หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 135 ของ 1766 แรกแรก ... 35851251331341351361371451852356351135 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,341 ถึง 1,350 ของ 17658

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somb1234 แสดงโพส
    แจ้งชื่อที่อยู่แล้ว
    ซีรีย์ ซูสีไทเฮา ฉบับที่โอชินแสดง มีหรือยังครับ
    ขอบคุณครับ
    ยังไม่มาครับ

ค่าปกติ

ขอรายละเอียดด้วยครับ...
    Quote Originally Posted by ใครว่าผมไม่จบป.4 แสดงโพส
    สั่งหนังครับ
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท
    -NCIS: Naval Criminal Investigative Service : Season 3 : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง(ซับไทย) 7 แผ่นจบ มาสเตอร์
    -FlashForward: The Complete Series / แฟลชฟอร์เวิร์ด วูบมิติล่าอนาคต ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
    -Ugly Betty season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
    -The Vampire Diaries Complete First Season ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย 5 แผ่นจบ DVD MASTER
    -Lady Castle / คุณหนูครับ มีรักมาเสิร์ฟ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย+ซับไทย) 8 แผ่นจบ D2D ชัดแจ๋ว***เอาเฉพาะแผ่น1นะครับ
    รวม25แผ่น
    แจ้งรายละเอียดด้วยครับ...ขอบคุณครับ

โพส
    31

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chizuka แสดงโพส
    สั่งหนังหน่อยค่ะ เอาแบบไม่สกรีน แผ่นละ 20.-
    สวรรค์เต็มไปด้วยรัก (หมิงเต้า ลี่เวยเหลียน หวังซินหลิน) 4 แผ่น
    Legend of star garden// อธิษฐานรักอลเวง พากย์ไทย อัดubc 4 แผ่น พระเอกจากเรื่อง frog prince เจ้าชายกบ
    Cruel Temptation//พิษรักแรงแค้น ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย ลดบิท 11 แผ่นจบ
    Obstetrics and Gynecology Doctors (OB&GY Doctors) ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Story of Wine / คุณชาย เสน่ห์ไวน์โรแมนติก (พากย์ไทย+ซับไทย)
    ทั้งหมด 24 แผ่น คิด 20 แผ่น + ค่าส่ง 30.- ใช่ไหมคะ
    ขอรายละเอียดโอนเงินด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    รอคำตอบจากคุณชาญค่ะ

โพส
    25

ค่าปกติ

1. House Season 6 มีกี่แผ่นคะ
    2. พ่อค้ามี นิทาน Barbie ชุดใหม่ๆ หรือเปล่า

ขอบคุณค่ะ

โพส
    95

Post order ค่ะ

Order แบบที่ 2 มีสกรีน 30 B
    ตำนานอักษรกระบี่ 1987 (TVB) 4 DVD เยิ่นต๊ะหัว,หลอฮุ่ยเจียน,เหลียงเพ่ยหลิง
    มังกรหยก2 ตอน จอมยุทธอินทรีย์(หลีหมิงซุ่น,ฟันเหวินฟาง) 4 แผ่นจบ
    อุ้ยเสี่ยวป้อ อะเมซิ่ง 98 (เฉินเสี่ยวชุน,หม่าจุ้นเหว่ย,เหลียงเสี่ยวปิง) 8 แผ่นจบ
    Just Another Pandora Box / กังฟู 3 ก๊ก ไซอิ๋วแพนด้าหมัดเทวดา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    เดชคัมภีร์เทวดา ปี 96 TVB (เหลียงเพ่ยหลิง) 5 แผ่นจบ
    Detective Couple Vol.1 : มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 1: คืนจันทร์พิฆาต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Woochi / วูชิ ศึกเทพยุทธทะลุภพ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

คิดค่าเสียหายด้วยค่ะ

โพส
    23

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินไปทาง pm

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by river phoenix แสดงโพส
    1. House Season 6 มีกี่แผ่นคะ
    2. พ่อค้ามี นิทาน Barbie ชุดใหม่ๆ หรือเปล่า

ขอบคุณค่ะ
    ้house md season 6 มี 11 แผ่น
    barbie ไม่ได้เอามาขายครับ

ที่ตั้ง
    BKK
    โพส
    94

ค่าปกติ

รบกวน อย่าลืมแผ่นแก้เรื่อง ยอดยุทธจักรมังกรฟ้า แผ่น 3 เริ่มตอนที่ 15 เพราะส่งผิดเรื่องมา....ดูค้างอยู่ค่ะ

Thanks

โพส
    2

ค่าปกติ

Oh my lady ซีรีส์เกาหลี ซับไทย D2D 8 แผ่นจบ
    Personal taste ซีรีส์เกาหลี ซับไทย D2D 8 แผ่นจบ
    You're Beautiful Director's Cut Zone 3 ซัรี่ส์เกาหลี ซับไทย -eng ลดบิท 8 แผ่น + 1 แผ่น Special Feature
    Liar Game : The Final Stage (The Movie) ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่น

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 20 บาท

ขอรายละเอียดทาง PM ด้วยค่ะ (ขอเป็น ธ.กรุงเทพนะคะ)
    Last edited by Smarty_Pants; 21-10-2010 at 10:57.

โพส
    117

ค่าปกติ

คุณชาญคะแผ่นแก้เรื่องจอมใจจอมยุทธได้ยังคะอยากดูต่อแล้วคะ ขอบคุณคะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส