

แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ

โพส
    32

ค่าปกติ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ซื้อ 10 แถม 3 )
    ตามรักคืนใจ (ณเดชน์ คูกิมิยะ, มิว นิษฐา) 4 แผ่นจบ
    Bocchan / Little Master ญ๊่ปุ่น (ซับไทย) 1 แผ่น
    Love Me if You Dare ซีรี่ย์ไต้หวัน (ซับไทย) 5 แผ่นจบ ฮั่วเจี้ยนหวา , หม่าซือฉุน
    What On Earth Is Going On (10 ตอนจบ) (ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Missing Korea (ซับไทย) ซานดาร่า ปาร์ค (2NE1) 1 แผ่นจบ (6ตอนจบ)
    Tale of Princess Kaguya, The/เจ้าหญิงกระบอกไม้ไผ่ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Hotel Concierge ซีรี่ย์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 2 แผ่
    Prince Of Prince (Ep1-10จบ) (ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    I Hear Your Voice ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 5 แผ่นจบ
    Kounodori ซัรีย์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    เกมร้ายเกมรัก (ณเดชน์ คูกิมิยะ & อุรัสยา เสปอร์บันด์) 4 แผ่นจบ
    8 เทพอสูรมังกรฟ้า ปี 2003 (หลินจื้ออิง หูจวิน หลิวอี้เฟย) 4 แผ่นจบ
    หลานหลิงหวาง ซีรี่ย์จีน (ซับไทย) 8 แผ่น 46 ตอนจบ

39แผ่นขอบคุณค่ะ

โพส
    20

ค่าปกติ

River Of Wine สายน้ำแห่งชีวิต ซีรี่ย์ฮ่องกง ( หลินเป่าอี้,เฉินจิงหง,จงเจียซิน) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย สนุกมาก
    Relic of an Emissary ศึกสายเลือดบังลังก์ทอง ซีรี่ย์ฮ่องกง (หม่าเต๋อจง, เซียะเทียนหัว, ฉีจื่อซาน, เฉินจิ่นหง, เจียงยั่วหลิน, เฉินซานจง, หลิวเจียง) 6 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย มันส์มากๆ
    Virtuous Queen Of Han ,The Vol.2/จอมนางบัลลังค์ฮั่น ชุด2 ซีรี่ย์ฮ่องกง (หลินฟง) (พากย์ไทย+ซับไทย) 5 แผ่นจบ มาสเตอร์ มันส์มาก ห้ามพลาด
    เล็กเซียวหงส์ ดรรชนีเทพสะท้านฟ้า ซีรี่ย์ฮ่องกง (หลินฟง จางเสี่ยวหลง จางเหมิง) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ ห้ามพลาด
    Chen Zhen/เฉินเจิน นักสู้ผู้พิชิต ซีรี่ย์จีน (พากย์ไทย+ซับไทย) 7 แผ่นจบ มาสเตอร์ มันส์มาก ห้ามพลาดนะครับ
    ศึกสายเลือด The Life and Times of a Sentinel ซีรี่ย์่ฮ่องกง (หม่าจุ้นเว่ย,หม่ากั๋วหมิง, เหยาจื่อหลิง, หลี่ซือยวิ่น, ถังซือหย่ง) (พากย์ไทย ) 6 แผ่นจบ อัดทรู สนุกมากๆ
    แบบที่1ครับ ไม่ได้สั่งนานแล้ว สั่งถูกต้องหรือป่าวคับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

ตอบกลับทั้งหมดแล้วครับ

โพส
    63

ค่าปกติ

แวะมาแจ้งว่าได้รับของแล้วน่ะค่ะ ครบถ้วนไม่ขาดไม่เกินค่ะ

โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by sunkako แสดงโพส
    แวะมาแจ้งว่าได้รับของแล้วน่ะค่ะ ครบถ้วนไม่ขาดไม่เกินค่ะ
    ขอบคุณมากครับ

โพส
    67

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    Glamorous temptation
    Dr.Ian
    The lover
    Reply 1988
    Oh my venus
    Hwajung
    Oh my ghost
    Three days
    Hanazakari no kimitachie
    Nobuta wo produce
    Shiritsu bakaleya koukou
    Kyou koi wo hajimemasu
    Kinkyori rinai
    L-DK
    Ao haru ride
    Strobe edqe
    ทุกเรื่องซับไทย สกรีนแผ่น ไม่เอากล่องค่ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส