หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 118 ของ 1766 แรกแรก ... 18681081161171181191201281682186181118 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,171 ถึง 1,180 ของ 17658

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nnnattt แสดงโพส
    ลูกค้าใหม่ ขอลองสั่งบ้างนะครับ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท

Mr.Brain// มิสเตอร์เบรน นายอัจฉริยะ ซีรี่ส์ญีปุ่น (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    เรา สองสาม คน / That Sounds Good 1 แผ่นจบ
    Sinobi : ชิโนบิ...ดาบนารีสังหาร (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Sin Sisters2 / ผู้หญิง 5 บาป 2 1 แผ่นจบ
    Triangle / ล่าขุมทรัพย์ สาปนรก (กู่เทียนเล่อ) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Sayaka the cute & careless girl / อ่อยสุดฤทธิ์ พิชิตนายซื่อบื้อ (พากย์ไทย ) 1 แผ่นจบ
    The Shopaholics / ช้อปแหลกแจกรัก(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    The expendables / โคตรคนทีมมหากาฬ์ โซน1(ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Grown ups ( Adam sandler) โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    The Ghost writer ( Pierce brosnan ) โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Sex and the city2 โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    เนื้อคู่ประตูถัดไป ชุดที่ 3
    เนื้อคู่ประตูถัดไป ชุดที่ 4
    Clash Of The Titans สงครามมหาเทพประจัญบาน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

แล้วมี Concert โก๊ะตี่ มั๊ยเอ่ย

รอ PM..ขอบคุณครับ

คอนเสริท โก๊ะตี๋ มีครับ 2 แผ่นจบ

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท
    -Numb3rs: The Complete First Season / รหัสลับไขคดีพิศวง ปี 1 (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    -Lady Castle / คุณหนูครับ มีรักมาเสิร์ฟ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย+ซับไทย) 8 แผ่นจบ D2D ชัดแจ๋ว
    -Iron man2 / มหาประลัย คนเกราะเหล็ก 2 (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    -Battlestar Galactica: The Plan / กาแล็คติก้า สงครามแผนพิฆาตจักรวาล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    แจ้งรายละเอียดด้วยครับ

โพส
    117

ค่าปกติ

สอบถามค่ะ แบบนี้มีไหมค่ะ
    The Legend and The Hero ศึกเทพสวรรค์ บัลลังก์มังกร (พากย์ไทย) V2D 4 แผ่นจบ

โพส
    21

ค่าปกติ

คุณ chan28
    โอนเงินให้แล้วครับ 1,400.- บาท (หนึ่งพันสี่ร้อยบาทถ้วน)
    พร้อม PM แจ้งให้ทราบแล้ว ขอบคุณครับ somb1234 24/09/2553

โพส
    15

ค่าปกติ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 20 บาท
    พร้อมรับสิทธ์
    ซื้อ 10 แถม 2 เฉลี่ยแผ่นไม่สกรีนเหลือเพียงแผ่นละ 16 บาท
    ซื้อครบ 1000 บาท พร้อมส่งลงทะเบียนทั่วไทยฟรีครับ (ems + 30 บาท)
    สั่งซื้อ 72 แผ่น จ่ายที่ 60 แผ่น มีเกินอีก 1 แผ่นครับคิดเพิ่มเลยครับผม เป็น 61 แผ่น

Lady Castle / คุณหนูครับมีรักมาเสิร์ฟ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (ฉายทางช่อง7)
    ไท้เก๊กหมัดทะลุฟ้า (ใหม่) ซีรีย์จีนtvb (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ อัดทีวี new
    AT home with love / นายหน้า ป้ายทอง ซีรี่ส์ฮ่องกง (อู๋ฉีหัว,เมิ่งเจียฮุ่ย) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
    The legend and the hero / ศึกเทพสวรรค์บัลลังก์มังกร ซีรีส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Men In Pain / พ่อจอมแสบ แอบวางแผน ซีรีส์จีน (หลิวสงเห ยิน,อู๋จั๊วอี้,หลิวซู่อี้ ) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ (อัดทรู)
    The Stamp Of Love / เจ้าสาวตามสั่ง ซีรีส์จีน (เจียง หัว,เซียงไห่หลัน,เสิ่นเตี้ยนเสีย,หลิวตัน,,เลี่ยวฉี จื้อ) 4 แผ่นจบ (อัดทรู)
    หลุมรักพรางใจ (หลอเจียเหลียง ซวนซวน) 5 แผ่นจบ
    Old time buddy to catch a thief : พยัคฆ์ร้ายหลี่ฉี ซีรีส์จีน (หลอเจียเหลียง หลินเจียตง) (อัดทรู) 5 แผ่นจบ
    ไต้เส้าเหลียงหัวใจทรนง (โอวหยังเจิ้นหัว,กัวเชี่ยนหนี,หยังซือฉี) 6 แผ่น
    เกมแค้นทะลุพิกัดรัก นำแสดงโดย หลอเจียเหลียง,เซียะเทียนหัว,ซูอี้หัว,หูซิ่งเอ๋อ 4 แผ่นจบ
    พลิกเกมชีวิต นำแสดงโดย หวงเย๊อะหัว/เฉินฟาหยง/หวีซื่อมั่น 4 แผ่น
    วิมานสายรุ้ง(หมีเซี้ยะ+เฉินเห่าหมิน+หลินเจียตัง+กั ๊ยะเข่ออิง)/9
    ดีไซน์ฝัน..แฟชั่นสีรุ้ง DREAMS OF COLOURS นำแสดงโดย หูซิ่งเอ๋อ หม่ากั๊วะหมิง 2004 TVBภาพชัด 99% 4 แผ่น
    C.I.B Files /พลิกแฟ้มคดีเด็ด ซีรีส์จีนฮ่องกง (หวังสี่,หลินเป่าอี้,อู๋หย่งเหวย,เส้าเหม่ยฉี ) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
    จอมใจจอมยุทธ ซีรีส์จีน เวอร์ชั่นใหม่ (เจิ้นเส้าชิว,โจวลี่ฉี) (พากย์ไทย) 8 แผ่นจบ สนุกมาก

ทั้งหมด สั่ง 73 แผ่น คิด 61 แผ่น สั่งครบ 1000 เพิ่มส่งอีเอ็มเอส 30 บาท ครับผม
    ขอรายละเอียดการโอนด้วยครับ
    Last edited by bankthana; 24-09-2010 at 20:54.

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งหนังครับผม

Flashpoint: The 1 st Season (บรรยายไทย) 7 แผ่นจบ
    Flashpoint season 2 (บรรยายไทย) 5 แผ่น

และรายการด้านล่างที่ค้างไว้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับผม

ขอเป็นออเดอร์หน้าได้ไหม๊ครับ ส่วนแผ่นซับ ผมแถมให้ครับ

Originally Posted by kunchit
    แจ้งครับ หนังที่สั่งในเรื่องนี้
    ได้รับแบบ 3 แผ่นจบ และไม่พากษ์ไทยด้วย (บรรยายไทย)
    ไม่ทราบจัดส่งผิดหรือไม่ (อาจจะมีอีกชุดนะครับ)
    Thank You / ขอขอบคุณจากดวงใจ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ

โพส
    9

ค่าปกติ

สั่งปกเพิ่มค่ะ ยังไงช่วยเช็ค ด้วยนะคะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by senmai12 แสดงโพส
    สอบถามค่ะ แบบนี้มีไหมค่ะ
    The Legend and The Hero ศึกเทพสวรรค์ บัลลังก์มังกร (พากย์ไทย) V2D 4 แผ่นจบ
    มีครับ 4 แผ่นจบv2d

โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somb1234 แสดงโพส
    คุณ chan28
    โอนเงินให้แล้วครับ 1,400.- บาท (หนึ่งพันสี่ร้อยบาทถ้วน)
    พร้อม PM แจ้งให้ทราบแล้ว ขอบคุณครับ somb1234 24/09/2553
    รับทราบครับ ตอบทาง pm ครับ

โพส
    113

ค่าปกติ

ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ+สั่งหนังลอตใหม่ รายละเอียดทางpm

ขอบคุณครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส