โอนเงินเพิ่มเติมครับ ปิดยอดประจำปีนี้ครับ / ฝากแผ่นเครมด้วยนะครับ กำลังสนุกเลย

ปก+สกรีน
1 Super Hero Taisen GP : Kamen Rider 3 The Movie / มหาศึกฮีโร่ฯ ปะทะคาเมนฯ (พากย์ไทย ) 1 แผ่น
2 เมย์ไหน ไฟแรงเฟร่อ (1 Disc)
3 Southpaw/สังเวียนเดือด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
4 ฟรีแลนซ์ (ใหม่ ดาวิกา) 1 แผ่น
5 Cooties/คุณครูฮะ พวกผมเป็นซอมบี้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
6 Southpaw/สังเวียนเดือด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
7 Trainwreck (2015) / เจอที่ใช่หัวใจตกราง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
8 knock knock เคอานู รีฟส์ (ซับไทย) 1 แผ่น สนุกมากๆ เห็นสวยๆระวัง

เครม 2 แผ่น ครับ ค้างและสะดุดมาก กำลังสนุกเลย
1-2 พระพุทธเจ้ามหาศาสดาโลก ชุดที่ 7 : ปรินิพพาน 2 แผ่นจบ