หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 686 ของ 1766 แรกแรก ... 18658663667668468568668768869673678611861686 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 6,851 ถึง 6,860 ของ 17655

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,065

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    สอบถามครับ มี 2 เรื่องนี้หรือเปล่า ผมจะสรุปสั่ง
    Chinese Odyssey Part 1, A (จีน) (เสียงไทย) ไซอิ๋วกี่ เดี่ยวลิง เดี๋ยวคน โจวซิงฉือ
    Chinese Odyssey Part 2, A (จีน) (เสียงไทย) ไซอิ๋วกี่ เดี่ยวลิง เดี๋ยวคน โจวซิงฉือ
    มีเป็นแบบรวมหนังโจซิงฉือครับ 9 แผ่น จะมีเรื่องนี้ด้วย

โพส
    816

ค่าปกติ

ผมมีโอนสั่งซื้อหนังแจ้งทาง mail นะครับ รบกวน มีเครม 2 แผ่น
    ผมรอสั่งตอนมาสเตอร์ออก แต่มันกลายเป็น พากย์ไทยก้อง ฟังไม่รู้เรื่องเลยครับ ขอบคุณครับ

ปก+สกรีน ซื้อ 30 แผ่น แถม 15 แผ่น
    1 Broken City/ เมืองคนล้มยักษ์
    2 .Django Unchained (2012) /จังโก้ โคตรคนแดนเถื่อน
    3 Warm Bodies (2013) /ซอมบี้ที่รัก
    4 Good Day To Die Hard, A (2013) /วันดีมหาวินาศ คนอึดตายยาก
    5 ปัญญาเรณู 3 ตอน รูปู รูปี
    6 Zero Dark Thirty (2012) /ยุทธการถล่ม บิน ลาเดน
    7 Oz the great and powerful มหัศจรรย์พ่อมดผู้ยิ่งใหญ่
    8 Nitro Circus : The Movie / ไนโตร เซอร์คัส สตั๊นท์ซ่าฮาสุดขั้ว
    9 jack the giant slayer / แจ็คผู้สยบยักษ์
    10 Officer Down /ตำรวจดุโค่นไม่ลง
    11 Last Stand, The (2013) /นายอำเภอคนพันธุ์เหล็ก (DVD SE Jewel Box)
    12 Killing Them Softly (2012) /ค่อยๆ ล่า ฆ่าไม่เลี้ยง นะครับ
    13 Halo 4 Forward Unto Dawn / เฮโล 4 หน่วยฝึกรบมหากาฬ
    14 Gangster Squad (2013) /แก๊งสเตอร์ สควอด แก๊งกุดหัวเจ้าพ่อ (DVD SE)
    15 Parker-ปล้นมหากาฬ
    16 Impossible, The (2012) /2004 สึนามิภูเก็ต
    17 Beelzebub Vol 13/เบลเซบับ เด็กพันธุ์นรกสั่งลุย 13
    18 Naruto Shippuden 6 ( Naruto Movie 9) /นารูโตะ มูฟวี่ 9 พลิกมิติผ่าวิถีนินจา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    19 NaruTo movie รวม 1-6 (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    20 Jack The Giant Slayer (2013)/ แจ็คผู้สยบยักษ์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    21 Mama (2013)/ ผีหวงลูก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    22 Beautiful Creatures (2013) /แม่มดแคสเตอร์ (พากย์ไทย+ซับไทย ) 1 แผ่น
    23 Toriko Vol. 1 /โทริโกะ แผ่น 1 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    24 Toriko Vol. 2 /โทริโกะ แผ่น 2 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    25 Toriko Vol. 3 /โทริโกะ แผ่น 3 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    26 Toriko Vol. 4 /โทริโกะ แผ่น 4 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    27 Let'S Go Kamen Riders /มาสค์ไรเดอร์รวมพลังผ่ามิติกู้โลก (แผ่นเดียวจบ )
    28 Broken City/ เมืองคนล้มยักษ์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    29 Red eye ไม่ตายแต่ไม่กลับ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    30 the seeker the dark is rising (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    31 Hooked : เกมนอกจอ ฮาร์ดคอร์ปฏิบัติการ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    32 Django Unchained/ จังโก้ โคตรคนแดนเถื่อน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    33 Man On The Train, The/ 2 คน ปล้นพลิกแผน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    34 Jurassic Shark/ เกาะฉลามหฤโหด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    35 Seattle Superstorm/ มหันตภัยไต้ฝุ่นซีแอตเทิล (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    36 Robot & Frank /หุ่นยนต์น้อยหัวใจปาฏิหาริย์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    37 NaruTo movie รวม 1-6 (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    38 Hooked 2 /ฝ่าปฏิบัติการยมบาลขยาด (พากย์ไทย+ซับไทย ) 1 แผ่น
    39 Like Mike 2 / เจ้าหนูพลังไมค์ 2 (พากย์ไทย + ซับไทย)
    40 Like Mike 1 / เจ้าหนูพลังไมค์ 1 (พากย์ไทย + ซับไทย)
    41 Sket Dance Vol. 8 / สเก็ตดานซ์ 8 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    42 Sket Dance Vol. 9 / สเก็ตดานซ์ 9 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    43-45 Wolverine กำเนิดวูลฟ์เวอรีน (พากย์ไทย ญี่ปุ่น ) 3 แผ่นจบ โมเสียงไทยจาก ทรูส์ / ภาพจาก DVD Zone 1 **

ซื้อปกเพิ่ม
    พงษ์เทพ กระโดนชำนาญ: บันทึกการแสดงสด ไม่มากมาย...ให้แค่มี 2 แผ่น
    .........................................................................................................................

เครม (รบกวนหนัง ผมรอหนังออกมาเป็นมาสเตอร์แล้วสั่ง แต่มันมาเป็นพากย์ไทยเสียงก้องนะครับ ฟังไม่รู้เรื่องเลย)
    Beautiful Creatures (2013) แม่มดแคสเตอร์ (เสียงอังกฤษ + เสียงไทยโรง) 1 แผ่น (มันมาเป็นพากย์ไทยก้อง ๆ นะครับ)
    Hansel & Gretel / นักล่าแม่มดพันธุ์โหด (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น (มันมาเป็นพากย์ไทยเสียงก้องครับ)

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,065

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    ผมมีโอนสั่งซื้อหนังแจ้งทาง mail นะครับ รบกวน มีเครม 2 แผ่น
    ผมรอสั่งตอนมาสเตอร์ออก แต่มันกลายเป็น พากย์ไทยก้อง ฟังไม่รู้เรื่องเลยครับ ขอบคุณครับ

ปก+สกรีน ซื้อ 30 แผ่น แถม 15 แผ่น
    1 Broken City/ เมืองคนล้มยักษ์
    2 .Django Unchained (2012) /จังโก้ โคตรคนแดนเถื่อน
    3 Warm Bodies (2013) /ซอมบี้ที่รัก
    4 Good Day To Die Hard, A (2013) /วันดีมหาวินาศ คนอึดตายยาก
    5 ปัญญาเรณู 3 ตอน รูปู รูปี
    6 Zero Dark Thirty (2012) /ยุทธการถล่ม บิน ลาเดน
    7 Oz the great and powerful มหัศจรรย์พ่อมดผู้ยิ่งใหญ่
    8 Nitro Circus : The Movie / ไนโตร เซอร์คัส สตั๊นท์ซ่าฮาสุดขั้ว
    9 jack the giant slayer / แจ็คผู้สยบยักษ์
    10 Officer Down /ตำรวจดุโค่นไม่ลง
    11 Last Stand, The (2013) /นายอำเภอคนพันธุ์เหล็ก (DVD SE Jewel Box)
    12 Killing Them Softly (2012) /ค่อยๆ ล่า ฆ่าไม่เลี้ยง นะครับ
    13 Halo 4 Forward Unto Dawn / เฮโล 4 หน่วยฝึกรบมหากาฬ
    14 Gangster Squad (2013) /แก๊งสเตอร์ สควอด แก๊งกุดหัวเจ้าพ่อ (DVD SE)
    15 Parker-ปล้นมหากาฬ
    16 Impossible, The (2012) /2004 สึนามิภูเก็ต
    17 Beelzebub Vol 13/เบลเซบับ เด็กพันธุ์นรกสั่งลุย 13
    18 Naruto Shippuden 6 ( Naruto Movie 9) /นารูโตะ มูฟวี่ 9 พลิกมิติผ่าวิถีนินจา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    19 NaruTo movie รวม 1-6 (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    20 Jack The Giant Slayer (2013)/ แจ็คผู้สยบยักษ์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    21 Mama (2013)/ ผีหวงลูก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    22 Beautiful Creatures (2013) /แม่มดแคสเตอร์ (พากย์ไทย+ซับไทย ) 1 แผ่น
    23 Toriko Vol. 1 /โทริโกะ แผ่น 1 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    24 Toriko Vol. 2 /โทริโกะ แผ่น 2 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    25 Toriko Vol. 3 /โทริโกะ แผ่น 3 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    26 Toriko Vol. 4 /โทริโกะ แผ่น 4 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    27 Let'S Go Kamen Riders /มาสค์ไรเดอร์รวมพลังผ่ามิติกู้โลก (แผ่นเดียวจบ )
    28 Broken City/ เมืองคนล้มยักษ์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    29 Red eye ไม่ตายแต่ไม่กลับ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    30 the seeker the dark is rising (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    31 Hooked : เกมนอกจอ ฮาร์ดคอร์ปฏิบัติการ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    32 Django Unchained/ จังโก้ โคตรคนแดนเถื่อน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    33 Man On The Train, The/ 2 คน ปล้นพลิกแผน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    34 Jurassic Shark/ เกาะฉลามหฤโหด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    35 Seattle Superstorm/ มหันตภัยไต้ฝุ่นซีแอตเทิล (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    36 Robot & Frank /หุ่นยนต์น้อยหัวใจปาฏิหาริย์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    37 NaruTo movie รวม 1-6 (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    38 Hooked 2 /ฝ่าปฏิบัติการยมบาลขยาด (พากย์ไทย+ซับไทย ) 1 แผ่น
    39 Like Mike 2 / เจ้าหนูพลังไมค์ 2 (พากย์ไทย + ซับไทย)
    40 Like Mike 1 / เจ้าหนูพลังไมค์ 1 (พากย์ไทย + ซับไทย)
    41 Sket Dance Vol. 8 / สเก็ตดานซ์ 8 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    42 Sket Dance Vol. 9 / สเก็ตดานซ์ 9 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    43-45 Wolverine กำเนิดวูลฟ์เวอรีน (พากย์ไทย ญี่ปุ่น ) 3 แผ่นจบ โมเสียงไทยจาก ทรูส์ / ภาพจาก DVD Zone 1 **

ซื้อปกเพิ่ม
    พงษ์เทพ กระโดนชำนาญ: บันทึกการแสดงสด ไม่มากมาย...ให้แค่มี 2 แผ่น
    .........................................................................................................................

เครม (รบกวนหนัง ผมรอหนังออกมาเป็นมาสเตอร์แล้วสั่ง แต่มันมาเป็นพากย์ไทยเสียงก้องนะครับ ฟังไม่รู้เรื่องเลย)
    Beautiful Creatures (2013) แม่มดแคสเตอร์ (เสียงอังกฤษ + เสียงไทยโรง) 1 แผ่น (มันมาเป็นพากย์ไทยก้อง ๆ นะครับ)
    Hansel & Gretel / นักล่าแม่มดพันธุ์โหด (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น (มันมาเป็นพากย์ไทยเสียงก้องครับ)
    น่าจะเป็นของงวดแรกๆครับที่ตอนนั้น โซน 3 ยังไม่มา เพราะตอนนี้เป็นมาสเตอร์โซน 3 หมดแล้ว

โพส
    7,065

ค่าปกติ

รอบเก่าส่งให้วันนี้แล้วนะครับ

โพส
    7,065

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by sunkako แสดงโพส
    มาดันรอของค่ะ
    ส่งพรุ่งนี้ครับ พอดีผมดันทำ fast ผิดไป ต้องเป็น ภาคละ 1 แผ่น นอกนั้นเสร็จหมดแล้ว

โพส
    63

ค่าปกติ

OK ครับ
    เกือบแล้ว fast หนู อย่าพาไปออกสื่อเหมือน fast 6 น่ะ 555

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    ส่งพรุ่งนี้ครับ พอดีผมดันทำ fast ผิดไป ต้องเป็น ภาคละ 1 แผ่น นอกนั้นเสร็จหมดแล้ว

โพส
    182

ค่าปกติ

พี่คะ ได้หนังครบแล้วนะคะ 2 รอบ
    ถามค่ะ เรื่อง พี่ มาก เป็นเสียงโรง หรือเปล่าค่ะ
    รอนะคะ ่ตอบด้วยค่ะ
    ขอบคุณ

โพส
    7,065

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by mama979 แสดงโพส
    พี่คะ ได้หนังครบแล้วนะคะ 2 รอบ
    ถามค่ะ เรื่อง พี่ มาก เป็นเสียงโรง หรือเปล่าค่ะ
    รอนะคะ ่ตอบด้วยค่ะ
    ขอบคุณ
    พี่มากยังไม่ออกครับ ตอนนี้ออกแต่พี่มาดครับ เลียนแบบ

โพส
    8

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    กระบี่ไร้เทียมทาน ( ฉีเส้าเฉียน หวีอันอัน ) 6 แผ่นจบ รูปแบบปก
    เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด (หลอเจียเหลียง เฉินจิ่งหง กู่เทียนเล่อ กัวจิ้นอัน ไมเคิลหว่อง เส้าเหม่ยฉี ) 11 แผ่นจบ (2ปก) รูปแบบปก รูปแบบปก

โพส
    105

ค่าปกติ

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน+ ปกglossy + กล่องใสปิ๊งสวยหรูอิมพอร์ท เหลือเพียง แผ่นละ 45 บาท (ซื้อ 10 แถม 5 )

จันดารา ปัจฉิมบท 1 แผ่น
    Jack Reacher แจ็ค รีชเชอร์ ยอดคนสืบระห่ำ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    คุณนายโฮ 1 แผ่น
    Apocalypse Now Redux (กองพันอำมหิต ฉบับสมบูรณ์ ) (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    THE PAPERBOY./พลิกปมซ่อน ซ้อนแผนฆ่า (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Wreck-It Ralph (2012) /ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Parker (2013) /ปล้นมหากาฬ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Werewolf Boy, A /วูฟบอย (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Upside down / นิยามรักปฎิวัติสองโลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Hotel Transylvania (2012) /โรงแรมผี หนีไปพักร้อน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Host ( 2013 ) เดอะ โฮสต์ ต้องยึดโลก (ซับไทย) 1 แผ่น
    The Last Stand นายอำเภอคนพันธุ์เหล็ก (ซับไทย) 1 แผ่น
    The Impossible 2004 / สึนามิ ภูเก็ต (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Gangster Squad (2013) /แก๊งสเตอร์ สควอด แก๊งกุดหัวเจ้าพ่อ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Broken City (2013) /เมืองคนล้มยักษ์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

รายการตามนี้เลยค่ะ

รบกวนขอรายละเอียดการโอนเงินด้วยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส