หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 178 ของ 1766 แรกแรก ... 781281681761771781791801882282786781178 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,771 ถึง 1,780 ของ 17658

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

ที่ตั้ง
    BKK
    โพส
    9

ค่าปกติ

อ้อ เมื่อกี้ลืมพิม พ่อค้าได้รับเมล์แจ้งโอนของเรายังอ่ะคะ?
    เห็นผ่านมา2 วัน เรายังไม่ได้รับเมล์คอนเฟิร์มเลยอ่ะค่ะ
    ไม่ใช่อะไร คือถ้าเมล์ส่งไม่ถึงพ่อค้า เราจะได้ reply เมล์กลับไปให้อีกรอบค่ะ

โพส
    20

ค่าปกติ

ได้รับหนังแล้วนะครับ แต่คุณชาญส่งหนังมาให้ผมผิดเรื่อง เทวดาจอมยุ่ง คุณชาญส่งเวอร์ชั่นเก่าที่อัดจากวิดีโอให้ผมครับ
    รบกวนส่งเวอร์ชั่นที่อัดจากทรูให้หน่อยนะครับ ผมแจ้งไปทางพีเอ็มแล้วนะครับแต่เห็นคุณชาญไม่ได้เข้ามาตอบเลยมา post
    แจ้งทางนี้ครับ เผื่อไม่เห็นพีเอ็มที่ผมแจ้งไปครับผม

โพส
    4

ค่าปกติ

จะแจ้งโอนเงินวันนี้ค่ะ ช่วยเคลียร์กล่องจดหมายด้วยนะคะ

โพส
    6

ค่าปกติ แจ้งโอนทาง E-mail นะคะ + รายการหนัง

E-mail Address nutchamasuwan@hotmail.com
    โทร 081-9064667
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท
    27 x 30 = 810 บาท

Impy's island / อิมปี้ ไดโนเสาร์น้อยผจญภัย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Despicable Me / มิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Unrivaled / ท้าชนคนเจ้าสังเวียน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Squeal (2008) / คนครึ่งสัตว์นรกพันธุ์หฤโหด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    เพชฌฆาตเหยี่ยวดำ 1 แผ่น
    Jerry cotton โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Kill speed โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Unstoppable โซน1(พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Three burials of melquiades estrada ( tommy lee jones) โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Legend of the Fist the Return of Chen Zhen / เฉินเจิน หน้ากากฮีโร่ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Tracing shadow / ศึกชิงขุมทรัพย์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Fantasia 2000 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Gunless โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Hotaru no Hikari 2 // สาวปลาแห้ง ภาค 2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย ruindy ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Inception : อินเซ็ปชั่น จิตพิฆาตโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Stranger : คนอึดล่าสังหารเดือด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Journey to Promethea โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Legend of the guardians โซน1(พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่น
    The search for Santa paws (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Going the distance โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The scar crow / แค้นฝังหุ่นไล่กา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    พระพิฆเนศ 2 มหาเทพแห่งปัญญา (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    Oceans / โอเชี่ยน มหัศจรรย์ลึกสุดโลกใต้ทะเล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    จงขุยเทพยมบาลประหารผี ตอน ฎีกามรณะ
    กวน มึน โฮ/Hello Stranger 1 แผ่น

โพส
    6

ค่าปกติ

Dae Jang Geum - แดจังกึม จอมนางแห่งวังหลวง พากย์ไทย v2d 9 แผ่น
    Stained Glass - หนึ่งเขา.. สองเรา.. รักนี้ชั่วนิรันดร์ พากย์ไทย v2d 3 แผ่น
    Stairway To Heaven//ฝากหัวใจไว้ที่ปลายฟ้า พากษ์ไทย v2d 3 แผ่นจบ

โพส
    1

ค่าปกติ

ไม่ทราบว่ามีเรื่องเปาบุ้นจิ้นตอนหนุ่ม ภาค 3 รึป่าวคะ

โพส
    8

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ...รายละเอียดในอีเมลนะค่ะ...ขอบคุณมากค่ะ

โพส
    4

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ mailไปแล้วนะคะ
    รบกวนตอบกลับมาด้วยคะ

โพส
    4

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินไปทางอีเมล์แล้วนะคะ คุณชาญรบกวนตอบกลับด้วยนะคะ

chan28 ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by mumookaewy แสดงโพส
    อ้อ เมื่อกี้ลืมพิม พ่อค้าได้รับเมล์แจ้งโอนของเรายังอ่ะคะ?
    เห็นผ่านมา2 วัน เรายังไม่ได้รับเมล์คอนเฟิร์มเลยอ่ะค่ะ
    ไม่ใช่อะไร คือถ้าเมล์ส่งไม่ถึงพ่อค้า เราจะได้ reply เมล์กลับไปให้อีกรอบค่ะ
    ต้องขอโทษด้วยครับ พอดีส่งของวันสุดท้ายก็ถือโอกาสไปต่างจังหวัดครับ ตอนนี้เพิ่งกลับมาเดี๋ยวเคลียให้นะครับ ขอบคุณมากครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส