หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 208 ของ 1766 แรกแรก ... 1081581982062072082092102182583087081208 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,071 ถึง 2,080 ของ 17658

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    31

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ เอาแบบไม่สกรีนทั้งหมดค่ะ
    Fly High/ฝันให้สูงเข้าไว้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Le Grand Chef 2 / บิ๊กกุ๊ก ศึก โลกันตร์ ภาค 2(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    คอนเสิร์ต 2 แผ่นจบ / แสตมป์, ว่าน : บู๊ รัก ตื่นเต้น สนุกเด็ดขาด (2 แผ่นจบ)
    SS501 Kim Hyun Joong Ready Action in Spain มาสเตอร์ 2 แผ่น (มีซับไทยรึเปล่าคะ)

Unubore Deka // Conceited Detective ซีรี่ส์ญีปุ่น D2D ซับไทย 6 แผ่นจบ
    เลือดเจ้าพ่อ ซีรี่ส์จีน (เหวินเจ้าหลุน,หลีเหม่ยเสียน,เส้าเหม่ยฉี,เจินเจียง,หลอเลอหลิน) ปรับปรุงใหม่ภาพชัด 5 แผ่นจบ อัดทรู
    Kim Su Ro (The Iron King) ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย ลดบิท) 8 แผ่นจบ (ซีรี่ย์ประวัติศาสตร์เกาหลี เรื่องเยี่ยม ที่มีการนำเอาเทคนิคแบบสามมิติเข้ามาใช้)
    Seoul's Sad Song (Conspiracy in the Court) ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 2 แผ่นจบ นำโดย Jin Yi Han
    ทั้งหมดเท่าไหร่คะ ช่วยคิดเงินให้ด้วยค่ะ

โพส
    14

ค่าปกติ

ได้ร้บหนังแล้วนะคะขอบคุณมากคะ

โพส
    1

ค่าปกติ

มีหนังจีนกำลังภายในเรื่องกระบี่กู้บัลลังค์หรือเปล่า
    ถ้ามีแจ้งให้ทราบด้วยที่ bbbddd965@hotmail.com
    คือสนใจอยากมีไว้ดู

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน ส่งลงทะเบียน
    -NCIS: Naval Criminal Investigative Service : Season 4 : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
    -Naruto นารูโตะ นินจาจอมคาถา แผ่น2-11
    total 16 แผ่น
    แจ้งรายละเอียดด้วยครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by bbbddd แสดงโพส
    มีหนังจีนกำลังภายในเรื่องกระบี่กู้บัลลังค์หรือเปล่า
    ถ้ามีแจ้งให้ทราบด้วยที่ bbbddd965@hotmail.com
    คือสนใจอยากมีไว้ดู
    น่าจะมีครับ ลองดูตรง หน้าหนังจีนเก่าครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chizuka แสดงโพส
    สั่งหนังค่ะ เอาแบบไม่สกรีนทั้งหมดค่ะ
    Fly High/ฝันให้สูงเข้าไว้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Le Grand Chef 2 / บิ๊กกุ๊ก ศึก โลกันตร์ ภาค 2(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    คอนเสิร์ต 2 แผ่นจบ / แสตมป์, ว่าน : บู๊ รัก ตื่นเต้น สนุกเด็ดขาด (2 แผ่นจบ)
    SS501 Kim Hyun Joong Ready Action in Spain มาสเตอร์ 2 แผ่น (มีซับไทยรึเปล่าคะ)

Unubore Deka // Conceited Detective ซีรี่ส์ญีปุ่น D2D ซับไทย 6 แผ่นจบ
    เลือดเจ้าพ่อ ซีรี่ส์จีน (เหวินเจ้าหลุน,หลีเหม่ยเสียน,เส้าเหม่ยฉี,เจินเจียง,หลอเลอหลิน) ปรับปรุงใหม่ภาพชัด 5 แผ่นจบ อัดทรู
    Kim Su Ro (The Iron King) ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย ลดบิท) 8 แผ่นจบ (ซีรี่ย์ประวัติศาสตร์เกาหลี เรื่องเยี่ยม ที่มีการนำเอาเทคนิคแบบสามมิติเข้ามาใช้)
    Seoul's Sad Song (Conspiracy in the Court) ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 2 แผ่นจบ นำโดย Jin Yi Han
    ทั้งหมดเท่าไหร่คะ ช่วยคิดเงินให้ด้วยค่ะ
    ตอบแล้วครับ

โพส
    15

ค่าปกติ

หนังโรงเรื่อง The Myth และ The Forbidden Kingdom ที่เฉินหลงเล่นมีไม๊ครับ

โพส
    31

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chizuka แสดงโพส

แจ้งโอนเงินใน pm แล้วนะคะ
    มีเพิ่มหนังแถมอีก 3 แผ่นด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

โพส
    117

ค่าปกติ

ได้ัรับของแล้ว ขอบคุณคะ

โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by k.Bom แสดงโพส
    หนังโรงเรื่อง The Myth และ The Forbidden Kingdom ที่เฉินหลงเล่นมีไม๊ครับ
    2 เรื่องนี้ไม่ได้เอามาครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส