หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 201 ของ 1766 แรกแรก ... 1011511911992002012022032112513017011201 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,001 ถึง 2,010 ของ 17658

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    25

ค่าปกติ

คุณชาญค่ะ เอมโทรไปที่ไปรษณีย์พระประแดงเเล้วนะค่ะเค้าบอกว่าของส่งไปที่ไปรษณีย์ราชบูรณะ เนื่องจากว่าที่อยู่ของผู้รับนั้นเขียนผิดค่ะ เอมไปเปิดพีเอ็มดูเอมเขียนเลขที่บ้านถูกเเล้วนะค่ะคือเลจที่92 ทางไปรษณีย์บอกว่าอาจจะเป็นทางผู้ส่งที่เขียนที่อยู่ผิดไปเขียนเป็นเลขที่ 95 เเล้วคราวนี้เค้าจะส่งกลัยไปหาผู้ส่งก็ไม่ได้เนื่องจากที่อยู่ที่ลงไว้นั้นมีปัญหาค่ะ สุดท้ายก็เลยไปทิ้งไว้ที่ไปรษณีย์ราชบูรณะ เเละทางไปรษณีย์ราชบูรณะก็ได้บอกว่าให้ทางผู้ส่งโทรไปเคลียร์ค่ะ รบกวนคุณชาญด้วยนะค่ะนี่ก็หลายวันมาเเล้วด้วย ของก็ไม่น้อยเลย Tel.02-427-2716

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by panda5555 แสดงโพส
    คุณชาญค่ะ เอมโทรไปที่ไปรษณีย์พระประแดงเเล้วนะค่ะเค้าบอกว่าของส่งไปที่ไปรษณีย์ราชบูรณะ เนื่องจากว่าที่อยู่ของผู้รับนั้นเขียนผิดค่ะ เอมไปเปิดพีเอ็มดูเอมเขียนเลขที่บ้านถูกเเล้วนะค่ะคือเลจที่92 ทางไปรษณีย์บอกว่าอาจจะเป็นทางผู้ส่งที่เขียนที่อยู่ผิดไปเขียนเป็นเลขที่ 95 เเล้วคราวนี้เค้าจะส่งกลัยไปหาผู้ส่งก็ไม่ได้เนื่องจากที่อยู่ที่ลงไว้นั้นมีปัญหาค่ะ สุดท้ายก็เลยไปทิ้งไว้ที่ไปรษณีย์ราชบูรณะ เเละทางไปรษณีย์ราชบูรณะก็ได้บอกว่าให้ทางผู้ส่งโทรไปเคลียร์ค่ะ รบกวนคุณชาญด้วยนะค่ะนี่ก็หลายวันมาเเล้วด้วย ของก็ไม่น้อยเลย Tel.02-427-2716
    เดี๋ยวพรุ่งนี้จะลองโทรไปถามดูครับ ถ้าไม่ได้ยังไงจะทำให้ใหม่ครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by coco แสดงโพส
    พ่อค้าค่ะ ไม่ทราบส่งของที่ขาดมาให้หรือยังค่ะ ไม่ได้เคลมนะคะ แต่ของส่งมาขาดร่วมร้อยบาท คิดว่าน่าจะส่งมาให้ใหม่ได้ทันที หรือว่าต้องรอสั่งรอบใหม่ค่ะถึงจะส่งให้ ถามทาง pm ก็ไม่ให้คำตอบ
    ส่งให้วันนี้แล้วครับ ปกบางเรือ่งผมไม่มีผมคืนเงินไปให้นะครับ พอดีตอบกลับไปไม่ได้ครับ pm คุณเต็ม

โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by โอจุนฮา แสดงโพส
    สั่งหนังครับ รบกวนคิดเงินพร้อมขอรายละเอียดการโอน

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 20 บาท (10แถม 2 ใช่ไหมครับ)
    - Dae Jang Geum - แดจังกึม จอมนางแห่งวังหลวง พากย์ไทย v2d 9 แผ่น (พากย์ไทย มาสเตอร์จากช่อง3 ใช่ไหมครับ)
    - Mary Stayed Out All Night ซีรี่ส์เกาหลี ( ซับไทย) d2d 8 แผ่น (ซับไทย RU INDY)

หนังโรง ราคาแผ่นไม่สกรีน แผ่น ละ 15 บาท

Body Language Vol.1/คลับลับ ร้อนรัก ชุดที่ 1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    อินทรีแดง / Red Eagle (2010) 1 แผ่น
    น้ำ ผีนองสยองขวัญ 1 แผ่น
    Devil โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Detective Dee /ตี๋เหรินเจี๋ย ดาบทะลุคนไฟ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Eat Pray Love / อิ่มมนต์รัก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Megamind โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Town (Benaffleck) โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Grown ups / รวมแก๊งค์เพื่อนเก่าหัวใจเราไม่ยอมโต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Resident Evil 4: Afterlife/ ผีชีวะ 4 สงครามแตกพันธุ์ไวรัส (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Room in Rome / ในห้องรักโรมรำลึก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Aftershock / 1976 มหาภิบัติสิ้นแผ่นดิน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Kill speed โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Monsters โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Stealing Candy : ฉกสาวร้อนใส่อินเตอร์เน็ต (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Hot Tub Time Machine / สี่เกลอเจาะเวลาป่วนอดีต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Machete / ระห่ำ กระฉูด โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    มือปืน ดาวพระเสาร์

ที่แจ้งไปทางPM ยกเลิกนะครับ เอารายการตามที่โพสนี้
    ตอบทาง pm แล้วครับ

โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by popzaza แสดงโพส
    แบบสกรีนแผ่น

ชั่วฟ้าดินสลาย 1 แผ่น
    Easy A : อีนี่....แร๊งงงส์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Vampires Suck: Extended Bite Me Edition / สะกิดต่อมขำ ยำแวมไพร์(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Run Papa Run / พ่อหนูเป็นมาเฟีย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Extraordinary Adventures of Adele Blanc-Sec, The / พลังอะเดล ข้ามขอบฟ้าโค่น 5 อภิมหาภัย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Legend of the Fist the Return of Chen Zhen / เฉินเจิน หน้ากากฮีโร่ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Inception : อินเซ็ปชั่น จิตพิฆาตโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Salt /สวยสังหาร (Deluxe Extended Edition) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Last Airbender, The / มหาศึก 4 ธาตุ จอมราชันย์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    หลวงพี่เท่ง 3 1 แผ่นจบ
    Meteor Storm : วันฟ้าถล่ม (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    เรา สองสาม คน / That Sounds Good 1 แผ่นจบ
    Star runners / ฝ่าดาวมฤตยูสุดขอบจักรวาล (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Growth: The Ultimate Horror / เลื้อยดุ โคตรสัตว์ ฟัดทะลุโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    The Back-Up Plan / พบชายงามตอนตุ๊บป่อง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    แจ้งกลับแล้วครับ

โพส
    14

ค่าปกติ

สั่งหนังคะ
    1.ปาบุ้นจิ้น ขุนศึกตระกูลหยาง ภาค 1 (จินเชาฉิ๋น,ฉีเส้าเฉียน) 3 แผ่นจบ
    2.เปาบุ้นจิ้น ขุนศึกตระกูลหยาง ภาค 2 (จินเชาฉิ๋น,ฉีเส้าเฉียน) 3 แผ่นจบ
    3.โปเยโปโลเย (เฉินเสี่ยวตง, ซวีสี่หยวน, หลอเจียเหลียง, ซุนซวน, หลี่ซ่งเสี้ยน) 4 แผ่นจบ
    4.มู่กุ้ยอิง ขุนศึกตระกูลหยาง (เฉินซิ่วเหวิน, เจียวเอินจุ้น, หลินเหว่ยเฉิน) 6 แผ่นจบ
    5.ตำนานรักดอกเหมย ตอน น้ำตาสวรรค์ ( ถั่วจงหัว เจียวเอิน) เศร้ามากๆ 3 แผ่นจบ
    6.ล่่านรกพลังหลอน (กั๊วจี่ลี่ หวังเจี้ยนฟุ๊) 2 แผ่นจบ
    7.จินซีฮ่องเต้ เหนื่อรักเหนือแผ่นดิน (เจ้าหย่าจือ ) มี 4 แผ่นจบ
    8.ขบวนการขวางทางเถื่อน TVB นำแสดงโดย หลินเจียหัว หลันเจียอิง ถาวต้ายี่ ร่วมขบวนการโดยตำรวจฮ่องกงหนังเรื่องสนุกใช้ได้ครับ 5 แผ่น
    9.คำพิพากษา ภาค 1/ File Of Justice ซีีรีส์จีน (โอวหยังเจิ้นหัว,เฉินซิ่วเหวิน,เถาต้าหวี่ ) (พากย์ไทย) 3 แผ่น อัดทรู
    10.คำพิพากษา ภาค 3 (โอวหยางเจิ้นหัว,เถาต้าหวี่,หลินเป่าอี้) 3 แผ่น
    ทั้งหมด36แผ่นคะ ส่งแบบems นะคะ

โพส
    13

ค่าปกติ

ส่งรายการไปทางPMค่ะ

โพส
    31

ค่าปกติ

สอบถามหน่อยค่ะ
    ไม่ทราบมีเรื่อง สถานีต่อไปความสุข (Autumn Concerto)
    แวนเนส F4 อัดจากทรู ไหมคะ
    ขอบคุณค่ะ

โพส
    3

ค่าปกติ

ยังมีโปรโมชั่นอยู่มั้ยเนี่ย..??

โพส
    3

ค่าปกติ

ราคาเป็นเท่าไหร่ค่ะ?
    Rubicon Season 1 ซีรี่สฝรั่ง (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    Dexter Season 5 ซีรี่สฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    อินทรีแดง / Red Eagle (2010) 1 แผ่น
    น้ำ ผีนองสยองขวัญ 1 แผ่น
    THE SWITCH / ปุ๊บปั๊บสลับกิ๊ก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Town (Benaffleck) โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    ALPHA and omega โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    พยัพ คำพันธุ์: ตามรอยตำนานลูกทุ่ง 1 1 แผ่น
    My best friend girl /แอ้ม ด่วนป่วนเพื่อนซี้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Megamind โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Lipstick Jungle Season 1 : นางร้ายไฮโซ ปี 1 (ซับไทย) 2 แผ่น มาสเตอร์
    Lipstick Jungle Season 2 / นางร้ายไฮโซ ปี 2 (Master Zone3 /(ซับไทย) 3 แผ่นจบ

ขอบคุณค่ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส