หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 275 ของ 1766 แรกแรก ... 1752252652732742752762772853253757751275 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,741 ถึง 2,750 ของ 17658

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    17

ค่าปกติ

[QUOTE=sunisa;2645104]คุณชานของเลขที่บัญชีด่วนด้วยค่ะ ขอเป็นไทยพาณิชย์ค่ะ

Quote Originally Posted by sunisa แสดงโพส
    สั่งซื้อ แบบไม่สกีนแผ่น 15 บาทค่ะ

1.

คุณชาน ส่งของให้รึยังค่ะ

โพส
    95

ค่าปกติ

แจ้งโอนทาง pm แล้วค่ะ
    31/5/54

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

[QUOTE=sunisa;2650655]
    Quote Originally Posted by sunisa แสดงโพส
    คุณชานของเลขที่บัญชีด่วนด้วยค่ะ ขอเป็นไทยพาณิชย์ค่ะ

คุณชาน ส่งของให้รึยังค่ะ
    ส่งให้วันนี้แล้วครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

แจ้งส่ง 31/5/54
    punno / คุณ กัญญา / hasit / mac-pp / topcools / sweetgaeja / sunisa / คุณ มัลลิกา / anya / คุณ ชาลิณี / nongno / Teeterry / คุณ เพ็ญนภา / Totong001 / vipk

โพส
    1

ค่าปกติ

ขอสั่งซื้อซีรีย์ฮองกง 2 เรื่องคะ
    1. หักเหลี่ยมโค่นเซียน /The Stake ซีรี่ย์จีน ( กั๊วะจิ้นอัน,หลีจือ,จูเจียง) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ
    2. เกมธุรกิจชีวิตมายา ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 7 แผ่นจบ

ขอแบบสกรีน 30 บาท ส่ง EMS
    ขอเลขบัญชี และ แจ้งรายละเอียดการโอนด้วยคะ
    และคาดว่าจะได้ประมาณวันไหนคะ
    พอดีส่งเมล์ไปหลายวัน ไม่ตอบกลับมาเลยมาโพสที่นี่คะ

ขอบคุณค่ะ

โพส
    14

ค่าปกติ

ขอสังหนังเพิ่มนะคะรายละเอียดในpm ถ้าได้ โอนทันทีเลยคะถ้าไม่ทัน เป็นรายการใหม่ก็ได้
    โอนเงินเรียบร้อยแล้วคะรายละเอียดในpmคะ
    Last edited by al2iciana; 31-05-2011 at 21:59.

โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by mayutainan แสดงโพส
    เตรียมสั่งอีกรอบแต่รอยู่หลายเรื่องค่ะ

ขอสอบถามเรื่องเหล่านี้ก่อนนะค่ะว่ามายัง

A Moment to Remember 1 แผ่น
    Down With Love - [Jerry+Ella]
    Hi my Sweetheart - Rainie yang กับ Show Luo
    Black & White คู่โหดเดือดเต็มพิกัด - ไจไจ๋ f4
    i do - Blueเล่น(พระเอกนางฟ้ากับซาตาน) เว็บอ้างอิงhttp://sugoideas.com/drama-2008/i-do/
    Fated To Love You -ไต้หวัน นางเอกนางฟ้ากับซาตาน น่าจะ 7 แผ่นจบนะ
    Summer's Desire - barby Hsu
    นายวายร้ายกับยัยใสซื่อ / The Womanizer ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย)
    ดอกส้มสีทอง (อารยา วิทยา) อันนี้ขอรอมาสเตอร์เท่านั้น (ตัดฉับๆเสียอารมย์มาก)
    You've Fallen for Me
    Something Borrowed
    Queen of Reversals
    วนาลี
    Ghost remake japan version
    Bodyslam: Live In Kraam 2 แผ่น
    หลงเงาจันทร์ (กบ สเตฟาน)
    แกล้งจุ๊บให้รู้ว่ารัก ภาค 2 อัดช่อง 3
    The Greatest Love หรือ Best love
    แรงเงา-(เคน-แอน )
    เลือดขัตติยา(ติ๊ก - อ้อม)
    Romance Town

ที่คัดไว้ที่ร้านมีแล้วมีเยอะเลยค่ะคราวนี้จัดหนักกว่าครั้งที่แล้ว รอคำตอบนะค่ะจะได้ทีเดียว
    ตอบให้แล้วครับ

A Moment to Remember 1 แผ่น ยังไม่มา
    Down With Love - [Jerry+Ella] เร็วๆนี้
    Hi my Sweetheart - Rainie yang กับ Show Luo
    Black & White คู่โหดเดือดเต็มพิกัด - ไจไจ๋ f4 5 แผ่น
    i do - Blueเล่น(พระเอกนางฟ้ากับซาตาน) เว็บอ้างอิงhttp://sugoideas.com/drama-2008/i-do/ ยังไม่มา
    Fated To Love You -ไต้หวัน นางเอกนางฟ้ากับซาตาน น่าจะ 7 แผ่นจบนะ ใช่ครับ
    Summer's Desire - barby Hsu ยังไม่มา
    นายวายร้ายกับยัยใสซื่อ / The Womanizer ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) มา 2 แผ่น
    ดอกส้มสีทอง (อารยา วิทยา) อันนี้ขอรอมาสเตอร์เท่านั้น (ตัดฉับๆเสียอารมย์มาก) ยังไม่มาครับ
    You've Fallen for Me ยังไม่มาครับ
    Something Borrowed ยังไม่มาครับ
    Queen of Reversals 8 แผ่น
    วนาลี น่าจะ 4
    Ghost remake japan version ยังไม่มีครับ
    Bodyslam: Live In Kraam 2 แผ่น
    หลงเงาจันทร์ (กบ สเตฟาน) 4
    แกล้งจุ๊บให้รู้ว่ารัก ภาค 2 อัดช่อง 3
    The Greatest Love หรือ Best love
    แรงเงา-(เคน-แอน ) ยังไม่มีครับ
    เลือดขัตติยา(ติ๊ก - อ้อม)
    Romance Town ยังไม่มีครับ

โพส
    9

ค่าปกติ

ได้รับหนังแล้วนะค๊ะขอบคุณมากๆเลย แต่ว่ายังเช็คแผ่นม่ายหมดเลย ยังไงไว้จะมาสั่งอีกนะค๊ะ

โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by OluOlu แสดงโพส
    ได้รับหนังแล้วนะค๊ะขอบคุณมากๆเลย แต่ว่ายังเช็คแผ่นม่ายหมดเลย ยังไงไว้จะมาสั่งอีกนะค๊ะ
    ขอบคุณมากครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

ขอรบกวนสั่งหนังด้วยค่ะ เพราะส่งเมลไปตามที่ให้ไม่มีตอบกลับเลย
    รายการหนังตามข้างล่างค่ะ ขอเป็นแบบซับไทยนะค่ะ
    Mega monster Battle ultragalexy legend the movie (ซับไทย) 1 แผ่น
    Ultraman zero the movie the Revenge of Belial (ซับไทย) 1 แผ่น
    ขอแบบแผ่นธรรมดาก็พอค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    คุณปลา กรุณาเมลกลับด้วยค่ะ makika6126@yahoo.com
    Last edited by makika; 01-06-2011 at 15:24.

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส