หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 75 ของ 1766 แรกแรก ... 25657374757677851251755751075 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 741 ถึง 750 ของ 17659

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by sjpk แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินไปทางพีเอ็มแล้วนะคะ
    Quote Originally Posted by cmpunk แสดงโพส
    ได้รับของแล้วครับ ยังไม่ได้เชคแผ่นเลย คิดว่าคงไม่มีปัญหาครับ

ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by hartbeat แสดงโพส
    โอนเงินแล้วนะค่ะ วันนี้ 1/07/10 เช็ค PM ด้วยค่ะ

Quote Originally Posted by chihiro_t แสดงโพส
    สั่งหนัง และ แจ้งโอนเงินแล้วนะคะ ทางอีเมล์
    Quote Originally Posted by samamtha tantranont แสดงโพส
    สั่งแผ่น+โอนเงิน รายละเอียดใน Pm คะ
    แจ้งกลับทาง pm แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

โพส
    2

Post สั่งสินค้าค่ะ

สวัสดีค่ะ
    สั่งสินค้าค่ะ รายละเอียดตามนี้ค่ะ

*โปรโมชั่นพิเศษ ถึงสิ้นเดือนกรกฎาคม*
    **แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท** (พร้อมรับสิทธ์ ซื้อ 10 แถม 2)
    ++ค่าส่งลงทะเบียน 40 บาท++

- ยอดยุทธจักรมังกรฟ้า (ไป่เปียว หวีอันอัน ว่านจื่อเหลียง บรูชเหลียง) ภาคต่อกระบี่ไร้เทียมทาน 6 แผ่นจบ
    - กระบี่ไร้เทียมทาน ภาค 2 (ฉีเส้าเฉียน เซี่ยะหลี เกาสง) 4 แผ่นจบ

++ แผ่นฟรี++
    - Alvin And The Chipmunks 2 / แอลวินกับสหายชิพมังค์จอมซน 2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    - คอนเสิร์ต / Celine Dion : Through The Eyes Of The World (บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

**รวมทั้งหมด 12 แผ่น**

กรุณาแจ้งยอดที่ต้องโอน และรบกวนขอรายละเอียดบัญชีทาง PM อีกครั้งค่ะ
    (ช่วงหัวค่ำจะไปโอนให้ค่ะ)
    ขอบคุณค่ะ

โพส
    5

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ

รายละเอียดตามนี้ครับ
    แบบที่ 1 ไม่สกรีน แผ่นละ 25 บาท

เรื่อง
    คดีดังกองปราบ ภาค2 /5
    คดีดังกองปราบ ภาค3 /5
    กามเทพเล่นกลคนอลเวง Colourful Life 4 DVD หลินเหวินหลง,เหวินซ่งเสียน

รวมทั้งหมด 14 แผ่นครับ

รบกวน PM แจ้งยอดให้ด้่วยนะครับจะรีบโอนให้ครับ ส่งเป็น EMS ครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by odinoat แสดงโพส
    สั่งหนังครับ

รายละเอียดตามนี้ครับ
    แบบที่ 1 ไม่สกรีน แผ่นละ 25 บาท

เรื่อง
    คดีดังกองปราบ ภาค2 /5
    คดีดังกองปราบ ภาค3 /5
    กามเทพเล่นกลคนอลเวง Colourful Life 4 DVD หลินเหวินหลง,เหวินซ่งเสียน

รวมทั้งหมด 14 แผ่นครับ

รบกวน PM แจ้งยอดให้ด้่วยนะครับจะรีบโอนให้ครับ ส่งเป็น EMS ครับ
    ตอบแล้วครับ

โพส
    2

ค่าปกติ

ได้รับของเเล้วนะครับ ของครบครับ พี่เฉินดูจบเเล้วเหมือนเรื่อง ราชบุตรเขยจอมยุ่ง เหมือนเนื้อเรื่องจะหายไปเเผ่นนึงครับ น่าจะเเผ่นที่ 3 ครับ

ค่าปกติ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท
    พร้อมรับสิทธ์
    ซื้อ 10 แถม 2
    -Queen Seon Duk / ซอนต๊อก มหาราชินีสามแผ่นดิน ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทยมาสเตอร์) แผ่น 10 (62ตอนจบ )
    -Jumong - จูมง มหาบุรุษกู้บัญลังก์ v2d พากย์ไทย 15 แผ่นจบ
    แจ้งรายละเอียดด้วยครับ

โพส
    11

ค่าปกติ

ขอสั่งหนังครับ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท

เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ (โจเหวินฟะ หลี่เหลี่ยงเหว่ย จ้าวหย่าจือ) 2 แผ่นจบ
    ซูสีไทเฮา (หลิวเซียะหัว) 4 แผ่นจบ (ใส่เพลงmp3 ซูสีไทเฮาไว้ให้ครับ)

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน พร้อมปก บรรจุในกล่องใส ราคาแผ่นละ 50 บาท

ท้าฟันสะท้านบู้ลิ้ม ( ฉีเส้าเฉียน หลิวสงเหยิน) 4 แผ่นจบ

แล้วมีเรื่อง
    The Great Conqueror's Concubine Part II ฌ้อปาอ๋อง ศึก 2 แผ่นดิน (แผ่นเดียวจบ) มั้ยครับ
    Last edited by booby; 04-07-2010 at 18:19.

โพส
    95

ค่าปกติ

order ค่ะ
    แบบที่ 2 มีสกรีน 30 B
    1. หมัดเมา*ถล่มยุทธจักร (จางเจียฮุย) 4 แผ่นจบ
    2. A Pillow case of Mystery (โอหยางเจิ้นหัว เฉินฮ่าวหมิ่น) (ซีรีส์จีนฮ่องกง) 4 แผ่นจบ(อัดทรู)
    3. กระบี่เลือดสะท้านบู้ลิ้ม (หลินเจียต้ง, เจียงหัว, หวีซือมั่น) 4 แผ่นจบ
    4. ศึกชิงขุมทรัพย์สะท้านภพ (ห่วงเย่อหัว เส้าหม่ยฉี) 2 แผ่นจบ
    5. จอมยุทธหน้ากากดำ (โอหยางเจิ้นหัว) 2 แผ่นจบ
    6. กระบี่ไร้เทียมทาน ใหม่ (เจียวเอิ่นจุ้น, อู๋จิง, หลี่เสียวหล่าน, เหอเหมยเตี้ยน, เสิ่นเสี่ยวไห่) 4 แผ่นจบ
    7. ซิติงซาน (ซวนซวน) 2 แผ่นจบ
    8. 4 มือปราบพยายม (จางจื่อหลิน) 4 แผ่นจบ
    9. กระบี่เย้ยยุทธจักร ภาค 2 4 แผ่นจบ
    10. Agora / มหาศึกศรัทธากุมชะตาโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    11. ศึกเทพพยากรณ์ พิชิตมาร ( หลินเหวินหลง , หลินฟง) 3 แผ่นจบ

ไม่มีสกรีน
    12. มีดพิศดาร ศิษย์หวงเฟยหงนำแสดงโดย หลินเจียตง,กั๊วะเข่ออิง 4 แผ่น

คิดค่าเสียหายด้วยค่ะ

โพส
    25

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ รายละเอียดในPM กับ e-mail

โพส
    7

ค่าปกติ

สวัสดีครับ
    รับแผ่นแล้ว ขอบคุณครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส